ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • พี่ยุ่นผมจองใกล้สระน้ำนะพี่
    ไฟล์แนบ
    ทะเล.JPG 78K
  • :o055:งานนี้ขอไปร่วมด้วยคนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0352.jpg 78K
  • *** จองใกล้สระกะเล่นกานเพลินเลยชิินั้นนะ 555555555 **
    ไฟล์แนบ
    20080629202812_IMG_7633.jpg 59K
  • ในบ่อน้ำเค้าเลี้ยงสวายกับปลาอะไรมั่งก็ไม่รู้ไว้เป็นฝูงเลยวันก่อนเราเข้าไปตอนดึกสงสัยมันหลับกันหมดแล้วแต่ถ้ากลางวันมันตุบไข่หมาเราทำไงดีละ 555
    ไฟล์แนบ
    12583624991.jpg 31K
  • กบซุโม่แกะดามหูออกแล้วน่ะแผลก็หายสนิทแล้วน้ำหนักขึ้นน่าดูเลยอาหารเม็ดไม่คอยกินต้องวางไว้แต่กลับบ้านมาก็หมดทุกวันเล่นใส้กรอกcpทุกวันพี่ให้กินฟักทองต้มกับไข่ต้มเสริมเดี๋ยวจะเปลี่ยนให้กินนมจืดแล้วท่านผู้รู้เตือนว่าเดี๋ยวมันจะเป็นเบาหวานน่ะวันเสาร์ไม่ว่างหรอน่าเสียดายเดี๋ยวพี่เก็บรูปวันงานมาให้ดู maki เป็นไงบ้างเลี้ยงอย่าให้ดุมากน่ะวันหลังไปบ้านกบพี่กลัว
  • มุกหาดใหญ่มันส์ไหมเอารูมาให้ดูมั่งดิงานนี้จิ๊กกี๋ดังระบิดแน่ๆทั้งน่ารักทั้งนิสัยดีอย่าลืมเอามาด้วยน่ะแล้วเครื่องดื่มลูกผู้ชายเอาไงกันดีละว่ามาบ่าย3แดดยังแรงอยู่น่ะ 555 เออช่วงนี้ฝนแมร่งตกทุกวันช่วยคิดแผน2กันด้วยน่ะเกิดมันตกมาจริงๆทำงัยกันดีละ
  • To my friend ทุกท่าน คร๊าบ
    ถึงผู้ที่สนใจในการจัดงานครั้งนี้...
    พวกเราต้องขอบอกก่อนเลยนะคับ-วัตถุประสงค์ในการจัดงานของพวกเราคือ
    1.เราอยากทราบจำนวนผู้เลี้ยงสุนัขอเมริกันพิทบูลในจังหวัดของเรามีมากน้อยเพียงใด
    2.เราอยากให้สังคมหรือเเถวบ้านเรามองสุนัขอเมริกันพิทบูลเป็นสัตว์เลี้ยงที่ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด
    3.เราอยากให้คนที่คิดจะเลี้ยงหรืออยากเลี้ยงสุนัขอเมริกันพิทบูลมาสัมผัสมาจับตัวเป็นๆของมัน...มาดูซิว่ามันยากง่ายอย่างไรในการเลี้ยงดู
    4.เราอยากให้ท่านผู้รู้มาเเชร์ประสบการณ์กันมาสอนมาบอกน้องๆให้เข้าใจในการเลี้ยงดู
    5.เราอยากให้ทุกคนมีความสุขในการมาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
    ปล.ไม่ต้องอายคับหมาสวยไม่สวยไม่เกี๋ยว-หมาราคาเเพงหรือถูกก็ไม่เกี๋ยว เพราะที่เนี้ยหมาทุกตัวมีค่าเท่ากันหมด
    ลืมบอกไปคับผมอยากให้เพื่อนๆมีส่วนร่วมในการจัดงานในครั้งนี้....ทุกคนคือเจ้าภาพ...เสนอเเนะได้เต็มที่เลยนะคับ
    ถ้ามีอะไรเพิ่มเติม.โพสลงในกระทู้เลยคับ พร้อมรับฟังเเละอ่านทุกความคิดเห็นคับ
    .....เดี๋ยว!มานะคับเจ้านายเรียกประชุมเเล้ว..
    ขอบคุณคับ
  • ไม่มีหมา แต่ไปด้วยได้ไหมนิ
  • ผมคิดว่า ถ้าใครไปทางเดียวกันได้ ก็ควรนัดกันไปนะครับ ไปทางเดียว ไปด้วยกัน พี่น้องเรา ช่วย โลก ลดโลกร้อนและช่วย ประเทศ หาร หลายๆ ฮ่าๆ

