ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

hiso ลูกwarhead x jeeja ค่ายรามสามครับ
  • เอาวิดีโอมาแบ่งให้ชมกันนะครับ http://www.youtube.com/watch?v=KJe7RMzbYcI
  • น่ารักดีครับ ดีจังมีเวลาฝึกด้วยนะ
    แต่ขอติง นิดนะครับ พื้นกระเบื้อง ไม่ดีต่อสุนัข
    ยังไงก็ลองคนข้อมูลเก่าๆๆดูนะครับว่าฝึกสุนัขพื้นลื่นๆๆจะมีผลอย่างไร
    น่ารักดีครับ
  • น่ารักมากๆเลยครับ 3เดือนนิดๆฝึกได้ขนาดนี้ ไม่ธรรมดา น้องหมาฉลาดสุดๆ แต่ส่วนนึงที่ต้องขอชื่นชมคือเจ้าของที่มีเวลาให้เค้า น้องหมาดูสุขภาพดี แข็งแรงน่าดูเลย จะติดตามผลงานคร้าบบบ ^^
  • น่ารักมากๆเลย ฝึกได้ดีมาจ้ะ อย่างที่น้าผีว่าเลย
  • ใช้คำสั่งฝึก 2 ภาษาเลยทีเดียว น่าจะดีนะครับต่อไปเจ้า Hiso น่าจะหางานง่าย 555+
  • Hiso สมชื่อเลยครับ ฝึกได้เก่งดีครับ:006: เคยเจอHiso แล้วครับตอนไปตัดหู
  • น้อมรับคำแนะนำ และขอบคุณทุกคำชมครับ อย่างไรก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักคุณking_pitbullpowerด้วยนะครับ
  • :004:เก่งมากกกก เปลี่ยนชื่อเป็นหมูหวานเหรอครับ:004:
  • เก่งมากๆครับ ทั้งคู่เลย
    ผม 5 เดือนแล้ว ยังไปไม่ถึงไหนเลย T T
  • เคยเห็นเจ้า hiso ตั้งแต่เด็กๆเลย เพราะตอนนั้นกำลังหามาไว้ที่บ้านสักตัวนึง
    แต่ผมชอบสีบลูมากกว่าเลย ไม่ได้คอกนี้ ^ ^
  • ครับชื่อเก่าในคอกเรียกไฮโซ ตอนนี้เรียกหมูหวาน แหะๆ ขอบคุณที่ติชมครับ
  • เยี่ยมคับ :063:
  • :004: อิอิ พี่หมูหวาน ช่วยสอนน้องซีอุสบ้างดิ ได้แต่นั่งกับหมอบ :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC028482.jpg 109K