ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าลูกโทน BUDWEISER CARRIBEAN COOL
  • อายุ อานามได้ 1ปี 5เดือนแล้ว ตอนนี้
    ขออนุญาติ เอาลงมาให้เพื่อนๆได้ดูกันหน่อย

ลูกชายของเจ้า CALLITO ตัวเดียวที่ผมเก็บไว้เอง เอามาเปิดตัวที่นี่ที่แรกเลยนะเนี่ย เพราะตั้งแต่ถ่ายตอนมันเดือนเดียว
    แล้วยังไม่เคยถ่ายรูปอีกเลย...
    ไฟล์แนบ
    yutscubapit-3.jpg 65K
  • ผมชอบมันมากๆเลย
    ส่วนตัวผมชอบTYPE ของมัน มากกว่า CALLITO เสียอีก
    ไฟล์แนบ
    yutscubapit.jpg 75K
  • กล้ามเนื้อแน่นกว่า อกกว้างกว่า
    ไฟล์แนบ
    yutscubapit-2.jpg 66K
  • โชว์ปั้นเนื้อขาหลัง ผิวหนังบางเฉียบ....
    ไฟล์แนบ
    yutscubapit-5.jpg 64K
  • ถ้าเทียบกระดูก มันก็ใหญ่กว่าพ่อของมันเสียอีก....
    ไฟล์แนบ
    yutscubapit-4.jpg 65K
  • ยกเขี้ยวนิดนึง..แอบโหด

ตัวนี้ ไม่รับผสมพันธุ์นะครับ เอามาลงแบ่งกันชม

เพราะเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ผมเพิ่งเอามันไปทำหมันมาเอง

จิงๆผมกะว่าจะใช้มันเป็นพ่อพันธุ์ให้กับบรีดต่อไปของผม และเพื่อนๆในกลุ่มในเร็วๆนี้

แต่เหตุผลที่มันมีโรคที่เกิดจากฮอร์โมน ทำให้เวลาที่ติดสัด จะทำให้ปลายท่อปัสสาวะบวมและอักเสบ และได้คุยกะหมอแล้วว่า มันอาจทำให้ติดต่อไปทางรุ่นลูกของมันได้ ก็ได้แต่นั่งเสียดาย แต่ในเมื่อเรารักสายพันธุ์นี้แล้ว ก็ควรจะพัฒนาสายพันธุ์ของมัน ให้ดีที่สุด....

ขอไว้อาลัยให้กับไข่ใบน้อยๆของมันด้วย R.I.P. SPIRM OF BUDWEISER CARRIBEAN COOL....:039:
    ไฟล์แนบ
    yutscubapit-8.jpg 73K
  • พ่อ ..CALLITO CARRIBEAN COOL
    แม่...FIVE5 OF COOL CAMP
    ไฟล์แนบ
    stud.jpg 71K
    FIVE5.jpg 74K
  • นี่แหละครับ เลี้ยงด้วยรัก และ รับผิดชอบต่อสังคม

หนึ่งในความรับผิดชอบที่สมควรรับไปเป็นตัวอย่าง เยี่ยมวะ

เสียใจและอาลัยกับไข่ใบน้อยๆ ของ BUDWEISER CARRIBEAN COOL ด้วย วะ ยุทธ

แต่เท่าที่เห็นมา ตัวนี้ สวยไม่แพ้พ่อเลย ยังไงก็ต้องยก เครให้เจ้า โต้อยู่ดี

สุดยอดพ่อพันธ์ มาเจอสุดยอดบรีดเดอร์ด้วย มันส์เข้าไปอีก คูณ 2 เข้าไปเลย
  • :o010::o010::o010::o010::o030:
  • เปิดตัวได้สักที
    รอจนหง่อมแล้ว
  • :063: เจ๋งมากครับพี่ยุทธ นอกจากหมาจะสวยแล้ว เจ้าของยังเยี่ยมอีก :063: :010:
  • R.I.P.ไข่ใบน้อยๆ ด้วยครับท่านยุทธ
  • ขอแสดงความนับถือจากใจจริงครับเฮีย Yut กับสปิริตของบรีดเดอร์ขั้นเทพ

Budweiser อกกว้างมากเลยครับ แถมเป็นยี่ห้อเบียร์โปรดของผมด้วย...:020:
    ไฟล์แนบ
    budweiser.jpg 41K
  • เสียใจด้วยคับพี่ยุทธ
  • เป็น ขันที ก็ หล่อ ได้ ครับ พี่ยุทธ ไอ้ โทน สุดหล่อ :o010:
  • R.I.P. ให้กับไข่ เจ้านี่ด้วยครับทั่น . . .
  • ภูมิใจกับสิ่งที่น้องชายคนเล็กของกลุ่มสกูบ้าพิตทำมากครับ

