ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยอ่านหน่อยครับ
  • ผมไม่ทราบใครมาโพสข้อความแทนผม
    กระทู้ที่ผมลงไปขอความรู้เรื่องสุนัข
    ผมเป็นคนตั้งกระทู้ถามทุกคนก็จริงอยู่
    ผมตั้งกระทู้ใว้เพิ่งได้เข้ามาดูวันนี้ตอนตอนตี 1.47
    ตกใจมากเลยครับมีคนเข้ามาด่าผมใว้เยอะแต่นั่นมันไม่ใชผมครับ
    ผมใช้โปรแกรม Mozilla Friefox ครับ ผมเป็นคนขี้ลืมเลยตั้งใว้ให้มันจำหรัสผมใว้ตลอด
    บ้านผมคนเยอะครับคอมมีเครื่องเดียวไม่รู้ใครใช้บ้างแต่นั่นไม่ใช่ผมแน่
    อยากให้ทุกคนเชื่อครับรู้ว่ามันยากที่จะเชื่อแต่เชื่อเถอะครับ
    นั่นมันใม่ใช่ผมแน่ๆเพราะผมเล่นดนตรีกลางวันก็นอนไม่มีเวลามาเปิดดูหรอกครับ
    ผมเป็นคนสมัครเองลงรูปเองแต่คนที่โพสขั้อความสองวันสามวันที่ผ่านมา
    ไม่ใช่ผมแน่นอนครับผมว่าคนในบ้านผมนี่แหละครับ
    เพราะว่าสองสามววันที่ผ่านมาผมไม่ได้มีคนเข้านอกออกในใช้คอมในห้องผม
    ต้องขอโทษกับภาษาที่จาบจ้วงลามปามที่คนในบ้านผมโพสลงไป
    ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาโพสแนะนำบ้างเตือนบ้างผมได้อ่านแล้ว
    วันหลังผมจะระวังกว่านี้ครับเรื่องการเซฟรหัส
  • ถือว่านี่เป็นเครื่องยืนยันว่าผมเล่นดนตรีไม่ได้แก้ตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    6600.jpg 89K
  • เอาไปอีกถ้าไม่เชื่อ
    ไฟล์แนบ
    25555.jpg 97K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    777777777.jpg 97K
  • รู้ว่าคนที่เป็นผีทุกคนต้องไม่เชื่อแน่ๆแต่ผมทำได้แค่นี้
  • เข้าใจหาทางออกว่ะ สุโค่ยเลย เมิง กลางวันนอนนอกบ้านเหรอว่ะ ถึงไม่รู้ว่าใครเข้ามาเล่นคอมพ์ Son TeeN
  • ไอ้ตอแหล
  • มึงมีผีแฟนคลับแน่มึง5555
  • กูพึ่งกลับไปอ่านกระทู้ก่อนหน้านี้มา

ใจหีมดก็อย่าเลี้ยงเลยมึง ผิดก้อรับว่าผิด ขอโทษก็จบ มึงนี่แถไปเรื่อย มีแต่จะทำให้เรื่องแย่ลงว่ะ
  • ไม่ได้ทำค้าบจะให้บอกยังไงอีก
  • การขอโทษและการนิ่งเงียบ ก็ไม่ได้แปลว่าเสียศักดิ์ศรีนะครับ พูดให้คิดแต่ไม่ได้บังคับให้ทำ
  • พอเถอะครับ ดู อยู่ห่างๆ ก็พอแล้ว จะได้ไม่ต้องเถียงน้าผี เขา นะครับ

เด๋วดังเกิน อิอิ แค่นี้ เขารู้จักกันทั้ง ประเทศแล้วครับ 555
  • อยากจะบอกคุณ จขกท ว่า เรื่องซับซ้อนยิ่งกว่านี้ น้าๆ เค้ายังอ่านเกมออก แล้วเรื่องที่คุณทำเนี่ย แทบไม่ต้องอ่านด้วยซ้ำ พิจารณาตัวเองแล้วแสดงความรับผิดชอบในการกระทำ และคิดว่าคุณคงประเมินบอร์ดนี้ผิดไป เพราะไม่ว่าใครเข้ามาเล่นแล้ว ทุกตัวอักษรที่พิมพ์ลงไปจะมีสมาชิก และ ghost ค่อยติดตามอ่านแล้วแสดงความเห็นอยู่ตลอด แต่ถ้าคิดแค่จะมาโชว์พาวในนี้ บอร์ดนี้ไม่เหมาะแน่เพราะที่นี่เต็มไปด้วยคนจริงและผีจริง พวกตุ๊ดแต๋วหนีกันไปเยอะแล้ว สุดท้ายอยากจะบอกว่า ghost นี่แหละที่จะสะท้อนแสงแห่งความเป็นจริงออกมาได้ดีที่สุด และนอกจากนี้ยังช่วยให้มือใหม่หลายคน พ้นจากการถูกหลอก ถูกเอารัดเอาเปรียบ มามากมายนับครั้งไม่ถ้วนแล้ว มาใหม่ก็ทำตัวให้น่ารักเข้าไว้ดีกว่า เก๋ามากไปจะกลายเป็น เก๋าเจ้ง นะ จะเลี้ยงพิทบูลทั้งทีใจต้องได้อย่างน้อยครึ่งนึงของพิทก็ยังดี ลองไปคิดดู นะ
  • 555 อันนี้แค่ นวดๆ วอร์มๆ ไปก่อน