ผมไปด้วยคน พาผมไปที T T
  • ไม่มีหมาก็มาได้คับ.....ขอให้มาเถอะจะดีใจมากเลยคับ..นะ.นะ
  • ไม่ไปไม่ใด้แล้ว ห่างกันแค่เอื้อมมือ เดี๋ยวเจ้าของงานด่าตายเลย ผมอยู่หลังบ้านพี่เขานี้เอง ออกทางวัดเกิดใด้เลย แล้วเจอกันครับพี่ๆ
  • ขอบคุณน้องozaka มากคับมาให้ได้นะคับ..เเล้วเจอกัน
  • ยินดีด้วยครับที่ปทุมจะเปิดตัวแบบเป็นทางการแล้ว
    ผมอยู่ลำลูกกาคลอง2 ถ้าไม่ไปไหนวันเสาร์ อาจจะขอไปแจ้มด้วยนะครับ แต่ผมเลี้ยงแต่บลูลี้อะครับไปได้ป่าวครับ
  • ขออณุญาติตอบแทนน่ะครับเชิญเลยครับยินดีมากๆเลยครับ คนที่ยังไม่ได้เลี้ยงถ้าอยากมาพูดคุยกันเราก็ขอเชิญน่ะครับ มานั่งคุยกันวันหยุดสนุกดีวันหลังเจอกันจะได้ทักทายกันครับ
  • น่าสนใจมากครับ อยากไปจังเดียวอย่างไรถ้าไม่ติดจะไปให้ได้ แด่มิตรภาพ เชียร์ส
  • เมื่อไหร่จะวันเสาร์ 5555+สงสัยนั้ง 538ไปมั้งเราไม่งั้นซัดพี่แท็กซี่เลย .....ใครจะไปหรือเจอกันแถวๆฟิวเจอแล้วนั้งรถแท๊กซี่ไปด้วยกันก็ได้นะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    มะมีปัญหา555+ลดโลกร้อน

เบอร์อ้นลงไปแล้ววว

เซงเลรอบนี้หมามะมีเพราะแฟนบอกว่าค่อยเอามาพร้อมกัน งานนี้ายเดียวนั้งแท๊กซี่เลย 555+ใครจะไปโทรมาด้วยนะครับจาได้นัดเจอกันวันเสาร์
  • อืมมมม งานเป็นเรื่องเป็นราวขึ้นมาแล้ววว โอ้ววว สู้เค้าๆ..!!!
  • ถ้านั่ง 538 ก็ต้องลงปากซอยสิครับนั่น แต่รถเข้าก็มีเยอะ ทั้งแท้กซี่ ทั้งวินมอเตอร์ไซค์ ทั้งวินชาวคณะเราที่ผ่านทาง เหอๆ

ผมเคยไป พฤกษา 12 ไปหาหมอ พสิท หรือ พิสิท นี่แหละ หมอเค้าเก่งมากเลย ใครอยู่ใกล้ผมขอแนะนำเลยครับ
  • ** ถ้าจำไม่ผิดมีรถตู้เข้าถึงคลอง3เลยนะคร๊าบๆๆๆๆ

ท่ารถตู้น่าจะอยู่ในฟิวเจอร์นะ ต้องลองถามคนแถวนั้นดูๆๆๆ **
  • มีรถตู้ในฟิวเจอร์อยู่ข้างออฟฟิศดีโป้นะคับ
  • ผมจะออกจากตัวเมืองปทุม ถึงฟิวเจอร์ประมาณบ่าย 2โมง