อยากให้คนเลี้ยงพิตบูล กล้าตัดสินใจกระทำในสิ่งที่ถูกต้อง

ล้านคำพูด ไม่เท่าหนึ่งการกระทำ คุณคือ ฮีโร่ในใจเรา

เศร้าว่ะ ความรู้สึกเดียวกันกับตอนที่พา เรด แมคชีนไปทำหมันเลย
  • สวัสดีคับ ป๋า
    บอกตรงๆนะป๋า ผมโคตรจะเสียดายเลย เลี้ยงมาประคบ ประหงมมา คนมาขอซื้อก็ไม่ยอมขาย โตมาจนเตรียมตัว จะให้เป็นพ่อพันธุ์แล้ว ต้องมาเจอปัญหาแบบนี้
    ตามจริงผมก็อยากลองนะ ว่าหมอเค้าไม่น่าจะตอบถูกทั้งหมด ต้องทดลองก่อน
    แต่พอมานั่งคิดตัดสินใจ ถ้าเกิดว่ามันออกมาแล้วมีปัญหาหละ...
    มันคือสายพันธุ์ที่พวกเราพูดกันอยู่ทุกวัน ว่ามันคือสุดยอดสุนัข เราควรจะดูแลรักษาพันธุ์นี้ ไม่ใช่รึ
    ผมเลยจับมันตอน โดยที่ไม่ปรึกษาใครเลย น้องๆในกลุ่มที่เตรียมผสมพันธุ์มันไว้ ออกอาการอึ้งกันไปตามๆกัน 5555

ตอนนี้ผมได้ทำหน้าที่ของเจ้าของที่ดีแล้ว โดยจับไอ่โต้ ชักว่าว ต่อหน้าต่อตากรงเจ้า BUDWEISER อย่างน้อย ปฎิบัติเองไม่ได้ ได้ดูก็ยังดี เอิ๊กๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    R0012487.jpg 105K
  • สวัสดีคับ เฮียใหญ่
    ศักดิ์ศรีของ SCUBAPIT มันค้ำคออยู่อะเฮีย บางทีบางอย่างถูกใจ แต่ไม่ถูกต้อง
    แต่เราต้องทำเพื่อความถูกต้อง แม้มันจะไม่ถูกใจ

เฮียมีผ้าคลุมหลังแบบซุปเปอร์แมนมั้ย ผมขอมาผูกหลังสักสองสามวันดิ 5555

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เข้ามาร่วมไว้อาลัยกับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับ ของอสุจิ ออฟ บัดส์ ไวเซอร์ด้วย....

ผมเชื่อนะ ว่าเราทำได้ ที่จะรักษาสายพันธุอเมริกันพิทบูลไว้ให้ดีที่สุด:039:
  • โคตรหล่อเลยตี๋ นายคือสุดยอดบรีดเดอร์ที่มีความรับผิดชอบสูงที่สุดที่เราเคยเห็นมา

ปล อย่าลืมเลียกลับน่ะบัดแด้
  • ขอเสนออนาคตสุดยอดตากล้องวีดีโอมือเทพ ที่สาวๆถามถึงมากที่สุดในเวลานี้
    ด้วยใบหน้าคม สูง ล่ำ วาจาไพเราะ หวังว่าต่อไปคงได้เห็นผลงานการถ่ายทำวีดีโอกัน

วันหลังไม่ต้องบอกก็ได้ จัดคืนให้อยู่แล้ว...เพราะเราคือ WE :020:
    ไฟล์แนบ
    yutscubapit-21-copy2.jpg 44K
  • คนเลี้ยงหมาไม่มีไข่ เขาเข้าใจกันครับ

ยิ้มสู้ ยิ้มสู้ ....
  • หนึ่งล้านคำพูด ไม่เท่าหนึ่งลงมือครับ

วีรกรรมครั้งนี้ ท่านหล่อมาก ตี๋เล็ก

ไม่เชื่อว่าท่านจะกล้า เช็ดเป็ด บัดไวเซอร์ มันลูกรักเลยไม่ใช่หรือ
  • รักก็รักนะ ป๋า
    แต่ความจิงมันก็คือ ความจริง มันไม่เหมาะที่จะทำหน้าที่พ่อพันธุ์ มันก็ไม่ควรจะได้เป็น
    ผมคิดคำพูดที่ป๋าคอยบอกกับทุกๆคนเสมอ ว่า "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว" พิทบูล ใครทรยศมันไม่ได้ดีหรอก....
    สายพันธุ์นี้ให้ผมได้รู้จัก เพื่อนๆพี่ๆน้องๆผมมากมาย ถ้าผมตอบแทนสายพันธุ์นี้แบบนั้น ก็คงเป็นอย่างว่า...
    ไฟล์แนบ
    0004.jpg 107K
  • หล่อจังเลยน้องกรู
  • เท่มากคับ ขอคาราวะ
  • โห....ท่าน MOO1 ไม่มีไข่นี่อะนะ เท่ห์ จ๊าก.....

