ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลอง3คลองหลวงใครเลี้ยงบ้าง
  • เส้นคลอง3 คลองหลวง ตามหมู่บ้านต่างๆมีใครเล้ยงพิทบลูบ้างครับอยากจะลองเช็คจำนวนสุนัขและผู้เลี้ยงดูเพราะเท่าที่ทราบมามีพอสมควรแต่ไม่เคยรู้จักกันเลย..แค่อยากให้มีการทำความรู้จักและแลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์กันครับ...ลองไปนั่งคุยกันที่ร้านUltradog 29/61 หมู่2 หมู่บ้านวรารักษ์ คลอง3 คลองหลวง ปทุมธานี (ขอนุญาตินะครับ) ส่วนผมอยู่พฤกษา 11 คลอง3 คลองหลวงครับ
  • ผมอยู่คลอง1หลังโรงกษาปณ์คับ...เมื่อวานพึ่งขี่มอไซค์ไปคลอง 3 หาพี่สาวที่พฤกษา 13 มาหยกๆเลย
    อยากมีเพื่อนที่เลี้ยงหมาเหมือนกันคับ...น่าจะนัดเจอกันซักครั้งนะคับ(จะขอเเจมด้วยคนนะคับ)
  • ผมอยู่รังสิตคับ
  • อยากมีเพื่อนเหมือนกันไม่มีเพื่อนเลยคับ
  • เชิญตามสบายครับ สะดวกก็ผ่านมานั่งเล่นคุยกันครับ
  • อยู่แมกไม้ สายไหม เรียน คลอง6 ครับเจอกันๆๆมีรวมป่าว อิอิ
  • ผมน้องใหม่ อยู่ราชมงคลคลองหกครับ

ช่วงนี้โทรศัพท์เสีย ไม่แน่ใจว่าเมื่อไหร่จะหาย เหอๆ

085-8060957
  • นัดรวมตัวกันดีไหมคับ...ลองเชิฟๆดูก่อนถ้ามากันเยอะ....คราวหน้าจัดมิ้ตติ้งเลย..อิ.อิ
  • จัดวันไหนบอกด้วยนะครับ
  • ผมอยู่ในหมู่บ้านเลยคับวันก่อนเพิ่งแวะเข้าเข้าไปซื้อของที่ร้านมาด้วยดีเลยครับนัดเมื่อไหร่แจ้งด้วยครับเดี๋ยวจะเอาลูกชายออกมาด้วยเพิ่งไปตัดหูมาสดๆเลย 084-7114856 โทรได้ตลอดคับ
  • ดีครับ....คุณหยกน้องใหม่เสมอครับ 55555....บังเเอิญผมผ่านเข้าไปที่ร้านของคุณเบิร์ด ..และได้พูดคุยกันและผมได้บอกไปว่าเคยมีคนบอกว่าในคลอง3มีคนเลี้ยงพอสมควร และเส้นรังสิต-นครนายกก็มีเช่นกันก็เลคุยกันว่ามีคนเลี้ยงแต่ไม่เคยรู้จักกันเลยและผมก็เคยออกแบบเสื้อและโลโก้ไว้นานแล้ว แต่ไม่มีผลตอบรับ..เราเห็นชมรมนี้โลโก้สวย..ที่นู้นที่นี่สวยอยากมีกลุ่มแบบเขาบ้าง...แต่ทางรอบๆที่เราอยู่นี่ไม่มี และอาจเป็นเพราะความที่เลี้ยงโดยไม่มีกลุ่มก็เลยคิดแบบนี้ โดยที่อาจจะมีการแลกเปลี่ยนความรู้ประสบการณ์ที่แตกต่างกันออกไป..และไม่จำเป็นต้องจัดอะไรที่สิ้นเปลื่อง..ขอแค่พบปะทักทายกันตามประสาคนที่มีใจในพิทบลูเหมือนกันครับ :m001:
  • คุณkadayครับขอเบอร์ติดต่อหน่อย
  • เขตนี้หน้าจะมีมีตติ้งบ้าง
  • มีมีตติ้งอย่าลืมโทรมาชวนนะ 0809371717 เป้คับ
  • ผมคลอง2ครับคลองหลวง จะทำเสื้อก้วนเสื้อแก๊งประกาศด้วยนะครับผมว่าแถวๆบ้านเราก็คนเยอะอยู่เหมือนกันนะครับ
  • ผมเอาด้วยคับเสื้อแก๊ง ผมอยู่หมู่บ้านวรารักษ์ รวมกันเมื่อไหร่ไม่พลาดแน่นอนคับ
    ไฟล์แนบ
    4312.jpg 54K
  • เจอยังคับnongtmbก็ผมน่ะคับพอดีเข้าpassword ของพี่ชาย เค้าก็เลี้ยงเหมือนกัน
  • ผมเคยเข้ามาโพ๊ตเรื่องร้านตัดหูแถวบ้านเราก่อนจะพาลูกชายไปตัดกับหมอหนุ่ย เห็นว่ามีคนเลี้ยงกันเยอะน่ะแถวบ้านเราเสื้อผมเอา2ตัวเลยผมว่าน่าจะทำlogoเอาไว้ติดรถด้วยเวลาเห็นกันจะได้รู้ว่าพวกเดียวกันมีอะไรจะได้ดูแลช่วยเหลือกันผมคุยกับพี่เจ้าของร้านUltradogแล้วอยู่หมู่บ้านเดียวกัน พี่เค้าบอกว่าเคยเลี้ยงมาเหมือนกันขั้นเซียนเลยละมั้งน่าจะถ่ายทอดประสบการณ์และให้ความรู้กับพวกเราได้แต่ตอนนี้ดูเหมือนพี่เค้าจะเล่นของใหญ่น่ะหลังร้านได้ยินเสียงลั่นเลย นัดเมื่อไหร่อย่าลืมผมน่ะคับ 084-7114856 ยุ่นครับ
    ไฟล์แนบ
    116590253913.jpg 41K
  • นี่อีก 1 ท่านครับขออนณุญาติ copy มาวางครับ

