ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณพี่ มาร์ค สำหรับ พ.ท ลูกสุนัขเกิด 18/04/2010...(ใบเพด สมาคม) สนใจสอบถาม 081-996-2058...ยศ ( หลักสี่...ซ.วิภาวดี 62 )
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[1]2.jpg 62K
    huey4.jpg 78K
  • จะขายลูกหมา เสือกไม่เอารูปลูกหมามาลง แล้วจะห่าอะไรว่ะ เซ็งจริงๆ
  • โง่อีกนะผีตัวบน หมามันไม่สวยมันจะเอามาลงทำไมละ...55555
  • แหมๆๆ...ปากน่าพาไป 3จังหวัดภาคใต้จริงๆ สงสัยคงใจถึงน่าดูนะเนี่ย....ขออภัยครับพี่ ผี คอมมันเจ๊งว่ะ
    MALE..
    ไฟล์แนบ
    m3.1.jpg 29K
    m42.jpg 29K
    m52.jpg 29K
    m62.jpg 30K
  • FEMALE..
    ไฟล์แนบ
    f12.jpg 31K
    f23.jpg 31K
    f32.jpg 27K
  • ลูกสุนัขน่ารักทุกตัวเลยครับ

กำลังกินกำลังนอนเลยสิเนี้ย
  • ใจเย็นๆ คับ

แววน่าจะ เป็นนักกล้ามหลายตัวนะเนี๊ย
  • ขอบคุณ..สำหรับทุกคำติชมครับ..ท่านใดสนใจเชิญดูตัวจริงที่บ้านครับ..ยินดีต้อนรับ
  • >
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข2.jpg 71K
  • ประมาณ 10 วัน..ไม่รู้จาสวยพอเปล่า...น๊า
    ไฟล์แนบ
    คัดแล้ว.jpg 80K
  • จ่ายลูกแย่จริงๆเล็กไม่สมส่วนง่ายๆคือแกรนบวกด้วยเลี้ยงไม่ดีจบข่าว
  • ปากดีน่าเอาปากมาหาของแข็งทางเหนือนดูบ้าง
  • เทคนิคการถ่ายภาพเก่งมากๆเลย

กดตูด ช้อนคางสุดๆเลยแค๊ปปปป

นับถือ นับถือ
  • ตัวเมียตัวแรกเท่าไหร่ครับ eak_chumneansart@yahoo.com อยู่คลอง3ครับ
  • ผีปากหมาแบบนี้ต้องให้แดกตีน พวกผีชักดาบ แม่งไม่เจริญหรอก กรรมกำลังเล่นพวกมันอยู่
  • หมาสวยขั้นเทพ

แม่หมาก็งั้นๆ ส่วนพ่อหมาแม่งเทพจัดติดรางวัลงานใหญ่ด้วย

ลูกหมาเหรอใครแม่งซื้อเกิน 5,000 ก็โง่เต็มทน

####โทษทีที่วิจารณ์ตรงๆ แต่มันสวยจริงวะ#####
  • CommentAuthorGhostCommentTime15 ชั่วโมงก่อน | June 11, 2010, 5:01 pm
    ผีปากหมาแบบนี้ต้องให้แดกตีน พวกผีชักดาบ แม่งไม่เจริญหรอก กรรมกำลังเล่นพวกมันอยู่
    .........................................................................

มึงก็แปลงเป็นผีเองเลยรึ งั้นมึงก็ต้องแดกตีนสิ ช่ายป่าว 555
  • ไอ้พวกผีปากหมาน่าเจอตีน
  • กระทู้ผมตั้งมาขายหมานะครับ..ผมไม่เคยเป็นผีนะครับ(ผมยังไม่ตาย)55.huey มันเป้นหมาที่ผมรัก..chikana เป็นหมาในสไตล์ที่ผมชอบและเป็นตัวแรกที่เห็นแล้วตัดสินใจเลี้ยงเลย(ความรู้สึกส่วนตัว)ผมทำตามความคิดและจินตนาการของผมเอง(ส่วนอีกชุดยอมรับว่าตามกระแส)เรื่องเทคนิคถ่ายภาพ..ป่านนี้คงนั่งยิ้มไม่หุบปาก ขอบคุณแทนที่ชม น้าผีหรือหลายคนคงเคยถ่ายรูปลูกหมานะถ้าไม่จับหารูปดีๆยากครับ ถ้างั้นเริ่มจากคนจับหมาเลยละกัน อาชีพหลักผู้ใหญ่บ้าน อาชีพรองเลี้ยงวัว บังคับให้เลี้ยงหมาก็เลี้ยงเพราะมันเป็นน้องชายผมไม่ได้รู้จักบลูล่ง-บลูลี่อะไรกับเขาเล้ย ส่วนคนถ่ายนี่ไม่น้องสาวก็แม่ผมเองอีกไม่ใช่ทง ไม่ใช่เทพอะไรที่ไหน(แต่ถ้าเป็น เทพ แม่ก็เป็น เทพ ของผมกับน้อง)ส่วนเรื่องราคา ผมว่ามันก็เป็นความพอใจทั้งสองฝ่ายนะครับ เรื่องแกรนหรือเลี้ยงไม่ดีอยากให้มาดูตัวจริง แต่จริงๆแล้วหมาครอกนี้ออกมา 10 ตัว ขายไปแล้ว 3 แล้วผมให้กินนมแม่ 1 เดือน ต้องบำรุงแม่หมาสุดๆ สงสารมันมากผอมเลย มันเลี้ยงลูกดีมากๆเลยอยู่ครบทุกตัว ขอบคุณทุกความคิดเห็นและยินดีรับฟังทุกความคิด ส่วนท่านใดที่สนใจผมยินดีต้อนรับเสมอ(วิถาฯ 62)..ขอบคุณ

นี่ ตัวที่ขายแล้วรูปไม่ครบ
  • ...MALE...
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment7.jpg 29K
  • male
    ไฟล์แนบ
    m4.13.jpg 29K
  • เจ้าของหมาเขาน่ะ มีจุดยืนของเขาโว้ยยเดี่ยวๆทำคนเดียว

ไม่ใช่หมาหมู่กระจอกๆแบบพวกผีอย่างพวกมึง เห่ากันไปวันๆไม่เห็นจะมีอะไร สร้างภาพกันไปเรื่อยขอส่วนบุญเขาไปทั่ว
  • ....ใกล้แล้วคร้าบบบ..ไม่เกิน 2 วัน.....
    ไฟล์แนบ
    kaka1.2.jpg 97K
    kaka1.1.jpg 79K
  • ไฟล์แนบ
    20100128102513_humpty4.jpg 53K
  • ลูกชุดนี้เปิดเท่าไหร่ครับ
  • เดี๋ยวอัฟรูปชุดแรกให้ดูนะครับไม่มีเวลาถ่ายจริงๆ ชุดหลังรอซักนิดนะครับ...เร็วๆนี้

ขอบคุณที่สอบถามนะครับpitbullUTTหรือโทรตามนี้ครับ 081-9962058...มีคำตอบ