ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บล๊อคใส่สุนัขนำเข้ามือ2 จาก USA
  • ราคา 5,000-7,000 บาทมีอยู่ ประมาณ 20 ใบ ขายตามสภาพครับ
    ไฟล์แนบ
    Box RS.jpg 91K
    Box BJ RS.jpg 97K
    Box Stand Rs.jpg 111K
  • มีสองขนาด ขนาดใหญ่จัมโบ บีเจหนักประมาณ 43 โล เข้าไปอยู่ในนั้นได้สบายครับ
    มาก่อนเลือกก่อน มีจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลยครับ 089 4999 888
    ไฟล์แนบ
    Box RS1.jpg 72K
  • ถ้าซื้อปล๊อคแล้วแถมตัวที่อยู่ข้างในด้วยนี้ดีเลยครับ
  • อย่าล้อเล่นนะ ชักขี้เกียจเลี้ยง กินเยอะ ขี้เยอะ
    ว่ากะจะแกล้งลืมมันใส่ไว้ในนั้นตอนจัดส่งเลยดีไหม
  • แถมตัวอยู่ข้างในกล่องใบนี้ได้ประมูลกันชัวร์:013::013::013:
  • :004: อิอิ อยากได้ อยากได้ BJ :004:
  • ไม่แน่บีเจจะมีทายาทแล้วนะ มีคนทาบทามมาแล้ว เห็นเฮียใหญ่บอก
    ไฟล์แนบ
    Box BJ RS1.jpg 97K
  • BJ หล่อได้ใจจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2785.jpg 29K
  • มีบล๊อคขนาดเล็กกว่านี้หน่อยอยู่ 4-5 ใบ ใสพิตบูลได้แบบหลวม
    แต่บีเจใส่จะพอดีตัวเลย เอาไว้เวลาเดินทาง ราคา 4,000-5,000 แต่ต้องมาเลือกเองครับ

ส่วนกล่องที่โชว์ในรูป ใบใหญ่กว่าขนาดจัมโบ้ ใส่ร๊อตได้สบายเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    Box RS2.jpg 89K
    Box BJ RS3.jpg 78K
  • ถามพี่มาร์ค กล่องขนาดจัมโบ้นี่ ถ้าเป็นของใหม่เท่าไหร่ครับ จะได้ชั่งใจถูกระหว่างราคาของใหม่กะมือสอง
  • กล่องแบบนี้บ้านเรามันไม่ค่อยมีใครสั่งมาขายครับ เนื่องจากราคสูงขายยาก ตกลูกละแปดเก้าพันหรือเกือบหมื่นบาท คนส่วนมากต้องรอซื้อต่อจากคนที่นำหมาเข้ามา

ส่วนบล๊อคที่มีขายตามร้านที่พี่เห็นเป็นกล่องนำเข้าจากประเทศจีน ราคาถูกจริงแต่ไม่ทนครับ
    พี่เคยซื้อมาใบหนึ่ง ใช่ไม่กี่เดือนกลอนประตูพังแล้วครับ

แต่กล่องนำเข้าใช้มาเป็นสิบปีแล้วยังไม่มีปัญหาเลยครับ
  • พี่มาคครับอันสีพื้นน้ำตาล ราคาอยู่เท่าไหล่ครับ ขนาดใส่พิสบลูได้นะครับไม่ต้องไซ้ใหญ่ก็ได้ครับเอาพอใส่ได้ ผมอยู่โคราชครับ
  • ของดีราคาถูกมากกกกก
    เสียดายมีหลายอันแล้ว
  • เนื่องจากมีคนสอบถามมามากหลายคน แต่ไม่สะดวกจะเดินทางมาดูด้วยตัวเอง เพราะบางคนอยู่ไกล
    ผมเสนอแบบนี้ก็แล้วกันครับ คือ คิดราคาเดียวเลย ใครสั่งมาก่อนผมจะเลือกอันใหม่ๆส่งไปให้ก่อน
    ของส่วนมากใช่แค่ครั้งสองครั้งช่วงขนส่งหมาเท่านั้น มีบางอันมีรอยหมาแทะตรงขอบนิดหน่อย ผมจะเก็บเอาไว้ใช้เองครับ
    ตอนนี้ของมันยังไม่ได้รื้อออกมาประกอบ ผมดูด้วยตาแบบคร่าวๆ เพราะซื้อยกล๊อตวัดดวงเข้ามาเช่นกันครับ
    ของใหม่ขนาด XL อยู่ที่ 9,000 บาท L 7,000 บาท

