ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ้ายสมพงษ์+พี่โมทย์สาวเชียงใหม่
  • พัฒนาการจัสมิน 7เดือนกว่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_9512.JPG 46K
    IMG_9511.JPG 56K
    IMG_9431.JPG 54K
    IMG_9426.JPG 54K
  • นิ่มเอ๊ย!!! จัสมินมันตัวโตแซงนิ่มแล้วนะนั่น
  • ลูกไตโก้หลาน454ไหมคับ
  • ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบบบ
  • :029:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9418.JPG 120K
    IMG_9427.JPG 88K
  • สาวเหนืองามแต้ๆสมคำร่ำลือครับ
  • สวยครับหน้าหวานเชียว!!:021:
  • พี่เตย ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยอ่ะ งานยุ่ง น้ำเย็นออกจากโรงเรียนหรือยังพี่ นิ่มจะได้ไปเที่ยวหา :005::005:
  • จัสมินเปนสาวแล้ว
  • รูปร่าง หน้าตา ใด้แม่มาเต็มๆ
  • ลูกใครคับเนี่ย
    :015:
  • จัสมินสมบรูณ์ดีสวยดี
  • ลูก taigo+ขนมปัง ค่ะ
  • เหมือนแม่แล้วไง แม่ของจัสมิน ก็แม่ของหมาคุณ เหมือนกันนั้นและ ก็ฉันรักของฉันอ่ะ :030::030:
  • เจ๋งเป้ง!! อัดเข้าไปอีก มีเวลาเหลืออีก 9 เดือน
  • :063::063::063:ชอบแนวนี้(กิจกรรม)ครับพี่น้องคร๊าบ
  • ไว้กลับจากงานที่หาดใหญ่ก่อนอ่ะนิ่มถึงไปรับน้ำเย็นกลับบ้าน พร้อมกับเจ้าตัวเล็กตัวใหม่ลูกชายสุดหล่อเจอร์เก็นด้วย หยุดงานแล้วหนีนายเจไปเที่ยวหาดใหญ่กะพี่ดีก่าน้องนิ่ม
  • ไว้จะไปแอ่วหา น้องเลก้า กะ น้องน้ำเย็น แล้วหมาตัวใหม่ของพี่เตย ลูกของเจอร์เก้น จอมโหด :032::032:
  • สวยดีนะคับ จัสมินแนวกิจกรรมแน่ๆเลย คุณrinrinya มาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะคับ
    ไฟล์แนบ
    taigo.jpg 95K
  • ปีแรกเลี้ยงให้สูง เข้าปีที่สองจะเอาหนาเท่าไหรค่อยอัดเอา รับรองดูดีมีสง่าเหมือนพ่อแน่จ๊ะน้องนิ่ม...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC062792.JPG 80K
  • หมาพันธ์อะไรครับ หน้าตาเหมือนมาโดเบอร์เเมนเลยสวยจริงๆ
  • หน้าเหมือนหมาแดงตัวเก่าผมเลย....เห็นแล้วคิดถึงมันทันที