ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aไอเพชรครบสีเดือน
  • ป้าพร รับไอเพชรมา ครบสองเดือน พอดี

วันนี้ไอเพชรอายุ 4 เดือน ขอเก็บรูปพัฒนาการของมันหน่อยจ้า

พี่น้องครอกเดียวกัน มาช่วยกันโพสด้วยน๊า
    ไฟล์แนบ
    สี่เดือน00.jpg 74K
    สี่เดือน0.jpg 65K
    สี่เดือน.jpg 54K
    สี่เดือน3.jpg 79K
    สี่เดือน4.jpg 81K
  • ที่ขาดไม่ได้ ลูกพี่ อีโกลเด้น ตัวแสบ
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 56K
    1211.jpg 76K
    สี่เดือนโก12.jpg 49K
    สี่เดือนโก2.jpg 53K
  • โตไวๆนะน้องชาย
    พี่ๆมาให้กำลังใจจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    P1170533_resize2.jpg 79K
    P1170584_resize_resize.jpg 112K
  • ป้าพร อ่านตามที่ขีดเส้นใต้เลยคับ
    ขำๆนะคับป้า :o028:
    ไฟล์แนบ
    002.jpg 125K
  • หล่อมากๆคั้บ
  • จับ สปิงโพล & ลากยางได้ แล้ว ไม่ทัน นังเลก้า นะ ป้า
  • :004: ยินดีด้วยคร้าบบบ ครบสี่เดือนแว้วววว :004:
  • ด่วนเลยป้า! ตามที่เจมมี่บอก เลก้ามันลากยาง 10 เส้นแล้วนะ (แต่เป็นยางรัดของ)
  • เอ้า! เจมมี่ เลก้ามันตัวเมียนะ เจ้าเพชรตัวต้องสู้กับ jocky(coben) heavy Snoopdog(อยู่ตาก) ดิ! ถ้าแพ้อายเลก้าเลยนะเนี่ย
  • งั้นของผมก็ลากได้มากกว่าพี่เล็กหล่ะ
    20 เส้นเลยเอ้าพี่ 555 (เกทับหน่อย )
  • ซนดีไหมครับ
  • snoopdog อยู่อ.แม่สอดครับ อ้วนมากไม่ตัดหูด้วย แต่ว่าใหญ่มาก เจ้าของไม่เล่นเน็ตครับ

เดี๋ยวว่างจะถ่ายรูปมาลงครับ
  • เข้ามาขำหน้าอีโกลเด้นรูปแรก
    มันคงเครียดมากๆ
    โดนแบ่งความรักไปให้น้อง
    ส่วนเจ้าเพชรหล่อดีครับ
  • ป้าชอบสีเจ้าเพชรจังเลย....สวยดี..(แอบปลื้มพ่อเค้าอยู่เป็นทุนเดิม)...
    ...โตมาต้องเท่มากๆ แน่ๆ เลย..เยี่ยม...:m001:
  • เอามาโชว์แล้วเหรอป้า โตไวจังนะไอ้หนุ่มน้อยตัวนี้ อย่าลืมที่พูดกันไวล่ะครับ........
    อิอิอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    226.jpg 42K
  • อิอิ แอบปลื้ม นะเนี่ย ที่ไอเพชร ยังไม่ตกแถว(ในครอก)

มากันแต่เจ้าของน๊า ไม่เอาพี่น้องไอเพชรมาโพสมั่งเล๊ย ป้าพรจัดให้ละกั๊น

เริ่มจากสุดฮอท นังเลก้า(Lady GagaX ของทั่นเล็ก นาม Jergens

ต่อด้วยนังบียองเซ่ (Mercy) ของทั่น นัท เมืองลำปาง นาม SouL_Nu
    ไฟล์แนบ
    20ครบทีม2.jpg 93K
    ladygaga12.jpg 74K
    ladygaga2.jpg 76K
    บียองเซ่5.jpg 106K
    บียองเซ่0.jpg 79K
  • CommentAuthorHartdog00 CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 2:26 pm
    โตไวๆนะน้องชาย
    พี่ๆมาให้กำลังใจจ๊ะ

