ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยู่บ้านรักษาตับหรือว่าเก็บแรงไว้ไปมาฟฟฟที่หาดใหญ่กันแน่ค๊าพี่บิว 555+
  • แหม...น้องเตยไม่จำเป็นต้อง หาดใหญ่ หรอกครับเพราะบ้านพี่มันมา มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ กันทู๊กกกกวัน..!!!
  • แหม๋ มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ กันใหญ่เรยนะตัวเทอ:m057:
    ไฟล์แนบ
    SNC00062.jpg 67K
  • ทางนี้ เมื่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    33994_405097994234_809574234_4056891_6337905_n.jpg 81K
  • แต่งตัวเนียนๆ ทำหน้านอยๆ................??
    แล้วไงต่อจ๊ะ Varabee B.B Rifle Tiger Mask
    ไฟล์แนบ
    uomotigre.jpg 54K
  • เฮ้ยยยยยยยยย...!!! นี่ B.B หน้ากากเสือของจริง
    ลงทุนแต่งซะเหมือนเปรี๊ยบเลยวุ๊ย.....55555+
    ไฟล์แนบ
    vzp1uI133664-01.jpg 2K
  • หลังบอลโลก จะเข้าไปแมฟ ด้วยคน ช่วงนี้เช็คดวงอยู่ 5555
  • เช่นเดียวกันครับท่านยุธ
  • ไม่เห็นหน้าเลยนะพี่ยุทธเมื่อไหร่จะมามาฟฟฟฟฟฟด้วยกันล่ะพี่

พี่บิววันนี้ว่างัยพี่.....ขอเสียงหน่อยค้าบบบบบบบบ
  • อยากมาฟฟฟฟฟฟฟฟฟมากเลย รออยู่ครับพี่ๆ...555555+
  • พี่บิว..พรุ่งนี้เช้าเตรียมหุงข้าวรอเลยนะพี่ น้องจะหิวของอร่อยไปเยือนพร้อมเดอะต้นแต่เช้าเรยยยย
  • น้องเตย....พอดีว่าอาหารเช้าที่บ้านจะเป็นพวก เบอร์เกอร์ สปาเกตตี้ พาสต้า อ่ะดิ่เสียใจด้วยนะคร๊าบ.!!
  • พรุ่งนี้มากันพร้อมเพียงก่อน 9 โมงเช้านะจ๊ะ ที่บ้านพี่บิวเลย อย่าเลสนะจ๊ะไม่ดี
  • จ้าเฮียต้นเดี๋ยวจารีบเข้าไปนะคับแล้วเจอกันคับพี่

พี่บิวพรุ่งนี้มีขนมด้วยนะจะบอกให้ มันเพิ่งเอามาให้วันนี้เองพี่ เดี๋ยวมีพริ้วก่อนขึ้นเครื่อง5555++++

ขอบอกว่าหอมเตะหมูกมั่กมั่ก
  • ตื่นแล้ววววววววว..!!!!
    ว่าแต่งาน หาดใหญ่น่ะ พรุ่งนี้ ชิมิ....??
  • ตื่นกันรึยังคับพี่น้อง ขอบอกว่าเพลียมากๆแต่ก้อสนุกมากด้วยคับผม

พี่บิวฟื้นยังพี่ตื่นมาสู้กันต่อสิพี่555555555++++++
  • ทางทีมงานหาดใหญ่ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านที่เดินทางมาร่วมสนุกกันในครั้งนี้ และถ้าต้อนรับไม่ทั่วถึงทางทีมงานก็ต้องขอภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ทางทีมงานว่างานหน้าขอแก้ผ้าใหม่ รอบหน้าจัดที่ด่านนอกตั้งแต่เช้าเลยดีมั้ยพี่
    ไฟล์แนบ
    654685.jpg 80K
  • แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกก
    คุน บิว ค้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
    ภาพน้าน มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ เกิ๊นนนนนนนนนนนนนน

คุน น่ะ บีบี รึป่าวววววว!!!
    ไฟล์แนบ
    va.jpg 41K
  • พี่บิวจ๋า ฟื้นรึยังค่ะ จัดต่อเลยดีมั๊ยตะเอง
  • คุณ sorateap ทางทีม B.B ทุกคนขอขอบคุณ ทีมงานหาดใหญ่ทุกสิ่งอย่างที่จัดไว้ให้ และขอบอกว่างานนี้ไม่มีข้อผิดพลาดอะไรเลยแม้แต่น้อย..ส่วนเรื่อจะทำกันที่ด่านนอกประเด็นนี้ผมและพักพวก ยกมือลงคะแนนทุกเสียงครับ รวมทั้ง ป๋ามาร์ค และ เฮียเหลียง..!!

