ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายคน รถเก็บคับ...5555

pitbull คู่ bigbike...ว่าปะ
    ไฟล์แนบ
    DSC020116.JPG 121K
    DSC020146.JPG 122K
    070620104024.jpg 58K
    .03253.jpg 70K
    .3254.jpg 75K
  • +5555 ใจกล้า หน้าด้าน
  • - -เด็กโข่ง:012:
  • สุดเลยๆ เจ๋งดีครับ หายากพวกอย่างนี้
  • :017:เจ๋งมากพี่ สุดๆไปเลย:063:
  • ไอ่สัตว์เวปหมานะ ไม่ใช่เวปคนชาติหมา ทำเหี้ยอะไรไม่ใช้หัว ไม่มีสำนึกเลยอ้ายเลวชาติ
  • แหะๆ ฮาดีคัฟ
  • กลุ่มอะไรครับพี่ แร๊งเกินนะนี่
  • :025::025: เอิ๊กๆๆ
  • 555 ทำไปได้นะพี่ สถาบันไบค์เกอร์ ภาพนี้กระจายทั่วเอเชียและทั่วโลกแน่นอนพี่..ไม่ต้องห่วง
  • จัญไรชิบหาย
  • โห..หลงเข้ามาดู :m124:
  • "pitbull คู่ bigbike...ว่าปะ"

เห็นด้วยครับบบบบ :063:
  • 555 ทำไปได้ชอบครับ อุบาศดี
  • สงสารเมีย มันจริง ๆ หาใหม่เถอะน้อง มอไซด์ก็ไม่เว้น
  • มันคิดว่าเท่ แต่กูว่าแม่งสถุลว่ะ คนมีการศึกษาเขาคงไม่ทำกันแบบนี้ ควรกลับไปบ้านเกิดรับการศึกษาเพิ่มให้มากกว่าที่มีอยู่นะ สมองมันจะได้คิดทำในสิ่งที่ดีมากขึ้น
  • หมาสวยครับ แต่คน จัญไรฉิบ ชาติจะเจริญได้งัยครับ ถ้ามีคนแบบนี้
  • ชิวิตคนเราก็ไม่ได้อยู่ค้ำฟ้าอยากทำอะไรรีบทำครับ สุดๆไปเลยครับ บ้าได้อีก
  • :017: เง้อ เกิดอารายขึ้นเนี่ย 5555
  • :028:นี่มัน Naked ชัดๆ
  • :017:รูปพี่ อ่ะ เปล่า ถ้า เป็นรูปคนอื่น ระวังโดนฟ้อง นะคับ พี่

:012:แต่ เกินบรรยาย จริง ๆ

จับตัดให้ห่านซะเลย555+:059:
    ไฟล์แนบ
    images[7].jpg 10K
  • ชุดหนัง...แจ่มมากเลยครับ:063:
  • โหโห ผีดุจัง เอ้าน้าผีคิดตามนะคับ...

พี่เค้าแค่ถอดเสื้อผ้าถ่ายรูปเฉยๆสนุกกันในกลุ่มไม่น่าจะร้ายแรงมากมายนะคับ

เค้าไม่ด้ายไปขายยาบ้า ไม่ด้ายไปขะโมยของของคัย ไม่ด้ายไปวางระเบิด

ไม่ด้ายไปฆ่าพระ ไม่ด้ายไปยิงครู ไม่ด้ายไปข่มขืนเด็ก ไม่ด้ายไปเป็นโจรผู้ร้าย

ไม่ด้ายเป็นผู้ก่อการร้าย และอีมากมาย ...

ลองเป็นผู้หญิงดิคับ น้าผีคงดูแล้วดูอีก ไม่ด่าซักคำ แถมยังจะบอกว่ามีอีกป่าว

อย่ามองคนที่ภายนอกคับ เค้าอาจจะเป็นคนดีกว่าที่คุนคิดก้อด้าย

หรือ อาจจะเป็นคนดีกว่าที่คุนเป็นเสียอีกก้อด้ายนะคับนะคับ

บอกแล้วว่าดูเอาฮา...555 อย่าปัยเครียด
  • :004:พูดมีเหตุผล คับ :004:

ผ่าน:060:
  • คุณKarumy rama 3 พูดถูกครึ่งเดียวนะ ที่จริงต้อง"ชุดหนังแท้" หายากกกกกกกกกกกกกกกก
  • ผมว่ามันก็ฮ่า ดีไม่เห็นต้องคิดมากแล้วอีกอย่าง มาทำเป็นผู้ดี พอเปลี่ยนจากผู้ชายเป็นผู้หญิง ไอ้พวกที่บอกว่า นูนว่านี้ เมร่ง ขอ...กับผู้หญิงซะมากกว่า นน.ควรเท่ากันมันถึงเป็นตราชั่งครับ และควรมองว่าเค้าต้องการที่จะสื่ออะไร
  • สมองควาย
  • ถังน้ำมันเจาะรู ป่าว เพ่5555