ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • พี่มาร์ค เมื่อวานผ่านไป บางแสน
    เลยแวะไปซื้อ F1 ตรงวังมุข
    F1 สีม่วง ขาดตลาดครับผม หมดเฺฉยเลย
    ของเค้าดีจริง :032::032:
  • :001:to:P' แต๊ก ตัวผู้มีตัวเดียวสีขาวล้วนค่ะหัวสวยมั่กๆ ตั้งราคาไว้ 10000 ถ้วนค่ะ
    แต่ว่า..... ไม่แน่อาจจะไม่ปล่อยเพราะหม่าม้าของมุกเค้าชอบมันมากกก ไม่รู้ว่าจะปล่อยขายรึป่าวนะคะ ไว้โตแล้วว่ากันอีกทีค่ะ เปลี่ยนเป็นตัวเมียได้มะคะ อิอิ

********************************************************************************************************************
    พี่ยุทธ ไปโดนมาเท่าไหร่คะ น่ารักจังเลย หน้าดูใสๆ ซนมั้ยคะ
    น่ารักๆๆๆๆๆ ชอบๆ :006:
  • น้องมุก แล้วหมาที่ออกมามันจะเป็นขนสั้น หรือ ขนยาว อ่ะครับ
    น้องอยากได้แบบขนยาว ครับ
  • พี่แหย๋วคอนเฟิรม์ละนะ รอคนอื่นคอนเฟริมต่อ ใครไปมั้งวันเสาว์เนี่ย
  • คล พี่แหย๋วมาก็เมายับกันล่ะสิ
    จัดไป ๆ

มีทติ้ง แอลกอฮอล์ลิค พิท 5555
    :021::021::021:
  • ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไร ยอดขายพุ่งกระฉูด ส่งไม่ทันเลยครับ ฮ่าๆๆๆ
  • วันนี้ จะไปกันกี่โมงครับ
    เจอกััลๆๆๆๆ
  • พี่แจ๊ค วันนี้ว่าจะไปเที่ยวบางแสน
    มาไหมพี่ น่าจะเจอกันประมาณ 2-3 ทุ่มครับ

รอบนี้ ดื่ม only เลยครับ
  • เป็นไงกันบ้างครับพี่น้อง บรรยากาศของการ ร่ำสุรา ^ ^ อยากชิวมั่งจังช่วงนี้ปัญหาเยอะปวดหมอง
  • ดีครับ ไนท์ นั่งกินสบาย ๆ นั่งคุยเรื่องหมากัน
    เห็นว่า วันที่ 13 นี้ทางระยองมีมิทติ้งกัน
    เราไปร่วมแจมไหมครับ ใกล้ๆ บ้านเรานี่เอง
    ผมว่าจะไป ใครสนใจมั่งครับ จะได้ไปพร้อม ๆ กัน
    อยากได้แบบนี้มา่เลี้ยง มั่งจัง remy line
    เพื่อน ๆ ครับ รบกวนเพื่อน ๆ เอารูปน้องหมาถ่ายมาอัพเดทกันบ้างนะครับ
    อย่าไปกังวลครับ สวย ไม่สวย ยังไงก็หมาเรา ยังไงเราก็รักมัน เอามาลงกันเยอะ ๆนะ

เดี๋ยวผมจะลงให้ดู ตอนเย็นๆ นะ
    เมื่อวานก่อนพามาเฟีย ไปเที่ยวสวนสาธารณะมา
    แถว ๆนั้น มีเด็กมาวิ่งเล่น พอผมจูงไป วงแตกกันหมดเลย ผู้ใหญ่แุถวนั้น เรียกลูกตัวเองกันเป็นแถว
    อย่างกับว่าผมจูงฆาตกรฆ่า ต่อเนื่องมาเดินเล่นเลย ขำก็ขำ ไอ้เราก็ำำพยายามบอก มันไม่กัดครับ
    ลองมารูปหัวมันดูสิ ทุกคนพร้ิอมใจกันส่ายหัว " ไม่เอาครับ "
    ไฟล์แนบ
    ตา remy.jpg 56K
  • นี่ครับ รูปมาเฟีย อัำพเดทล่าสุด เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา
    ตอนนี้ จะขวบนึงแล้ว

