ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มันสยิวยังงัยอ่ะครับบิ๊กชิว..
  • สัด มีงานไม่เรียกกู ไอ้เลว
  • อยากไปโคตรๆ แต่สังขารไม่เอื้อว่ะ
    ตอนนี้ทุเรศสภาพตัวเองแย่แล้ว วันนี้ค่อยยังชั่วขึ้นมาหน่อย
    อีกวันสองวันซ่าส์ได้แล้ว
  • เติ้ล ครับคำว่าสยิวมันหาคำแปลไม่ได้อ่ะ แบบว่ามันล้นจริงๆ..!!

เหลียง..กู ชวน มึง แล้ว เยส เข้

น้ามาเฟีย..เดี๋ยวจัดไปอีกหนึ่งวันแล้วห้ามเดี้ยงอีกนะจ๊ะ จุ๊ฟๆ โอว์อาการเมื่อคืนมันหลอกหลอยอยู่ในหัว ไม่ไหวไปถ้ำกระบอกดีกว่า...
  • แดกแต่เหล้าเมื่อไหร่มี มิตติ้งเซเว่นเซ่นว่ะไอ้หมัดหมา
  • เชิญมึงตามสบายไอ้เห็บ..!!
    ถ้าวันนี้มึงไม่มาจะหาว่ากรูไม่บอกไม่ได้นะ สาวงานผู้เข้าประกวด Miss Teen Thailand จะมาให้ยลโฉมวันนี้ที่บ้านกรู
    แต่มึงคงงานยุ่ง เพราะฉะนั้น กรู กับ เดอะต้น จะโชว์ฉีมือกันเอง........บอกแล้วนะเห็บ..!!
    ไฟล์แนบ
    31265-attachment.jpg 103K
  • ท่านมาเฟีย...วันพุธ ที่ 16 ทำตัวให้ว่างนะครับ มีรายการTV -Talk 2 Dog ติดต่อมา (สด)
    ณ.ห้องส่งเมืองทองธานี 2 เบรค / เบรคละ 25 นาที
    มาช่วยผมหน่อย เพราะพี่เป็นคนเดียวที่เข้าใจผม..!!

ปล.วันนั้นเราจะเป็นเสมือนพี่-น้อง...
    แต่คืนนี้ถ้าพี่มาบ้านผม เราจะไม่มีพี่ มีน้อง คงไม่ว่ากันนะพี่
    หวังว่าคงเข้าใจ 55555555+
  • ฟังเค้าคุยกันแล้วเสียวว่ะ!!:030:
    [จ้าวนายโอนให้เเล้วนะครับ]
  • รายการของโบโซ่หลอดใช่ไหม
  • เฮียเหลียง วันนี้เจอกันนะคับเฮียเห็นพี่บิวบอกมาว่าสุดยอดมาก

อยากจะดูว่าสุดยอดเปนยังงัย
  • นั่งแดกบนยอดมะพร้าวงัย ที่ตูตกลงมาเดี้ยงนี่ละ งานเดียวกัน ฮ่าๆๆ
  • ชื่อมันก็บอกอยู่ล่ะ บิว ลวงโลกกูไม่เชื่อหลอกจำได้แม่งบอกที่บ้านจัดงานปีใหม่ สาดดมี 3คนไอ้หมัดหมา

สาวงามอีกอย่าง แต่ล่ะคนเจอปุ๊บความรู้สึกเหมือนอิฐบล็อคหล่นใส่กระดอ เห็นหน้าแล้วเซ็กซ์เสื่อมมีพี่ฟ้าที่สวยอยู่คนเดียว
  • พี่บิงโทดทีนะครับ วันนี้เข้าไปไม่ได้ยุ่งมั๊กกกๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยกมือสนับสนุนเฮียเต็มที่ครับ ไปทีไรก็เจอแต่พี่ฟ้านี่แหละที่สวยวันสวยคืน...
    ไฟล์แนบ
    DSC06487_resize_resize.jpg 113K
  • คนในรูป นางฟ้าในวรรณคดีพระสุธนท์ มโนราห์ หรือป่าวนั่นพี่ลิตเติ้ล เมอเมดส์
  • ถะ..ถะ..ถะ..ถูกต้องครับเฮีย พี่ฟ้านี่แหละสุโค่ย...

แต่เฮียรู้ได้งัยว่าผมชอบนางเงือก..????
  • แหม...เฮียเหลียงปากหวานจังเลยน้าๆๆๆๆๆ

พี่มาร์คหายเร็วๆล่ะกันนะพี่เดี๋ยวไม่ได้ไปงานหาดใหญ่เสียดายตายเลยนะพี่

พี่บิวออกมาปะทะกับเฮียหน่อยพี่....โดนซะงั้น
  • พี่ลิตเติ้ลสุดยอดครับ ชอบกระเด้าปลาสมแล้วที่เป็นนักปี้แห่งลุ่มเจ้าพระยา 555:o037:

ไอ้หมัดหมาเพื่อนผมนี่ก็ชอบของแปลก ปี้แมวเจอไม่ได้หลังๆเปลี่ยนแนวจิ้งจกตุ๊กแกจับซอยหมด :o027:
  • หายไปไหนกันหมดคร๊าบบบบบบบบบบบ...
    ไฟล์แนบ
    ninofront.jpg 118K
  • พี่ฟ้า น่ารักจังภาพนี้
  • คุยเรื่องไรกันนี่ ปี้เป้อไรกัน ไปด้วยว่ะ ฮ่าๆๆ
  • เฮียเหลียง น้องนุ่น เขาน่ารักจริงๆ คอนเฟิร์มว่ะ
  • เฮ้อ....หายไปหลายวัน พอดีมัวแต่ไปวุ่นอยู่กะโปรแกรมใหม่เกี่ยวกับกล้องอยู่
    สุดท้ายก็ไม่ไหว ต้องไปถอยแอปเปิ้ลมาจนได้ มีไรตื่นเต้นบ้างพี่น้อง ช่วงนี้
  • พรุ่งนี้รายการ TV ว่ายังไงกันบ้างครับท่าน..??