ป๋าอยากเท่ห์ป่าว ผมพาไปได้นะ ป๋า 5555

พลังอำนาจมาพร้อมกับความรับผิดชอบที่ยิ่งใหญ่ ป๋า.....ขอบคุณวลี จาก SPIDERMAN 555
  • ลูกพี่ สังหารไข่สิงบลู ไปเสียแล้ว น้องก็จะดำเนินรอยตาม เดี๋ยวจะทำหมัน ลูกสาวเสียก่อนจะได้ตัดปัญหา

ไม่ต้องพะวง เวลามันเป็น ฮีต หึหึ จะได้ตัดใจไม่ต้องคิดฟุ้งซ่านเรื่องอยากผสมด้วย ฮ่าๆๆๆ
  • อ่านแล้ว อย่าหยุด กรุณาอ่านต่อ เพราะคุนได้โดนคำสาปนี้ไปแล้ว..... อ่านต่อเลย เป็น เรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับเด็กคนนึงในจ. พิษณุโลก เด็กคนนี้ชื่อนิ้งเป็นเด็กนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีท ี่ สาม วันนั้นเป็นวันสอบซ่อม นิ้งได้มาที่ รร เพื่อที่จะสอบซ่อม ระหว่างที่รอเพื่อน ๆ อยู่นั้น นิ้ง ก้อเหลือบไปเห็นสิ่ง ๆ หนี่ง เขาเดินเข้าไปใกล้ ๆ กับสิ่ง ๆ นั้น มันคือกล่องใส่กระดาษกล่องหนึ่ง นิ้งนั้นไม่รู้ว่าในนั้นมีอะไร แต่เขาก้อได้เก็บกล่องนั้นไป หลังจากที่เขาสอบซ่อมเสร็จแล้ว นิ้งและเพื่อน ๆ ก้อกลับบ้านทันที พวกเขาอยากรู้ว่าในกล่องนั้นมีอะไรซ่อนอยู่ ตกกลางคืนนิ้งและเพื่อน ๆ ก้อไปสนามเดะเล่น และเปิดกล่อง ๆ นั้น ข้างในกล่องมีกระดาษสีดำเขียนอยู่หนึ่งแผ่น ในกระดาษแผ่นนั้นเขียนไว้ว่า * สวัสดี เราชื่อ"เปลวเทียน"เป็นเด็กนักเรียนคนนึง เราถูกฆาตกรโรคจิด ข่มขืนและค่าหมกอยู่ในป่าแห่งหนี่ง ที่นั่นหนาวเหน็บไม่มีแม้แต่เสียงหายใจของมนุษย์ เราพยายามร้องให้คนมาช่วยแต่ก้อไม่มีคายมา ตอนนี้เราเหงาเหลือเกิน จะมีใครมาอยู่เป็นเพื่อนเราบ้างไหม ถ้าเทอไม่อยากให้เราลากเทอมาอยู่เป็นเพื่อนกันเรา จากนี้ไปเป็นเวลา 7 ชั่วโมง ขอให้เทอก็อปข้อความข้างบนนี้ ส่งต่อให้สื่ออะไรก้อได้ เป็นจำนวน 10 coppy แต่ถ้าเธอไม่ทำตาม อีก 7 ชั่วโมงนี้ฉันจะไปตามเทอมอยู่เป็นเพื่อน * หลังจากที่นิ้งได้อ่านนั้น เอก้อไม่เชื่อ และคิดว่ามีคนมาแกล้งเป็นเพียงแค่เรื่องไร้สาระ และไม่ยอมทำตาม 7 ชั่วโมงให้หลัง นิ้งและเพื่อน ๆ ก้อตาย โดยที่ไม่มีสาเหตุ ***********************************- เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง จนถึงขณะนี้ หมอและตำรวจยังไม่สามารถรู้ได้ว่า เด็กเหล่านั้นตายได้เช่นไร __________ ตอนนี้พวกเทอได้อ่านกระทู้นี้ ก้อคงได้รับผลกระทบเหมือนกันหมด นั่นคือ เทอจะต้อง copy ข้อความนี้เป็นจำนวน 10 copy แต่ถ้าเทอไม่ทำตามที่เด็กคนนั้นขอ เทอจะต้องไปอยู่เป็นเพื่อกับเด็กคนนั้น อีก 7 ชั่วโมงให้หลัง ขอให้พวกเทอทุกคนโชคดี (ปล ห้ามส่งมายังคนเดิมที่ส่งมาอีก ไม่งั้นจะรับโทษฐานคืน) 28 96+ 1 โทษนะโดนมาอีกที