ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สุนัขนำเข้าทุกตัว มีใบเพ็ดUKCอยู่ในมือเลยทุกตัว
    สนใจเข้ามาชมได้ ที่ถนน.แพรกษา จังหวัด.สมุทรปราการ
    081-818-9382 ราคาต่อรองได้ทุกตัวครับ
    ****ขออภัย โน๊ทบุ๊กผมเสีย ไม่สามารถลงรูปปัจจุบันได้ ตอนนี่ใช้คอมเครื่องเก่า ลงรูปได้แต่แก้ไขรูปเครื่องนี้ไม่เป็น ขออภัยด้วยครับ
  • ลูซิเฟอร์ 45,000บาท
    ลูกอีซี่ไรเดอร์ กับ ไทตัสเอ๊กซ์โพซิท
    ไฟล์แนบ
    DSC04411[1]2.jpg 85K
  • ** ราคาแบบนี้หาที่ไหนไม่ได้แว้วนะเนี่ยๆๆๆๆ

ลดกระหนำ่จิงๆๆๆ ช้าหมดอดนะคร๊าบๆๆๆๆๆ ***
  • BLACKOUT 25,000บาท
    ลูกเลย์โลว์ กับ เพอร์ล่า
    ไฟล์แนบ
    DSC04032.JPG 93K
  • -vขอดูรูปหลายๆ ๆๆ หน่อยคับ
  • REMYLINE HURRICANE 35,000บาท
    ลูกเรมี่มาติน กับ เอ็นวี่
    ไฟล์แนบ
    DSC04004[1]2.jpg 94K
  • 911 ขายแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    a464354.jpg 69K
  • REMYLINE HURRICANE 35,000บาท
    ลูกเรมี่มาติน กับ เอ็นวี่

ช่วยบอกรายละเอียดให้หน่อยคับ

อยู่ที่ไหน ต. อ. จ.

มีใบป่าว นอก ใน

ส่งให้ได้ป่าว หรือไปเอาเอง ถ้าให้ส่งให้คิดเพิ่มป่าว อยู่เหนือตอนล่าง

ลบกวนบอกหน่อยนะคับ best_cpr@hotmail.com
  • สวยๆทั้งนั้นเลย เสียดาย
  • มีแต่หมาชื่อดังๆทั้งนั้น ที่ขายเพราะเหตุผลอะไรคับ หรือหมาหมดอายุการใช้งานแล้ว ผสมไม่ได้แล้ว เหอๆ

เลี้ยงเพราะธุรกิจจิงๆ สงสารหมาจัง ทีมีเจ้าของแบบนี้ หมดประโยชน์แล้วก้อขายทิ้ง

หรือถ้าไม่ใช่เหตุผลนี้ก้อขอโทษด้วยแล้วกันนะคับ แค่อยากรู้ว่าขายทำไม........
  • ขายลูกจนรวยแล้วมั้ง เลยเลิกเลี้ยง 5555+
  • สุนัขสวยครับ ติดตามผลงานมานานแล้วครับ
  • ราคาเร้าใจมากๆ
  • หมดอายุการใช้งาน หมดประโยชน์ และก็หมดรักพวกผมไปด้วยตามเสตมเลย ฮือ................................
  • สนใจโทรมาสะดวกกว่าครับ ไม่มีคอมใช้ครับช่วงนี้
  • พอหมาหมดประโยชน์ทางจะหากินแล้ว ก็ขายทิ้งครับ หาแดกตามประสา หนึ่ง นิวไลน์
  • ไม่รู้จริงอย่าแสดงความเห็นเลยครับ.....มันน่าสมเพศ.....จ้องแต่จะดิสเครดิตกันอย่างเดียว
    ผมขายราคาเหมือนแจกฟรี หมานอกนำเข้าทุกตัว เหมือนแบ่งให้คนงบน้อยเอาไปเลี้ยง ผิดหรือครับ
    ขายเพราะ.....
    ผมสามารถเอาหมาเด็กรุ่นใหม่ๆที่ทำขื้นมาเอง มาเป็นพ่อพันธุ์-แม่พันธุ์รุ่นใหม่ของคอกผมในอนาคตได้แล้ว ก็ต้องแบ่งถ่ายแบ่งๆหมาโตออกไปบ้าง กรงเริ่มจะไม่พอแล้วแต่พี่ผี ไม่ต้องห่วงผมหรอกครับ คนเราทำอย่างไรได้อย่างนั้นครับ
    สัจธรรมครับ เก่าไปใหม่มา เกิดขึ้นดับลง เป็นเรื่องธรรมชาติ
  • เห็นด้วยครับ ที่พัฒนาพ่อแม่พันธุ์รุ่นใหม่ขึ้นมา กว่าจะได้มาคงไม่ง่าย :062::062::062: