ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลเลือดรถไถคะ..!!!
  • รถไถสบายดีแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4272.JPG 59K
    DSCN4271.JPG 75K
  • เมื่อวานไปฟังผลเลือดมาแล้วคะ ร่างกายรถไถแข็งแรงดี ผลเลือดออกมา ไม่พบเชื้อไวรัสหัดคะ สาเหตุของการชักเกิดจากความผิดปกติของสมอง ตอนนี้เฝ้าดูอาการ ถ้าชักอีกรอบ ก็ต้องสแกนสมอง ว่าความผิดปกติอยู่ตรงใหน แต่ถ้าไม่อยากรอ ก็สแกนตรวจเลยก็ได้ แต่ไม่น่าจะเกิดจากการที่เขาตาเหล่ เพราะเขายังเด็ก ต้องรอดูตอนโตอีกครั้งตาน่าจะหาย หลังจากการให้ยากันชักและหยุดให้ยาไป 1 อาทิตย์ ยังไม่มีอาการชัก หมอบอว่าน่าจะ ok แล้ว และหนูก็สังเกตุอาการดูก็ไม่มีความผิดปกติจากสมองเขาเลย เรียกเขาก็รู้เรื่องทุกอย่าง ดุเขาก็รู้เรื่อง อาการร่าเริง ก็เป็นปกติทุกอย่าง ซนเหมือนเดิม สรุปว่ารถไถ ผลจขีดและระยะอันตรายแล้วคร่า......
  • ดีใจด้วยครับ

แล้วมันจะความจำเสื่อมไหมครับ ดูแลมันให้ดีๆนะครับ

ขอให้มีความสุขครับ น้องรถไถ
  • ความจำเขาดีเลิศคะ เพราะถ้าหนูเดินผ่านกรง กับคนอื่นเดินผ่าน พฤติกรรมต่างกันโดยสินเชิงคะ ถ้าหนูเดินผ่าน มันจะเรียกร้องความสนใจสุดฤทธิ์คะ ทำยังไงก็ได้ให้หนูหันมามองแล้วอุ้มออกมาเล่น แต่ถ้าเป็นคนอื่น เจ้าตัวแซบมันจะนอนไม่สนใจได้แต่มองแล้วก็ล่มลงนอนเหมือนเดิม ความสตอของมันนะสุดๆๆคะ
  • ดีใจด้วยที่สุดที่มันไม่เป็นหัดนะครับ

ขอให้แข้งแรงขึ้นครับ
  • :004:ยินดีด้วยครับ มีความสุขมากๆนะรถไถ:004:
  • เจ้ารถไถโชคดีจัง มีเจ้านายดี ใส่ใจดี ขอให้แข็งแรงทั้งนายทั้งหมานะครับ
  • โชคดีของรถไถ กับความสุขของคุณยุ้ย
  • คุณยุ้ยสบายใจได้แล้วนะคับ นับว่าโชคดีมาก ที่ผลเลือดออกมาแบบนี้

แล้วว่างๆจะเข้าไปเยี่ยมรถไถนะคับ
  • ดีใจด้วยครับ :015::015:
  • ดีๆ ได้อ่านแล้ว ก็มีกำลังใจ
    เห็นคนรักหมาแบบนี้น่าชื่นชมครับ

หายไวๆ รถไถ
  • เป็นกำลังใจให้ครับ
  • ดีใจด้วยนะค่ะ:005:
  • รบกวนทุกท่านช่วยดูให้หนูหน่อยได้มัยคะ
    ว่าเจ้ารถไถตาเหล่หรือป่าว
    แล้วโตขึ้นจะหายมัย
  • รถไถน่ารักจัง...เลี้ยงเค้าให้ดีน่ะค่ะ...รักให้มากๆไม่ว่าจะเป็นยังไงสวยรึไม่สวยแข็งแรงรึไม่แข็งแรง..แต่เราก็รัก

หายไวไวน๊ารถไถ
  • ถูกคับ ถือว่าโชคดี ที่ได้นายดีแถมงานทั้งใบหน้าและน้ำใจ นับถือคับ
  • ดีใจด้วยค่ะที่ไม่เป็นอะไรแล้ว
  • ดีใจด้วยคับ

:)
  • 555 เหมือนของผมเลย
  • คุณ airbus คะ ที่บอกว่าเหมือนเนี่ย คือตาเหล่เหมือนกันใช่มัย ขอดูหน่อยคะ อัฟรูปให้ดูด้วยนะคะ
  • หมาตาเหล่ แต่เจ้าของตาหวาน พอให้อภัยได้ครับ ก๊ากกๆๆๆๆๆ
  • :006::006:
    ขอบคุณที่ชม (หรือป่าว)