ว่ากำลังจะลอง bully max ของป๋า อยู่เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_9445.JPG 96K
    IMG_9463.JPG 81K
    IMG_9461.JPG 82K
  • กำลังหาอยู่คับไปดูที่ร้านpop kennel กับ เพชรสุวรรณจตุจักรชลพอมีที่ไหนอีกบ้างคับช่วยแนะนำหน่อยคับ
  • คุณ bonus314 หมาพวกนี้ส่วนใหญ่ต้องไปดูตามบ้านครับ
    ถ้าให้แนะนำ ก็มีของทาง พี่ปอนด์ พี่ยุทธ สายนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน พี่โก้ บางแสน chonburi cool camp แล้วก็ตอนนี้ก็มีของพวกผมด้วย (แอบโฆษณานิดนึง)
    ถ้าสนใจโทมาคุยกันครับอยากได้เกรดไหน แบบไหน เดี๋ยวผมช่วยหาครับ 084-638-6235
  • อันนี้จับบลูลี่มาเล่นกิจกรรมนิดหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_9095.jpg 69K
    IMG_9092.jpg 48K
  • เตรียมโดดน้ำ แต่เรื่องจริงแล้วมันไม่ยอมโดด 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_9110.jpg 61K
  • :m004:ขอดูรูปเด็กๆของพี่กับราคาด้วยนะคับ(ขอบคุณคับ):m019:
  • :028:ไม่ว่างอดไปทำความรู้จักกับพี่เค้าเลย ต้องขอโทษด้วยนะครับ

เห็นคุยกัน ผมอยู่แถวบ้าน พี่โก้ บางแสน ไม่รู้ใช่คนเดียวกันหรือป่าว
  • กลับมาแล้ว ไปแวนซ์ที่เกาะช้างมา
    ทางนี้มีไรตื่นเต้นกันบ้างนี่ :013:
    ไฟล์แนบ
    chang-17.jpg 102K
  • 555 พี่ยุทธ ไปแวนส์มาหรอครับ
    คันนี้ ไม่ใช่คันที่เอาไปที่งาน meeting ใช่ไหม

เทห์ดี ครับ
  • น่าจะใช่ครับ คุณ tidmuk
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15492&page=1 ตามนี้เลยครับ คุณ bonus314
  • พี่ยุทธ นี่เลยผลงานที่พี่ให้คำแนะนำ ตอนมันจะคลอดครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9430.JPG 122K
  • หวัดดีครับ พี่แจ๊ค
    ยินดีด้วยครับ เด็กน้อยตัวใหม่ จมูกแดง มาเลย

เดี๋ยวผมโทหาดีกว่า ขี้เกียจพิม
  • แหม..วันเสาว์พี่แจ๊คไม่ยอมมาสาวๆบานเลย5555+ จมูกแดงหน้าตาน่ารักนะเนี่ย เป็นไงแต๊กรวมรายชื่อเลยไประยองอะจะได้เตรียมตัวทัน
  • เห็นว่า ระยองมีมิทติ้ง วันที่ 13 นี้ ใครจะไปลงรายชื่อเลยครับ
    ตอนนี้มี ผม กับ คล สองคนแล้ว ผมเอารถตู้ไป ใครสนใจลงชื่อเลยนะครับ
  • หาซื้อ EM ที่ไหนได้บ้างครับ
  • วันอาทิตย์เหมือนจะไม่ว่าง - -" ลูกหมา น่าเลี้ยงดีครับ ^ ^ เห็น ลูกหมาก็ใจละลายอยากได้