หวัดดีคับ...ผมอยู่เเถวคลองหนึ่ง..อยากเจอเพื่อนๆเหมือนกันคับ...นัดเจอเเถวๆโลตัสเอาไหมอาทิตย์นี้เลยไหม..อิ..อิ...ลองชิมลางดูก่อน..ขำๆ
    เท่าที่ผมทราบมาเเถวคลองเลี้ยงกันเยอะทั้งขาเก่าขาใหม่
    ปล.ถ้าใครว่างหรือสนใจอยากพบปะพูดคุยกันเดี๋ยวผมเป็นสื่อกลางให้เอาปะ
    อ๊อดคับ 0817772711 โทรหาได้ 24 ชั่วโมงเลย ไม่มีปัญหา.....ลองโทรมาคุยกันคับ
    "ไม่ต้องกลัวถ้าอยากเจอกัน"
  • ตอนนี้ผมไม่มีโทรศัพท์ครับ...อาศัยดูหน้าบอร์ดแทน...คุณTBK ลูกน่ารักจัง...สวนเรื่องที่อยากจะมีการพบปะกันบ้าน..สาวนตัวผมไม่มีรถยนต์ก็เลยพอทำได้ในระแวกบ้าน..และผมจะคอยตั้งกระทู้เป็นระยะๆเพื่อกันลืม..ในคลองบ้านเราหมู่บ้านก็เยอะสนามในหมู่บ้านก็มีมากพอสมควรยังไงก็เริ่มจากเล็กๆไปก่อนและค่อยเพิ่มเติ่มไปเรื่อยๆ...หรือใครมีสถานที่ที่ดูเหมาะและไม่เดือดร้อนรอบข้างก็ลองถ่ายและลงรูปให้ดูประกอบกันหลายฝ่ายนะครับและยังไงใครมีรูปหล่อเท่ห์ลงให้ดูก็ดีครับเพื่อเดินชนกันจะได้ทักกันถูก........คุณอ๊อด..ถูกต้องครับ "ไม่ต้องกลัวถ้าอยากเจอกัน"....และ+ความจริงใจให้กันด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-3.jpg 61K
  • ผมและลูกๆครับ oscar ผู้, G_CELLเมีย, tractorผู้
    ไฟล์แนบ
    Photo 36.jpg 68K
    DSCF2557.jpg 30K
    DSCF27854.jpg 29K
    DSCF27792.jpg 28K
  • เสื้อสวยดี2ตัวจัดไป
    ไฟล์แนบ
    j32.jpg 74K
  • "ไม่ต้องกลัวถ้าอยากเจอกัน" หวัดดีคับเพื่อนๆผมอ๊อดเด็กปทุมคลอง 1 คับ
    พอดีผมเห็นข้อความที่เพื่อนๆพิมพ์ในกระทู้นี้ เห็นหลายท่านอยากพบปะ อยากเจอ กับคนที่ชื่นชอบอะไรที่คล้ายๆกันก็คือเจ้าพิทบูลนั้นเอง
    ตัวผมเองก็อยากทำให้เพื่อนๆได้เจอกันคับ.....ไม่ทราบว่าเพื่อนๆจะok.ไหม......ถ้าใคร ok.
    รบกวนช่วยตอบผมด้วย เเละบอกสถานที่ที่ท่านอยากให้ผมจัดมิ๊ดติ๊งเล็กๆได้เลยคับ.....ไม่ต้องกลัวไม่ต้องอายคับ..เพราะทุกคนมีความคิดคล้ายๆกันอยู่เเล้ว
    ปล.ส่วนตัวผมเองไม่มีรถ..แต่ผมอยากไปเเละอยากเจอเพื่อนๆเหมือนกัน.....ถ้าใคร ok.ทิ้งเบอร์...เเละเมล์ให้ผมด้วยนะคับ
    เเล้วผมจะติดต่อกลับทุกท่านเลย.......สุดท้ายนี้เดี๋ยวตอน 18.00น. ผมจะเข้ามาดูอีกครั้งคับ
    "มิ๊ดติ๊งpitbull-pathumจะไม่เกิด..ถ้าพวกเราไม่ร่วมใจกัน"
    ขอบคุณคับ.....vios-pitbull...081-777-2711....www.viosvta18@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    DSC04176.jpg 54K
  • อยู่ตรงข้ามอู่รถเมล์คลองสาม เอารูปตอนห้าปีที่แล้วมาลงพอไหวไหมครับ ตอนนี้มีสายกัด 1m โชว์ 1f nokoversize 0866233511
    ไฟล์แนบ
    2006_06100095_resize.JPG 46K
  • สายกัดครับ สายจามูก้า+ก็อตฟาเทอร์
    ไฟล์แนบ
    2006_06100061_resize.JPG 75K
