ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความรู้หน่อยครับ
  • อยากทาบว่าลูกสุนัขตัวที่เฟิสมีลักษณะอย่างไร
  • ก็มองดูแล้วสวยลักษณะ ดูดีที่สุดในคอก

แต่โตมาอาจไม่สวยเหมือนตอนเด็กๆ อิอิ มีเยอะครับ

บางตัวเป็นหมื่นๆ โตมา อาจไม่สวยตามราคาก็เป็นได้

ตัวเป็นพัน อาจสวยลักษณะ ดีกว่าตัวหลาย หมื่นก็มี อย่าไปซีเรียส

เลี้ยงแล้วเอาใจใส่ให้มากๆก็พอ
  • ขอบคุณน้าผีมากๆครับ
  • :045:ผีกวนตีนชอบด่าและตำหนิหมา
  • เวลาไปเลือกเค้า ดูว่าตัวไหนที่ถูกชะตากับเราก้อเอาตัวนั้นล่ะคับ แจ่มเสมอ