ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออธิบายหน่อย ถึงไอ้อ๊อดสวนหลวง ร.9
  • ไอ้เหี้ยอ๊อด ไอ้ผู้ใหญ่ส้นตีน ไอ้ลูกกระหรี่
  • ไอ้เหี้ยต้อง หน้าส้นตีน มึงพารเค้าไปทั่วไอ้ลาว เปลรี่ยนประเด็น
    1. ว่าพ่อหมาเค้า
    2. ใครที่ด่ามึงหาว่าเป็น aod เป็นพวกเดียวกัน
    3. มาว่าเรื่องค่าตัวพ่อหมา
    4. มาเอาเรื่องใบเพดมามั่ว
    5. เอาเรื่องผู้หญิงมาด่า เลวระยำจริงๆ ไอ้เหี้ยลูกมึงแอบมาเกิดหรือไงวะถึงไม่มีคนรู้ว่ามึงมีลูก เพื่อนมึงรู้ไม่กี่คน ก็อย่างว่าละสันดารขี้โกงอย่างมึงไม่มีคนคบหรอก ไอ้หน้าตัวเมียด่าได้กับผู้ ญ

เรื่องที่หมาท้องบอกไม่ท้อง หมาคลอดต้องให้ aod เค้าโทรไปถาม เรื่องที่มึงบอกลูกหมามีคนอุ้มไปแล้วทำมัยมึงยังเอามาขาย ไอ้หน้าด้านสันดารหมา
    ไอ้หน้าด้านสันดารหมา
  • กูว่าไอ้ต้องนครปฐมมึงเลิกเลี้ยงหมาเถอวะ เอาผ้าถุงเมียมึงมานุ่งแทนด้วยนะ
  • คนขี้โกงอย่างไอ้ต้องก็ต้องเป็นผู้ร้าย! อะถูกแล้ว ไอ้ต้องมรึงรู้ตัวด้วยหรือวะ
    เห็นแถได้ตั้งนาน เค้าบอกให้เลิกแดกหญ้าตั้งนานก็ไม่เชื่อ
  • คุณคิดว่ามีแต่ /aod/ กับผู้หญิงคนนั้นที่รู้ว่าคุณมีลูกหรือไง คุณนี้มันสติปัญญาน้อยจริงๆ
    ก่อนหน้านี้คุณก็มีลูกหมาคอกนี้ขาย http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15804
    คนที่ไปซื้อหมาคุณไม่มีใครรู้หรือไง หรือคุณเอาลูกไปซ่อนไว้ไม่ให้ใครรู้ นี้ผมแค่ยกตัวอย่างนะ
    ผมว่าคนที่ไม่ชอบนิสัยคุณมีเยอะนะ ถามจริงๆคุณอายุเท่าไหร่แล้วความคิดคุณนี่เหมือนเด็ก 17-18 เลย หรืออายุคุณมากกว่านี้

เรื่องของเรื่องคุณออกแนวขี้โกง คุณจะเบนประเด็นทำไม

ตามอ่านมานาน
  • ไอ้เหี้ยเลิกเลี้ยงหมาเถอะ สังคมเค้าจะได้สูงขื้น
  • ผมก็ว่างั้นละครับ นิสัยแย่แบบนี้
  • ไอ้อ๊อดๆหน้าด้าน
  • แปลกใจ ปกติไอ้อ๊อดเวลามันลงรับผสมพันธุ์หมามันจะโดนด่าตลอด เช่น ทำไมลงแต่รูปเดิมๆ ทำไมลงบ่อยจัง ทำไมไม่ถ่ายรูปหน้าตรงบ้าง แม่งก็ตอบแบบกวนตีน แต่ตอนนี้มีแต่คนมาช่วยรุมด่าน้องคนนี้กันใหญ่ งง? สงสัยไอ้อ๊อดจะแปลงร่างเป็นผี
  • ก่อนอืนขออนุญาติเจ้าของเวบด้วย ขอแทนตวเองว่าน้องค่ะ ได้อ่านดูแล้ว พอจะรู้ว่าเค้าทะเลาะกันเรื่องอะไร น้องเป็นคนที่ไปดูหมากะคุณอ๊อดและเป็นคนที่โดนพาดพิง และรุ้จักกับแม่คุณอ๊อด เค้าเป็นคนทีดี ธรรมะ ธรรโมด้วย คุณด่ากัน ไม่น่าเอาเค้ามาเกี๋ยว ทุกคนก็เกิดมาจากท้องแม่ทั้งนั้น ไม่ใช่หรอ ไม่น่าด่าคำนี้เลย หัดใชสมองคิดบ้างนะ ระวังขี้กากจะกินหัว แล้วที่ไปน่ะ ไปดูหมา ไม่ได้ไปดูว่า ญาตติโก โหติกา คุณมีกี่คน มันเป็นเรื่องของคุณ
    ไปเพราะอยากได้หมา ไม่ได้ไปเพื่อให้ไคมาด่า ทำตัวให้มีการศึกษาหน่อย อย่าทำตัวต่ำ(อีกอย่างอย่ามายุงกะกู เพราะกูไม่ได้อยากยุ่งกะมึงเลย ขอบคุณค่ะเจ้าของเวบ)
  • เหอๆ

เจ้าของกระทู้โดนด่าอย่างเดียวเลย ทำไมผีแต่ละตัวที่มาด่าเจ้าของกระทู้ นี่รู้เรื่องดีจังเลยอ่ะ แปลกจัง

