ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###หมาแดง.บ้าน ๆ คุณภาพดี###
  • ขออนุญาตท่านมาเฟีย เจ้าของบอร์ดด้วยครับ :o040: ขายลูกหมาแดงสายเลือดกลาง ๆ :o060:เหมาะสำหรับท่านที่ต้องการคุณภาพและมีความพร้อมเท่านั้น :o001:ลูกสุนัขเกิด วันที่ 27 พฤษภาคม 2553 อายุ 38 วัน สมบูรณ์แข็งแรงทุกตัว หางไม่คด ฟันไม่เหยิน มีสีขาวแค่ที่หน้าอกเท่านั้น พ่อคือ RED MASCOTS แม่คือ RED BERRY ตรวจสอบลำดับสายเลือดของพ่อและแม่ได้ใน Pedigree Online ครับ หากสนใจและต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมโทร 081-3739549 :015:
    ไฟล์แนบ
    mc1.jpg 62K
    berry (แม่).jpg 97K
    mb2.jpg 70K
  • เพศผู้ทั้งหมด 5 ตัว M1 M2 M3 M4 M5
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 64K
    m2.jpg 70K
    m3.jpg 73K
    m41.jpg 66K
    m5.jpg 64K
  • ดูสายเลือดแบบชัด ๆ (ขออนุญาตท่านเจ้าของภาพด้วยครับ) สายของพ่อ ปู่ชื่อ BJ ย่าชื่อ BAZUKA พ่อของปู่ชื่อ LANDBEASTE’S BRIX แม่ของปู่ชื่อ LANDBEASTE’S BUMPA พ่อของย่าชื่อ RAMA 3 JOJO แม่ของย่าชื่อ RAMA 3 XENA
    ไฟล์แนบ
    BJ (ปู่).jpg 72K
    BAZUKA(ย่า).jpg 78K
    BRIX (พ่อของปู่).jpg 69K
    bumpa(แม่ของปู่).jpg 42K
  • JOJO และ XENA
    ไฟล์แนบ
    JOJO(พ่อของย่า) .jpg 72K
    ZENA(แม่ของย่า).jpg 68K
  • สายของแม่ ตาชื่อ LION ยายชื่อRED PIG พ่อของตาและยายคือ RAMA 3 STONE COLD แม่ของตาชื่อRAMA 3 KUMA และ แม่ของยายชื่อ MAYDAY
    ไฟล์แนบ
    LION ิ(ตา).jpg 74K
    REDPIG (ยาย).jpg 57K
    STONE (พ่อของตาและพ่อของยาย).jpg 78K
    kuma (แม่ของตา).jpg 49K
    MAYDAY(แม่ของยาย).jpg 61K
  • ราคาเท่าไรคับ อยู่ที่ไหนหรอคับ
  • กะจะยกมาทั้งตระกูลหรือไง ??? เชื่อแล้วว่าหมาดี!!!!
  • รายมาซะยาว ว่ามาเลยราคาเท่าไร
  • กาทวยห้วคิง=
  • แม่หมาเกิด 3/1/2552 ผสมตอน 14 เดือนเหรอพี่

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/262/red-berry
  • พี่ตัวละเท่าไหร่บ้างครับ ชอบ M2ครับส่งมาที่ eak_chumneansart@yahoo.com ให้ที่ครับโทรศัพท์เสียครับ..ขอบคุณครับ
  • ไม่ทราบ ราคาเปิดที่เท่าไหร่ ครับ
  • ขอปิดการขายครับ :015:ขอขอบคุณพี่มาเฟียเจ้าของบอร์ด และเพื่อน ๆ ที่ได้โทรมาจองกันไปเป็นที่เรียบร้อยหมดแล้ว :o030: และขอบคุณเพื่อน ๆ อีก หลายท่านที่ให้ความสนใจโทรสอบถามกันเข้ามามากมาย :o061: บางสายอาจไม่ได้รับเพราะติดภาระกิจต้องขออภัยด้วยครับ เอาไว้โอกาสหน้าถ้ามีอีกจะนำเสนอในลำดับต่อไปครับ :o001:
  • .....ตั่งใจจะไปเก็บสักตัว แต่บุญไม่ถึงซะล่ะ ..............
