ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขายลูกหมาแดง Jocky X Vato อายุ 36วัน
  • ขออนุญาตขายลูกหมาแดง Jocky X Vato อายุ 36วัน

ลูกสุนัขเกิดวันที่ 14/04/53 ทั้งหมด10ตัว ผู้3 เมีย7 ราคาตั้งแต่ 5000-6500 บาทครับ

สนใจลูกสุนัขตัวไหนขอรูปเพิ่มเติมที่ tua_149@hotmail.com หรือจะเข้ามาดูมาเลือกเองก็ได้ติดต่อ 081-755-0792 ตั้วครับ
    ไฟล์แนบ
    Jock-X-Vato.jpg 112K
    puppies1.jpg 116K
    puppies2.jpg 112K
  • พ่อสุนัขชุดนี้เป็นของพี่วีกำแพงแสน สายเลือดมาจากสายFrankเพชรบุรี เน้นโครงสร้างกล้ามเนื้อ
    ไฟล์แนบ
    Jock1.jpg 113K
    Jock2.jpg 117K
  • แม่สุนัขชุดนี้เป็นพี่น้องครอกเดียวกับดีเซล http://pitbullzone.com/pedigree/pid/248 (ขออนุญาตพี่ต้นในการอ้างถึง)
    ไฟล์แนบ
    Vato1.jpg 112K
    Vato2.jpg 114K
  • ว้าวๆๆพี่ตั๋ว ออกมาแล้วเหรอพี่ แจ๋มๆๆๆทั้งนั้น ใครชอบกล้ามๆและพร้อมลุยพร้อมลาก ต้องชุดนี้เลยครับ:002:
  • M1 = จองแล้วครับ

M2 = จองแล้วครับ

M3 = จองแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    M12.jpg 95K
    M23.jpg 87K
    M32.jpg 89K
  • F1 = จองแล้วครับ

F2 = 5500 บาท

F3 = จองแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    F14.jpg 96K
    F23.jpg 106K
    F33.jpg 108K
  • F4 = 5500 บาท

F5 = จองแล้วครับ

F6 = จองแล้วครับ

F7 = 5000 บาท
    ไฟล์แนบ
    F43.jpg 106K
    F53.jpg 91K
    F62.jpg 88K
    F7.jpg 102K
  • เด็กๆน่ารักกันหมดเลยครับ ^_^
  • สุนัขสไตล์นี้ถ้าจะเลี้ยงให้มีกล้ามเนื้อสวยงามต้องมีการออกกำลังกายที่สม่ำเสมอ และเพื่อลดพลังงานที่ค้างในร่างกาย จึงเหมาะกับผู้เลี้ยงที่มีความรับผิดชอบนะครับ ........................ขอขอบคุณพี่มาร์คสำหรับการใช้พื้นที่เวป

thong29 : ขอบคุณครับ หวังเช่นกันครับพี่โต้งว่าลูกสุนัขชุดนี้จะมีโครงสร้างกล้ามเนื้อที่ขึ้นง่ายๆ ที่มาพร้อมกับแรงขับครับ
  • มาช้าไปหน่อย ไม่งั้นสอยไปแล้ว เยี่ยมครับ นี่แหละครับ ใอ้พวกที่ขายหมาหัดดูไว้ หากล้องดีๆ สักตัวเลือกมุมองดีๆ น่ารสนใจขึ้นเยอะ เดี๋ยวก็หมดครับ
  • พ่อหมา สวยง่ะ อยาหให้ไล่สายให้ดูหน่อย สิ พ่อมันมาจากไหน
  • หมาสวยมากค่ะพี่ หนูชอบ F3 กะ M2 ค่ะ ใหญ่ดี
  • สวยดี ราคา ไม่แรง ครับ :m001:
  • porsche_oh@hotmail.com

ผมที่โทรไปจอง m2 นะครับพี่ตั้ว 0831877831 โอ๋อุดร
  • m3 f2 ชอบๆแต่ต้องอดใจไว้เพราะมีอยู่แล้ว
  • ลูกหมาอยู่จังหวัดอะไรครับครับ
  • ชอบมากครับพี่สไตล์นี้...แต่คงต้องรออีกสักสิบกว่าปีครับ
  • :063::063::063::033:
  • น่ารักทุกตัวเลย:006::065::033:
  • :o061:สวยทุกตัวเลยครับ
  • มาเชียร์ๆๆๆครับ
    วาโต้สู้ๆๆ
  • ไครชอบหมาแดงๆๆจี้ดๆๆละแนวนี้ใช่เลย
    ชอบๆๆ:065:
    ราคา..คุ้มเกินคุ้ม:065:
  • งามๆเลย ชุดประหยัด ... ok เลย

