ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอารูปลูกหลาน rama 3 มาโชร์ตัวกันหน่อยคับพี่น้อง
  • อยากดูว่า แต่ล่ะตัว น่ารักน่าชัง กันขนาดไหนน่ะคับ
  • จัดไปคับ
    นังไดน่ากะเฮฟวี่
    ไดน่าลูกบีเจกะซาราโปว่า
    ส่วนเฮฟวี่ลูกแทงโก้กะคูม่า
    ไฟล์แนบ
    IMG0351A.jpg 22K
    24681_101201843257545_100001031885626_7266_4529069_s[1].jpg 8K
    IMG0196A.jpg 15K
    IMG0278A.jpg 21K
    IMG0353A.jpg 58K
  • สูง ยาว ปากแหมดี
  • สายดี แต่สภาพลูกหมา ...คิดเอาเองครับ
  • ตอนขายแพงโครต เห็นเชียร์กันนัก โตขึ้นมาได้แค่เนี้ย
  • 555+++++ หมาราม3เหรอ กูว่าแถวนี้ตัวล่ะสามสี่พันก็น่าหาซื้อใด้นะ
  • เอามาโชว์ แต่โดนโห่เฉย....

เอาน่า ราม3 ค่ายดังที่สุดในเมืองไทย

ยังไงก็ให้เกียรติกันหน่อย....
  • ของแบบนี้ชอบใครชอบมันครับ

ว่าแต่เมื่อไหรจะมีbreeding plan อีกครับrama3 ให้รอนานจัง

PS เฮฟวี่เท่ดีครับ
  • โคตร เดฟ
  • ขี้เหร่ ฉิบ!
  • ใครมีสวยๆๆเอามาให้น้าผีชมกันหน่อยคับ
  • หรือว่าน้าผีเอาของน้าผีมาให้พวกเราชมกันบ้างคับ เราจะได้รู้ว่าที่สวยๆๆของน้าผีน่ะเป็นยังไงน่ะคับ
  • หมาแดงของผมสวยกว่านี้นิดหน่อยครับ แต่ซื้อมาแค่3พันเอง 555+++++
  • ไม่รู้สวยเป่า หน้ามันมึน ๆ 55555555
    ไฟล์แนบ
    2สี่เดือน.jpg 65K
    3สี่เดือน.jpg 65K
    4สี่เดือน.jpg 49K
    5สี่เดือน.jpg 56K
    6สี่เดือน.jpg 58K
  • ตัวนี้ Lady Gaga ของคุณเล็ก พ่อเจ้าเจอร์เก้น
    ไฟล์แนบ
    ladygaga.jpg 76K
    ladygaga1.jpg 74K
  • ขอบอกเลยว่า ชุดนี้ ... .......... น่าจะเดฟ ทุกตัว แหงมๆ
  • แพง และแหลม มากๆๆๆๆๆๆ

สายเลือดพ่อหมาดีมากๆๆๆๆๆ

แต่พอผสมแล้ว เหมือนมันจะพัฒนาไปหาสายกัด

พึ่งจะรู้วันนี้ว่า พระราม3 กำลังทำสายกัด
  • สวย คับ น้องว่าน ของน้องพี่เห็นตัวจริงแล้ว

ของป้า นี้ ก็ไม่ใช่เล่นเลยนะคับ

หมาแดงมันสวยตามสไตล์หมาแดง ใช่มั้ย ป้า 55+
  • เฮ้ย ! ว่านทับเมื่อไร แบ่งให้ พี่ ด้วย นะ เฟ้ย 55+
  • อิอิ คุณตี้ วานถ่ายรูปเจ้า เฮฟวี่ ให้บรรดา ผี ล้างตา ทีเด่ะ

ป้าพร อยากเห็นจ้า
  • Blitz + Amma ครับ
    1+1 = 3 ===> Kingkong Chaingmai
    ไฟล์แนบ
    kingkong.jpg 83K
  • นีี่ไงสายกัดรามา3สูงยาวปากเเหลมสุดๆจากสต็อปหน้าออกมาเกือบ 4 นิ้วได้อะ

