ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ระวังครับพี่น้องชาวนครสวรรค์
  • เมื่อวานผมไปเจอไอ้เด็กคนนี้มา ที่งานมิ้ตติ้งนครสวรรค์ ผมอยากรู้จังเลยว่าใครเชิญมันมาเข้ากลุ่ม หมาก็ไม่ได้เลี้ยง ระวังกันไว้เลยนะครับ มันจะสร้างความเดือดร้อน ปันป่วน ใครที่คบมันอยู่รู้แบล็คกราวน์มันบ้างหรือป่าว ระวังตัวกันด้วยนะครับ ถ้าเป็นไปได้ถ้าไอ้เด็กคนนี้มันเป็นเพื่อนใครก็อย่าเอามันมาร่วมงานเลย เสียบรรยากาศหมด กว่าพี่ๆๆเขาจะรวมกลุ่มกันได้มันต้องใช้เวลา เดี๋ยวมาเจอไอ้เด็กเวรตัวเดียว กลุ่มแตกหมด ผมเตือนด้วยความหวังดีนะครับ
    ลองอ่านกระทู้เก่าดูละกันนะครับเป็นเครื่องพิสูจน์

ในเมื่อท้าทายเราก็จัดให้ลงสุด
    1 ถึง 47 จากทั้งหมด 47
    CommentAuthorkillerpitCommentTimeMar 13th 2010 | March 13, 2010, 1:18 pm
    ใครหาตัวอยู่เชิญเลยครับ น้องมันอยาก!!!!!!!กินโปรตีน!นนนน(อั๋นเด็กอู่คอนหวัน) ไม่ว่าจะเป็นounoun หรือyaguzaหรือgumazaและอีกหลายชื่อที่เข้ามาป่วน มันคือไอ้เด็กนรกคนนี้ทั้งนั้นครับ "คนดีควรยกย่อง คนเลวต้องประณามและประจาน"

CommentAuthorGuMaZaCommentTimeMar 13th 2010 | March 13, 2010, 4:12 pm
    ไอ้ สาด ทั้งหลาย

ควยไรกันนักหนา

ควาย เอาเพื่อนกู มาลง ทำควยไรอะ

ควาย เดียวก็จับตัวผิดหรอก ไอเหี้ย

เออ กูอยุ๋คอนหวัน ใครจะทำไมวะไอควาย

เย็ดแม่ อะไรกันหนักหน่า เก่งกันจังเลย

มึง เป้นควายไรกันวะ ไอที่มีรุปอะ ไออั๋น

มึงก็ไปจับมันเลย

กุ อะ ..... ออิอิ สัส หากูให้เจอ

กูไม่โง่เอากูไปประจารหรอก
    CommentAuthormanbullCommentTimeMar 13th 2010 | March 13, 2010, 9:51 pm
    อันนี้มั้ยน้อง แต่พี่ว่าใจเยนๆดีกว่ามั้ย
    CommentAuthorSLUMDOGCommentTimeMar 13th 2010 | March 13, 2010, 9:59 pm [มีการแก้ไข]
    โชว์กันไป โชว์กันมา
    แล้วเมื่อไหร่ไอ้เด็กเห๊ยนี่มันจะโดนสักที

ได้
    CommentAuthorGhostCommentTimeMar 14th 2010 | March 14, 2010, 8:49 am
    มันกลัวขนาดโชว์โง่ว่ารูปที่เอามาลงเป็นรูปเพื่อนมัน แล้วยังมาท้าให้หามันให้เจอ ก็มึงนั่นแหละแมร่งโง่แต่แรกที่เอาhi5ตัวเองมาลงไว้แต่พอเฮียเขาเอาจริงจะกระทืบมึงมึงก็เลยกลัวบอกว่ารูปเพื่อนไอ้ควาย! หน้าตาเห็บหมาซะขนาดนี้ถ้าเป็นเพื่อนมึงจริงมึงจะเอามาลงเพื่ออะไรหรือจะให้คนอื่นโดนตีนแทนมึงไอ้ตุ๊ดควายจริงๆ บอกตรงๆมึงแมร่งหน้าตาลาวสถุลได้ใจว่ะยังมีหน้าเอามาโชว์อีกอายแทนมึงว่ะ!!!!!
    CommentAuthoraumstepCommentTimeMar 14th 2010 | March 14, 2010, 12:04 pm
    รอ รอ รอ ฝากน้าผีด้วยนะ ถ้าเจอมัน ตบให้เกรียนแตกเลยนะ หรือแบบ ตบให้ขี้เลื่อยกระจายเลย

