ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการตัวผู้ไม่เกินสองพันโดนขโมยไป3ตัวแล้ว
  • ติดต่อ 089-6924119ย่านนนท์
  • ที่โดนขโมยไป 3 ตัว นี้ เป็น Pit Bull หมดเลยหรือครับ?

แล้วโดนยังไงอ่ะครับ?

ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยจะได้ใหม
  • โดนขโมยยังไงเหรอ รอฟังด้วย
  • กลุ้มใจว่ะ พิตบูลเดียวนี้ มีตัวละ 2,000 อีกหน่อยคงมีไม่เกิน 1,000
  • ข้ออ้างอยากได้ของถูกไง

แล้วมึงให้เบอร์โทรไว้ ใครจะไปโทรหามึง ไอ้ห่า

หมาราคาไม่เกิน 2000 มึงต้องง้อเค้า ไม่ใช่ให้เค้ามาง้อมึง ไอ้หอก
  • เหอะๆ พี่ผีพูดมีเหตุผล
  • โง่กันอีก เขา คงให้เบอร์โทรไว้เพื่อเจอผี ปาก แบบนี้ไง

โทรไปหาเขาก็ได้ อาจไปถามข้อมูล ว่าเขามีตัวตน

ไม่ได้หลอก ก็ได้ แต่ว่า โดนขโมยไป โดนยังไง อยู่ที่ไหน วะย่าน นนท์

หรือชื่อ ย่าน นนท์ อิอิ
  • ไอ้บ้าไอ้หน้ามึน ใครเค้าจะไปขายมึง กุอยู่พิทมานาน ปัจจุบันตกต่ำขนาดนี้แล้วหรอเนี้ย pitbull ไอ้ชีวิตถุย โครตดูถูกไอ้เหี้ย พิทบูลไม่ได้เป็นหมาวัดโว้ย
  • น้าผีมีเหตุผล เห็นด้วยคนครับ ราคาที่ขอนั้นมันถูกเหลือเกิน
    เมื่อวันก่อนผมไปร้านขายหมาของเพื่อน(ไม่ขอระบุที่) หน้าร้านมันยังขายหมาตัวเล็กพวกทอยทั้งหลายลูกผสมตัวตั้ง 2000-3500 บาทเลยครับ
    แล้วถ้าจะเอาพิทบูลแท้ๆ ดี ๆ จะมีหรือครับราคานั้น
    ราคาที่ขอมานั้นแทบจะเป็นราคาที่ร้านขายหมาเขามารับหมาไปขายต่อเลยนะครับ
    ไม่ได้ว่าหรือกีดกันครับแค่อาจไม่เข้าใจในเหตุผล ว่าทำไมมาขอราคาถูกเหลือเกิน อธิบายหน่อยก็น่าจะดีครับ
  • อย่าว่าแต่สองสามพันเลย ที่
    เขาแจกฟรีก็มีเยอะแยะวะ
  • แล้วตัวที่ 4
    จะรอดมั้ยเนี้ย
  • ไม่เกิน 2000 บาท ....ไม่เกิน
    ทำไมไม่ลงขอเค้าไปเลยละครับ
    5555555555
  • ไอ้เหี้ยนี้พึ่งสมัครแล้วก็เข้ามาขอหน้าด้านๆ เมร่งสถุล สุดๆมาดูถูก พิทบูลกุ ไอ้เหี้ย
  • คุณค่าของสิ่งมีชีวิตวัดกันด้วยเงิน มันคืออะไร
  • ผมนึกไม่ออกว่าพิทบูล สองพันมันตัวไงงง...ถ้าซื้อได้อัพให้ดูหน่อยนะครับ....ขอบคุณ,,,,