ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของฟรีก็มีในโลก
  • สนใจพาน้องหมาออกกำลังกายในน้ำ แถมอาบน้ำให้ โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ คือเป็นงานวิจัยของดิฉันเองค่ะ นักศึกษากายภาพบำบัด คณะเทคนิคการแพทย์ มช. งานวิจัยนี้ คือเป็นการวัดอัตรการเต้นของหัวใจในขณะที่น้องหมาลงเ ล่นน้ำอ่าค่ะ ว่าเป็นอย่างไร คุณสมบัติขอเป็นสุนัขสุขภาพดี พันธุ์กลาง เช่น ค็อกเกอร์ , บางแก้ว , บาสเซ็ตฮาวน์ , บีเกิ้ล ,บลูด็อก ,บลูเทอร์เรีย, เชาเชา , ดัลเมเชียล , ไซบีเรียน อายุไม่เกิน 5 ขวบ น้ำหนักระหว่าง 10-25 กิโล สถานที่เป็นสระว่ายน้ำคลินิกสัตว์ ในหมู่บ้านเชียงใหม่แลนด์ เจ้าของสามารถลงเล่นกับน้องหมาได้ค่ะ พาน้องหมามาออกกำลังกายกันเยอะๆนะค่ะ โทรมาคุยกันก่อนได้ที่เบอร์ 087-1808199 ขอบคุณมากๆล่วงหน้านะค่ะ

พอดีเค้ามาลงไว้ก็เลยเอามาให้ดูครับ ที่เชียงใหม่นะครับ

• น่าสนใจครับ..แต่อยู่พิดโลก คงไม่มีโอกาศ ดีๆ แบบนี้แน่ ฮือๆๆๆๆ:o014:
  • :063:เยี่ยมเลยครับ กําลังหาที่เล่นนํ้าให้เจ้าเบิกอีกที่พอดีเลย...:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC06279.JPG 78K
  • เล่นน้ำอย่างเดียวนะครับ อย่าไปนั่งคุยกับเด็ก นศ ละครับ
  • ปล่อยหมาเล่นแต่ผมไปนั้งคุยได้ป่าวครับพี่ อิอิ ผมเรียนศรีปทุมคงจะขับรถพาหมาไปว่ายถึง มช มะไหว 555+ดีๆครับใครอยู่แถวนั้นก็ช่วยพาน้องหมาไปเล่นน้ำด้วยนะครับคนพาไปก็อย่างมองอะไรเพลินจนหมาจมน้ำนะ ฮ่าๆๆๆ
  • เหนแล้วอิจฉาเชียงใหม่เราอยู่ กทม หาที่ว่ายน้ำหมาไม่ได้
    อยากอยู่ใกล้ๆมั่งจัง
    ไฟล์แนบ
    re7.jpg 83K
    cut3.jpg 41K
  • กทม ก็เจ้าพระยาเลยครับ ทั้งคนทั้งหมา ฮ่าๆ
  • โหหหห งั้นผมอยู่จังหวัดเลย ไม่ต้องลงน้ำโขงเลยเหรอคับ :022:
  • 555 อิจฉาหมาวุ้ย
  • อยากได้เอ๊ย อยากให้อุบลมีมั้ง อิจฉาหมาจัง
  • แน่ใจว่าเชียงใหม่ผมนึกว่าเกาหลีxxxxxx