ถึง อั๋นนะ แค่กล่าวคำขอโทษมันก็ไม่ถึงกับเสียศักดิ์ศรีเท่าไรหรอกครับ เรื่องจะได้จบ ๆ ไม่งั้นยาวครับ ถึงเรื่องจะผ่านมาหลายวันหลายเดือน ก็อาจจะโดนตรีนได้ เพราะเคยมีมาแล้ว
    CommentAuthorGhostCommentTimeMar 14th 2010 | March 14, 2010, 2:03 pm
    แหมมน่าภูมิใจจริงๆนะ เห่าใส่เด้กกันใหญ่ อ่านแล้วตลก เวบแห่งนี้ zepultula พูดถูกมากๆ เสรีจนไม่มีขอบเขต คำหยาบแม่งตรงๆ หี ควย ว่อนไปหมด อนาถตว่ะ ถ้าอยากพัตนายังไงปรับปรุงหน่อยจะทำให้ที่แห่งนี้แพร่หลายมากกว่านี้
    CommentAuthorGhostCommentTimeMar 14th 2010 | March 14, 2010, 2:19 pm
    มึงรับไม่ได้ก็ออกไปดิสัส ก็ไปตอแหลอย่างเว๊ปอื่นๆที่มึงเคยเล่นอ่ะ
    CommentAuthorMui1221CommentTimeMar 14th 2010 | March 14, 2010, 2:24 pm
    ไอ้ผีตัวบน ถ้าเขามาด่ามึงถึงหน้าบ้าน มาด่าที่หน้าบ้านเกือบทุกวัน มึงยังจะพูดดีกับมันอีรือ เพื่ออะไรวะ คิดดู
    CommentAuthorGhostCommentTimeMar 14th 2010 | March 14, 2010, 3:14 pm
    กูว่าไอ้ผีตัวที่มาว่าเว็บนี้อ่ะ น่่าจะเป็นไอ้อั๋นแน่ เพราะรู้สึกมันเดือดร้อนแทนไอ้เด็กนรกตัวนั้นจัง พวกน้าผีคิดว่าไง
    CommentAuthorGhostCommentTimeMar 14th 2010 | March 14, 2010, 3:20 pm
    ไอ้เด็กเหี้ยมึงไปถามคนอื่นดูห้าวอย่างมึงเนี่ยโดนพวก

