ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

=== รักทรหด ไดมอนด์เฮด ===
  • จากสภาพที่ ยับเยินสุดๆๆ จากเจ้าของเดิม ใช้เวลาเยียวยาเข้าออกร้านหมอ หลายแห่งครับเพราะอยากจะให้หายไว ที่สุดครับ
    ผ่านไปเกือบ 3 เดือน เริ่มมีความหวังเล็ก ขนร่วงน้อยลงผิวหนังจากผื่นแดงๆๆ ก็น้อยลง มีความหวังเล็กๆๆครับ ตอนนี้ดีขึ้นกว่าเดิมเยอะครับ
    ขอบคุณกูรู หลายท่านที่ บอกสูตรเด็ด ยาหมอเทวดา หลายขนาน เรียกกระหน่ำเข้าไปครับเพราะอยากให้มันหาย จนเจอ.....ความหวังครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 2330.jpg 105K
    Picture 2329.jpg 101K
    Picture 2325.jpg 97K
    Picture 2319.jpg 86K
    Picture-1276.jpg 25K
  • รูปปัจจุบันล่าสุดครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 2335.jpg 97K
  • :063:พูดได้คำเดียว """"""'งาม""""""""
    ไฟล์แนบ
    Likans-Bull-Pit22.jpg 36K
  • ทำยังไงถึงหายครับ บอกหน่อย
  • ยับได้ใจ
  • สุดๆๆๆๆไปเลยคับ
  • ก็แค่อยากจะบอก ว่า มัน สวย อ่ะ.............:o036:
  • ขอดูพ่อแม่หน่อยครับ
  • สวยมาก แหล่มเลย
  • สวยครับ แค่ผมสงสัย ว่าตอนเอาไปนี่มันยับเยินสุดๆๆ ขนาดนั้นเลยหรือครับ .................จากเจ้าของเดิม
  • :029:ขอความกรุณาคุณkanjiroว่าทำอย่างไรถึงหาย:029:
  • เบอร์โทรครับ 0813563867 โทร พูดคุยกันได้นะครับ คุณ teem
    ส่วนสภาพ ตอนได้มา ตอนแรกคิดว่าไม่หนัก รักษาไป 1 เดือน ไม่มีไรดีขึ้น แถมหนักขึ้นกว่าเดิม ต้องแยกออกจากตัวอื่น ทั้งของใช้และกะละมังข้าว ไม่ให้ปนกับตัวอื่นครับ
    สภาพขนร่วงเป็นจุดๆๆ กลางหลังยาวไปเกือบถึงโคนหาง หน้ามีรอยแผลเกิดจากเกา เพราะอาการคัน เลยเกาซะเลือดครับ ลองสังเกตุจากรูปทื่ลงครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture-12762.jpg 25K
    Picture-1270.jpg 27K
  • อืม งั้นตอนที่หมายังอยู่ักับผมมันคงเพิ่งเริ่มเป็น พอไปอยู่กับคุณคงเป็นช่วงที่มันแสดงอาการ งั้นผมต้องขอโทษคุณด้วยนะครับที่ขายให้ไปตอนมันไม่สมบูรณ์
  • คุณ Giggs อาจจะเริ่มจากเจ้าที่คุณ Giggs ไปซื้อต่อมาอีกทีก็ได้ เพราะเลี้ยงไม่กี่วันเองไม่ใช่หรอครับ ส่วนผมรักษาเต็มที่ เต็มกำลังครับ
  • ** ใจเย็นคร๊าบๆๆๆแค่นี้ผมว่ารักษาหายได้ไม่อยากเท่าไหร่นะ

หมาผมเป็นเยอะกว่านี้ยังรักษาได้เลยนะคร๊าบๆๆๆ

เพียงแต่ต้องดูแลเอาใจใส่บ่อยๆๆเท่านั้นเอง หมาสวยมากคร๊าบๆๆๆ อนาคตไกล **
  • อ่านไปอ่านมา ชักจะทำให้ผม งงครับ คือหมาชุดนี้ ผม ผสมเองแน่นอนครับ แล้วก็ไม่น่าจะผิดตัว ผมขอท้าวความนิดนึงนะครับ คุณ Kenjiro ใช่คนที่ขับรถ เก๋ง มาซื้อที่บ้านผมป่าวครับที่บอกว่าตอนมาโดนตำรวจจับ เพราะไม่ยอมลง เล็นซ้ายอ่ะ
  • ไม่ใช่ แล้วครับ ผมซื้อต่อมาอีกทีครับ ยังไงขอเบอร์ หรือโทรมาคุยกันดีกว่าครับ
  • ขอยกย่องในความรักที่มีให้มันเลย สู้ ๆ
  • หมาสวยว่ะ ชอบๆๆๆ
  • ซื้อที่ไหนอ่ะ