มีเรื่องมาเล่าให้ฟังเหมือนกันครับ

ไป นครสวรรค์ มา พอไปถึงที่พัก โรงแรม มีคนมารับกระเป๋าไปเก็บที่ห้องให้ เขาเห็น เจ้าบูบู้ผม เขาตกใจเล็กน้อยแล้วบอกว่า โห หมาน่ากลัวจัง มันกัดไหมครับ เหอะๆผมก็บอกว่า ไม่กัดหรอกครับหมาผมใจดี พี่แกก็ยังคงกลัวอยู่แล้วก็ไม่กล้าเข้าใกล้แล้วก็พูดว่า ผมว่ามันกัดแน่เลย แล้วเขาก็ไป แล้วก็ใครที่รู้ว่าเราเลี้ยงพิทบูล จะกลัวทุกคน เหอะๆ - -" ความจริงพิทบูลออกจะใจดีขี้เล่น

ช่วงนี้ หมาผมมานดุๆเป็นพิเศษ งงกับมันมากเลย สงสัยได้นิสัยบางแก้ว มา เจอใครมา ชอบเห่า ได้ยินเสียง อ่ะไรตอน มืดๆก็เห่า แบบว่าเห่า มั่ว - -" บางวันเพื่อนผมมาบ้านมันเห่า แล้วก็วิ่งไป เล่นกับผู้หญิง แต่กัดกางเกงผู้ชาย ผมคิดว่ามันน่าจะเล่น ใช่ป่ะคงไม่ใช่กัดเพราะ ห่วงถิ่นฐาน

รูปเมื่อ อาทิตย์ หรือ 2 อาทิตย์ที่แล้ว เป็นโรคผิวหนังครับพี่น้อง ไม่มีเวลาดูมันเช้าเย็นเลยลองเลี้ยงปล่อยให้มันวิ่งเล่นทั้งวัน พี่แกเล่นไปนอนทับ น้ำชื้นๆ เชื้อ รารับประทานเต็มตัวเลย ^ ^ ตอนนี้เริ่มหายแล้วครับเดียวจะถ่ายรูปปัจจุบันมาให้ดูใหม่ ^ ^
    ไฟล์แนบ
    IMG_6570.JPG 71K
    IMG_6571.JPG 66K
  • โตขึ้นไปอีกหน่อยแล้วนะเจ้าบูบ้สุดหล่อ รอไว้เจอกันเมื่อมีโปรแกรมมีตครั้งหน้าละกันเนอะ
    ไฟล์แนบ
    ผักโขม 1.jpg 83K
    ผักโขม.jpg 80K
  • ไว้เอามันมาเล่นกันเน๊อะ ^ ^
  • สวัสดีคร่า....พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกคน.....ไม่ได้เข้ามาทักทายนานมากเลยค่ะ ...

ครั้งที่ผ่านมาไม่ได้ไปร่วมวงด้วยเลย เสียดาย ติดภาระกิจกับน้องๆที่มหาลัยนิดหน่อย -*-...

ถ้ามีคราวหน้า ขอเป็นแถวศรีราชาบ้างน่าจะดีนะคะ อิอิ คนละครึ่งทางระหว่าง คนฝั่งเมืองชล กับ คนฝั่งพัทยา...หุหุ

คิดถึงทุกคน ....รักทุกท่านค่ะ จุ๊บๆ :m082:
  • พร้อมเสมอพี่แจ๊คโทรมาเรียกผมเลย เลิกงาน1ทุ่มแสตนบายทั้งคืน อิอิ ไปป่าวน้องน้ำระยองๆ
  • :011::012:หายไปนาน เข้ามาเหวอเลย แบบว่าเขินๆๆ ช่วงนี้งานยุ่งมาก ว่างๆจะเข้ามาเที่ยวบ้านนี้อีก
  • เห้อออ แอบไปเห็นหน้าเว็บขายต่อลูกพิทสีบลูแล้วก็อยากด้ายยยยยยยๆๆๆๆๆ
    แต่เต็มความรับผิดชอบแล้ว ณ ตอนนี้ เห้ออออออ ทำไงๆดี
  • อยากเลี้ยงเหมือนกัน

แต่เลี้ยงหลายตัวปวดหมองเวลาตัวเองน้อยลง - -"

