ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากรูปให้พี่ศิริชัย
  • 13 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3403.JPG 113K
  • สวย เตี้ย อกกว้างดี ส่วนนี่ไงของผม ถ่ายเมื่อ 2เดือน ที่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    a12.jpg 71K
  • รูปนี้ พิเศษ สำหรับ...meepoo / กำลังจะเอาเข้ามาอีก 2 ชนิด สนใจชม /
    ไฟล์แนบ
    dd.jpg 76K
    a13.jpg 114K
    sd.jpg 60K
  • นกขายป่าวคับ เท่าไร

หาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ
  • หมาคุณ meepoo หัว/ตัว บึกดีจังครับ

ชอบ style นี้อยู่ครับ

หมั่นไว้ให้ลูกชายหน่อยได้ใหมครับ :o060: แต่ตอนนี้ยังได้แค่ 3 เดือน เศษครับ :o004:
    ไฟล์แนบ
    Sumo Magnum 3.JPG 81K
  • ตอบ.. คุณ Phon นกไม่ได้ขายน๊ะครับ คือว่าชอบเลี้ยงเหยี่ยวและอินทรีย์ พิบูลก็ชอบ ถ้าอยากได้ต้องรอปีหน้า ปีนี้หมดฤดูวางไข่แล้ว :m083:
    ไฟล์แนบ
    a14.jpg 122K
  • ขอบคุณมากคับ อยากได้มากๆคับ ปีหน้าก็รอได้คับ ถ้ามีก็ลบกวนบอกกันหน่อยนะคับแล้วจะติดต่อกันได้อย่างไรคับ(best_cpr@hotmail.com)ขอบคุณมาก
  • ให้... meepoo ชม
    ไฟล์แนบ
    213.jpg 105K
    120.jpg 104K