ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สั่งตรงจากฝรั่งเศส เพื่อแฟนๆ F1 โดยเฉพาะ
  • เพิ่งลงจากเครื่องเมื่อคืน คุ้มค่าแก่การรอคอย ออกแบบเฉพาะสำหรับแฟนๆเอฟวันโดยเฉพาะ
    เนื้อผ้า นุ่ม ลืน ไม่หด ไม่ยับ ไม่ก่อให้เกิดกลิ่นอับ ใส่เล่นกีฬาก็เหมาะ ใส่เที่ยวก็เก๋ ลิขสิทธิ์ เฉพาะไม่เหมือนใคร
    ผลิตจำนวนจำกัด เพื่อการสะสมเท่านั้น หมดแล้วหมดเลย ไม่มีการผลิตซ้ำ

วัตถุประสงค์หลัก ไม่ได้เพื่อการจำหน่าย สอบถามโดยตรงที่ 081 499 4388

มูลค่าตัวละ $250.00 อยากซื้อก็ขาย ราคาตัวละ 250 บาท
    แต่อยากให้ฟรีแบบมีเงื่อนไขมากกว่า :030::030::030:
    ไฟล์แนบ
    DSC03359.JPG 72K
  • ขาว
    ไฟล์แนบ
    DSC03361.JPG 55K
  • น้ำเงินเข้ม
    ไฟล์แนบ
    DSC03362.JPG 55K
  • ฟ้า
    ไฟล์แนบ
    DSC03363.JPG 67K
  • ขออภัยที่ให้รอนาน
    ไฟล์แนบ
    DSC03368.JPG 53K
    DSC03364.jpg 18K
  • :063:แหล่ม เลยพี่มาร์ค....
  • โทรไปไม่มีใครรับสายเลยครับป๋า0859944662อิอิ
    อยากได้ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • เงื่อนไข อะไร ป๋า แบ ไต๋ หน่อย ไม่มีตังใน โมรศัพท์ โฮ่ๆๆ
  • ท่านจูน

เสื้อรุ่นนี้ เป็นรุ่นที่ 8 หรือ 9 แล้วละครับ ที่ทำออกมา
    ส่วนมากทำแจกไม่ได้ขายครับท่าน :065:

แต่ถุงละตัวไม่ไหวนะท่าน รุ่นนี้แพง เนื้อผ้านำเข้า ไม่เหมือนใคร:063:

อยากได้ ไม่ยากเลย แฟนเอฟวันพันธ์แท้ ส่วนมากเขาจะรู้กัน ฮ่าๆๆ:005:

สอบถามเอาเองแล้วกัน ผมก็ไม่รู้เงื่อนไข
    เมื่อเช้าตื่นมาแอบซุกมาให้แกงค์เทพฯ ไม่กี่ตัว โดนเทศน์ไปหนึ่งยกแล้ว:030:
  • พี่มาร์ค ครับ มันไชดื ฝรั่งหรือคนไทยครับ
    Lฝรั่ง หรือL ไทย นะพี่

ชอบๆๆอยากได้
  • สะสมโลโก้เอฟวันบนถุง เอามาแลก
    แต่ไม่รู้รุ่นนี้ใช้กี่ดวง ต้องถามเอง

พี่ไม่อยากยุ่ง ให้ดูแลเอง เพราะเสื้อหายจะได้ไม่มาโทดกัน
    ตอนนี้ยิ่งโดนข้อหา แอบเอาไปแจกสาว:030:
  • ครับรับพี่markรับทราบครับผม
    อิอิอิสงสัยปีนี้คงไม่ได้แน่ๆไว้ปีหน้าไม่พลาดแน่ๆๆครับ
    ปีนี้อดไปก่อนแล้วกันเราปีหน้าเอา2ตัวเลยครับบบบบบบบ
  • ไม่รู้ว่าไซส์ไทยหรือฝรั่งครับ

เมื่อเช้าพนักงานส่งอาหาร คว้า S ไปตัวแล้ว

พี่ก็ใส่ sนะ แบบว่าชอบรัดๆ จะได้โชว์กล้าม(พุง)
    ท่านยุทธชลบุรีใส่ M ขี่ฮาเลย์

ตาเหลียงยังไม่รู้
  • ท่านจูน ไม่ยากเกินความพยายาม เชื่อเหอะ

บางท่านแลกทีเป็นสิบตัว
  • ป๋าของผมไซด์ฝรั่ง เก้านิ้วป๋า รอบแขนนะป๋า อย่าคิดลึก 555

รีบๆนะครับ รุ่นนี้ limited edition หมดแล้ว หมดเลย ผู้ชายใส่แล้วหล่อขึ้นสามสิบเปอร์เซนต์ ผู้หญิงใส่แล้ว แฟนซื้อรถคันใหม่ให้
    ไฟล์แนบ
    Gdt3dW261257-02.jpg 60K
  • ว้าวๆ อยากได้จังครับบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC00675_resize.JPG 79K
  • :o023:ที่แท้ก็ดักแดเหมือน:o028::o028:
  • F1มีผลิตภัณฑ์อาหารของ
    ลูกสุนักมัยครับ
  • โธ่ เพ่ อุตส่าห์ทำเว็บไว้
    แวะไปอ่านหน่อยนะเพ่นะ :002:

แบบนี้คนทำเว็บเสียใจแย่ :002::002::002:
  • ใช่แล้วประโยชน์คุณค่าก็บอกหมด:m025:
    มีรูปให้ดูด้วย(ขี่)นะ:o065::o065:
  • ป๋าคะ นู๋อยากได้มั่งอ่ะค่ะ ขอตัวนึงนะนะนะ :021:
  • รอมานาน ส่งสัยต้องรีบไปนับถุงซะแล้ว อิ อิ :013:
  • ผมรับสีฟ้ามาแล้ว เนื้อผ้านำเข้าจากอิตาลี ถักเย็บจากฝรั่งเศสส่งมาใส่ที่เมืองไทย รีบจองก่อนเหลือครับ555
  • :013:โทรสั่งซื้อกับเจ๊ใหญ่แล้ว กลัวหมด เลยต้องรีบ
  • รุ่นนี้ต้องยอมรับว่าแรงจริง มีการจองเข้ามาเพียบ

วันนี้ทดลองใส่ไปเดินตลาดนัด ยิ่งกว่าดารา
    เดินผ่านร้านไหน แม่ค้าร้องเรียกให้แวะทุกร้าน ฮา.......................... :030::030::030:
  • อาจจะเป็นเพราะอั้นมานาน การตอบรับจึงล้นหลาม
    และหลายท่านใจร้อน ไม่รอแลก ขอซื้อเลย เราคงแบ่งขายให้ได้อีกนิดหน่อยเท่านั้น

แต่สำหรับท่านที่ต้องการแลกก็ไม่ต้องห่วง เราเก็บบางส่วนเอาไว้สำหรับแลกโดยเฉพาะครับ

รุ่นนี้หมดก็มีรุ่นใหม่ แต่ละรุ่นจะไม่ทำเยอะ เดี๋ยวกลายเป็นเสื้อโหล
    อยากให้ของที่ทำออกมาเป็นของสะสมสำหรับแฟนพันธ์แท้เท่านั้นครับ

ปีใหม่สะสมปีนี้ยังมี
    ถ้วยกาแฟ รูปรถมินิคูเปอร์ และ กระเป๋าผ้า Preserv Original Pitbull สำหรับไว้ไปชอบปิ้งและช่วยลดภาวะโลกร้อนอีกด้วย :005:
  • อยากได้กระเป๋าผ้า..