กระทืบหัวพังมาหลายคนแล้วเป็นเด็กแล้วเสือกเก่งไอ้เหี้ยไม่รู้จักที่ต่ำที่สูง
    CommentAuthorGhostCommentTimeMar 14th 2010 | March 14, 2010, 8:11 pm
    ไหนว่ะ กระถืบใครบ้างว่ะ กูเห็นแต่แพล่มกัน
    CommentAuthorrubberrabbitCommentTimeMar 14th 2010 | March 14, 2010, 9:12 pm
    ยังไม่จบกันอีกเหรอ...นี่มันเด็กเวรชัดๆ
    CommentAuthorGhostCommentTimeMar 15th 2010 | March 15, 2010, 5:49 am
    มันหายไปเลย หรือมันไม่ได้จ่ายค่าโทรศัพท์ เนี่ย
    Net ต่อไม่ติดเลยสิครับมึง หรือ แอบอยู่ในผ้าถุงแม่ ขี้หด ตดหาย ขดลุกชูชัน ครับงานนี้ ย้ายบ้านได้ ย้ายเหอ ฮาาา
    แถวบ้านกูมีแบบมึงเพียบเลยยย แต่ตายไปแล้ว 2
    CommentAuthorGhostCommentTimeMar 17th 2010 | March 17, 2010, 10:10 pm
    ผมรู้จักเค้าครับ น้องเค้ามีปืนจริงๆครับ คนแถวนั้นก็รู้ดี เพราะยังงั้นพ่อเค้าก็กล้วโดนลูกโดนเล่นเรื่องปืน เค้าก็เลยเก็บปืนยัดตูดตัวเองไว้ครับ
    ถ้ามีเรื่องจวนตัวจริงๆ ถึงจะไปขี้แล้วให้ไอ้อั๋นไปแหวกขี้หาเอาครัีบ ปืนมันเลยเขรอะๆหน่อยไงครับ
    ส่วนหนวดน้องเค้าที่เห็นพูดๆกันนั้นไม่ใช่หนวดนะครับ แต่เป็นความพิการของน้องเค้าที่มี"หมอ+ย"ขึ้นผิดที่ เลยหรอมแหรมอย่างที่เห็นนั่นแหละครับ
    CommentAuthorattagidCommentTimeMar 18th 2010 | March 18, 2010, 7:32 pm
    ขอ จัด ซัก ที ได้ ไหม ครับ

อยาก ลอง อะ น่ากลัวจัง

คอนหวัน โหดไหม

อยากลอง สนองผมหน่อย

แล้วคุณจะรู้ว่ากรูตัวจริง

จขกท อ่านด้วย และคุณ GUMAZA อ่าน

อย่ามากวน ในเวปที่มีแต่คนที่รักหมา ไม่ใช่ใจหมา เช่นคุณ 1 ถึง 47 จากทั้งหมด 47
    ไฟล์แนบ
    ede2.jpg 3K
  • ขอบคุณมาคคคคคคคคคคคคคคคคค คับ เพราะที่นี้ก็มีเมียนกัน
  • เอาๆๆใจเย็นมีอะไรก็เครียร์กันสะให้จบอย่าทำให้คนอื่นเค้าเดือนร้อนกว่าจะรวบรวมกันได้ต้องใช่เวลานานที่นี่มีแต่คนรักหมาไม่ใช่ใจหมาอยากให้ชาวพิทบลูนครสวรรค์จงรักและเชื่อมั่นในอุดมการของเราคนเลี้ยงหมา
  • ไอ้นี่หน้าคุ้น ๆ ว่ะ ...
  • อ่อ ไอ้เด็กซอกดากที่เคยมาลงขายหมาแล้วเอาปืนที่ไปขุดมาจากส้วมหลังบ้านนี้เอง
  • ไอ้อั่น อีกแล้ว มีปัญหากับเขาไปทั่วหมด
  • To...คุณdango1...

