ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Razorsedge/Bowwow Rizzy II 12 months
  • :036: he is out of LIL Rizzy x Bella (Lil ro daughter) contact 086-378-5489
    ไฟล์แนบ
    24.JPG 121K
  • DAD : LIL RIZZY
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment8.jpg 46K
  • :063: Lil rizzy
    ไฟล์แนบ
    93.jpg 51K
  • :062:
    ไฟล์แนบ
    416.jpg 48K
  • :021: R2
    ไฟล์แนบ
    19.JPG 114K
  • ไมมันต่างจากพ่อมันจัง
  • :062:ได้สักครึ่ง1 ของพ่อมันผมก็ดีใจแล้วครับ อายุพึ่งปีเดียวเอง
  • ไม่ติดพ่อแม้แต่นิดเดียว หมาในยังสวยกว่าเยอะ 555
  • Your dog show me .I just want to see. 555
  • อิจฉาก็ว่าหมาเขา เฮ่อ!!!!จริงใจกันหน่อยครับ
  • หมาเล็ก กล้ามยังไม่ฟิต กล้ามเนื้อแก้มถ้ากัดเยอะๆก็เหมือนพ่อแล้ว จูงหน่อยกินยาเสริมหน่อย เหมือนพ่อนั่นแหละ
    ผมเป็นคนทั่วไปที่จริงใจคนหนึ่งครับไม่ใช่หน้าม้า
  • ลูกหมาพึ่งนำเข้ามาเหรอค่ะมาจากประเทศไหนค่ะ
    แล้วนำเข้ายังไง
    ราคาเท่าไหร่ค่ะ
    หมาสวยๆแบบนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ
    ถ้าเป็นความลับส่งคำตอบมาเมลนี้ได้ค่ะ nann_tonger@hotmail.co.th รบกวนเกินรึเปล่า ขอบคุณล่วงหน้ามากมาย
  • ไอ้เจ้าของหมาตัวนี้ทำไมมันชอบพิมพ์ภาษาอังกฤษ ภาษาอังกฤษแบบคาราโอเกะถ้ามันยากก็พิมพ์ไทยดีกว่าไม๊ ไก่อ่อน
  • สวยดีครับ อกใหญ่ดี หมายังโตไม่เต็มที่ครับ ใจเย็นๆ เดี๋ยวก็เหมือนพ่อ
  • สวยดีนะ ดูเตี้ย ๆ ตัน ๆ แน่นๆ ดี หัวสวยปากก็ใหญ่ดี แต่จะให้เหมือนพ่อมันเลยคงยากนะ
  • บอกตรงๆว่าแม่งเห่อจนเว่อร์ โพสเปรอะไปทั่ว ไม่เห็นจะสักเท่าไหร่ โปรดแหกตาดูหมาชาวบ้านเขาบ้าง

งามกว่าของมรึงเยอะเขายังไม่เว่อเท่ามรึงเลย
  • กล้ามเนื้อมันส์ดีว่ะ หัวแม่งก็สวยจัดเลย