ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

NEXT GENERATION "BROKEN BONE RED RHINO"
  • คราวที่แล้วเอาเจ้า RED RHINO มารายงานตัวกับเพื่อนๆ
    ก้ได้รับปากค้างไว้ว่า เด๋วจะเอารูปล่าสุด มาลงให้ดูกัน พอดีค้างอยู่ในกล้อง
    เมื่อวันเสาร์ได้มีโอกาสไปควบบิ๊กไบค์เที่ยวถึงเกาะช้างกับรามาสาม ก้เลยถือโอกาสเอารูปที่ถ่ายมาลงคอมพอดี
    คราวที่แล้วถ่ายทิ้งไว้ตั้งแต่ตอนสี่เดือน ตอนนี้7เดือนเต็มแล้ว
    ไฟล์แนบ
    chang-8.jpg 47K
  • หันอีกด้าน พอดีออกกำลังกายเพิ่งเสร็จ แหกปากลิ้นห้อยดูหัวโตดี 555
    ไฟล์แนบ
    chang-10.jpg 45K
  • เอาหน้าตรงบ้าง ตอนถ่ายครบ 7เดือนเป๊ะ....
    ไฟล์แนบ
    chang-9.jpg 44K
  • โชว์แอบกร่างเล็กๆ 555
    ไฟล์แนบ
    chang-6.jpg 37K
  • กร่างอีกสักรูป กำลังอินเทรนด์....
    ไฟล์แนบ
    CHANG3.jpg 38K
  • ด้านข้างโชว์เรียวปาก 555
    ไฟล์แนบ
    chang-5.jpg 34K
  • นั่งท่าบังคับ ทุกวันนี้ตอนเช้าได้ออกกำลังกายก็เพราะเจ้านี่นั่นหละ
    แต่เสียตรงที่เวลากินข้าวเจ้าของกินโคตรดุเลย 555 น้ำหนักขึ้นเลยตรู...
    ไฟล์แนบ
    chang-2.jpg 32K
  • สุภาพเรียบร้อยด้วยท่าสุขุม ....:026:
    ไฟล์แนบ
    chang.jpg 36K
  • ขอลาไปด้วยภาพนี้ก่อน เด๋วไว้มาลงให้ดูกันอีกที ตอนครบขวบละกันนะพี่น้อง.....
    ไฟล์แนบ
    chang-7.jpg 41K
  • สวยจริงๆ RED BUNNY สุดตีนนนน
  • สวัสดีครับคุณ yut_scubapit ขอบอกว่ากร่างได้ใจจริงๆครับ:057::057::057::057::057:
  • RED MONSTER ............ :063::063::063:
  • สวยดี ยืนกร่างดีครับ
  • กล้ามแต่เด็กเลย
  • แลกกันมั้ยอะ
    ไฟล์แนบ
    05122009136.jpg 24K
    yut_scubapit-1-502.jpg 49K
  • wow :057:สิงทะเลทราย มาแล้ว :057::057::057::057::057: มันคงอยากบอกว่า อยู่มาตั้งหลายเดือน ร้อน!!!! เหมือนเดิม :030::030::030:

กล้ามขาหน้า นิสุดๆๆเลย โตเต็มวัยสังสัยจะ THE Best :010:
  • นึกว่าต้องรอจนลูกบวชถึงเอามาลง

หมาแดงมันสุดเงี่ยงอยู่แล้วพี่น้อง เลี้ยงแล้วสะใจ สุขภาพดี
  • กระดูกเกินตัวจริงๆพี่

อกนี่ยืนหรือนั่งก็กร่าง เสียอย่างเดียวเจ้าของทารุณกรรมมันมากไป

เปิดมารูปแรกตกใจเลย ไมมันลิ้นห้อยซะยาวเลยวะ 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    722.jpg 86K
  • ตอนนี้เริ่มฝึกให้ฟัดกระสอบป่านละ โปรแกรมหน้าถึงคราวตรูบ้าง ให้มันเล่นสปริงโพล ตรูจะได้นั่งเชียร์อยู่ข้างๆ ไม่ต้องเหนื่อยด้วย5555

เฮีย RED RHINO เรียกให้เกียรติสุดยอดหมาแห่งปี 2010 ด้วย บันน่ง บันนี่อะไร กล้ามนี่เป็นมัด ทุกวันนี้เล่นกะมัน ผมต้องตั้งหลักดีๆ ถ้ามันกัดกระสอบแล้วสะบัดไม่เกร็งกล้ามสวน ลูกน้องผมหัวไหล่หลุดไปคนนึงละ ลำบากไปโรงพยาบาลกันอีก
    ดูยังไง เด๋วลดบทบาทเลย:026:

