ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยาก รู้ จัก คนเลี้ยง พิทบูล ในกำแพงเพชร
  • เพื่อ เอาไว้แลกเปลี่ยน ความ รู้
    เพื่อเป็น แนว ทาง การ ดูแล
    สุนัข ของผม และผู้ ที่ สนใจ
    ในจังหวัด กำแพงเพชร
  • มีครับผม ผมปรินครับอยู่ในเมือง สามารถไปดูไดที่ริมปิงครับ รูป http://pitbullzone.com/community/post.php?CommentID=216100
  • :006:สวัสดีครับผม ผมก็อยู่กำแพงครับผมจะพาน้องหมาผมไปเดินเล่นทุกวันอาทิตย์ที่ 2 และ ที่ 4 ของเดือนครับ:006:
    :013:เวลา 6 โมงเย็นครับกลับตอน 2 ทุ่ม ไว้เจอกันนะครับ นี่ไอ้ตัวแสบผมครับ:008::008::008::008:
    ไฟล์แนบ
    Picture 30332.jpg 86K
  • ขอบคุณมาก ครับ
    คุปริน สำหรับมิตรภาพที่มอบให้ นะ ครับ
    หวังว่าคงมีโอกาศได้ พบ กัน ครับ
  • และคุณ ROMAN ด้วย นะ ครับ
    ขอบคุณจริงๆ สำหรับมิตรภาพที่มอบให้ นะ ครับ
    หวังว่าคงมีโอกาศได้ พบ กัน ครับ
  • :013:กำแพงเพชร ตัดหู ที่ไหน ดี ที่ สุดครับ
    ใคร มี ประสบการณ์ ช่วย บอก ที่
    ขอบ คุณล่วง หน้า นะ ครับ:045:
  • ผมก็เคยไปตัดทั้ง หมอวุฒิ และ หมอจิรพันธ์:008:
    ครั้งแรกไปตัดกับ หมอวุฒิ หมาอายุ 3 เดือน คิดผม 1500 บ.ครับ:008:
    ครั้งที่ 2 ผมไปตัดกับหมอจิรพันธ์ น้องหมา อายุ 3 เดือนกว่า คิดผม 900 บ.:008:
    แต่ตัดเหมือนกันเลยครับ:008:
  • ผมพลครับ เลี้ยงพิตบูลเหมือนกันครับ อายุ 1 เดือนเศษ บูลลี่ครับ สีบลู ตอนนี้เลี้ยงอยู่นาบ่อคำครับ
  • สวัดีครับผมอยู่กลุ่มคลองลานครับมีหลายคนและตัวด้วยครับ

ตัดหูกำแพงส่วนมากตัดที่หมอวุฒิทั้งนั้นครับ.....หมาผมกำลังจะมีโปรแกรมบีทเหมือนกันฝากด้วยนะครับชาวกำแพง:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC0139322.jpg 40K
  • .....สวัสดีครับ คุณPostคลองลานพิท
    .....เจ้า Paco ได้บรีดกับแม่พันธุ์ตัวไหน บอกพี่เป็นคนแรกเลยนะ
  • :013:ยินดีที่ได้รู้จักนะ ครับ
    คุณ posh หมา หล่อ นะ ครับ
    แล้ว อยู่แถวไหน ของ คลอง ลาน ครับ
    ตลาด คลองลาน หรึ ป่าว วัน พุธ แวะ มา คุย กัน
    ได้ นะ ครับ ตลาด นัดวัน พุธ
    ผม ขาย ของ อยู่ ในตลาด นัด วัน พุธ
    อยู่ติด กับโรงงาน อ่ะ ครับ
    ร้าน ขาย ของ ใช้ อ่ะ ครับ
    แป้ง สบู่ ยาสีฟัน ประมาณนี้ อ่ะ ครับ

:013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • ยินดีที่ได้รู้จักนะ ครับ
    คุณพล ผม เองยังไม่ เคย เลี้ยง หมา มาก่อน เลย
    แต่ผมกำลังรอมัน อยู่ ตอนนี้ อายุมัน ก็น่า จะ ประมาณ
    22 วัน ครับ ผู้ 3 เมีย 7น่า จะ อีก ประมาณ 15 วัน
    ผม ก็คง ได้ ล่ะ แล้ว คง มี โอกาศได้ พบ กัน นะ ครับ
  • กำแพงเหมือนกันครับ ( สลกบาตร )
    ไฟล์แนบ
    IMG_1523.JPG 36K
    IMG_1193.JPG 46K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกคน หมาของคุณ posh และหมาของคุณธวัช สวยมากครับ เหมาะมากสำหรับนำมาเป็นพ่อพันธ์และแม่พันธ์ เอาไว้ว่างๆจะขออุดหนุนลูกมันบ้างนะครับ มีมาเมื่อไหร่ เอามาโพสไว้บ้างก็ดีครับ
    คนกำแพงแบบผมจะได้ไม่ต้องไปหาหมาจากที่ไกลๆ เอาที่ใกล้ๆบ้านดีกว่า เวลามีปัญหาจะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์และโทรปรึกษาได้ครับ ขอบคุณมากครับทุกคน
  • ผมอยู่แถวๆเขาหน่อครับ รบกวนขอที่อยู่หรือเบอร์โทรของหมอที่ตัดหูหน่อยซิ่ครับ
  • :002:ยินดี ที่ ได้ รู้ จัก
    กับ ทุก ท่าน นะ ครับ
    ส่วน เบอร์หมอ เดี๋ยว
    ผมจะ ดูให้ ครับ:045:
  • โอโห 9 ขี้เหล่ที่สุ๊ดดดเลยว๊ะ

image

9 มันกากแต่ความสามารถขอให้บอก( อิๆๆมีแอบโม้นิดนุง )
  • สวัดดีครับทุกคน ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ยิ่งนานวันยิงเจอคนเลี้ยงพิทบูลใน จ.กำแพงเพชรมากขึ้น

คุณ delte74 9ไม่ขี้เร่หลอกครับเท่ดีนะครับแบบนี้

คุณ zakk ขายของที่ตลาดหรอครับตอนนี้ผมไม่ได้อยู่คลอลงลานหรอกครับผมอยู่ที่มอสมบูรณ์ครับ
    ตอนนี้ ไว้โทรมาคุยกันได้ครับทุกคนเลยนะครับ 085-2694407 ศิครับ:015:
    ขอณุญาตพี่ วัลนำโลโก้ คลองลานพิท มาไช้เลยละกัน....
    ไฟล์แนบ
    pit.jpg 48K
  • ขอบคุณครับสำหรับ ทุกท่าน
    ที่เข้า มาพูดคุยกัน ในกระทู้ ที่
    ผมคิด ว่า ไม่คอยมีใคร สนใจ
    กัน เท่า ไร ร่วม แสดง ความคิด เห็น ได้
    ทุก จัง หวัด นะ ครับ
    แล้ว คงได้คุยกัน
    อันี้ เบอร์ผม นะ ครับ 083-9555100
    เรามาร่วม สร้าง สุนัขสายพันธ์แกร่ง
    ให้ อยู่ คู่กับ เมือง คน แกร่ง
    มาร่วม สร้าง มิตร ภาพ ที่ อยู่แสน ไกล แต่ จะไปที่ เดียว กัน ครับ
    zakk
  • อยาก เลี้ยงพิทบูล อยู่กำแพงเพชรเหมือนกัน

มีใครขายลูกพิทบูล สาย บูลลี่ มั้ง

คับ

ผมอยากได้มาเลี้ยง