ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้หน่อยคับ
  • คือว่าหมาที่ของผมมันมีอาการซึมๆไม่ค่อยกินอาหารตาเเดงมันเป็นไรคับเป็นโรคอะไรต้องรักษาอย่างไรคับ ดูเเลอย่างไรบ้างคับ กินยาอะไรคับ

ขอบคุณมากคับ
  • ขอณุญาติตอบครับพาไปหาดีกว่าครับ ซึมๆไม่กินข้าวเราก็พาลกินไม่ลงด้วยไปหาหมอให้หมอตรวจเลยครับ ตาแดงๆของผมก็เป็นแต่มันง่วงนอนครับหรือตอนเพิ่งตื่นพอหายมึนขี้ตาก็ปกติครับ
  • ระวังครับ อย่าชะล่าใจ เห็นผิดสังเกตุ บางทีอาจเป็นเรื่องเล็ก บางทีอาจเป็นเรื่องใหญ่ หาหมอ บอกอาการ บอกรายละเอียดให้หมด ดีที่สุด