***** หมาแดง ลำปาง งามแต๊น๊อ เดียว ขอบคุณกำลังใจที่ให้นะก๊าบบบบบ

CommentAuthorSouL_NU CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 2:50 pm [มีการแก้ไข]
    ป้าพร อ่านตามที่ขีดเส้นใต้เลยคับ
    ขำๆนะคับป้า

***** อิอิ แค่ ไอเพชรหาเจ้านายใหม่ ก็จบแว๊ว นัทเอ๊ย รักแล้วรักเลย 5555+

CommentAuthorJoRuNo CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 2:55 pm
    หล่อมากๆคั้บ

***** ป้าพรจะพยายาม ฟิตให้มันหล่อ สมใจแฟนๆเด้อ

CommentAuthorYudee13 CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 3:19 pm
    จับ สปิงโพล & ลากยางได้ แล้ว ไม่ทัน นังเลก้า นะ ป้า

***** รอ ฟันน้ำนมมันหมดปากก๊อน เจมส์เอ๊ย ฟิตทีหลัง(อาจจะ) บึ๊กฝ่า คริคริ

CommentAuthorHammer_Hadyai CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 3:27 pm
    ยินดีด้วยคร้าบบบ ครบสี่เดือนแว้วววว

***** ซีอุซ อ่ะ ได้เหรียญทอง ซุ่มเลยน๊าทั่นโดม

CommentAuthorJergens CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 4:11 pm
    เอ้า! เจมมี่ เลก้ามันตัวเมียนะ เจ้าเพชรตัวต้องสู้กับ jocky(coben) heavy Snoopdog(อยู่ตาก) ดิ! ถ้าแพ้อายเลก้าเลยนะเนี่ย

***** ทั่นเล็ก หาเจ้า jocky(coben) heavy Snoopdog มาโพสหน่อยเด่ะ ป้าพรอยากเห็นจ้า

CommentAuthorDarkknight CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 5:04 pm
    ซนดีไหมครับ

***** เหอๆ มันทั้งซน ทั้งมึน ดีนะเนี่ย มีพี่เลี้ยงดี อีโกลเด้นคอยสอนม่ายงั้น โต๊ะเก้าอี้บ้านป้าพรเละแน่

CommentAuthoroatkung CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 5:04 pm
    snoopdog อยู่อ.แม่สอดครับ อ้วนมากไม่ตัดหูด้วย แต่ว่าใหญ่มาก เจ้าของไม่เล่นเน็ตครับ
    เดี๋ยวว่างจะถ่ายรูปมาลงครับ

***** ขอบคุณล่วงหน้าเลยจ้า รออยู่น๊า เจ้า snoopdog มัน First Pick ซะด้วยเด่ะ

CommentAuthorredonly CommentTime4 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 6:29 pm
    เข้ามาขำหน้าอีโกลเด้นรูปแรก
    มันคงเครียดมากๆ
    โดนแบ่งความรักไปให้น้อง
    ส่วนเจ้าเพชรหล่อดีครับ

***** เง้อ มันโดนงัดจากใต้ท้องรถมาโพสจ้า เลยทำหน้าหงุดหงิดๆ 555555+ ไอเพชรมันหน้ามึน หาใช่หล่อไม่ อิอิ

CommentAuthorsuthontr CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 9:20 pm
    ป้าชอบสีเจ้าเพชรจังเลย....สวยดี..(แอบปลื้มพ่อเค้าอยู่เป็นทุนเดิม)...
    ...โตมาต้องเท่มากๆ แน่ๆ เลย..เยี่ยม...

***** ป้าพร ก็ งง งง กะสีไอเพชรน๊า บางวันสีช็อค บางวัน ออกแดงๆ

CommentAuthorneung_pala CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 9:43 pm
    เอามาโชว์แล้วเหรอป้า โตไวจังนะไอ้หนุ่มน้อยตัวนี้ อย่าลืมที่พูดกันไวล่ะครับ........
    อิอิอิอิอิ

