ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฮาตรึ่ม แต่ไม่ควรเรียนแบบนะครับบบบ
  • ลองดูไปเรืีอยๆนะครับ

ฮาตรึ่มครับ... ต้องยกนิ้วให้กับความอยากเมาของพี่แก

แค่เดินก็ลำบาก แต่ นั่งแล้วลุกไม่ขึ้นนี้สิ

เอาไ้ว้ดูขำๆ คลายเครียดกับเพลง classical แต่ไม่ควรเรียนแบบนะครับบบบ :m005:

ผมก็คนหนึ่งที่ชอบดื่มเป็นประจำ แต่ ดู clip นี้ทีไหร ยิ้มตลอด

หวังว่าคงจะทำให้บางท่านยิ้มมั่งนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=4jvtHzgl6GE
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใจเย็นๆๆ
  • จิตใจพี่แก สุดยอด
    ไม่ว่าล้มกี่ครั้ง มือแทบไม่ปล่อยเบียร์เลย
    เห็นเบียร์หลุดมือแค่ครั้งเดียว
  • ดูแล้วขำมาก คิดถึงตัวเองตอนเมา คลานต่ำราวกับเป็นทหารหน่วยจู่โจม เดินไม่ได้ คลานหาท่ออ้วก
  • :o003::o003::o003::o065:
  • ขำมากๆคับ
  • กินอะไรไปอ่ะถึงได้ขนาดนี้
  • ขนาดนั้น แล้วจะกินอีก
  • เมาบวกปอริโอเปล่าวะนั่น
  • 555+++ ดูเมื่อไหร่ก้อฮาเมื่อนั้นจริงๆ

หุหุหุ
  • แน้นนนนนนนนนนนนน.........จิงน้าหลวงนี่
  • มาวววววววว
    อยากกินเหล้าต่อ:027:
  • เวง น้ำตากรูไหลเรย กรรมจริงๆเชียว 5 5 5 เคยเหมือนกันแต่มันไม่ถึงขนาดนี้คับ
  • อุตส่าห์ลุกขึ้นมาได้แล้วเชียว ....