ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

WEBBER หมาแดงตัวเล็กๆๆ
  • อายุจะครบ 14 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_1069 (Small).JPG 47K
    SAM_1051 (Small).JPG 52K
    SAM_1055 (Small).JPG 58K
    SAM_1058 (Small).JPG 54K
    SAM_1031 (Small).JPG 58K
  • ที่ว่าเล็กนี่โซ่หรอครับ555+ อย่างงาม
  • .....อยู่ที่ไหนครับ
    .....อยากทราบสายเลือด พ่อแม่เป็นใครครับ ขอชมว่าสวยครับตัวนี้.....
  • :m006:เท่ห์สุดๆครับเจ้าwebber:m001:
  • เล็กครับ เล็กกว่า St.Bernard นิดนึง :m045:
  • ขี้เรื้อนกินรอบตาหมดแล้ว คุณเจ้าของดูแลด่วนก่อนที่จะลามไปมากกว่านี้
  • สุโค่ย ชอบๆ
  • สวยดีครับ
    แต่รบกวนช่วยตัดเล็บเท้าหน้าให้มันหน่อย
    เริ่มยาวแล้วครับ
  • สงสัยได้ค่อยได้ปล่อยให้วิ่ง เล็บแหลมเชียว ไม่มีรอยฝน รอยสึก เลยนะครับ

แต่รูปที่ 4 เหมือนหมานอกเลย
  • สวยจังเลยชอบๆ แต่ถ้าจับปัดฝุ่นหน่อยแต่งหล่ออีกหน่อยดูดีมากๆเลย
  • ขอเบอร์เจ้าของหน่อยดิ ที่รัก :o027::o027::o027: อยากถามอะไรหน่อย