ขาหน้าตั้งไม่สวยอีกตะหากเเต่รักตัวนี้ที่สุดเลย :o046:

ป้าพรอย่าไปล้างตาเลยพวกกระโหลกมันตากลวงไม่ใช่เหรอ 5 5 5 :o037:

ชอบตัวไหนก็ซื้อตัวนั้นงั้นบอกตัวนี้ซื้อมา 2500 เองถูกกว่าพวกกระโหลกอีก

คงไม่โดนเกทับว่าของผมสวยกว่าได้มาฟรีอีกนะ 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    283.jpg 99K
    2110.jpg 99K
  • ก๊ากๆๆ ไอ้หมาพันธุ์ทางลายเสือ
    มีเงินอย่างเดียวไม่พอต้องหน้าเหมือนควายด้วยถึงจะซื้อใด้ในราคาสองแสน ก๊ากๆๆ
  • หมามันไม่ใช้รถครับพี่น้อง

ซื้อรถเบนซ์ หน้าตามันก็คือเบนซ์ หากรุ่นเดียวกัน ร้อยคันก็เหมือนกันร้อยคัน
    แต่ซื้อหมา พ่อเทพ แม่นางฟ้า ลูกออกมาอาจจะเป็นยักษ์บ้าง เป็นมารบ้าง เป็นเทพบ้างก็เป็นธรรมดา

คนที่หมาไม่สวยผมถึงไม่อยากให้บรีดโดยหวังลูกฟลุค
    ขนาดพ่อแม่โคตรสวย ลูกยังออกมา ไปทะเลก็มีให้เห็นเสมอๆ
    คนประเภทมีแม่หมาพื้นๆ หวังพึ่งบารมีพ่อหมาอย่างเดียว น้ำตาตกมาเยอะแล้วครับ

หากบรีดออกมาเหมือนกันได้ทุกตัว มันก็ไม่มีอะไรตื่นเต้น
    นี่ละคือเสห๋ห์ของการบรีดหมา โปรดอย่ายึดมั่นถือมั่น หรือตั้งความหวังไว้สูงเกิน
    ปัญหามันไม่ได้อยู่ที่การบรีดออกมาแล้วสวยหรือไม่สวย
    แต่มันอยู่ที่บรีดออกมาแล้วรับผิดชอบมันได้ไหมครับ
  • หมาแดงในคอนเซ็ป
    ไฟล์แนบ
    หมาแดงในคอนเซ็ป.jpg 66K
  • หมาก้อเหมือนลูกเราคับ อาจดูไม่สวยบ้างในสายตาของคนอื่นๆๆ แต่มันก้อสวยเสมอสำหรับเรา
    เอาใจใส่ และรักมันให้มากๆๆ น่ะคับ พี่น้อง
  • ฮะๆพวกกระโหลกอย่าคิดมากเลยครับ

ควายอย่างผมหาไม่ถึงวันก็ได้เเล้วสองเเสนอะอยากได้ก็ซื้ออย่าคิดมากเลย

คุ้มจะตายได้หมาน่ารักมานอนเล่นที่ห้องหนึ่งตัว อ่อลืมไปถึงพูดไปก็ไม่เข้าใจสินะ

เพราะพวกกระโหลกคงเคยจับเเต่เงินหลักพันอืม....พิมพ์เเล้วสะใจจริงๆยังไงก็ขอบคุณที่ว่าผมมีเงินละกันครับ 5 5 5

อ่อสุดท้ายครับ...อย่าลืมสำเหนียกในชนชั้นของตัวเองนะครับ :o037:

-ขอโทษสำหรับพวกกระโหลกดีๆด้วยนะครับผม-
    ไฟล์แนบ
    z.3.jpg 67K
  • ไอ้คนมีตังค์....เซ็ง
  • สวัสดี ทุกท่าน รวมถึงน้องผีทุกคนด้วย ต้องขอภัยที่มาตอบช้า