***** หา ว่าไงนะ ฟามจำสั้น 555555555+++++
    ไฟล์แนบ
    104.jpg 57K
  • หน้ามันคล้ายๆกันป่ะ

หมาแดงถ้าจะจี๊ดดีครับ ^ ^

เรื่องขับถ่ายตอนนี้มันขับถ่ายเป็นที่ดีไหมครับแล้วป้าสอนมันแต่เด็กเลยไหมครับเรื่องขับถ่าย

พอดีตอนนี้เอาตัวเล็กมาใหม่ไม่รู้ว่าจะเริ่มสอนได้ยัง กะว่าให้มันชินซัก 1 อาทิตจะสอนเร็วไปป่าวไม่รู้หมา 1 เดือนกับ 10 วัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_75342.jpg 34K
    IMG_75722.jpg 42K
    IMG_7562.jpg 38K
    IMG_7554.jpg 39K
    IMG_75552.jpg 40K
  • ชื่อ "Jockey"ครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010025 (WinCE).JPG 15K
    P1010030 (WinCE).JPG 13K
  • :o001:
    เรื่องขับถ่ายตอนนี้มันขับถ่ายเป็นที่ดีไหมครับแล้วป้าสอนมันแต่เด็กเลยไหมครับเรื่องขับถ่าย

:o060:ป้าพรได้มาวันแรก ก็ฝึกเลยจ้า เพราะมันขี้เยี่ยวเรี่ยราดอิอิ มันขี้เยี่ยวตรงไหน เอาม้วนหนังสือพิมพ์ตีมันทันที แล้วอุ้มมันไปตรงที่จะให้มัน ขี้เยี่ยว ป้าพรเอาหนังสือพิมพ์วางไว้นะ (สำหรับคนมีกะตังค์ เห็นบ้านเพื่อนเค้ามีแผ่นซับขี้เยี่ยวหมาวางรองให้มันง่ะ)

พอมันชินก็เลิกวางหนังสือพิมพ์ อุ้มมันไปขับถ่ายนอกบ้านแทน

:o016:ตอนแรกที่ได้มา กลางคืนเอามันขังกรง แยกคนละซีก กะอีโกลเด้น เช้าขึ้นมาต้องปล่อยออกจากกรง แว๊ก ฝั่งไอเพชร เหม็นทั้งขี้+เยี่ยว ไม่รู้จะฝึกยังไง เอาหนังสือพิมพ์รอง มันก็ฟัดกระจาย ก็เข้าใจนะหมาเด็ก จะตีก็ไม่ได้มันไม่รู้เรื่อง พอหนึ่งอาทิตย์ผ่านไป แน่ใจว่าอีโกลเด้นไม่รังแกไอเพชรแน่แล้ว ป้าพรเลยขังกรงรวมกันเลย ปรากฏว่าไอเพชรเลิกขี้เยี่ยวในกรงเป็นปลิดทิ้ง อีโกลเด้นเป็นหมาสะอาด ไม่เคยขี้เยี่ยวในกรงเลย มันเป็นของมันเอง รึว่าป้าพรถวายโปรตีนมันตอนเด็กจำไม่ได้แว๊ว หุหุ (ตอนได้อีโกลเด้นมามันเป็นหมาของทั่นสว.โก้ง ป้าพรเลี้ยงเพราะเจ้าของไม่ว่าง5555+) แถมพอเปิดกรงปุ๊บ อีโกลเด้นเผ่นแน่บไปทำธุระส่วนตัว แต่ไอเพชร จะเข้ามาเล่นกะป้าพรก่อน เป็นแบบนี้ทุกครั้ง จนป้าพรบอกไปไป๊ไปฉี่ก่อน ไอเพชรถึงจะฉี่ นี่นับว่า อีโกลเด้นสอน ไอเพชรเป็นเรื่องที่สอง นับจากสอนให้เดินตามสายจูง