ใครจะไปกับผมบ้าง ไปแบบนี้นั่งได้ประมาณ4-5คนกับหมา1ตัว เพื่อจุดหมายเดียวกัน

โทรมาได้เลย 081-8905443 ปอม

*เอาถังนมออกไปกันได้เลย*
    ไฟล์แนบ
    SL733343.jpg 117K
  • คุณหยกขึ้น 538 ที่ไหนครับ ที่ อนุสาวรย์ เห็นว่ามีรถตู้ถึงปากซอยเลยนะ 35 บาท เองเร็วด้วย ฤา ป่าว ผมก็ว่าจะไปรถตู้
  • http://webboard.mthai.com/10/2006-04-20/224993.html เผื่อใครต้องการเส้นทาง
  • สวัสดีตอนเช้าคับ....เหลือเวลาอีกไม่กี่วันเเล้วนะคับ..ที่พวกเราจะได้เจอะหน้าค่าตากันเเบบตัวเป็นๆ...เย้!
    -ขอบคุณพี่ยุ่นมากคับที่ช่วยตอบน้องๆเเทนคับ....
    -ถึงพี่ๆทีมงานทุกคน ถ้าเปิดเข้ามาดูในกระทู้เเล้วเห็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ..เข้ามาสอบถามรายละเอียดเกี๋ยวกับงานมิตติ๊ง...
    รบกวนพี่ตอบได้เลยนะคับ..เพราะทุกคนคือเจ้าของงานนะคับ...ขอบคุณหลายๆๆคร๊าบ
    -ถึงคุณMushachi71.มาให้ได้นะคับติดอะไรก็โทรมานะคับ...081-777-2711อ๊อดคร๊าบ
    -ถึงคุณDNATRICOLOR ขอบคุณมากๆเลยนะคับสำหรับน้ำใจที่มี...ซึ้งจริงๆ
    เดี๋ยวมาใหม่..ไปทำงานก่อนนะ...bye
  • ถ้าจะขึ้น 538 ให้ขึ้นที่ฝั่ง แฟชั่นมอล ครับ แต่คนอาจจะเยอะ ถ้าอยากไวขึ้นให้เดินไปขึ้นหน้าปั๊ม ปตท. เยื้องๆห้าง เซ็นจูรี่

ครับก็จะได้ไม่ต้องแย่งกับคนอื่นขึ้น แต่ว่า 538 ใช้เวลานานโขกว่าจะถึงคลองสาม อย่างน้อย 1.20 ชม. ขึ้นรถตู้ได้ให้ขึ้นเลยครับ

ไวกว่า ไม่เสียเวลา ไม่เสียอารมณ์ เพราะ 538 ในช่วงเวลาไม่มีคนมันจะขับแบบควายจูง บนทางด่วนแมร่งคลานเอา พอเวลาเข้าซอยคลองหก

แคบๆ แมร่ง เหยียบ อย่างกะควายไล่ขวิด เหอะๆ
  • ฮ่าจัง...อิ.อิ
  • อ่าวแล้วตกลงคุณหยกไปอย่างไรครับ เพื่อจะได้ไปพร้อมกัน ผมจะไปขึ้นรถตู้ที่ อนุสาวรีย์ แต่ขากลับไปรู้กลับไง T T
  • :m072::m098::m110::m098:
  • *** อืมๆๆๆ คนท่าจะไปเยอะนะนั้นนะ........น่าจะสนุกๆๆๆ เสียดายไม่มีรถนะ

เลยไม่ได้เอาน้องหมาไป........ ***
  • ขออธิบายในการที่ณอ๊อดจัดวันเสาร์คือเราจะได้มีเวลาพักผ่อนอีก 1 วัน แต่ในวันอาทิตย์ผู้คนในหมู่บ้านจะต้องเตรียมตัวในการทำงานในวันจันทร์จึงไม่อยากรบกวนเวลาในการพักผ่อนของท่านๆทั้งหลายครับ...ใครมีเจ้าตัวเล็กพามาก็ได้ครับ..จะดูแลง่ายกว่าตัวโตๆ...เป็นข้อเสนอสำหรับท่านที่มีลูกๆอยู่หลายตัวครับ....
    รายชื่อสมาชิกที่ใช้ในที่นี้ โดญประมาณที่ให้ความสนใจครับ
    viosvta18
    Kaday
    Ultradog
    AnakinJaguarPits
    Mushachi71
    หยกComE
    DNATRICOLOR
    pee
    indyunzenzer
    TBK
    pitofgod
    ozaka
    hello_world
    jikopathum
    ting_padang_RRK
    kob_ts
    sbman
    tonzazad\
    ton
    Mafia (พี่มาร์ค)
    mr_jub
    pee_pathum ไม่แน่ใจคนเดียวกับ pee หรือเปล่า
  • สวัสดีครับ งานดีๆแบบนี้