เรื่องการวิจารณ์ ผมว่าดีและสามารถที่จะทำได้เป็นเรื่องปกติ

ในโลกแห่งความเป็นจริงก็ต้องยอมรับ มีทั้งดีและไม่ดีผสมปนเปกันไป

คนเรานิ้วมือยังสั้นยาวต่างกัน หมาคอกเดียวกันก็ยังต่างกันเลย

ทั้งในด้านบวกและลบ เราก็ว่ากันไปตามเนื้อผ้า

คนประสงค์ดีผมก็ขอชื่นชมด้วยครับ

หมาแดงก็คือหมาแดง ในสไตล์ของหมา จะให้ได้ดั่งใจเหมือนก๊อปพ่อ ก้อปแม่มาเลย มันก็ยาก

เหมือนป๋ามาร์คว่าแหละ บรีดแล้วได้เหมือนกันไปแล้วมันจะไปเล่นอะไร

เรื่องแบบนี้ มันอยู่ที่ความเข้าใจของแต่ละบุคคลแล้วครับ

มีคนรัก ก็มักมีคนชัง

ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงพิทบูล และ ขอบคุณที่ติดตามสนใจ

ในหมาพระรามสามมาตลอด ยังไงก็ติดตามกันต่อไปนะครับ

REDzRAMA3 ขอบคุณทุกท่านครับ สวัสดี
  • ก็ขอให้ใจเย็นๆ เรารัก และเลี้ยงหมาพิทบูลเหมือนกัน

หมาใคร ใครก็รัก จะซื้อมาในราคาเท่าไหล่เขาก็รัก ครับ

อย่าเอาอารมณ์อยู่เหนือเหตุผล ผมก็ยังเชื่อว่าทุกคนมีน้ำใจต่อกัน

จะเอาชนะคัดคานกันด้วยตัวอักษรมันก็ใช่ที่

ไม่มีใครถูกไปหมดหรอก และก้ไม่มีใครผิดไปหมดหรอกครับ

ทุกอย่างประสพการณ์ธรรมชาติเป็นตัวสอนให้เรารู้เสมอ

ถูกกับผิด ติดกันนิดเดียว ใจเย็นๆ ผมว่าเราถูกทุกคน ครับ
  • Jergen ของพี่เล็ก
    Wrangler ของเดียวครับ
    Beyonce' ของผู้น้อยเองครับ :o006:
    ไฟล์แนบ
    P1170584_resize_resize2.JPG 112K
    P1170533_resize.jpg 79K
    1 July 2010_resize.JPG 119K
  • หมาไม่สวยแต่ใจรักนะนัท
    ไฟล์แนบ
    100620101296.jpg 74K
    100620101288.jpg 59K
  • แต่ผมชอบ Wrangler นะเดียว จริงๆ :o058:
    ไม่เชื่อลองยกให้ดิ :o028::o037:
  • ต้องขอโทษเฮียใหญ่มากๆเลยครับ

เเค่งงที่เค้ามาด่าอะครับ ไม่ได้คิดอะไรมากหรอกครับ ขอโทดทีนะครับ :o030:
  • GuPao CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 12:29 pm [มีการแก้ไข

อ่อสุดท้ายครับ...อย่าลืมสำเหนียกในชนชั้นของตัวเองนะครับ
  • น้อมรับครับพี่ผู้ดีตีนแดงตะแคงตีนเดิน
  • ไอ้GuPaoRama3 แบ่งชนชั้นล่ะเว้ย

ทีนี้ใครอยากอยู่วรรณะจ้าวก็ไปซื้อหมาของราม3ใด้เลย
  • คุณน้องยีนพูดดีมากเรามันพวกชนชั้นสูง ไอ้พวกกระโหลกคนจนเลียงได้แค่หมาหลักพันกระจอกชิบพายเลยวะไอ้สาดดดดดดดดดดดดด
  • ข้าน้อยขอคาราวะท่านยีนผู้สูงส่ง
  • อ้าวผมเป็นควายไม่ใช่เหรอครับ พวกกระโหลกนี่พูดง่ายลืมเร็วดีเนอะ

เปลี่ยนให้เป็นเจ้าผู้สูงส่งซะเเละยังไงก็ขอบคุนที่คารวะนะครับ

อ่อเเล้วหมาหลักพันผมก็เลี้ยงเยอะนะครับ หยั่งงี้ใครเลี้ยงพิทก็เป็นควายเเบบผมนะสิ

คิดก่อนพิมพ์ก็ได้ครับ...ผมรอได้
  • กราบท่านGopaoกันหน่อยครับ
  • นี้คับของผม เป็นหลานของ พระรามสามคับ
    ไฟล์แนบ
    1112.jpg 108K
    372.jpg 110K
    024.jpg 103K
  • สวัดดีครับ ทางเราขอโน้มรับคำติชมครับ ไม่ต้องมาเยอยอกันให้เสียเวลาครับ
    ในการทำการบรีดสุนัขเป็นการทำที่ไม่มีสูตรตายตัวครับไม่ใช้การบวกเลขหรือการใช่สูตรสำเร็จที่จะมีคำตอบเสมอครับ
    ในการบรีดลูกสุนัขแต่ละคอกต้องยอมรับครับว่าต้องมีสวยหรือไม่สวยออกมาด้วยเสมอครับจะให้สวยยกคอกนั้นค่อนข้างยากครับยอมรับ
    แต่ที่ทางเราพระราม3ได้ทำการบรีดสุนัขแต่ละคอกเราก็ได้ทำการบ้านแล้วว่าเราต้องการสุนัขแบบไหนไว้ใช้ทำอะไรเช่นต้องการสุนัขใช้งานเราก็จะเอาสุนัขที่สามารถออกกำลังกายได้ไม่มีปัญหาเรื่องระบบหายใจมาเจอกันเพื่อการลากน้ำหนักการใช้ในกิจกรรมต่างๆ ทางเราไม่ใช้ว่าสับๆแต่ว่าจะผสมขายหมา
    ลองคิดดูครับว่าทางเรามีสุนัขกี่ตัว เอาให้ทายกันเอาเฉพาะสุนัขนำเข้านะครับ(ผมรับลองเฮียใหญ่ยังตอบไม่ได้เลยถ้าไม่อาUKCมานับ)และ1ปีพระราม3มีสุนัขกี่คอกลองเทียบดูก็แล้วกันครับแล้วจะได้คำตอบเองครับว่าเราทำการผสมเพื่ออะไร บางตัวลูกค้ารอมาเป็นปียังไม่ได้ทำเลยเว้นแล้วไม่พอแถมข้ามอีกจนจะแก่กันแล้ว
    ส่วนลูกสุนัขในรูปก็ขอยอมรับครับว่าบางภาพอาจจะดูไม่ค่อยน่ารักเท่าไรแต่ขอให้ตามดูต่อไปละกันครับเพราะผมว่าสุนัขอายุ3-6เดือนสุนัขกำลังยืดครับ ยังไงก็ขอขอบคุณในคำติชมอีกครั้งครับ

ปล.การเลี้ยงพิทบลูซักตัวผมขอให้รักเค้าในความเป็นพิทบลูครับ แล้วคุณจะเข้าใจในความสามารถที่พิเศษที่มันมีมากกว่าสุนัขพันธ์อื่นขออย่ารักเค้าที่ความสวยงามเลย พิทบลูตัวละ1000พิทบลู10000หรือ100000มันก็มีหัวใจครับไม่ใช้โตไม่สวยกูทิ้งกูไม่เลี้ยงผมขอถามหน่อยมันผิดตรงไหนครับ มีวันไหนที่เรากลับบ้านแล้วมันไม่กระดิกหางและเดินมาหาเราบ้างมั่ยลองคิดดู และเวลาเราจัดกิจกรรมกันผมไม่เคยออกกฏเลยนะครับว่าพิทบลูหลักพันห้ามเข้างานห้ามลากน้ำหนักไม่มีเลย เราเลี้ยงพิทบลูเพราะว่าเรารักแบบเดียวกันและเรามาหาเพื่อนกันโดยใช้บอร์ดนี้เป็นจุดศูนย์กลางครับ