ส่วนท่านแมทอะ กล้าแลกป่าว ผมเห็นหวงอย่างกะอะไร คนอย่างผมอย่าท้านะ 5555 ถ้าท้ามาเค้าไม่เอา เค้ายอม เพื่อสันติอหิงสา5555

ป๋า ผมลงนี่รอบสองแล้ว แค่นี้จำไม่ได้ ไม่เคยสนใจอะไรเลย เจ้าของบอร์ดอะไร พอเห็นสาวๆถามนิด ถามหน่อย รีบตอบ ติดตามผลงาน ดีมั้ยจ๊ะ แบบนี้ก็ดีนะ แบบนั้นก็ดีนะ 2มาตรฐานเห็นๆ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15117&page=2#Item_15 จำได้ยังป๋า ซีหว่า นะเราอะ:026:

ยีนส์ พี่เลี้ยงเจ้านี่แล้วเหนื่อยจิงๆ ขอบอก เช้ามาไม่เคยได้เป็นตัวของตัวเองเลย ต้องพามันออกกำลังกายซะเหงื่อท่วม
    เห็นไอ่เธอร์แล้ว คงตามไม่ทัน เลยขอเอาดีด้านกล้ามแทนแล้วกัน เรื่องขนาดยอม:063:

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ พี่น้อง:062:
    ไฟล์แนบ
    jihi.jpg 77K
  • ส่วนเคล็ด(ไม่)ลับเกี่ยวกับการปั๊มกล้าม ก้ต้องขอบคุณป๋ามาเฟีย

BULLY MAX นี่แหละ แต่ผมให้ซัดวันละ 2 เม็ดเลย แต่ไม่ใช่ให้กินแล้ว ให้มันนอนอยู่กับที่ แล้วหวังให้กล้ามมันขึ้นนะ อันนั้นไม่มีหรอก
    ต้องให้มันออกกำลังกายด้วย กินไปสักสิบนาที พา เวิร์คเอาท์สักหน่อย จะเห็นเลย กล้ามปูดออกมาเป็นมัดๆ
    เหมือนพวกนักกล้ามอะ เล่นแขนฉีดแขนแล้วก็ยกเวทท์ พอยกเสร็จกล้ามนี่ขึ้นเป็นหุ่นยนต์เลย 5555 สูตรเดียวกัน:062:
    ไฟล์แนบ
    l;l;.jpg 124K
  • 7เดืิอนขนาดนี้เชี่ยวหรอพี่ยุทธ กร่างดีจัง สวยมากๆๆครับพี่ :005:
  • หล่อวันหล่อคืนนะ RED RHINO !!! :o032:
  • อ่าน คอมเมนท์ของยุทธที่ให้มาเฟียเกี่ยวกับบูลลี่แม็กซ์บอกได้คำเดียว เลียไข่ถลอกกันเห็นๆเวอร์มากเด๋วฟ้อง ส.ค.บ
  • ถามหน่อยครับ ขาหน้ามันเป็นไรอะคับ เหมือนหมามีนตีนทรุดเลยคับ ไม่ได้กวนนะคับ ขอความรู้หน่อยคับ
  • นึกว่าต้องรอจนลูกบวชถึงเอามาลง

หมาแดงมันสุดเงี่ยงอยู่แล้วพี่น้อง เลี้ยงแล้วสะใจ สุขภาพดี

เฮ้ยป๋าตูแอบมีลูกชายด้วยหรือวะ่ ตั้งแต่เมื่อไหร่นี่

นี่โว้ยเฮีย ตอนนี้ Robo กิน บูลลี่แม็กซ์ ้ เป็นอย่างนี้แล้ว นี่ขอภาพด่วนมาเลยนะ

http://www.youtube.com/watch?v=O9qsGJNL2yc
  • น้ามันโตไวดีเนอะ
    ยังไม่หายเห่อใช่เปล่า
    เบื่อเมื่อไรส่งมานะ
  • เฮียใหญ่จะมาเขี่ยทำไมให้เสี้ยนว่ะ รอบหน้าเจอปิดแท็งค์ใต้น้ำแน่ข้อหา หลอกให้อยากแล้วจากไป
  • น้องเล็ก พูดได้ไพเราะมาก ที่บอกว่านานหมายถึงทิ้งช่วงว๊อยย
    มันต้องอับเดทเสมอๆ
  • เอ๊ะ..นี่มันยังไงของเฮียวะ มันก็ต้องมีแอบเชียร์ของพวกกันบ้าง ไม่เชียร์พวกกันแล้วจะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง
    ชักไม่เข้าตาละ เด๋วต้องกระชับพื้นที่หน่อยละม้าง จะเอาจอเหลี่ยม หรือ จอแบน ว่ามา....:026:

555 เฮียช่วยเอา LOBO มาลงบ่อยๆหน่อยนะ บอกตั้งแต่แรกแล้ว ให้รีบๆไปอุ้มมา รอมันเทิร์นมาเป็นไง ฝิ่ววววววว:022:

ไม่ต้องมาหาเพื่อน น้าเคน ของน้าอยู่กระทู้นู้นอะ เห็นหวดกัน 3 หน้าแล้วนี่ กร๊ากกกกก....