มาเชียร์ น้องๆ :065::065::065:
  • ราคานี้กับลูกหมายังงี้ รีบเลยครับผมท่านใดที่สนใจ พ่อหมาส่วยงามมากเลยครับผม นี่ละครับพิทบลูของจริง:005:
  • สวยดีครับ
  • สุดยอดคับเจ้าจ๊อกกล้ามเปงมัดคับ
  • F3ไปแล้ว

แล้วF5กับF4 เป็นไงบ้างครับ มีแถบขาวๆกลางหน้านี่ หมาแดงเขาถือว่าผิดปกติไหม
  • ขอบคุณทุกความเห็นที่เข้ามาเชียร์นะครับ ตอนนี้ที่ยังรอเจ้าของใหม่มีอยู่3ตัวคือ F2 , F4 , F7 นะครับ สำหรับใครที่สนใจหมาแดงไซด์มาตรฐานไม่สูงไม่เตี้ย ลองโทรมาคุยกันได้ ไม่ซื้อไม่เป็นไรหรือจะมาดูตัวเป็นๆก่อนก็ได้ครับ

ตอบคุณ STRIDER : หมาแดงนี่ไทยบัญญัติเองครับมันจึงไม่ชัดเจนพอว่ามีขาวมากแค่ไหนถึงจะไม่เรียกว่าหมาแดง แต่ถ้าเอาตามสากลหมาจมูกแดงที่มีขาวคาดหน้าแบบนี้ white and red / rednose ครับ ...................... ผมเคยพิมพ์ไว้ประมาณหนึ่งตามเท่าที่เข้าใจ จากที่ได้ดูหลายๆเวปลองเข้าไปอ่านดูก่อนครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5367
  • พี่ตั้วครับ อยากให้อัพเดทรูป M3 ให้ ดูด้วยครับ ขอบคุณนะครับ
  • เด็กๆฉีดยาและถ่ายพยาธิกันครบหรือยังครับ
  • จะส่งวันไหน รบกวนโทรแจ้งด้วยนะครับพ่ตั๊ว ตื่นเต้นจังครับ

ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับ

ผลงานเยี่ยมเลยครับตั้ว เลือกคู่ผสมได้ math มากครับ :065::065::065:
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากครับ คุณตั้ว ยังรอหลุดอยู่ครับ
  • เข้ามาอีกครั้ง ท่านใดสละสิทธิ์ หรือสนใจน้องตัวใหม่แล้ว ผมขอรับน้อง m1 m2 ไว้เองครับ
  • M2 ไม่หลุดแน่นอนครับ ผมเข้ามาดูทุกวันเลยครับ :) :013: :063:
  • น่ารักๆทุกตัวเลย

ไม่น่าไปดูเลยยยยยยยยยยย

กิเลสจริงๆ
  • ขอบคุณ มากครับพี่ตั้วสำหรับข้อมูล อย่างไงคงต้องตามที่พี่ตั้วแนะนำครับ

จะขอรอลูกเจ้า จ๊อกกี้ กับ ไซม่อน
  • m2 แข็งแรงน่ารักมาก ๆเลยครับ ดื้อได้ใจดี

ตอนนี้ เริ่มกินได้เหมือนเดิมแล้วครับ

เหมือนอย่างพี่ตั๊วว่า กินเยอะจริง ๆ แต่ผมก็ไม่กล้าให้เยอะ

ไว้จะรายงานผลเริ่อย ๆ นะครับ

ขอบคุณพี่ตั้วมากครับ

จะดูแลเค้าอย่างดีเลยฮะ
  • เสียดายจังเราดันมีเจ้าG_CELL (ตัวเมีย)ลูกเจ้าดีเซล+จีด้าของน้องต้นแล้ว...หมาสวยครับชอบ..
    ไฟล์แนบ
    DSCF27853.jpg 29K