ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เริ่มเป็นหนุ่มแล้วครับ
  • ชิโร่ 9 เดือนแล้วช่วยติชมด้วยนะครับพี่ ๆ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ44.jpg 94K
  • เปิดมาตกใจเลย55+
    หล่อเข้ม..แบรน เนมหมาแดง55+
  • ปรับรูปลดลงแล้วได้เต็มที่เท่านี้ครับ ไม่เก่งเท่าไหร่เพราะไฟล์มันใหญ่มาก ดูแบบเต็ม..เต็มไปเลยครับพี่
  • อีกท่าครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ092.jpg 66K
  • เยี่ยมไปเลยลูกเพ่ หน้าโหดได้ใจ ^^
  • สวยครับ ชอบหน้าตาเขาจัง

ลูกใคร คอกไหนครับ

ขออนุญาติจขกท.ช่วยปรับภาพเพื่อสะดวกชมครับ
    ไฟล์แนบ
    1120.jpg 13K
    2212.jpg 13K
  • หมาแดงนี่มองยังไงก็ ไม่เบื่อ:005: สวยจังคับลูกใครน้อ.....:033:
  • หมามองก็งั้นๆอะครับ...

แค่มันสวย
    แค่มันหล่อ
    แค่ดูดี
    แค่อยากได้ด้วย 5555+

จะชมต่อไปนะคร้าบบบบ เอากล้ามได้แล้วววบึ๊กๆแบบเจ้าอันปังเลยงับ
  • ชิโร่ตัวผู้ อยู่ทุ่งสง นครศรีฯ ซื้อจากพี่โค้กอุดรลูกเจ้าฮันเตอร์ 9 เดือนแล้วตอนนี้น้ำหนักเค้าเกือบ 40 ได้แล้วครับสวยเพราะ F1 แท้ๆครับพี่น้อง
  • อ้าว...ลูกฮันเตอร์เองเหรอ....โอ้ว สงสัยพี่น้องกัน นี่ก็ลูกฮันเตอร์+นี่น่า คับ 8เดือน รูปตอน 6เดือนครึ่งคับ ตัวเมีย:006::006::013::013::013::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    ฮันนี่10พค.jpg 81K
  • ชีโร่เป็นลูกฮันเตอร์+ยูริ ครับ
  • ชอบก็สอยมาอีกสักตัวครับ
    คุณ Indyunzenzer
  • กำลังหาอยู่พอดี
    ไฟล์แนบ
    121020091601.jpg 28K
  • อย่างหนาตราช้าง...
  • พี่น้อง คลอกเดียวกับ ชิโร่ ตัวเมียเล็ดสุดในคอก ตอน 8เดือน อยู่ ตาก
    ส่วนตัวจมูกขาว ตัวใหญ่สุด
    ตัวด้านขวา สีเข็ม ๆตอนนี้ยังไม่เห็น อยากเห็นตัว นี้แหละ ว่า เป็นยังไง เพราะกะจะเก็บเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    Photo-0003.jpg 63K
  • สวยคับ ของผมกาก้าเพิ่งไปประกวดที่หาดใหญ่มาคับ

ที่จิงน่าจะพามันไปด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    Picture%20061.jpg 97K