ดูแลเท่าที่ตัวเองมีแหละเต็มที่กับมัน :013:
  • งานระยองน่าไปนะ
    แต่คงไปไม่ได้ งานเยอะมาก
    แล้วยังต้องอ่านหนังสือสอบอีก
    ขอบคุณ แต๊กมากที่ชวน
  • มงคล คุณจะไประยอง กะ เค้าด้วยเหรอ
  • น้องมุก เชื่อดิครับ เลี้ยงตัวเดียวดีกว่าครับ มีเวลาให้เค้ามากกว่า เต็มที่กับมันมากกว่า

โอ้โห แต่ละตัว โตขึ้นมากเลยทีเดียว น่ารักๆ กันทั้งนั้นเลย

คุณหนึ่ง ไม่ต้องทำเป็นเขินเลยครับ หายไปไหนมา แถลงด้วยพี่

ส่วนอาทิตย์นี้ โทรนัดกันอีกทีนะครับ

็Have a nice day ทุกคนนะครับ
  • น้องมุก เอาหมาเพื่อนที่บ้านมาให้ชมบ้าง ครับ
    ชื่อ น้อง เท็กซ์
    ไฟล์แนบ
    IMG_9439.JPG 109K
  • ดีครับคุณแต๊ก ขอแถลงเลยนะ 15-4 ติดงานปตท.โรงแยกก๊าซ 5-18ติดงานต่อเนื่องที่ PTT AR
    13 ก็คงไม่ได้ไปไหนอีก งานยังไม่จบเลย เสียดายมาก วันก่อนที่ก๊าซรั่วที่มาบตาพุด
    ดีที่ลมพัดไปคนละทาง ไม่งั้นจะเป็นไงมั่งก็ไม่รู้
    ว่างๆจะเข้ามาเที่ยวบอร์ดนี้บ่อยๆหลังจากว่างงานแล้ว
  • ดีคับ...:m009:ขอโทษทีนะพี่แต๊กที่ไม่ได้เข้าไป:m074:ลืมบอกไปผมชื่อไผ่นะคับยินดีที่ได้รู้จักคับ:m041:
  • แหะๆ ขอแปะรูปเจ้าบูบู้ให้ชมกันหน่อยนะครับ

ช่วงนี้มันเป็นเพื่อนที่ดีกับผมมากเลยไปต่างจังหวัดบ่อยเอามันไปด้วยตลอด ไปกัดไก่เขาตายซะ - -" :012: มันเดินในป่าเราก็ กลัว มดกัด งูฉก กลัวมันเป็นอ่ะไรเลยเดินตามจะไป อุ้ม มันมา เวรกรรม โดนมดไรไม่รู้น่าจะเป็นมดตะนอย ตัวดำๆ วิ่งเร็วมาก มันทำไรผมไม่รู้ เร็วมาก เจ็บปวดแปล๊บ มากๆ แทบจะลงไปดิ้น ที่พื้นตรงนั้น พอดีเห็นยังมีอีกหลายตัวเลยรีบกระโดดออก หันไปดูหมาตัวเอง โห มันไม่เป็นไร เลย

เวลาเข้าป่ามันจะรู้งานเดินนำเจอไรเคลื่อนไหวหน่อยเดียวพี่แกไปสำรวจให้เรียบร้อย ช่างเป็นเพื่อนที่แสนดี จริงๆ:006:

รูปล่าสุดไป สระแก้ว มาครับ เข้าป่า
    ไฟล์แนบ
    09062010043.jpg 90K
  • ไม่เป็นไรครับ พี่หนึ่ง ว่างๆก็แวะเข้ามาบ้านนี้ครับ

ไม่เป็นไรครับน้องไผ่ ไว้แวะเข้ามาชมนะครับ วันนั้น ปล่อยพี่ซื้อเหล้ารอเก้อเลย 5555

แจ๋วเลยว่ะ ไนท์ ตอนนี้มันยังเล็กอยู่ พาไปไหนมาไหนง่ายดีครับ
    ตอนมาเฟียเด็ก ๆ ผมก็พามันไปเที่ยวอย่างบ่อยเลย ดีครับสนุกดี