ก่อนที่คุณจะเอารูปใครไปลงคุณควรเคารพในสิทธิของบุคคลนั่นก่อน ผมไปงานใครจะคุ่ยกับผมก็ได้หรือผมจะคุ่ยกับใครก็ได้ทั้งนั้นไม่ต้องสนิทหรือเป็นเพื่อนกันก็คุ่ยกัยได้พวกคุณมีปัญหาอะไรกันผมไม่รู้แต่อย่าเอาผมเข้าไปเกี่ยวด้วยผมไม่อยากยุ่ง......ช่วยสร้างสรรสิ่งดีๆกันหน่อยครับ...
    :066::066::066::066::066::066::066::066::066::06
  • :m003:WHAT กันนักหนาเนี่ย
  • คืออย่างนี้นะครับ พี่บรส ผมเพิ่งเข้ามาในกลุ่มครั้งแรก ผมไม่ได้ว่า แล้วก็ไม่ได้ห้าม ว่าไม่ให้ใครคุยกับใคร หรือให้คุยกับใคร ผมอ่านจากกระทู้ และได้ยินเสียงเล่าลือจากคนรอบข้างถึงเด็กคนนี้ ว่าก็ไม่ใช่ย่อย ผมเข้าใจว่าเขามากับพี่ ผมคงเข้าใจผิด ผมไม่ได้หมายความว่าห้ามคุยกับเด็กคนนี้ ถ้าผมพูดอะไรผิดไปผมก็ขอโทศพี่บรสละกัน ผมกลัวว่าเด็กคนนี้จะมาสร้างปัญหาให้กับคนในกล่ม และระราน หาเร่องเขาไปทั่ว กลัวกลุ่มแตกแค่นั้นเองครับ เราเคลียร์กันไม่มีอะไรนะครับ ขอบคุณครับ
  • อย่าถือสากันเลยนะครับ อยู่กลุ่มเดียวกัน สิ่งที่เห็นอาจไม่ใช่สิ่งที่เป็นก็ได้นะ อย่าเพิ่งตัดสินใครด้วยการมองแค่แว๊บเดียว ต้องดูกันนานๆๆๆๆ ขอดทษขอโพยกันแล้วก็จบกันนะครับ น้องเขาคงเข้าใจผิด
  • ไม่เข้าใจกันให้รีบเคลียร์กันอย่างนี้ดีครับ คาใจกันไว้มือที่สามมันจะมาปั่นมาป่วนให้ทะเลาะกันเหมือนเมื่อก่อน กว่าพวกเราจะรู้ว่าอะไรเป็นอะไร จากกลุ่มที่ใหญ่และเหนียวแน่นก็แตกสลายอย่างไม่คุ้มเหตุคุ้มผล ไอ้มือที่สามก็ลอยนวลหัวเราะอยู่ในใจ ขอให้มีสติ ตรึตรองกันให้ดีๆ รักกันไว้ครับจังหวัดเดียวกันมีเหลือกันเท่านี้
  • มีอะไรกันขอร้องเถอะนะอายเค้าพิทบลูนครสวรรค์เรากำลังไปได้สวยกรุณาอย่ามาทำให้แตกแยกดีกว่าสวนรูปของคุณบรีสผมถ่ายเอามาเพื่อลงในกระทู้พบประนครสวรรค์เราถ่ายเพื่อให้รู้ว่านี่คือกลุ่มของเราใครมาบ้างกรุณาอย่าพาดพิงไม่ดีถูกของคุณบรีสเราจะคุยกับใครก็ได้ไม่สนิทเราก็คุยได้ทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกันถ้าหากจะทะเลอะกันกรุณาอย่าพาดพิงเรื่องใครเรื่องมันให้เจ้าของเรื่องเค้าไปเคลียร์ กันเองอย่าทำให้สังคมพิทบลูมันแคบเลยดีกว่า
  • :001::001:เหนื่อยนะกว่าจะรวมตัวกันได้ช่วยกันรักกันดีกว่าให้อภัยกัน:002::002::065:
  • ขนาดตัวผมเองโด่นด่ามาเยอะผมยังคิดเลยถ้าตัวเรามั่นใจว่าเราทำไม่ผิดก็ไม่ต้องคิดมากแต่ถ้าทำผิดหรือผิดพาดเพราะไม่รู้หรือตั้งใจก็ต้องรู้จักคำว่าขอโทษและทุกอย่างมันจะดีเอง
  • :001:ส่วนไอ้BENNYเรื่องของเค้าเราไม่เกี่ยวอย่ามาทำเรื่องให้มันยาวโตแล้วเป็นผู้ใหญ่แล้วทำตัวให้มีความคิดหน่อยจะพิมอะไรถ้าไม่ใช่เรื่องของเราอย่าไปยุ่ง
  • ถ้าเป็นเช่นนี้แล้ว คงหวังว่าอาทิตย์นี้คงจะไม่มีไอ้เด็กคนนี้อยู่ในงานนะ ใครเป็นเพื่อนมันก็บอกมันด้วยละกัน อย่าพามา เดี๋ยวมีเรื่องแล้วมันไม่ค้มกัน คนดีๆๆก็อยู่ในสังคมที่ดีๆๆ
    คนไม่ดีก็อยู่ในที่ๆๆควรจะอยู่ อย่ามากวน