  • ได้สถานที่แล้วบอกด้วยนะครับพี่อ๊อด
    ไฟล์แนบ
    k1.jpg 87K
    j13.jpg 92K
  • พี่มาร์ค ปักหมุดให้เลยพี่
  • ** สวยๆๆทั้งนั้นนะ ......งามๆๆๆๆๆๆ **
  • นัดเจอที่ไหนบอกเลยนะครับแฟนเรียนที่คลอง6 พอดี นัดเจอเพื่อนๆพี่ๆได้สบายครับอยากพี่เพื่อนเยอะๆครับ...หยกเข้าสาขาไรครับเนี่ย
  • ได้เวลารวมตัวแล้วครับบบบบบจัดมา รอๆ
  • รับทราบครับพี่อ๊อดที่ไหนเมื่อไหร่บอกมาได้เลยครับพี่ thanatmb@hotmail.com หรือพี่จะโทรมาบอกผมก็ได้เบอร์พี่ผมเมมไว้แล้ว24-25 ผมว่างทั้งวันถ้า26-27ผมว่างหลังบ่ายสามตามที่บอกครับพี่ ผมมีรถใครอยู่ใกล้ๆกันผมแวะรับให้เองพี่ ผมคลอง3หมุ่บ้านวรารักษ์ครับแบบเสื้อสวยดีครับผมเอาด้วยครับ**ในหมู่บ้านผมมีลานกว้างวิวดีร่มลื่นมีบึงกว้างๆด้วยครับต้นไม้เยอะแถมของกินเพียบแต่ต้องเสาร์อาทิตย์น่าขอใช้สถานที่ได้เพราะมันมีโรงเรียนอนุบาลถ้าวันธรรมดาคงไม่ได้เดี๋ยวผู้ปกครองเด็กตกใจ***ฝากพี่อ๊อดไว้อีกหนึ่งทางเลือกครับจะได้แวะชมสินค้าร้าน Ultradog ด้วยไง ขอบอกของเค้าดีๆมีคุณภาพทั้งนั้นเข้าไปรับรองไม่ผิดหวังครับ **บูลลี่แม๊กที่นี่ก็มีขายน่ะครับ**555ช่วยเชียร์ครับพี่คนหมู่บ้านเดียวกัน**
  • อีกนิดคับกำลังมันลอดูบอลอยู่ อิอิอิ สติ๊กเกอร์ logo ติดรถด้วยครับทำไปเลยน่าจะดีต่อไปอาจจะมีหมวกสวยๆที่มี logo เป็นเอกลักษ์ของเราเองไงครับ ตัวอย่างประมาณนี้ก็ได้ครับขออนุญาติ copy ครับ
    ไฟล์แนบ
    killermachine3.jpg 65K
  • หรือตามแบบเสื้อ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-3[1].jpg 61K
  • ขอบคุณ คุณ Kaday ครับ วันนี้ผมคุยกับคุณกบเค้าบอกเค้ารู้จักกับคุณKaday ด้วยลูกชายผมได้มาจากคุณกบครับเป็นหลานวันวันตอนนี้ตัดหูแล้วพรุ่งนี้หมอนัดตัดไหม5โมงเย็นว่างๆผ่านมาแวะเข้ามาทักทายกันที่บ้านได้เลยครับผมอยู่ซอย10/1โทรมาผมออกไปรับก็ได้ครับ 555 ขอโทษทีครับในรูปไม่ใช่ครับผม copy ของชาวบ้านมาเห็นมันคล้ายๆกันของผมจมูกแดงครับพอดีในเครื่องที่ทำงานไม่มีรูปลูกชายเลยอาศัยของชาวบ้านเค้าเห็นมันคล้ายกัน ลูกๆคุณน่ารักทั้งนั้นเลยเก่งจังเลี้ยงได้ตั้ง3ตัวผมตัวเดียว2อาทิตย์แรกที่เอามาไม่ได้หลับได้นอนเลยน้ำหนักลงไป2โลตอนนี้ก็ยังปล้ำกันอยู่ทุกวันผมเลี้ยงในบ้านไม่ได้ใส่กรงมันยึดชั้นล่างเป็นของมันหมดแล้วทุกอย่างห้ามแตะตัวผมลายไปทั้งตัวทั้งเขี้ยวทั้งเล็บหมา2เดือน10วันกำลังมันส์เลย แต่ผมก็มีความสุขเวลานอนกอดกันเดี๋ยวนี้นั่งทำงานเปิดwebดูรูปหมาทั้งวันงานการไม่เป็นอันทำแล้ว เชิญนะครับผ่านมาเข้ามาได้เลยยินดีต้อนรับครับ **ผมฝากดู logo แบบประมาณนี้อีกอันครับผมว่าทำติ๊กเกอร์ติดรถหรือปักบนหมวก gap หล่อโครตๆ**
    ไฟล์แนบ
    Harley-rednose-2-1-1[1]32.jpg 31K
  • เสื้อลายสวยดีคับถ้าทําจัดมาให้ผมด้วย2ตัวคับ

