ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่ นอกเรื่อง นิดนึงนะค๊าบ
  • พี่ๆท่านใดมีเว็ปขายรถ มอเตอร์ไซค์ yamaha sr 400 บ้าง คือผมต้องการครับ

หรือพี่ๆท่านใดจะขาย ลงรูปพร้อมราคาได้เลยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตามรูปครับ สเป็ค
    ไฟล์แนบ
    00224_0[1].jpg 41K
  • ชอบครับ
  • ชอบเหมือนกัน
  • ราคา 58000-65000
    อยุ่เชียงใหม่
  • http://www.mocyc.com/store/search.php?q=sr400&category=&Submit.x=0&Submit.y=0&MM_submit=1
  • ไอ้รถ เสียงดังๆนี่น่ะรึ เวลามันเข้าซอยบ้านผมแล้ว มาจอดรอเพื่อนมันที่หน้าบ้านอ่ะ

ไอ้เข้ามาเราไม่ว่าหรอกเพราะมีธุระ แต่แมร่งเสือกไม่ดับเครื่อง รอเป็นนาที อยากจะด่า

ไอ้ควายยยยย มึงเกรงใจชาวบ้านเค้าหน่อยได้มั้ย นี่มันดึกขนาดไหนแล้วววววว
  • 555555นานๆเห็นหยกโมโหที
  • เสียงเบา ๆ มันก็มีครับตาหยก
    แต่ส่วนใหญ่มันเสียงดังจริง ๆ หล่ะ 555
  • เอ๊ยยยยย..!!!! อันนี้ผมเล่าให้ฟังเด้ออ ไม่ได้ว่าพวกพี่ท่านทั้งหลาย

พอดีที่ คลองหก อ่ะมันขี่กันเยอะและมีประสบการณ์จริงเลยเล่าสู่กันฟังนะคร้าบบ
  • 555+ ท่านหยกกริ้ว