  • พี่ครับช่วยติชมของผมหน่อยว่าโตขึ้นจะคล้ายๆกับของพี่บ้างไหมผมอยากรู้รบกวนหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    129.jpg 30K
  • อีกครับ
    ไฟล์แนบ
    220.jpg 37K
  • หมดเร็วมาก ที่รัก :o062::o062::o062:
  • คนๆนี้เชื่อไม่ได้(KATING)แต่ก่อนช่วยขายลูกหมาให้ผม บอกผมว่าขายได้7000บาทแต่ผมไปเจอคนที่เค้าซื้อไปจริงๆราคา15000บาท ถ้าจะเอาค่านายหน้าน่าจะบอกกันตรงๆไม่น่ามาหลอกกันอุตส่านับถือ ใครไม่เชื่อลองเข้าไปคุยดู ผมอยู่แถวรังสิตงัย
  • ขายหมดจิงป่าว
  • :020:ขอโทษนะครับ................จะประกาศทำไมครับ
  • งานเข้าจนได้ :013:
    - ลูกสุนัขชุดนี้ขายหมดไปแล้วนะครับ M1ไปขอนแก่น M2 ไปนครสวรรค์ M3 ไปหัวหิน M4 กรุงเทพ M5 กรุงเทพ :o001:
    - ขอเรียนชี้แจงข้อเท็จจริงซักหน่อยนะครับ สำหรับคุณผีท่านบนคุณมาผสมสุนัขพ่อพันธุ์ของผม ขอลดราคาผมก็ลดให้ ติดลูกออกมาขายลูกไม่ได้ลูกหมาอายุ 2.5 เดือน วัคซีนก็ไม่ได้ทำ ตัวเริ่มยืด คุณบอกว่าขายยาก แล้วก็มาให้ผมช่วยขายให้ ขายเท่าไหร่หรือวิธีไหนก็ได้ให้หมดไว ๆ เพราะว่าคุณมีปัญหาที่บ้านและลูกสุนัขมันก็เริ่มกัดกันเนื่องจากขังรวมกันไว้ในกรงเล็ก ๆ ตลอด ตอนแรกจะไปลงขายในบอร์ดโดยใช้ชื่อผม ผมบอกผมทำไม่ได้คุณต้องทำเอง แล้วผมจะช่วยดันให้ คุณบอกว่าไม่มีใครรู้จักคุณขายลำบาก สุดท้ายก็ไม่ยอมลงขายในบอร์ด โทรมาหาผมทุกวันวันนึงหลายรอบให้ช่วยยังงั้นยังงี้ ปรากฎว่าไม่ยอมทำอะไรซักกะอย่างจะให้ผมช่วยท่าเดียว ผมก็ช่วยเต็มที่ ผมหาคนซื้อมาได้บอกให้คุณเอาลูกหมามาให้ลูกค้าดูในเมืองคุณก็บอกว่ารถเสียไม่สะดวกพี่ช่วยมารับไปหน่อยได้ไหม ผมก็ช่วยไปรับมาให้ 2 ตัวแรกคุณก็ตกลงขายไปราคา 7,000 บาท ตัวที่ 3 มีคนสนใจผมก็บอกคุณว่าเขาจะไปขายต่อนะพร้อมดำเนินการค่าจัดส่งคุณบอกว่าไม่เป็นไรจะเอาไปขายต่อก็ได้ไม่ว่ากันแต่ขอให้ขายหมดไว ๆ เพราะจะไม่มีเงินซื้ออาหารให้มันกินอยู่แล้ว สุดท้ายคุณก็ตกลงขายไปในราคา 8,000.