โลโก้ติดรถด้วยเจ้งดีคับจัดไป

พี่อ๊อดได้ที่เมื่อไรอย่าลืมโทรหาผมนะ555555

ว่างๆเดี่ยวเข้าไปหาคับพี่อ๊อด
  • เสื้อเสดมะไหร่ผมเอาด้วยนะครับ....อ้นครับ 083-2647597
    ถ้ารวมตัวบอกด้วยนะครับอยากไปๆ..mc_kingkong@windowslivรบกวนเพื่อนๆพี่ๆแอดมาด้วยนะคร้าบบบ
  • :m109:สวัสดีครับพี่น้อง สาวก พิทบบลู
    ขอสมัครสมาชิก พิทบลูด้วยคนครับ แต่ยังไม่มีพิทบลูเลยครับกำลังศึกษาหามาเลี้ยงอยู่ครับ
    จัดมิตติ้งเมื่อไรบอกด้วยเด้อ เสื้อสวยมากๆๆ ผมเอาด้วยขอตัวใหญ่ๆๆหน่อยน่ะครับ
    ยังไงเมล์มาบอกด้วยเด้อ humbig69@hotmail.com
    ผมอยู่คลอง 7 ธัญบุรี ครับ
  • เปิดอ่านในกระทู้ เห็นมีกลุ่มปทุม - รังสิตเก่าอยู่ 1 คนแล้ว:015:
    คุณอนาคินนี้ก็ราชมงคลคลองหกนี่ครับถ้าจำไม่ผิด:013:
  • ** คร๊าบๆๆๆ แต่ผมจบมานานแหละนะ ตอนนี้คลอง6ให้ น้องหยกดูแลแทนเลยนะ 55555

ยังไงอาจจะมีรวมกานเร็วๆๆนี้ถ้ามีโอกาศเหมาะๆๆนะคร๊าบๆๆๆๆๆ

หยกเดียวว่างๆๆพี่จะแวะไปหาพี่โจ ไปวันไหนจะโทรบอกละกานนะ
  • :o008:อ่านะ ผมก็เพิ่งจบ มิตติ้งที่คลองหกแล้วมาก็ทำไม่ดีเท่าไหร่ มีแต่ที่ทางให้มัดหมาเฉยๆ ไม่มี เอ็นเตอร์เทน อะไรๆเลย:o014:

ให้ น้องๆรุ่นใหม่เข้ามาแทนเถอะ เอิ๊กๆๆ ว่าแต่พี่คิน มีเบอร์พี่โจ รึเปล่าเพราะช่วงก่อนหน้านี้โทรศัพท์เสีย:o031:

ไม่รู้แกโทรเข้ามาหาหยกบ้างหรือเปล่า อีกท่านหนึ่งที่มีอุปการะคุณกับผมมาในตอนแรกเริ่มเข้ามิตติ้งก็คือ พี่เจี๊ยบ คลอง7:o030:

นานๆแกเข้าบอร์ดที ช่วงนี้ไม่ได้เข้าเลยมั้ง นี่ว่าจะหาเวลาไปหาแกบ้างนะนี่ แต่ไม่ว่างเลย :o033:ช่วงนี้เพิ่งจบแถมยังต้องรีบหางานอีก

บ้านเช่าก็จะคืนเค้าก็ว่าจะเอาหมาไปอยู่บ้านซักพัก แล้วได้งานเข้าที่เข้าทางก็ค่อยกลับมาใหม่:o009:

ถ้ายังไงวันเสาร์อาทิตย์นี้ ถ้าผมว่างผมไปแน่ครับ แต่ยังไม่รับปากเด้อ เพราะภาระกิจรัดตัว:o042:
  • หยก ก๊าบบบบบบบ