ขนาด XL ใส่ร๊อตได้ ผมขายที่ราคา 6,500 บาทก็แล้วกัน
    ขนาด L ใส่พิตบูลขนาดทั่วไปกำลังดี แต่ใส่หมาตัวขนาดบีเจ น้ำหนัก 40-43 โลจะพอดีตัว ผมขาย 5,500 บาท

ใจจริงอยากให้มาดูด้วยตาตัวเองครับ เดี๋ยวซื้อไปแล้วไม่ถูกใจจะมาว่ากันที่หลัง
    แต่รับประกันทุกใบส่งมาจากอเมริกาทั้งหมดครับ และของก็เพิ่งเดินทางมาถึง

ก่อนโอนเงินโทรเช็คก่อนนะครับ ว่าของหมดหรือยัง

ขอบคุณครับ
  • อืม น่าเอามาใส่ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง ตอนกลับบ้าน หรือตอนไปไหนมาไหนน่าจะสะดวกดีจัง นะครับพี่
  • รูปแรกใบกลางเท่าไหร่ค้าบ แล้วเรื่องค่าจัดส่งมีไหมค้าบ
  • แล้วเข้าไปดูที่บ้านพี่มาร์ค หรือ จะไปดูยังไงอ่ะครับพี่
  • ซื้อมา นอนเล่น หั้ย เด็กนอนเล่นได้เลย แทนบ้าน
  • ของถูกของดี นานๆมาที เด้อครับ
  • เอาแบบนี้ดีกว่าครับ เนื่องจากหลายท่านไม่สะดวกมาดูของ
    และโยนภาระให้ผมตัดสินใจแทน ผมก็ไม่รู้ว่าอันไหนถูกหรือแพงนะครับ

ผมมีขนาด XXL อยู่สามใบ
    หนึ่งใบไม่มีตำหนิ ขาย 6,500 บาท
    อีกสองใบมีรอยหมาแทะขาย 6,000 บาท

และมีขนาด XL (ตามรูป) สภาพค่อนข้างดี ขาย 5,500 บาท เหลือประมาณ 14-15 ใบ
    วันนี้มีคนเข้ามาเอาไปแล้วหลายใบ และพรุ่งนี้จะมีเขามาดูอีกสองสามท่าน

และขนาด L มีตำหนิ มีรอยหมาแทะ ขาย 4,000 บาท มีเพียง 1 ใบ

ฟรีค่าส่งครับ ต่างจังหวัดส่งให้ทางขนส่ง กรุงเทพฯไปกับรถส่งอาหารหมาครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจครับ
  • ผม อันนึงคร๊าบ........!!!

อาว... XXL ...

ที่โทร. หาอ่ะครับ

คิม... ซ. เจริญกรุง 72

พอดีจะเอาไปใส่ หมาน้อย หน่อยครับ

ขอโทษ ด้วยครับ โทรไปตอนแรก
    ไม่คิดว่าเป็น เฮีย มาร์ค...
    เสียงกับ ตัวจริง มันค่อนข้างจาสวนทางกันอ่ะครับ
    กลายเป็นผม ปล่อยไก่ไปตัวเบ้อเร่อ...55+
    ไฟล์แนบ
    11-10-08-182257.jpg 82K
  • นายแบบ หล่อโคตร
  • ขอบคุณทุกท่านครับ ตอนนี้เหลือแต่สีขาวนะครับ สีขาวครึ่งน้ำตาลหมดแล้วครับ
  • ตัวที่อยู่ในบล็อคนั้น หล่อมากมาย
  • เจ้าของก็หล่อครับ ฮ่าๆๆ
  • ไปสอยมาใบนึงเมื่อวานนี้ work มากครับพี่
  • ขอบคุณน้องณัฐมากครับ
  • มิได้ครับพี่ ตอนแรกแฟนก็บ่นๆ บอกซื้อมาทำไม
    แต่พอเห็นของ ก็โอเคเลยครับพี่ แถมเจ้าบัสมันชอบวิ่้งเข้าไปเล่น สนุกสนานเลย
  • เชื่อพี่เถอะ อุปกรณ์ที่ใช้คุ้มค่าที่สุดก็คือบล๊อกใส่หมานี่ละครับ
    ไปตามงานมีกล่องใส่ สบายใจปลอดภัย ดีกว่าไปล่ามตามเสา ตามต้นไม้
    หมาคนอื่นจะหลุดออกมาวิ่งใส่เมื่อไรก็ไม่รู้ เดินไปไหนก็ห่วง