ตอบน้าผีเลยนะครับ ที่ว่าเหมือนตรีนทรุดอะคับ
    จิงๆแล้วมันไม่เหมือนหรอกครับ ตรีนมันทรุดเลยหละ เกิดจากการที่น้ำหนักของหมาขึ้นเร็วมากเกินไป ไม่สมดุลกับความแข็งแรงของกระดูกที่ยังเจริญเติบโตไม่พอ พูดง่ายๆก็คือ ขาดแคลเซียม วิธีรักษาก็คือ ไม่มีครับ แต่จะหายไปเองตอนโต เราก็ช่วยเสริมแคลเซียม แล้วก็พาออกกำลังกาย ดูแลเรื่องอาหารอย่าให้มากเกินไป ทุกวันนี้ RED RHINO ก้กินเพียงวันละ หนึ่งมื้อ เท่านั้น
    แต่เรื่องแรงขับบอกได้ ว่า เป๊ะ....:062:
    ไฟล์แนบ
    20100107153157_IMG_4232_2.jpg 81K
  • มันเป็นธรรมชาติของหมายักษ์ทั้งหลายเเล้วละพี่

ดูอย่างไอ้เธอร์สิเด็กๆก็อย่าให้บอกพับพอกันเลยโตไปโตมาก็ดีขึ้นเรื่อยๆนะครับ

ตอนนี้จะ 8 เดือนเเล้วยังไงก็จะรอดูตอนมันอายุครบ 1 ขวบเเล้วละพี่
    ไฟล์แนบ
    212.jpg 99K
  • เห็นอะไรแดงๆไม่ได้ วิ่งใส่เลยนะเหลียงนะ..!!
  • อ้าว...น้าบิวก็รู้หรอ ว่าเฮียชอบฝ่าไฟแดง 555
    นี่หละ ที่ฉายา ฮาร์ดคอร์แมน ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย
    ไฟล์แนบ
    20100107152719_IMG_41752.jpg 115K
  • Red Rhino เป็นลูกของตัวที่วัดหัว 27.7 นิ้วหรือครับเฮีย Yut?

ไปเที่ยวเกาะช้างมาได้กินทุเรียนสดๆจากต้นด้วยหรือเปล่าครับ? อร่อยสุดๆ...
  • ยุทธ ไปขี่รถเล่นไม่ชวนอีกแล้วนะ
  • ไม่ใช่ เห็นว่าหัวกระบาลไอ่นี่ใหญ่ดี เลยเซฟรูปไว้ หวังว่าให้ RHINO มันดูทุกวันเผื่อจะได้รับอานิสงค์ผลบุญมาบ้าง 555
    ส่วนรูปพ่อแม่มันคู่นี้ เดอะเต็ก ...
    ไฟล์แนบ
    uio.jpg 116K
  • ผมเองยังนึกว่พี่มุไปด้วยเลย นึกว่าชวนกันเสร็จเรียบร้อยละ
    ผมเองก็ยุ่งๆอะพี่ก่อนไป พอดีงานเข้า วันไปยังรียจัด อุปกรณ์เซอร์วิสยังลืมหยิบขึ้นรถเลย
    และสำคัญรถตัวเองยังมีปัญหา ต้องยืมอุปกรณ์คนอื่นอีก555

ทริปหน้าเจอกัน เพ่ ....อย่าพลาดละกัน:062:
    ไฟล์แนบ
    chang-40.jpg 109K
  • สวยก็ว่าสวยหมานอกสภาพแบบนี้กูไม่หลับหูหลับตาเลียหรอก

ฝรั่งแม่งโคตรเหี้ยเลยหลอกขายหมา มึงอย่าคิดว่าคนไทยโง่หมดนะโว้ย
  • นี่ก็เพิ่งรู้เหมือนกัน ตอนมันได้สามเดือนนี่อะ พอเปิดบ๊อกซ์มา เยสสสส...เป็ด
    แมร่งสเปคไม่ตรง จำไว้เลยนะพี่น้อง ....ตอนดิวส์ไปบอกอยากได้หมาแดง แมร่งเสือกส่งหมาสีน้ำตาลมา
    ขอบคุณน้าผีมาก ที่ช่วยออกมาเตือนสติ วันหลังจะซื้อหมากะฝรั่งจะรอบคอบกว่านี้
    ผมจะได้ข้ามไปอยู่ฝั่งคนฉลาดอย่างพี่ผีด้วยคน 5555
    ไฟล์แนบ
    62308-1.jpg 46K