ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วย บอกหน่อยครับ !!!
  • ฟาร์ม พิทบลู สายโชว์พันธุ์แท้ที่ไหนดีๆ บ้างครับ เบอร์โทรติดต่อ

แบบ ไม่เอาเปรียบลูกค้าอะครับ ผมอยู่กำแพงเพชรอ่า อยู่ภาคเหนือตอนล่างกลางตอนบน ที่แบบอยู่แถวภาคเหนือกับภาคกลางอะครับ
    ถ้าบอกราคาโดยประมาณของฟาร์ม นั้นๆ ด้วยนะครับ มีภาพด้วยจะไม่มีวันลืมบุญคุณเลยครับ

ขอบคุณครับ
  • อยากได้ประมาณนี้อะครับ ทั้งสีและขนาดตัว (ไม่รวมกล้ามนะ ) ประมาณส่วนสูงน้ำหนักอะครับ

ผมสงสัยอยู่อย่างนึง ว่า พิทบลูจมูกแดงrednose กับ จมูกไม่แดง มันมีข้อแตกต่างยังไงบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    dsfsd.jpg 10K
  • ข้อแตกต่างอยู่ที่จมูก คับ 555+

ตัวใน รูปก็ โดนใจผมคับ เต็ม 10 คะแนน
    ไฟล์แนบ
    1-186[1][1].jpg 18K
  • มีลูกขายเปล่า
  • ผมเชื่อว่าซักวันมันจะกลับมาได้รับความนิยมอีกครั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    1271108545_87414020_5-american-pitbull-pit-bull-forum-breeder-section-httpeirepitbullsforumotioncom-Dublin-1271108545.jpg 34K
  • :020:ผมก็เชื่อย่างนั้นคับ คุณ HOOKER

เพราะตอน กลุ่มคน เช่น พวกเล่นกีฬา ขาลุยทั้งหลาย มักจะหาหมาที่ ลุยๆ เช่น กัน
    .
    แล้วเอามาปั้น บำรุง ประชัน ความสามารถ และกล้ามเนื้อ กันคับ

ผมว่าอีกไม่นาน:015::060::062:
  • อยู่กำแพงเพชรอยู่อำเภออะไรคับ

แถวไหน

กำแพงเพชรก็มีฟาร์ม พิทบลู สายโชว์พันธุ์แท้

ชอบหมาแดง หรือบลูลี่คับ
  • .....คุณYoutube อยู่ส่วนไหนของกำแพงเพชรครับ ผมก็มีพรรคพวกที่เลี้ยงพิทบูลอยู่กำแพงเยอะครับ
    .....ถ้าคุณYoutbe สนใจจะหาลูกพิทบูลสักตัว สายเลือดแน่นๆดีๆ (ลองศึกษาดูก่อนครับ) ว่าจะเล่นสายไหน
    .....สายโชว์--เรสโนด--บูลลี่ ยินดีรับคำปรึกษาและให้ข้อมูลครับ
    .....ตัวอย่างในรูป เป็นสายโชว์ ของคอกวิลลี่ครับ......084-534-6947
    ไฟล์แนบ
    williekennel_tug.jpg 6K
  • จริงหรอๆ ผมเห็นที่ริมปิงก็มีไม่กี่ตัวเองไม่ค่อยเห็นอะครับ

คุณ tonmai อยู่จังหวัดไหนหรอ

ผมสนใจครับ สายโชว์ครับ มีเมลมั้ยอยากคุยจัง
  • คุน phon ที่กำแพงก็มีหรอ ฟร์ม พิทบลูอะครับ

อยากได้สายโชว์ครับ ฟาร์มอยู่แถวไหน
  • .....อยู่ยุ๊ดยา...ครับ
    .....สายโชว์ครับ!!!! ตัวนี้ปัจจุบัน..084-534-6947.........
    ไฟล์แนบ
    234.jpg 80K
  • .....RED REDNOSE.......
    ไฟล์แนบ
    same%20same1.jpg 123K
    DSC04328.jpg 80K
  • .......Bully.......
    ไฟล์แนบ
    20091101201816_12-2.jpg 96K
  • เอาที่ชอบ เลยคับ อย่าเห็นกับถูก ถึงซื้อ ไม่งั้นจะเสียใจอีกนาน
  • เรื่องราคาผมไม่เกี่ยงอยู่แล้วครับ

แต่ผมอยากได้ อย่างในรูปที่ผมลงไว้อะครับ สายโชว์ไม่ใช่หรอ เอาแบบหน้าไม่ย่นมากอะ ชอบบบ :013:

ถามอย่างนึงครับ ตัวเมียกับตัวผู้ แรงมันต่างกันมั้ยครับ

อย่าลืมหัวข้อกระทู้นะครับใครรู้จักฟาร์มดีๆช่วยบอกหน่อย

ขอบคุณคร๊าบบบ:006:
  • ศึกษาไปก่อนดีกว่านะครับ ดูแล้วเหมือนพี่ยังไม่มีความรู้เรื่องพิทบูลเลย สักแต่ว่ามีตังค์แล้วซื้อโดยไม่ศึกษา
  • aumstep อวดรู้ไปซะทุกกระทู้ คุณ Youtube อย่าไปใส่ใจมันเลย เด็กมันเห่อหมอย
  • หุหุ ผมว่าผมไม่ใช่พี่คุณหรอกครับๆ ผมอายุยังไม่ถึง 20เลยด้วยซ้ำ

คุณน่าจะแก่กว่าผมอีก :012: มาเรียกผมพี่ !

ให้ผมศึกษาอะไรละครับ ในเว็บนี้ผมก็ศึกษามาหมดแล้วนะ
    ส่วนมากก็มีแต่ ขาย หมา กับ โชว์หมาของตัวเอง แค่นั้นเอง แล้วก็รูปกิกรรมต่างๆ

ส่วนที่ตรง คุณถามเราตอบ ผมก็อ่านหมดแล้วครับ แต่แค่คำถามที่ผมสงสัยมันไม่มีบอกเฉยๆ
  • ขอบคุณครับ คุณ ghost
  • ไม่เป็นไรครับคุณ Youtube

ส่วนคุณ aumstep ดูแลหมาคุณให้ดีก่อนเถอะครับ อย่าเสือกเรื่องชาวบ้านมากนัก

มีคนที่เลี้ยงเก่งๆ หมาสวยๆ ที่เค้าไม่ออกตัวอีกเยอะ

อย่าคิดว่าตัวเองเจ๋ง ทำเก๋าจนเกินงามครับ
  • ** ใจเย็นๆๆคร๊าบๆๆๆๆ ค่อยๆๆศึกษาไปก่อนนะ ไม่ต้องรีบร้อน

พิทบูลมีหลากหลายสี หลายสไตล์ให้คุณได้สัมพัส.... **
  • :063:ศึกษาให้พันธุ์นี้ให้เยอะที่สุดด้วยตัวเองนะครับ แล้วจะเลี้ยงเค้าอย่างมีความสุข
  • เห็นมีว่ายน้ำที่ริมปิงลายเสือไม่รู้พิตบูลแท้รึป่าว
  • ลายเสือที่ว่ายน้ำที่ริมปิงกำแพงเพชรนะไม่รู้แท้รึป่าวแต่มันว่ายน้ำเก่งนะ
  • http://www.youtube.com/watch?v=u7deClndzQw&feature=related