ขอบคุณมากครับ
  • Varabee ชั้นอ่ะมัน B.B เต็มร้อยย้อยเข้าไปในเลือดแล้วเทอร์..!!
    รอแปปนะขอพักเครื่องแปปปปปปปปป แล้วจะยกทัพไปหา ด่วนๆ

น้องเตย...ใจน้องมันมาล่วง มาหล่นอยู่ในบ้านพี่หรือเปล่าเห๊อะ อยากเข้ามาแต่บ้านพี่เนี่ย มันยังงายยยยย ๆ ๆ ??
  • เฮ๊ยยย แม่หยิงเตย ลั่นล้า บ่ายอมปิ๊กบ้านเรยเน่อออออออออออ
    ไฟล์แนบ
    bb2.jpg 50K
  • ...งานออกมามันส์ชิบหาย ... วาราบีที่รักทำไมเธอจึงมิไปด้วย ... บิ๊กชิวมึงนี่มันสุดยอดจริงๆ ล้วง ลูบ จก ดม มันส์มั๊ยละเพื่อน แม่งเอ๊ย!.. เมียดันเสือกตามไปด้วย ได้แต่นั่งดูบิ๊กชิว ตาปริบๆเลยตูเฮ้อ!..:020:
    ไฟล์แนบ
    21122.jpg 84K
  • โอโห กล้าพูดเน๊อะไอ้สันดาก..!! คดีเปรี้ยวกับ ร.ป.ภ ยังไม่เงียบ เอางานให้กรูอีกแล้ว ส๊าดดดด จกชิ่ง จกชิ่ง 555555+ จกแล้วชิ่งวิ่ง 100 เมตร เลวเน๊อะ

น้องเตย..หมูกรอบ 3 รส จัดมาด่วนอย่าให้รอนาน เชียงใหม่-กรุงเทพ ตีตั๋วปีไปเลยน้องเพราะภาพ บัน ยา กาศ ที่บ้านพี่มันจะหลอกหลอน เตย อยู่เป็นปีๆ
    ใจมันเรียกร้องแบบว่าไม่ได้มาแล้วมันจะ ช๊อคคคคคคค..!!!
  • บรรยากาศ มันเป็น ไงนะพี่ จำไม่ค่อยด้าย เพราะเมื่อคืน แม่งเหวอออ สุดๆ
  • อิ่มหมูย่างหน่ะครับ เมื่อคืน...5555555555+
  • บิ๊กชิวน้องที่หน้าตาเกาหลี ที่มึงเลียจั๊กกะแร้โชว์อ่ะชื่อไรว่ะมีเบอร์มั้ยขอ
  • โหมัวแต่มาคุยกัยอยู่ด้ายไม่เห็นมีภาพประกอบเลย อยากดูรูปกันมั้ยอะ มีเป็นโกดัง เอ จะลงดีมั้ยนะ เอาอันนี้ไปก่อนและกัน
  • เอาอีกมั้ย
  • อยากดูมังจังเลยครับ พี่ต้น...อิอิ
  • พอลบด้วย
  • ถ้ารูปในกล้องพี่ต้นหลุดไปนะ ซวยกันทั้งบางเลยนะนั่น มีแต่รูปเจ็บๆทั้งน้านนน 555
  • CommentAuthorscubapit
    * CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | June 29, 2010, 11:59 am
    พอลบด้วย
    ---------------------------------------
    เดี๋ยวจัดให้นะเฮีย นึกว่าจะเพิ่มรูป 55555555555
  • อ้าวบรรลัยแล้วงานเข้าซะงั้น คายมีความผิดอยู่ระวังนะคับโผม55555555555+++++++
  • สวัสดีคร๊าบพี่น้องชาว BB ทุกท่าน พี่หมอในนามของตัวแทนผู้จัดงานขอขอบคุณทุกๆท่านที่ให้เกียรติเดินทางมาร่วมสนุกกัน สนุกมากมายจริงๆ ขอบคุณทุกๆสปอนเซอร์ ขอบคุณทุกๆมิตรภาพที่ดี ถ้าต้อนรับไม่ทั่วถึงหรือขาดตกบกพร่องประการใดทางทีมงานก็ต้องขอภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ..แล้วเจอกันใหม่โอกาสหน้าคร๊าบบบบ..