มีคำถามหรืออยากพูดคุยโทรหาได้นะครับ 0840014344 MEE RAMA3
    ไฟล์แนบ
    P1100231.jpg 88K
  • liger_line มีเหตุผล การเลี้ยงพิทบลูซักตัวผมขอให้รักเค้าในความเป็นพิทบลูครับ แล้วคุณจะเข้าใจในความสามารถที่พิเศษที่มันมีมากกว่าสุนัขพันธ์อื่นขออย่า รักเค้าที่ความสวยงามเลย พิทบลูตัวละ1000พิทบลู10000หรือ100000มันก็มีหัวใจครับไม่ใช้โตไม่สวยกูทิ้ง กูไม่เลี้ยงผมขอถามหน่อยมันผิดตรงไหนครับ มีวันไหนที่เรากลับบ้านแล้วมันไม่กระดิกหางและเดินมาหาเราบ้างมั่ยลองคิดดู และเวลาเราจัดกิจกรรมกันผมไม่เคยออกกฏเลยนะครับว่าพิทบลูหลักพันห้ามเข้างาน ห้ามลากน้ำหนักไม่มีเลย เราเลี้ยงพิทบลูเพราะว่าเรารักแบบเดียวกันและเรามาหาเพื่อนกันโดยใช้บอร์ด นี้เป็นจุดศูนย์กลางครับ ขอชื่นชม จากใจ:m015::m015::m015:
  • แล้วเลี้ยงหมาตัวละเป็นแสนต้องดูหมิ่นชนชั้นความเป็นมนุษย์ด้วยเปล่าครับ
  • โธ่ โธ่ โธ่ น้องหมีทำปากดีได้ข่าวว่าก็เลี้ยงหมาด้วยลำแข้งเหมือนกันนิ
  • ชิหาย.... กูชนชั้นขี้ข้าซะด้วยซื้อหมารามสามมาเลี้ยงไม่ใด้แน่
    ต้องจำไว้เรื่องสำเนียกชนชั้น
  • เเหม...รบกวนพี่หมีมาอีกคนเเล้วนะเนี่ย พิมพ์ซะยาวเชียว

ไม่มีอะไรหรอกพี่เเค่ทะเลาะกับไอ้กระโหลกที่มันด่าตัวเเรกเเค่นั้นเเหละ

คนอื่นก็มาตามนิสัยไทยมุงมั้ง 5 5 5 อย่าซีเรียสพี่

ส่วนที่บอกผมเลี้ยงตัวละเป็นเเสนผมก็บอกเเล้วว่าเอามา 2500 ไม่ต้องอัพเกรดให้หรอกครับ

เเล้วบอกผมดูหมิ่นชนชั้นความเป็นมนุษย์เเล้วที่เค้าหมิ่นผมให้ต่ำกว่ามนุษย์ไม่เห็นไปด่าเค้าเลยละครับ

เอาเหอะผมไม่ซีเรียสครับถ้าใครที่ไม่เกี่ยวเเล้วคิดว่าผมด่าไปกระทบผมก็พร้อมจะกล่าวขอโทษครับ

ส่วนที่บอกขี้ข้าซื้อไม่ได้ต่ำกว่านั้นเเบบผมยังซื้อเลยครับอย่าคิดมาก 5 5 5
  • ขอเป็นสมาชิกแฟนคลับท่าน GuPao ด้วยคน
  • เย็นไว้น้องยีนส์ บางครั้งการพูดอะไรมันต้องระวังนิดหนึ่ง
    คนมองให้มีเรื่องก็ได้ คนมองให้ไม่มีเรื่องมันก็ได้ ทางที่ดีอย่าไปเถียงกับผีดีที่สุด

พี่เคยมีบทเรียนเหมือนกัน พี่เคยพูดว่า สำหรับพี่ ใบเพ็ดดีกรี ก็มีค่าแค่กระดาษเช็ดตูดแผ่นหนึ่งเท่านั้น
    หากไม่ได้เอาไปใช้วางแผนในการผสมพันธ์ แต่เอามาปั่นราคาหมา

ประโยคทองประโยคนี้ โดนพวกบูชาเพดดีกรีล่อซะเละ ฮ่าๆๆๆๆ
  • วันนี้คนบางคนมีหน้ามีตาในสังคมอื่น มีตำแหน่งหน้าที่การงานใหญ่โต แต่กลับไม่มีที่ยืนในสังคมเล็กๆแห่งนี้