อยากไปด้วยคนครับ :)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0073.jpg 113K
  • เดี๋ยวขอดูคิวก่อนนะทุกท่าน หากว่างจะแวะไปจอยครับ

อยากสนับสนุนกิจกรรมดีๆแบบนี้ครับ
  • ไอ้หย๊า เพื่อเปิดดู ไปกันตรึมเลย
    อนาคิน ติดรถไปกันอีกมั๊ย เดี๋ยว นัด อาซิโม(ออย)ไปด้วยกันเลย
    แต่อาบน้ำหมาก่อนนะไว้ย คราวที่แล้ว กลิ่นไอ้ลิ้นยาว ติดรถพี่ นานเป็นเดือนเลย

เออ คิน ตกลงใช้เบอร์ไร แน่เนี่ย งงแย้ว.........
  • :030::030:หวัดดีพี่ทุกคราบบ.....วันนี้ไปมหาลัย..อ้นเจองานวิจัยมาอีกแมร่งโคตรเบื่อเลยวิชาวิจัย เรียน นิเทศจ มาเจอวิจัย ตั้ง3วิชาละแมร่งง เพื่อนดันมานัดวันเสาร์ เหอะๆๆ ฝันไปเหอะพวกเมิงอย่าคิดว่าตูจะไป555+ เพราะจะไปงานมิตติ้ง pitbull คราบบบบ555+

เสียดายวันนั้นรถไม่ว่างอดพา tigger ไปเดินเล่นเลย ไปตัวเปล่าก่อนก็ได้ฟระ 555+แล้วเจอกันครับ แหมๆๆใครเข้ามาอ่านนี่ไม่ต้องกลัวหลงเลยนะครับเนี่ย เซียนคลองบอกทาง ทั้งน้านนน