เปลี่ยนใจ เอามาเลี้ยงบ้านป้าพรได้น๊า

สองแสบ มัน ชอบเล่น

ป้าพร อยู่คองสาม 55555555+ แต่คลองสามวาน๊า

เวลาไปโรงปุ๋ย ผ่านคลองเจ็ด คลองหก ไปเข้ามอเตอร์เวย์ พอได้เป่า เอิ๊กกกกกก
    ไฟล์แนบ
    reddiamond4.JPG 26K
    ในรถ5.JPG 31K
    ซบ4.JPG 33K
    ซบ14.JPG 31K
    ซบ23.JPG 28K
  • วัดดีคับ ผมอยู่รัตนโกสินทร์ จัดกันเมื่อไรส่งmail. มาบอกด้วยนะคับ red_rabbit01@hotmail.com
  • 200ปี ซอยไรคับ ผมอยู่แถวนั้นคับ55555บอกด้วย
  • 555+ ไม่รบกวนดีกว่าครับ ป้าพร เพราะว่ามันอาจจะต้องใช้เวลาซักพักใหญ่ๆเลยล่ะกว่าจะเข้าที่

เรื่องราวช่วงนี้มันหลายอย่าง เราก็ต้องจัดการให้มันเรียบร้อยเสียก่อน ถ้าพร้อมแล้วก็กลับมาอยู่กันใหม่

เราเป็นผู้นำอ่ะครับป้า เราก็ต้องทำให้ทุกอย่างที่เรารับผิดชอบอยู่ให้ดี ถ้าไม่ดีก็ต้องเสียน้อยที่สุด เหอะๆ