หมาเราอยู่ในกล่องเดินเที่ยวงานสบายใจกว่าครับ
  • ร่วมรณรงค์ให้เจ้าของหมามีบ็อกซ์เป็นของตัวเองด้วยคน...
  • ได้รับแล้วครับ
    ตอนแรก ตกใจ ...!!!
    ( ทำไม ใหญ่ยังงี้ว๊ะ...)
    แต่พอหันมองหมา แล้วหันไปมองบ๊อก
    มองหมา - มองบ๊อก - มองหมา - มองบ๊อก
    ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    เราเลยนึกขึ้นได้
    อยู่สบายแน่เอ็ง 55+
    ( ว่างๆ จะเข้าไปเล่นข้างในด้วย )
    แฟนก้อชอบใจครับ อยากให้อยู่แบบไม่อึดอัด
    ขอบคุณครับที่แนะนำ คุ้มครับ...ขอบอก
    ไฟล์แนบ
    kim k004.jpg 38K
  • สรุปคุณคิมได้ของถูกใจนะครับ
    ผมเห็นหลายท่านมาเอาไปแล้วแฮปปี้ผมก็ดีใจครับ

หลายท่านโทรมา ไม่มั่นใจบ้าง อยากเห็นของจริงก่อนบ้าง ส่งรูปให้ดูก่อนบ้าง บางท่านก็ขอต่อราคา

โปรดเข้าใจเป็นของมือสอง หากอยากได้สภาพ 100% ซื้อของใหม่เลยครับ
    ดังนั้นไม่ต้องโทรมาต่อแล้วครับ ผมอยากลด เห็นสภาพของแล้วรู้สึกว่าไม่สมราคา จะลดให้เอง

เพราะหากลดให้ หรือขายราคาไม่เท่ากัน คนที่ซื้อก่อนหน้า มารู้ทีหลังโดนด่าแม่แน่ครับ

ขอบคุณครับ :005:
  • พี่มาร์ค ถามนิดนึงครับ
    ถ้าให้หมาผมอยู่ใน box เวลานอนเฉพาะตอนกลางคืน
    จะมีผลอะไรไหมครับ (ด้าน physical อ่ะครับ) ผมว่า box มันก็ใหญ่อยู่ จะให้เข้ามานอนในบ้านแทน
  • หุหุ airbus มีบล๊อคใส่มาหลีเป๊ะแล้ววุ๊ย

ขากลับผมจะยึดบล๊อคไว้ แล้วเอาหมาใส่ถุงดำกลับไปให้แทนนะครับท่าน จะได้หิ้วสะดวก :062:

อิอิ ขำๆนะท่าน ยินดีด้วยนะครับ :013:
  • ไม่มีปัญหาครับ ให้นอนในบล๊อก ในบ้านยุงไม่กัดด้วย
  • แหมคุณโจ ตามมาแซวถึงนี่ เด่วผมเข้าไปแซวคืนในกระทู้คุณบ้างดีกว่า
  • มีบ๊อกขนาด XXL เหลือหนึ่งใบ และที่เหลือเป็นขนาด XL ครับ
  • มีบ๊อก มือสองจากอเมริกาสีเทา ขนาด XL เข้ามาอีกสิบใบ สนใจสั่งได้นะครับ
    รุ่นนี้ราคาพิเศษ 5,000 บาท
  • Hi Guy!! what happen in this web so i cant read and i cant see pic so how can i do.on my page got many layer of page and some of them i cant see anything like Dogs for sales
    thank.
  • You should use IE or FireFox browser

Sorry for inconvenience , we will up date this web site soon to support oversea people

Thanks.
  • เรียนคุณมาร์ค
    ไม่ทราบว่าช่วงนี้พอมีขายรึเปล่าครับอยากได้สักใบ ขนาด L หรือ XL ก็ได้ครับ
  • หมดแล้วครับ ของมาอีกเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบครับ
  • พี่มาร์คครับ
    ไม่ทราบว่าตอนนี้มี box sizeใหญ่ๆ เข้ามารียังครับ
  • ยังไม่มีของเลยครับ
  • ถ้ามี box เข้ามารบกวนพี่มาร์คแจ้งด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
  • ช่วงนี้ไม่มีข่าวมาเลยครับ มีอีกเมื่อไรจะรีบแจ้งให้ทราบครับ

สนับสนุนให้พาหมาออกงานโดยการใส่ไว้ในกล่องครับ
  • รอสินค้าคุณภาพจากพี่ Mark อยู่นะครับ

ไงถ้ามาแล้วช่วยแจ้งที่ akearun@gmail.com ด้วยนะครับ

ปล. เพิ่งได้ Bully Max มาชอบใจมากเลยครับ
  • ตอนนี้มีของดีราคาไม่แรง เข้ามาบ้างรึยังครับพี่มาร์ค
  • พี่ครับ มี xl อีกบ้างเปล่า
  • ของไกล้มายังครับพี่มาร์ค