แถวนี้ ของแรง ๆ ๆ จริง ๆ ๆ . . .
  • ไม่เป็น ไร คับ น้อง ดีแล้ว กลับมาเล่นในบอร์ด มีพี่ๆ หลายคนให้โอกาสคับ
    สิ่งไหนที่ทำผิดก็อย่าได้กลับมาทำซ้ำคับ

ว่าแต่ว่าได้หมาแล้วยัง
  • ยังไม่จบนะ...มึง
  • สวัสดีเจ้าของ จขกท ก่อนนะครับผมก็คนอุทัยคนหนึ่งที่เล่นที่นี้มาพอสมควรละ
    อยากจะบอกอะไรนิดหนึ่งว่าการที่จะทะเลาะกับผีมันไม่มีวันสิ้นสุดหรอกครับ
    บางทีการนิ่งและเงียบไว้ก็อาจจะเป็นทางออกที่ดีที่สุด ส่วนที่เราพูดมานั้นเรา
    จะทำหรือไม่นั้นไม่มีใครรู้ดีเท่าตัวเราเอง แต่ทุกคนก็มีสิทธิ์ที่จะคิดต่างออกไปจากเรานะ
    ถ้าคิดจะเลี้ยงหมาจริงแค่ถามใจตัวเองให้ดีว่าชอบแนวไหน แล้วก็เดินหน้าต่อไปครับ
  • มาอีกเรื่องล่ะ....ใครจะสนมึงงงเล่นไร นี้ถ้ามึงบอกว่ามึงเป็นนักบินอวกาศ มึงไม่ไปถ่ายรูปบนดาวอังคารเลยเหรอ (คนอื่นเขาถึงจะเชื่อมึง)
  • เป็นคู่ขา...กับ..นาธาน โอมาร ปว่าว่ะ (ไหล่ไปเล้ยยยยย)
  • 5555

ยาวเลย

เห็นผีด่าเค้า ว่าใจไม่ใจ

ทำไมไม่ล๊อกอินด่าเค้า โทด่าเค้าไปเลย

ใจไม่ใช่หรอ เหวยๆๆๆ
  • สาดเมิงจาทาเลาะ กะพวกกูเหรอไอ้ pungpungโปก เด๋วเมิงโดนขุด
  • ขุดอะไรน้าผีตัวบน บอกให้ชัดๆครับ เดียวคนจะงงว่า ขุดหลุมฝังตัวเอง ก้ากๆ
  • อี pungpung08

ยาว เลย

เห็นผีด่าเค้า ว่าใจไม่ใจ

ทำไมไม่ล๊อกอินด่าเค้า โทด่าเค้าไปเลย

ใจไม่ใช่หรอ เหวยๆๆๆ
    เพิ่งว่า พวกน้าๆ เค้าไปหยกๆ ไฉนมากลายเป็นผีซะเองวะ
    เมิงนี่ ขี้กราก หว่ะ ถ้าจะสวนกับ ผี ก็กล้าๆ หน่อย แล้วจะรุ่ง.....
  • จขกท. password log in ตัวเองยังดูแลไม่ได้ แล้วหมามันจะเลี้ยงไหวเร๊อะ

แต่ดูจากสำนวน ก็ตัวมันเอง 90% ที่comment อีนาธานเอ้ยยย
  • มาอีกแระ อี pungpung08 คู่ขาอี...แว่น....เหรอ ?
  • งานนี้ ผี สิง ชัวว์
  • ผีเหี้ย เด็กมันไม่ได้ทํามึงก็ให้อภัยเด็กมันหน่อยไอ้สนตีนเอยยย

มึงไม่เคยเรียนวิชาจริยะธรรมหรือไงไอ้ผีเหี้ยย:007::007:

พี่น้องราชบุ:064:รี มีอะไรเจอได้คับ:064::064::064::064::064::064: