ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความคิดเห็นค่ะ "ขออนุญาติพี่เจ้าของสุนัขด้วยนะคะ"
  • อย่างงี้จัดว่าลักษณะดีหรือป่าวคะ รบกวนพี่ๆช่วยตัดสินใจ หรือคำแนะนำด้วยค่ะ อยากเลี้ยงค่ะ

รบกวนนิดนึงนะคะ ตัวนี้ M1
    ไฟล์แนบ
    หมา...41 M1หน้าตรง.jpg 59K
    หมา..jpg 70K
    หมา.jpg 66K
  • แล้ว แม่ เค้าอ่ะ เป็นยังไง เห็นแต่พ่อ
  • แม่เค้าตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    หมา....25.jpg 56K
  • จะขายเหรอครับแล้วลูกหมาตัวผู้หรือเมียขายเท่าไรครับ
  • ป่าวค่ะ จะซื้อค่ะ แต่ไม่รู้จะเลือกตัวไหน
  • รูปที่ 1 กะรูปที่3เป็นM2

รูปที4 กะ 5เป็นM1
    ไฟล์แนบ
    หมา.......รวมๆ.jpg 107K
  • รบกวนหน่อยนะคะพี่ๆ

ขอบคุณค่ะ
  • สวยดีครับ
  • เขาขายเท่าไรครับอยากทราบราคา น้องหมาสวยดีนะ
  • 8500 ค่ะ ราคานี้รวมค่าส่ง+ค่ากรง

ราคานี้แพงไปมั้ยคะ

...............ตัวไหนสวยกว่ากันคะ M1 กะM2
  • อันนี้เป็น M2นะคะ
    ไฟล์แนบ
    หมา...M2 ด้านบน.jpg 78K
    หมา....M2.jpg 62K
    หมา.........M2.jpg 65K
    หมา... M2หน้าตรง.jpg 61K
  • ในความคิดผม แม่สวยกว่า พ่อ โฮ่ๆ
  • พ่อเค้าค่ะ
    ไฟล์แนบ
    หมา..66 พ่อเค้า.jpg 65K
  • M1 กะM2 ตัวไหนสวยกว่ากันคะ
  • :o015:ความสวยผมว่าพอกันนะคับ

ดูตอนที่เขายืนดีกว่า

ว่าหุ่นดีแค่ไหน บอดีเป็นอย่างไร

ตรงนี้บอกไม่ได้คับ เพราะเค้าไม่ถ่ายให้ดู

แล้วก็ดูหางด้วยคับ
  • ขอบคุณมากค่ะ คุณGTA

เออ...ไม่มีรูปตอนยืนเรยเนอะ เลยไม่รู้เรยว่าหุ่นดีแค่ไหน

ว้าาาาาาาาาาาาาาาาา
  • แล้วคุณชอบเขาไหมหล่ะ :o001:ถูกใจไหม ถามใจตัวเองครับ เขาอยู่กับเราไปอย่างน้อยก็10 ปี คิดดี ๆ ครับ:o034:
  • ออกมา 4ตัว ดูแล้ว พอๆๆกันหมดนะครับ
    เลือกได้ทุกตัว //พอดีชอบหมาแดง//:m024:

คราวๆนี้มันอยู่ที่ตัวคุณนะครับ ว่าชอบตัวไหน
    รู้สึก นะครับ ความรู้สึก ..ว่าเราปิ้ง ตัวไหน หยิบตัวนั้นเลย

**เลี้ยงตัวที่เรารักและชอบ และอดทน และมีความสุขกับมัน**
    *จงเสพ ความสุข ที่มันมีให้เรา .แล้วเราจงอดทนกับความชน ของมันส์**
    ............แฮปปี้...:m087:
  • แบบว่าดูไม่เปนอ่ะ เรื่องโครงสร้างอะไรงี้ เลยรบกวนพี่ๆทุกคน ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ
  • พ่อมันลิ้นยาวดี 555
  • ถามตัวเองก่อนครับว่าชอบ พิทแบบ ไหน.พิทมันหลากหลาย หลายสี มีเยอะ สายกัด สายลาก สายโชว์ สายโอล์ดแฟม สายบลูลี่เตี้ยล่ำ สีบลู.ขอให้โชคดี และถูกใจ ได้หมาดีนะครับ.ออๆๆๆๆๆ ที่สำคัญ ซื้อมาแล้วก็ไม่ต้องสนใจใครว่าไร คิดซะว่ามีเวรมีบุญ ร่วมกันมา เลี้ยงเค้าให้ดี มีมันส์ แน่นอนครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF1753.jpg 49K
  • ดูแค่สี จมูก ก็กินขาดแล้วคร๊าบบบ ผมสาวก อิอิ:021:
  • ราคาไม่แพงครับอยู่ที่ชอบแบบไหน ถ้าชองสูงใหญ่หน่อยก็ไม่น่าจะผิดหวัง
    แต่ถ้าชอบแบบเตี้ยๆคอกนี้คงจะไม่ไช้สไตล์นั้นครับ (แม่หมาสวยครับ)
    คุณต้องได้เห็นหมาหลายๆสไตล์ถึงจะรู้ว่าตัวเองชอบแบบไหน (สำหรับตัวผมเองชอบ red rednose
    เป็นพิเศษ) ตอนที่ผมเลี้ยงใหม่ๆผมเห็นหมาสีสวยผมก็ซื้อ
    แต่ตอนนี้ต้องประกอบกับทั้งสองอย่าง สี และสไตล์ของหมาที่เราชอบครับ (พอที่จะดูคล่าวๆจาก พ่อ แม่ และตัวลูกหมา)
    ขอให้ได้หมาที่ถูกใจครับ โชคดี
  • ขอบคุณค่ะ โดยส่วนตัวแล้วชอบสูงใหญ่ค่ะ และชอบแบบโหดๆ

ลูกหมาคอกนี้มีโอกาศจะสวยเหมือนของคนอื่นเขาหรือป่าวคะ
  • ภาพตอนยืนค่ะ M1
    ไฟล์แนบ
    ยืนM1.jpg 52K
  • ภาพตอนยืนM2
    ไฟล์แนบ
    ด้านข้างหมา2.jpg 51K
  • โตแล้วโอกาสที่จะเหมือนพ่อหรือแม่มีสูงครับ คุณต้องไปดูพ่อหมาแม่หมาว่าชอบหรือปล่าว
    ส่วนประกอบเรื่องอาหาร นิสัยการกินของลูกสุนัขก็มีส่วนเป็นอย่างมาก ถ้ากินเก่งกินไม่เลือกให้อะไรก็กิน
    ก็จะตัวใหญ่ง่าย แต่ถ้ากินน้อยเหมือนแมวดมเรื่องมากก็จะไม่ใหญ่ได้แต่สูง
    ลูกสุนัขชุดนี้น่าจะสูงเกิน 22 นิ้วไม่เตี้ยแน่นอนครับดูจากพ่อแม่หมาและลักษณะของลูกหมา
  • บังเอิญว่าอยู่ไกลน่ะค่ะ ภูเก็ตอ่ะ... เลยไม่ได้ไปดู

โดยรวมแล้วตัวไหนสวยกว่ากันอ่ะ ตัวไหนที่ดูดีกว่ากัน
  • ดูจากรูป m2 ดูดีกว่าครับ หนาและกระดูกใหญ่กว่า ยังไงทิ้งเมล์ไว้ให้ผมเดี๋ยวผมเมล์กลับไปครับ
  • doraemizz_jung_cute@hotmail.com ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

คุณJoe88
  • เมล์ให้แล้วลองอ่านดูนะครับ
  • คุณJoe88 เช็คเมลล์หลายรอบละค่ะ ไม่เจอเลยอ่ะ สงสัยมีข้อผิดพลาดบางประการ
    doraemizz_ jung_cute@hotmail.com ขอบคุณ อีกครั้งค่ะ
  • ส่งใหม่ให้แล้วนะครับ เห็นตัว เจเป็นไอ:019:
  • สวยครับเจ้าของเค้าแฟน rednose ตัวจริงเลยครับ