- สำหรับคนที่เค้ารับไปดำเนินการ (ไม่ใช่ผม) เค้าก็ไปทำวัคซีน 2 เข็ม ตัดหู ดูแล พร้อมส่งขึ้นเครื่อง ส่วนจะขายไปเท่าไหรก็น่าจะเป็นสิทธิของเขาเพราะคุณได้ขายไปแล้ว คุณควรจะคิดและทบทวนให้ดี ก่อนจะมาต่อว่าผม ตัวคุณเองทำอะไรบ้างนอนกระดิกเท้ารอเงินอย่างเดียว ผมช่วยขายหมาให้คุณ 3 ตัว ขับรถไปกลับหลายรอบ โทรศัพท์หาลูกค้าให้อีกหลายสิบรายไม่ไหวจะนับ แถมผมเป็นคนออกใบรับรองลูกสุนัขจากผมให้ลูกค้าอีกต่างหาก โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายซักกะบาท สุดท้ายคุณก็ออกลาย คุณนี่สุดยอดจริง ๆ ผมช่วยคุณทุกอย่างแต่คุณกลับมากล่าวหาว่าผมทำเลว ๆ แบบนี้ :o019:และเงินแค่นั้น ฐานะอย่างผมไม่จำเป็นต้องไปโกงใครกิน ผมไม่โกรธคุณหรอกนะ แต่จะไม่คบกับคุณอีก และขอเตือนคุณซักหน่อย ว่าคิดจะทำอะไรกับใครควรจะมีความจริงใจบ้าง อย่าโลภและเห็นแก่ตัวจนเกินไปนัก เลือกคบเพื่อนให้ดี อย่าหูเบาเกินเหตุ กรุณาตั้งสติและอ่านช้า ๆ ทบทวนให้ดี และนี่คือข้อเท็จจริง ส่วนใครจะเชื่อหรือไม่ก็โปรดพิจารณาเองนะครับ :o060: สำหรับผมกรณีนี้เป็นบทเรียนเลยครับ จะผสมหมาหรือช่วยขายหมาให้ใครคงต้องพิจารณาให้มากขึ้น:o001:
  • พูดได้ดีครับ ชี้แจงอย่างมีเหตุผล
    แต่อย่างว่าครับ คนรักมี คนชังมี ต้องทำใจครับ
    (จะผสมหมาหรือช่วยขายหมาให้ใครคงต้องพิจารณาให้มากขึ้น)
    ผมก็เหมือนกัน ครับ
    ด้วยความเคารพ
  • ดีครับ ชี้แจงละเอียดแบบนี้ ผีทำอะไรไม่ได้หรอกครับ
    ดีกว่าพวกแถไปเรื่อยๆตอบไม่ตรงประเด็น ผีมันก็สนุกเลยจากนั้น
  • ขอบคุณพี่มาเฟียและคุณcoke ครับ ด้วยความเคารพ :029:
  • พี่กระทิง สู้ๆคับ

ผมเด็ก พิดโลกคับ (พี่กระทิงคงรู้นะว่าใคร)

ไอ้ ปีศาจ มันสุดยอดเลยคับพี่ แม่งจี้ดตั้งแต่เ็ด็กเลยคับ
    ขอขอบคุนพี่ กระทิงมากคับ ที่เชื่อใจผม และให้โอกาศ
    ทั้งที่ไม่เคยเจอหน้ากัน พี่ยังเชื่อใจผมเลยคับ

คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้คับ :o051::o052:
  • อยากได้ตังแรก ใครซื้อไปเท่าไหร่ ผมให้ 2 เท่า
  • ลูกหมาสวยมากค่ะ เสียดายหมดแล้ว T^T
  • - ถึงคุณ ple2529 ขอโทษนะครับตอบช้าไปหน่อย สุนัขคุณ ple2529 ตามรูปน่าจะเป็นสีช๊อคโกแล็ตเรดโน๊สนะครับ หุ่นน่าจะเป็นทรงมาตรฐานไม่สูงและไม่เตี้ยมากนัก หุ่นแบบนี้เหมาะจะทำกิจกรรมมาก ๆ ดูจากรูปร่างแล้วนะจะอายุ 3-4 เดือนเป็นช่วงกำลังยืดตัว ไม่ต้องกังวล ยังไปได้ อีกไกลครับ ให้อาหารอย่างเต็มที่ และออกกำลังกายให้เหมาะสม ฝึกระเบียบวินัยให้ดี โตขึ้นมาคุณจะมีสุนัขที่มีคุณภาพครับ :o001:

- มีเพื่อนๆ หลายท่านที่โทรมาสอบถามผมว่ามีลูกสุนัขชุดอื่นอีกไหม ก็ขอเรียนให้ทราบว่า ตอนนี้ผมมีลูกหมาแดงไซส์เล็กอีก 1 ตัว ครับ เป็นลูก RED LEO กับ RED MANTA เพศผู้ เกิดเมื่อ 2 พค. 53 ตอนนี้อายุ 63 วันทำวัคซีนแล้ว 2 เข็ม สุขภาพแข็งแรง ตัวเตี้ย ๆ เล็ก ๆ เหมาะสำหรับท่านที่ชอบหมาแดงไซส์เล็ก และมีความพร้อมเท่านั้นนะครับ ตรวจสอบสายเลือดพ่อและแม่ได้ใน Pedigree Online หากสนใจโทร 081-3739549 :015:
    ไฟล์แนบ
    พ่อ RED LEO.jpg 75K
    RED MANTA.jpg 87K
    5532.jpg 71K
  • ลูก RED LEO RED กับ RED MANTA เพศผู้
    ไฟล์แนบ
    136.jpg 50K
    511.jpg 50K
    137.jpg 50K
    416.jpg 43K
    316.jpg 56K
  • :o023:หวัดดีครับพี่กระทิง ผมเอารูปของเจ้า RED NANO มาให้พี่ชมครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ006_resize2.jpg 51K
  • เปิดตัวทีไรงานเข้าทุกครั้งเลยนะครับคุณพี่ แต่อย่าได้แคร์ครับ พี่เป็นคนพูดจริงทำจริงอยู่แล้ว ความจริงก็คือความจริงครับ ไว้ว่างๆ ผมจะโทรหานะครับคุณพี่ แล้วจะพาเจ้า RED NANO ไปเยี่ยมครับ:m072:
  • นอกจากพันธุ์กรรมแล้ว สูตรสำเร็จใส่ใจให้ความรัก แล้วคุณจะเห็นความเปลี่ยนแปลง
    ไฟล์แนบ
    DSC06197.JPG 109K
  • สมาชิกในครอบครัว
    ไฟล์แนบ
    DSC05994.JPG 124K
  • - สวัสดีครับคุณอ้นสบายดีนะครับ งานเข้าเป็นเรื่องปกติชินแล้วครับ ความจริงก็คือความจริงครับ ใครไม่จริงอยู่ในวงการนี้ไม่ได้นานครับ RED NANO สีแดงดีจังหน้าเหมือนตัวผู้เลยครับ :o036: ช่วยนี้กำลังยืดตัว ถ้าว่างผ่านมาแถวบางใหญ่แวะมาได้ครับยินดีต้อนรับเสมอ:o046:
    - สวัสดีครับคุณเก้ว และแฟน ๆ สบายดีนะครับ :o068:ไม่ได้คุยกันซะนานใกล้จะมีข่าวดีแล้วใช้ไหมครับ เจ้าแมนนี่ กับ เจ้าปาเกียว ตอนนี้คงจะจี๊ดน่าดู เล่นน้ำทุกวันระวังกลายพันธุ์จากหมาแดงเป็นจระเข้ :o028: เดือนหน้าผมไปเมืองกาญจะไว้ไปเยี่ยมนะครับ:013:
  • aonprachachuen..อ้น และลูกเจ้าฮาร์เลย์เป็นไงบ้าง..สบายดีกันทุกคนนะ....เอก...
  • หมดซะแหละ หมาแดงขายดีจิงๆๆๆๆๆ