ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากจะรบกวนพี่ๆ Buffalo Bone
  • พอดีชอบ style การเลี้ยงของพี่ๆ Buffalo Bone จึงอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าให้อาหารอย่างไร อาหารเสริมอะไรบ้าง ออกกำลังกายอย่างไร ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป หรือเป็นความลับ ก็กรุณา เด็กๆด้วยนะครับ พอดีศึกษาอยู่ได้สักพักแล้วครับ
  • ถ้าอยากรู้จริงๆเข้ามาคุยกันดีกว่าครับ สงสัยเรื่องยาว 555+
    ไฟล์แนบ
    DSC02424.jpg 72K
  • รอฟังด้วยคน
  • เข้าไปคุยกับพี่กลัวจะเมาก่อนรู้เรื่องครับ ฮ่าๆ ผมชอบแนวนี้มากอยากเลี้ยงสวยๆแบบพี่บ้าง ว่าแต่พี่อยู่ที่ไหนหรอครับ เพื่อจะใกล้ๆกัน
  • สวยจัง ให้กินอะไรเนี่ย อยู่แถวไหนคะ
  • ตรงข้ามสวนหลวง ร.9 แถบถนนศรีนครินทร์ แต่ว่ารู้ได้ไงว่าเข้ามาแล้วต้องเมา 5555+
    ไฟล์แนบ
    0022.jpg 67K
  • งั้นอาทิตย์นี้จะแวะเข้าไปเมาดีมั้ยนะ...
  • ถ้าไม่กลัวบอบช้ำก็เข้ามาเลย เดอะ ลิตเติ้ล..!!
    ไฟล์แนบ
    pang.jpg 68K
  • ไปเมาด้วยคนได้ป่าวพี่
  • พี่ # bigchill ใจดีไม่เข้ากับหน้า( โหด )เลย 55 ไม่ได้ว่านะชม
  • จะโหดไปไหนกันหล่ะครับ พี่น้องงงงง..
    ว่าแต่ weaponseaboy พูดจริงเหรอป่าว ผมบ้าจี้ซะด้วยซี๊.555555+
  • เข้าไปแล้ว ไม่เหลือ ฮ่าๆๆๆ
    ถ้าหากพี่บิวโหด งั้นเดกๆๆ
    ต้องเจอพี่คนนี้ ของจิง!!!
    ไฟล์แนบ
    20070305204040_0.jpg 53K
  • อันนี้ไม่ใช่คนแล้วครับ เครื่องกลั่นสุราบริสุทธิ์ 100% แน่นอน
  • พี่คนขวานั่งหลับเลย ห้า ๆ ๆ ๆ
  • หรือจะเอาแบบไม่โหดเราก็มีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    va333.jpg 72K
  • หรือจะเอาแบบ เครื่องกลั่นแบบต่างด้าว เราก็มี 5555+
    ไฟล์แนบ
    1118.jpg 103K
  • โอ้เครื่องกลั่นนำเข้า - -" สุดยอดเลยพี่ แต่ภาษาผมไม่แข็งแรง เดียวจะออกไปต่างดาวเลย
  • ถ้าว่างก้อแวะเข้ามาเลยครับ รับลองความรู้แน่นปึกกลับไปเลย:030:
  • แน่นปึก หรือแน่นเป๋กลับไปไม่รู้นะ:030:
    ไฟล์แนบ
    20090419084036_back11[1].jpg 68K
  • แม่นางที่ถือหงษ์ทองขวดนั้นน่ะดื่มได้โหดมากกกกกกก จริงๆนะน้องทึ่งในตัวเจ๊แกมากเรยยย
  • 5555555555+ วาราบี้ ยอดหญิงดิบแดนเถื่อน ชิมิ น้องเตย..??
  • พี่ HEAVYBULL_BB_CREW ครับ ผมสงสัย ว่า จะแน่นเป๋ ซะมากกว่าครับ สงสัยต้องลองแล้วมั่งครับ
    พี่ว่างวันไหนบ้างครับ กลัวจะรบกวนพี่ๆซะมากกว่า
  • ไม่เห็นน้าเรกแน่นเป๋กับเค้าบ้างเลย จริงปะน้าบิว
  • โหดๆๆแบบนี้น่ะ ใครเข้าไปเป็นอันหลงทุกที่ ว่าแล้วต้องหาโอกาศเข้าไปอีกแล้วคิดถึงหว่ะ
  • จัดมาเลยพี่นัท....แต่วันนี้ขอต้อนรับกลุ่มลพบุรีก่อนเดี๋ยวจะเช็คดูว่าเป๋ไม่เป๋..
  • ไอ้สัด เเม่งกินเอง ชงเอง ยกหางกันเอง พวกมึงไม่อายพวกน้องๆๆมึงบางเหรอวะเเมงงงงง
  • พี่ผีตาร้อน คิคิ เค้าเรียกคนไม่มีบุญได้กินหรือ ไม่มีเพื่อนกิน ก็เลยอิจฉา
  • ซาหวาดดีคับ bobby จากลพบุรีคับโผม...

ต้องขอขอบคุนพี่ๆ buffalo bone อย่างมากมายคับ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ...

แต่น่าเสียดายนะคับที่เวลามีน้อย "เลย อด ดื่มปลาฉลามแกล้มสุราเลย" ยกด้ายแค่สองแก้วเองคับ น่าเสียดาย

ไม่ด้ายเห็นแก่กินนะคับ แต่อยากนั้งกินกับพวกพี่ๆ เค้าเป็นกัลเองดีคับคุยสนุก บวก สาระ เน้นๆ

ถ้ามีโอกาดจะขอไปหมั่ยนะคับ ของฝากคงไม่เอาเป็นไข่เค็มแล้วคับ จะเอาเป็น สุราเมรัยแทน ...555
    ไฟล์แนบ
    1000[1].jpg 100K
    251[1]2.jpg 115K