โอ้โฮ...ไปสอยน้องเปิ้ล..!!
  • ไปอัดรายการกันมาเป็นไงบ้างพี่ เอารูปมาให้ชมมั้งจิ
  • จัดให้เลยน้องเตย...
    เห็นไอ้ที่ใส่แว่นแดงๆออกลาวๆไม๊ คนนั้นชื่อ คุณวิทยา หรือ พี่เหลียงของน้องเตยนั่นเอง..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC066162.jpg 62K
    DSC06618.jpg 65K
  • สวัสดีค่ะคุณวิทยา...:o068:

พี่บิวออกอากาศเมื่อใด ช่องไหน อยากดูง่ะ:m109:
  • ออกอากาศเมื่อไร แจ้งด้วยเด้อ...
  • นั่นเค้าบังคับพวกพี่ไปกันใช่มั๊ยน่ะ ดูแต่ละคนทำหน้าดิ น้องเห็นแล้วเป็นห่วง 555+
  • มันเป็นบรรยากาศก่อน On Air จ่ะน้อง
    ส่วนรายการออกไปแล้วเมื่อวาน...
    ไฟล์แนบ
    pang2.jpg 68K
  • หน้าตาออกแนวโดนจับมากกว่าหวะ
    งานหน้าเรียกพี่ดีกว่า ให้เป็นเกียรติแก่พิทบูลโซนหน่อย เอิ๊กๆๆๆๆ
  • Happy Birth Day นะน้องรักของข้า ขอให้มีความสุขมากๆ กิจการเจริญก้าวหน้า มีลูกค้าเข้ามาที่ร้านเยอะๆมากมาย ดูแลตัวเองบ้างนะ และที่สำคัญขอให้เป็นน้องสาวที่น่ารัก ติ้งต๊องแบบนี้ไปนาน
    มีความความสุขมากๆอีกครั้งนะ VARABEE bb ไรเฟิล หน้ากากเสื้อ

จากพี่เอง bb blackberry 555555
  • HBD VARABEE BB CREW.
    ไฟล์แนบ
    v4.jpg 70K
  • Thank so much...Lopburi pitbull group.
    ไฟล์แนบ
    10002.jpg 100K
  • มีงานแล้วไม่ชวน จำไว้นะเว๊ย
  • น้องเป๋า ออกแนวบูลลี่แล้วนี่หว่า
  • แหม...ก็มันงานกลางวันผมรู้ว่าท่านไม่ชอบก็เลยไม่ชวน
    แล้วอีกอย่างมากันแปปเดียว กลัวท่านจะเสียเวลา.......
  • :063::063::063:ซาหวาดดีคับ bobby จากลพบุรีคับโผม...

ต้องขอขอบคุนพี่ๆ buffalo bone อย่างมากมายคับ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ...

แต่น่าเสียดายนะคับที่เวลามีน้อย "เลย อด ดื่มปลาฉลามแกล้มสุราเลย" ยกด้ายแค่สองแก้วเองคับ น่าเสียดาย

ไม่ด้ายเห็นแก่กินนะคับ แต่อยากนั้งกินกับพวกพี่ๆ เค้าเป็นกัลเองดีคับคุยสนุก บวก สาระ เน้นๆ

ถ้ามีโอกาดจะขอไปหมั่ยนะคับ ของฝากคงไม่เอาเป็นไข่เค็มแล้วคับ จะเอาเป็น สุราเมรัยแทน ...555:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    251[1]3.jpg 115K
    18062010446.jpg 54K
    18062010447.jpg 111K
    180620104482.jpg 106K
    1000[1]2.jpg 100K
  • ตัวเอง...

ป๋าเค้าแซวอะ...

5555..ออกแนนบลูลี่...:m117:
  • ...แหม่ก็ตะเองแหละ...
    ...พาเค้ากินจน เป็นบูลลี่เลย...
    ...แต่จะว่าไป แนวนี้เค้ามาแรงนะ...
    ...55555...5555....
    ...ป๋า ตอนนี้เป๋ากำลังลดอยู่ค่ะ...
    ...bobby ดูแลดีเกินค่ะ...
    ...555555+++
  • วันนี้รวมตัวสำนักงานใหญ่ เดินทางบ่าย 3 โมงครึ่ง ใครมาช้าเชือด...!!
  • รู้สึกเสียดายจับใจ ที่ไปด้วยไม่ได้...หง๊ะๆ ชิมิๆ หงุๆ หงิๆ อิอิ @##**@#*##~&)(*~
  • ไปไหนกันอีกว่ะ
  • ไปหาไรอร่อยๆ บรรญากาศชิวๆ แถวนอกเมืองกันหน่อยอ่ะ ป๋ามาเฟีย..
  • ดังกันใหญ่แล้วนะออกรายการกันเทห์เลย
  • มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ มาก
    ไฟล์แนบ
    DSC06673.jpg 92K
    DSC06672.jpg 91K
  • ก๊อกๆๆ....ไปไหนกันหมดครับ
  • ไม่ได้ไปไหน....อยู่บ้านรักษาตับคร๊าบ
  • ร่างกายแข่งแรงแล้ว
    เหลือแต่ตับใช่ไหมอะ....อิๆๆๆๆ