มาช้าหน่อยไม่เป็นนะ มิตรรักแฟนบูลลี่ทั้งหลาย :m126:

*** หมอตั้ม Infinity ***
  • เช่นกันครับ...ผม Big Chill ในนามของ BB ขอขอบคุณผู้จัดทางหาดใหญเป็นอย่างมากที่มอบความบันเทิงให้เราซะจนล้น..!! ไม่มีขาดดูจะเกินๆ ไปเสียด้วยซ้ำ
    น้ำใจที่ พี่หมอตั้ม / พี่ริ้งค์ / พี่วิลสัน / พี่เอก /พี่ชุ้น / กอล์ฟ / หลิน / แจ๊ค / นัท และอีกเพียบๆๆจำไม่หมด เราจะไม่ลืม (ลืมไม่ลง) ทุกวันนี้หัวยังส่ายอยู่เลยเนี่ยเชื่อกันมั่งไม๊....เห๊อะ !!
  • แอบอิจฉาว๊ะ!!:030:
    ไฟล์แนบ
    50cent[1].jpg 77K
  • พวกที่ไม่ไป อ้างนั้นอ้างนี่
    อย่าพูดให้ได้ยินนะว่าเสียดาย
    มันเป็นข้ออ้างที่ล้าสมัยมาก
  • ลูก Shorty x La toya คลอดแล้วช่วงนี้จึงของดการเดินทางแบบ ออนทัวส์ ซักระยะ.
    เดือนหน้าขอจัดหาดใหญอีกซักครั้ง ไปแบบไม่เป็นทางการ โนสลิง โนสตั๊น ไม่ใช้ตัวแสดงแทน..!!

เราจะล้างตากับนาย แจ๊ค สแปโลว์ & หลิน โคลัมเบีย
    ไฟล์แนบ
    DSC05714.jpg 82K
  • วันนี้โทรสั่งเอฟวันกะอาซ้อนภา !!! งานหน้าซ้อบอกอยากมาด้วย 555 ผมบอกพี่มาร์กเมาตลอด ... นั่งกระพริบตาถี่เรย อิ อิ
  • แจ๊คแสปโร่ ... ตอนนี้ยังเป็นแจ๊คสัปปะเหร่ออยู่เรยพี่บิ๊กชิลลล ตาโหล โทรมค่อดๆ 555
  • พี่บิวคลอดแล้วหรอพี่ ว่างแล้วเดี๋ยวแวะไปนะพี่
  • เดือนหน้าน้องขอไปล้างตาด้วยคนซิครับ อยากไปมั้งหน่ะครับบึ๊กบอสสสสสส...555555555555+
  • ช่วงนี้ขอขับรถสองแถวส่งแอ๋วเรียนรามหน่อยนะพี่บิวแล้วเจอกันค้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถึงพี่ต้นหนี้สินผมยังไม่ลืมนะพี่เดี๋ยวจัดการให้นะพี่

เออพี่บิวด้วยนะพี่เดี๋ยวจัดให้สวยๆไม่เคยลืมคับโผม
  • :013::013::013:จิ๊บจะไปด่านนอกกับพี่ๆเค้าอ่ะเตรียมตัวแล้วหรอไม่มีนมให้กินนะโว้ย555555++++++:013::013::013::013::013::013:
  • ขอเค้าไปด้วยคนจิพี่ๆ
  • เสาร์ - อาทิตย์ ที่ 17-18 ก.ค นี้ เจอกันอีกทีครับพี่น้องหาดใหญ่ ใครว่างหรือไม่ว่างยังไงบอกด้วยนะครับ จะได้เลื่อนเวลา อยากเจอแบบครบๆเหมือนเดิม.....!!
    แจ๊ค & หลิน งานนี้ขอล้างหนี้แค้นอีกซักครั้ง
    หมอตั้ม-พี่ลิ้ง-พี่ชุ้น-ไอ้กอฟ ครั้งนี้ขอครบองค์นะครับขาดใครไม่ได้แม้แต่องค์เดียว

งานนี้ แพม คาเตอร์(ฟ้า) อนุมัติในการเดินทางเป็นที่เรียบร้อย 1000 %..!!
  • เสียดาย มาไม่ทันลบรูป...:020:
  • สวัสดีทุกท่าน ขอโทษที่เข้ามาช้า ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาในงานนี้ ผมเชื่อว่าพวกเราคงได้อะไรกลับไปบ้างไม่มากก็น้อย พวกเราชาวพิทบูลหาดใหญ่ ขออภัยในความผิดพลาดทุกประการ ที่เกิดขึ้น และหวังจะได้ต้อนรับทุกคนอีกครั้งเร็วๆนี้

ขอบคุณครับ

GOF_BB