เมื่อคืน ประมาณตีสาม อยู่ดีดี หมาผมก็เห่าแบบไม่มีเหตุผลหลังบ้าน
    จนเราผิดสังเกตุ เลยออกไปดู ปรากฎว่า แมงป่องครับตัวเบ้อเร่อเลย ครั้งที่สองแล้วที่มันเป็นอย่างนี้
    เราก็เลยจับมันไปปล่อย เหมือนมียามเฝ้าบ้านเลย ดีมากๆ
  • พัทยาฝนตกทุกคืนเลย T T เฉอะแฉะไปหมด
  • สวัสดี คุณแต๊ก คุณไนท์และชาวชลบุรีครับ
    ขออนุญาติเข้ามาพูดคุยด้วยคนนะครับบ้านใกล้กัน
    ขอแนะนำตัวก่อนนะ ชื่อผมปุ๋ยอยู่ บ้านฉาง ระยอง
    มีน้องหมาชื่อ bk ครับ เรียกชื่อ bk ก็ได้ครับให้แฟนสมัครดันใช้ชื่อหมาสมัคร
    หมาคุณไนท์โตเร็วจัง เห็นตอนแรกที่กรงไม้ตัวยังเล็กอยู่เลย
    โตเร็วจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0165_001_001.jpg 113K
    รูปถ่าย0740.jpg 84K
    beeken.jpg 116K
  • เป็นลูกของ heng heng +zaza ปู่ hellboy ครับรูปถ่ายนี้ตอนประมาณ2.5-3เดือน
    ปัจุบัน 5 เดือนแล้วครับ ยังไม่ได้ถ่ายรูปใว้เลยนะครับ
    คุณ redkato
    ไฟล์แนบ
    327.jpg 88K
  • หวัดดีครับ คุณปุ๋ย ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    เจ้า BK แจ๋วเลยครับ สวยดี อย่างนี้ถูกใจพี่แจ๊ค(redkato) เลย แดงๆ ๆ

แล้วไหนว่า จะมาล่ะครับบพี่แจ๊ค วันนี้วันศุกร์แล้วนะ
  • สวัสดีครับคุณ beeken แหะๆดีใจมีคนรู้จักเจ้า บูบู้ผมด้วย ผมเลี้ยงมันทุกวันมองยังไงก็เหมือนมันตัวเท่าเดิมใหญ่กว่าเดิมนิดนึง เลี้ยงมันมาทรงยังไงมันก็ ทรงอย่างงั้นตลอด แต่ช่วงนี้เหมือน กล้ามเนื้อเริ่มมาชัดขึ้นดีใจ :013:

วันอาทิตย์ไม่ว่างอ่ะครับอยากไปเหมือนกัน T T :002:

ว่าแต่ไประยองกันถ้าจะแวะมาเยี่ยมผมที่บ้านก็ไม่ขัดข้องนะครับ ถ้ามาเดวเขียนแผนที่ให้ครับ ยินดีต้อนรับ มาแว๊บๆ ก็ได้มาคุยเล่นกันแล้วก็ไประยอง บ้านผมอยู่ตรงห้วยใหญ่ 4 แยกไฟแดงก่อนถึงอลังการ อ่ะครับ ^ ^:015:
  • ไนท์หนีไปดิ5555+ ละเค้าจัดงานตรงไหนเนี่ยแต้กมาแถลงดิ กุยังม่ายรู้เลยY_Y
  • คุณ ปุ๋ยครับ ผมก็อยู่บ้านฉาง ว่างๆๆนัดคุยกันดีกว่าครับ เลี้ยงเรดโนสเหมือนกันเลย086-1556496(หนึ่ง)
    โทรมาคุยได้เลยครับ แต่ช่วงนี้ติดงาน โทรศัพท์ไม่ได้พก เดี๋ยวว่างแล้วโทรกลับครับ
    ไฟล์แนบ
    2(1).jpg 83K
  • :002::002:เสียดายเลย คุณแต๊ก มิตติ้งระยอง เคลียร์งานเสร็จไม่ทัน อดไปเฮฮาเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    230.jpg 30K