ปล.น้า มาร์คถ้าว่างแวะมาเลยนะครับ ปักหมุดให้ด้วยก็ดีนะครับ อิอิ

พรุ่งนี้อ้นเอา เจ้าทิกเกอร์ไปว่ายน้ำที่ บาววาวคลอง3มีพี่คนไหนสนมั้ง พรุ่งนี้เลิกเรียนเร็ว 11.20 ต้องพาไปว่ายน้ำซะหน่อย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    1132.jpg 110K
  • :063::063:เสื้อแบบนี้ อ้นชอบ ดูสวยดี แต่ทำทรง hiphopด้วยนะครับอิอิ ชอบเรียบๆแบบนี้ดูก็ลงตัวดีแล้วหาโลโก้กลุ่มสวยๆมาลงซักอันก็โอเลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Sample422.jpg 51K
  • เจออันนี้ในเน็ท...เผื่อพี่ๆเอามาต่อ ยอดความคิดให้สวยกว่านี้ครับ เปลี่ยนอักษรข้างล่าง เป็น pitbull pathum
    ไฟล์แนบ
    pit1.gif 3K
  • รูปโลโก้อันนี้กลมกลืนดีครับมี่ทั้งความน่ารักผสมกับความดุดันผมชอบครับ ผมแวะเข้าไปที่ร้านมา2ครั้งแล้วไม่เจอพี่เลยเจอแต่แฟนพี่ผมจะเข้าไปเลือกสร้อยคอให้ลูกชายแต่ยังไม่ได้ขนาดไม่เล็กไปก็ใหญ่ไปเดี๋ยววันศุกร์มืดๆออกมากินข้าวข้างๆร้านพี่แล้วจะแวะเข้าไปทักทายครับพี่เพื่อจะได้อะไรติดมือกลับไปฝากลูก
    ไฟล์แนบ
    Sample1.jpg 30K
  • เชิญครับ บางวันผมก็ไม่ค่อยอยู่ร้าน พอดีผมทำงานออกแบบด้วย มีไปพบลูกค้าบ้าง ประชุมบ้าง ออกหน้างานบ้าง ไม่เจอกันอย่าโกรธกันนะครับ จะเข้ามาร้านผมรบกวนโทรแจ้งล่วงหน้า กลัวเสียเวลาครับ เกรงใจ อยากได้สินค้าตัวไหน แบบไหนโทรถามหรือสั่งได้ครับ เพราะบางรายการไม่ได้เอาเข้ามาขายหน้าร้าน ถ้าอยากได้ผมสั่งให้ได้ ราคาถูกกว่าที่อื่นแน่นอนครับ วันงานถ้าไม่มีอะไรพลาดน่าจะได้เจอกันครับ
  • เป็นไปได้ถ้าสรุปจำนวนที่แน่นอนได้ ผมอาจเตรียม Gift Set เล็กๆน้อยๆเอาไว้ให้เพื่อนๆที่มามีทติ้งนะครับ
  • ผมว่าโลโก้ของพี่ยุ่นสวยมากพี่
    ไฟล์แนบ
    Sample2.jpg 50K
  • เครื่องดื่มลูกผู้ชายว่าไงพี่เหล้าดีกว่ามั้ย
  • 555 ยังไม่นอนอีกหรอ
    ไฟล์แนบ
    12770921181.jpg 34K
  • เพิ่งกลับจากตลาดไทยไปฃื้อโครงสดมากับพี่อ๊อด
  • ไอ้น้ำที่อยู่ในเต้าไม่สนหรอใหญ่ดีมั้ย ได้ทั้งนั้นเดี๋ยววันงานค่อยว่ากันกลัวอย่างเดียวว่าฝนจะตกนี่นะดิเซ็งเลยน่ะคิดแผน2ด้วยน่ะช่วงนี้ตกทุกวันเลยน่ะ
  • ไปซื้อไกลจังแต่ดึกๆอย่างนี้คงมีที่เดียวที่ขายทั้งคืนยันเช้า ตลาดรังสิตไม่มีหรอ ให้กินรอบไหนเนี่ยเดี๋ยวก็อ้วนมันจุกอกหรอก หรือว่าเอามาต้มกับฟักซดแกล้มเหล้า สับละเอียดแล้วเอามาผัดกระเพราก็อะหร่อยน่ะกินเหมือนนกสับเลยไม่ลองไม่รู้น่ะ อิอิอิ
  • ราคาถูกดีโลละ18บาทของcpเนื้อเยอะดีพี่ต้มทั้งโครงสับ3ชิ้นตุ่นจนเปื่อยกระดูกเป็นผงเลยข้อควรระวังเวลาต้มกับฟักทองระวังหน่อย โครตร้อนเลยเวลาคลุกกับอาหารเม็ด
  • ไปไม่ชวนน้องคนนี้เลยนะคับพี่

วันหลังบอกน้องด้วยนะน้องจะไปซื้อให้น้องหมากินมั้งคับ

เดี่ยวนี้น้องหมาผมไม่ค่อนกินข้าวคับ

555555555555555555555555555
  • วันก่อนลองแล้วพอดีแถวที่ทำงานเค้ามีฟักทองต้มขายไอ้ที่มีมะพร้าวขูดโรยหน้าแล้วแถมน้ำตาลให้ถุงนึง ซื้อกลับมาฝากมันชอบน่ะกินใหญ่เลยแต่เหลือชิ้นนึ่งแฟนลองชิมดูมั่งบอกว่ากลิ่นไม่ค่อยดีแต่รดชาติยังไม่บูด เช้ามาปรากฏว่าขี้แตกเต็มบ้านเลยกระจายไปทั่วบ้านมันขี้เป็นน้ำเลย ตอนนี้เสริมcpเหมือนกันแต่เป็นใส้กรอกกินทุกวันมันไม่เคี้ยวเลยมั้งใส่เท่าไหร่ไม่เคยเหลือเออแต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นไรมันไม่ค่อยกินนม ดมๆแล้วก็ไปแต่ถ้าใส่ไข่ต้มลงไปด้วยมันก็กินนิดหน่อย เมื่อก่อนมันชอบมากได้ยินเสียงเปิดตู้เย็นรีบมานั่งคอยเลย
  • ยังไม่นอนหรอคับพี่ยุน

เดี่ยวผมเอาไอ้ไข่ต้มกับไข่ตุ้นของผม

ไปเล่นเจ้าซูโม่คับจากน้องเป้คับ
  • ยังคับเป้ทำงานอยู่คับออกเวณเช้า นอนดึกเหมือนกันน่ะ