เก่งจังเลยนะ รู้เรื่องเกือบทุกอย่างเลย เหอๆ แปลกจิงๆ เลย
  • คนเห็นแก่เงินตัวจิงไอ้ต้องกุ้ยข้างถนนนครปฐม ลุงแฟนมันแท้ๆยังเก็บค่ามัดจำ 2,000 ฮ่าๆๆๆ เค้าไปเอาหมาวันเสาร์ แม่งลงขายหมาวันเสาร์อ้างลุงฝากขาย 555 ลุงแฟนมึงนี่ก็จิงๆเลย ผัวหลานสาวตัวเองแท้ๆ ยังหาผลกำไรอีก
  • คุณผีครับ เค้าลำดับเรื่องราวมาเป็นตัวหนังสือขนาดนี้ คุณอ่านไม่เค้าใจ สมควรแล้วครับ จงกินหญ้าต่อไป
  • ทำไมจะไม่รู้เรื่องล่ะเค้าเล่าเรื่องมาซะขนาดนั้น ใครอ่านเค้าก็รู้หมดแหละ มีแต่คนโง่เท่านั้นหละที่ไม่รู้
  • ไม่ให้เจ้าของกระทู้โดนอย่างเดียวได้ไงละ แถแบบนี้ ยิ่งแถยิ่งถลอก
  • อย่าให้กูเห็นอีกนะว่ามึงเอาพ่อหมามาลงโฆษณาอีก ไอ้อ๊อดๆ ปัญหามันอยู่ที่ตัวมึงโลภ กูเห็นลงโฆษณาบ่อยมากๆ ถ้ามึงไม่เห็นแก่ได้ ปัญหาก็คงไม่เกิด ผสมครั้งนี้ไม่ได้เงิน ขอแบ่งลูกหมาก็ยังดีเพื่อจะเอาไว้ขาย ก็เพื่อเงินอีกนั่นหละ น้องเค้าไม่มีเงินก็ยังให้เค้าผสม ก็เพราะความโลภของมึงอีกนั่นแหละ ขนาดค่าผสมไม่กี่พันเค้ายังไม่มีปัญญา แล้วมึงไม่คิดบ้างเหรอว่าน้องเค้าจะมีปํญญาเลี้ยงลูกหมามั้ย สรูปก็ผิดทั้งคู่ คิดอะไรกันตื้นๆ โดยเฉพาะคนที่มีวุฒิภาวะมากกว่า " ไอ้อ๊อด"
  • คุณอ๊อดนี่ก็ใช่ย่อย เล่นละครเก่งจริงๆ เดี๋ยวเป็นคนโน้นเดี๋ยวเป็นคนนี้ มีสองเพศ ไม่มีใครเค้าเชื่อคุณหรอกครับว่าคุณไม่ได้ปลอมมาเป็นผีมาเชียร์ตัวเอง ผิดก็ยอมรับเถอะครับอย่าทำตัวแบบนี้มันไม่ดีนะเดี๋ยวตีตายเลย! ดูยังไงๆก็รู้ว่าพิมพ์เอง
  • ความลับไม่มีในโลก.....

ติดตามต่อไปเดี๋ยวก็รู้ว่าใครผิด

เเล้าเราชาวพิตบลูโซนจะได้รู้ว่า..

ใครคือพระเอก..ใครคือผู้ร้้าย
  • เมื่อไหร่จะจบ ไม่ต้องไปว่าคุณอ๊อดเค้าปลอมเป็นผู้ญิงหรอก น้องไม่ได้เข้าข้างไค
    มีเรื่องที่ค้างใจ หรือไม่พอใจอะไร โทรมาได้นะคะ 080-7205081
    ปล.คนที่ไปดูลูกหมา
  • น้องข้างบนไปเรียนเขียนภาษาไทยให้ถูกก่อนดีมั้ยครับ การเรียนรู้ไม่มีวันสายนะครับ ไม่ต้องอาย เรียน ก.ศ.น ก็ได้ ไม่มีใครแก่เกินเรียน ( ทีด่าเค้าหล่ะพิมพ์เก่งจัง )
  • ไค......ไค.......ไคโร ( cairo ) สงสัยน้องผู้หญิงเค้าจะเป็นสาย cairo แน่ๆเลย
  • คำว่า สาย หมายถึงสายพันธุ์ รึเปล่า ถ้าหมายความเช่นนั้น ก็แสดงว่าพี่ต้อง..เป็นพวกสาย cairo แน่ๆเลย พี่ถึงได้รู้จักมันดีขนาดนี้ (บังเอิญ พ่อกับแม่เป็นคนค่ะ ไม่ได้เป็นหมา)
    มันเป็นสายพันธุ์ของหมารึเปล่าเอ่ย อันนี้น้องไม่ทราบจริงๆ หรือ ถ้ามีคำอธิบายที่แน่ชัดก็บอกด้วยนะ จะได้เก็บไว้เป็นความรู้เบื้องต้น ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล.มีเวลาอ่านได้ทั้งวัน
  • ผมไม่ใช่ต้องครับ ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย แต่ลองสังเกตุพฤติกรรมลักษณะการตอบกระทู้ของทาง /aod/แล้วมันดูแปลกๆก็เท่านั้นเองครับ มันน่าจะมาจากคนๆเดียวกัน แต่อีกฝ่ายมีแต่คนซ้ำเติม ทั้งๆที่ก็บกพร่องทั้งคู่ ถ้าน้องเป็นผู้หญิงคนนั้นจริงๆ ผมก็ขอโทษด้วยละกัน ผมไม่ใช่ต้องแน่นอนครับ
  • กูว่าเป็นมึงนะแหละไอ้ต้องหน้าด้าน
  • ควายครับ.......
    ไม่มีเหตุผลอื่น พวกมึงก็รู้จักกันดีอยู่แล้ว ไปชกปากกันเลยไป
    เขาไม่ได้มีกระทู้ไว้ให้ทะเลาะกัน หัดมีวัฒนธรรมกันบ้าง