ต่อไปต้องคิดเยอะๆซะแล้ว 555+
  • หวัดดีคับพี่ๆเพื่อน..ผมอ๊อดคับ...วันนี้ผมจะมาบอกเรื่องมิ้ตติ๊งเล็กๆที่จะเกิดขึ้น...
    ....วันเสาร์ที่ 3 กรกฏาคม 2553ตั้งเเต่....15.00น.เป็นต้นไป พอดีเมื่อคืนผมไปดูสถานที่จัดงานที่หมู่บ้านคลอง3หมู่บ้านวรารักษ์มาคับ
    โดยพี่ยุ่น..เป็นคนเเนะนำมาสถานที่สุดยอดมากคับอยากให้เพื่อนๆได้เห็นคับ....พอดีเป็นตอนกลางคืนถ่ายรูปออกมาไม่ชัดเท่าไร
    ทั้งนี้ทั้งนั้น..เรื่องรายละเอียดต่างๆเดี๋ยววันจันทร์ผมจะตั้งกระทู้เพื่อเรียนเชิญเพื่อนๆพี่ๆที่อยู่จังหวัดใกล้เคียงให้ทราบอีกทีนึง..พร้อมกับรูปภาพสถานที่จัดงานเเละเเผนที่คับ
    สำหรับใครที่มีความคิดสร้างสัน...อยากจะเเนะนำหรือเสนอเรื่องอะไร..ไม่ว่าจะเป็นเรื่องโลโก้.เรื่องเสื้อ..เรื่องสติกเกอร์ติดรถหรือเรื่องอื่นๆเเนะนำมาได้คับ....อย่างโลโก้ของคุณkaday ก็ใช้ได้เลยนะคับ..เเต่ผมอยากให้ทุกคนมีส่วนร่วมคับไหนๆเราก็จะเป็นทีมเดียวกันเเล้ว
    "ทุกอย่างจะไม่สำเร็จถ้าพวกเราไม่ช่วยกันนะคับ"ปล.เสาร์นี้ผมจะไปถ่ายรูปสถานที่จริงเเล้วก็จะไปเคลียกับเจ้าของพื้นที่กับพี่ยุ่นคับถ้าใครสะดวกไปเจอกันก็ได้นะคับเวลาประมาณ 15.00น.
    สุดท้ายนี้ขอบคุณมากคับ..ที่อ่านจนจบ ....กระผมว่าคงได้รับความร่วมมือจากพี่ๆน้องๆเป็นอย่างดี....vios-pitbull..081-777-2711
  • สุดยอดครับ....ผลตอบรับที่เกินความตั้งใจ...แต่จะให้ดีต้องทำให้เกิดเสียก่อน..ถ้าใครเข้ามาทางสายคลอง3 ด้านภัสสร4 ผมอยู่พฤกษา 11 ที่บ้านจะมีพี่อีกคนที่จะแวะมาบ้างคือพี่วัตร..ถ้าชื่อผิดก็ขอโทษด้วยนะครับ..พี่เขามาหาแม่ซึ่งอยู่หมู่บ้านเดียวกันมาทั้งครอบครัวเลย พี่ที่เป็นทหารอากาศ..งง..ยังไงถ้าพี่เข้ามาอ่านก็ลองติดตามและมาแวะเวียนนะพี่ แต่ตอนนี้โทรศัพท์ผมอยู่กับแฟนยังไงก็โทรไปได้ครัยบอกหาเอก และฝากชื่อไว้ครับ...มาต่อกันจากที่คุณอ๊อดได้ไปดูสถานที่มา..ในหมู่บ้านวรารักษ์พื้นที่ใช้ได้ครับด้านในก็มีสนาบอลฟุตซอล...และขอบคุณคุณยุ่นมากครับที่ช่วยกันทำไม่ให้มันดูเลือนลอย..ให้เป็นจริงจนได้...ส่วนเรื่องโลโก้..ยิ่งมีหลายๆความคิดมาร่วมกันก็เป็นสิ่งที่ดี....เราไม่มีการคิดเล็กคิดน้อยกัน...ลองทำกันออกมาและลงมาแชร์ความคิดกันนะครับ..ส่วนเรื่องเสื้อผมคิดว่าถ้าเป็นการทำในส่วนของกลุ่มใครรู้เรื่องราคาเสื้อ...การพิมพ์หรือการปัก....ลองเสนอมาได้ครับจะได้รู้ต้นทุนในการทำแต่ละตัวเพื่อให้พอดีกับจำนวนเพราะในการทำไม่ได้ทำเพื่อขายเพราะถ้ามีข้อมูลในด้านจำนวนและราคาจึงจะได้ทำออกมา และในรูปแบบของลายลองเสอรูปแบบออกมานอกเหนือจากที่ผมทำไว้ และจะได้ทำออกมาหลายแบบ และลงคะแนนเลือกกัน.....และวันเสาร์ที่ 3 ก.ค.53 ผมดันทำงานกว่าจะถึงบ้านก็เกือบทุ่ม...สงสัยอดแน่ๆ...แต่ถ้าผมมาทันอาจจะเอาแบบเสื้อ โลโก้มาให้ดูกันก่อนว่ายังไง ติชมกันได้....สุดท้ายผมดีใจว่าสิ่งที่ผมลองคิดที่จะให้เกิด...ซึ่งเกิดจากความเหงา..จะเกิดขึ้น:m113::m075::m001:
  • อีกที
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2.jpg 102K
  • รว่มด้วยช่วยกันครับจะได้เกิดกลุ่มนี้ขึ้นมาจริงๆซะที...สรุปว่าวันพรุ่งนี้พวกพี่ไปดูสถานที่ก่อนใช่ปะครับ...งั้นอ้น จะได้เร่งทำงานส่งจารย์ก่อน...มีไรเมลมาบอกด้วยนะครับหรือโทรมาก็ได้ครับ...ไว้เจอกันครับพี่อ๊อดและพี่ๆเพื่อนทุกคนครับ

ผมชื่อ อ้นนะครับ
    อายุ22คับ
    เรียนที่ ม.ศรีปทุม
    จร้าาา...ปล.เสื้อสวยมากอยากได้อย่างไว้เอาไว้ใส่555+ รอครับสู้ๆๆ