:o046:ป้าพรมีเรื่องขำ ขำ เล่าด้วยล่ะ

:o019:วันไหนฝนฟ้าทำท่าจะตก เอาหมาขังกรงนอกบ้านกลัวมันโดนฝนสาด เลยอนุญาตให้สองแสบ นอนในบ้าน วันแรก เช้าขึ้นมาลมแทบจับ ทั้งขี้ทั้งเยี่ยว ของสองแสบ เต็มชั้นบนเลย แต่ตีมันไม่ได้ เพราะอีโกลเด้นมันกลัวเสียงฟ้าร้อง มันจะมีอาการทันที ไอเพชรเลยได้ประโยชน์ไปด้วย ไม่โดนตี วันอื่นๆ ป้าพรไม่อยู่บ้าน ทั่นสว.โก้ง เอาสองแสบนอนด้วย อีโกลเด้นไม่ขี้เยี่ยวในบ้าน แต่ไอเพชรเหมือนเดิมขึ้นไปถ่ายทำชั้นบน ทั่นสว.โก้ง ฟ้องป้าพร แม๊ ดูมันทำ แต่ไม่ยอมตีหมานะ อิอิ

:o040:ป้าพรคิดเองนะ ไอเพชรมันคงถามอีโกลเด้นง่ะ เพ่ เพ่ พ้มปวดขี้ บ้านก้อ ออกไม่ได้ ขี้ชั้นล่าง แม่ตีพ้มแน่ๆ แล้วพ้มจะขี้ ที่ไหนเนี่ย อีโกลเด้นคงบอกน้องนะ ชั้นบนเลยไอน้อง เพ่ขี้ประจำ ไม่เห็นโดนตี 55555+ เชื่อมั้ยไอเพชร ขึ้นบันไดไปชั้นสองได้ แต่ลงไม่เป็น ต้องอุ้มลงทุกครั้ง เฮ้อ เลี้ยงไป บ่นไป:o017:
  • CommentAuthorchalieo CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | July 7, 2010, 1:23 am [มีการแก้ไข]
    ชื่อ "Jockey"ครับ

มันคือตัวไหนน๊อ ในครอก วานบอกป้าพรที เผื่อมีเวลาจะพาไอเพชรไปเยี่ยม อิอิ
    ไฟล์แนบ
    jockey.jpg 15K
  • ก้อ Coben งัยป้า ของ อ.เฉลียว เชียงใหม่ "ความจำป้าสั้นแต่ความอาฆาตป้ายาว"
  • "ความจำป้าสั้นแต่ความอาฆาตป้ายาว"

แป่ว ทั่นเล็ก จำรัยผิดเป๊า ป้าพรไม่อาฆาต คนเด้อ ไม่ถูกใจ ใส่ตอนนั้นเลย แล้วก้อลืมแระ ม่ายงั้นจิโดนหลอกซ้ำซากเรอะ 55555+

แต่ เอ๊ะ ถ้าป้าพร รู้ว่า ใครไม่ชอบใจเรา เราก้อไม่ยุ่งด้วยเนี่ย เค้าเรียกอาฆาตเป่าน๊า ทั่นเล็ก วานบอก

หมาน้อยครอกนี้ ไปเป็นจาวเหนือ นักขนาด เนาะ
    ไฟล์แนบ
    ขอมือ.jpg 24K
    ขอมือ1.jpg 28K
    รักว้อย.jpg 50K
    รักว้อย1.jpg 41K
  • อาหารก๊าบบบบบบ

เอฟวัน ราดด้วยน้ำมันทานตะวัน ผสม ไก่บด หมูบด เนื้อบด แล้วแต่

เสริมตอนกลางวันด้วย นม แคลซีแม็กซ์
    ไฟล์แนบ
    มื้อเช้าเย็น.jpg 87K
    มื้อกลางวัน.jpg 102K
    ฟาดเรียบ.jpg 61K
  • ไอ้เพชร อะ นะ งั้นๆๆ อะ ป้า พร 5555555555+

โกลเด้น สวยกว่าอีก เหอออ ดู หมูในถ้วยอาหาร ดิ ไห้ น้อย จัง ถึง ว่าหมา ผอม 5555

ดูดิ รักหมาไม่เท่ากัน ที่ไอ้เพชร ไห้ถาด แสตนเลส ที โกลเด้น ให้ถ้วยพลาสติก ใช้ไม่ได้
  • รบกวนถามป้าพรครับ ป้าพร ถ่ายพยาธิ กี่วันครั้งครับ
  • ***** กริช ว้อย เอา วี๊ดวิ้ว กะเบลล่า มาให้ชม เป็น หนัง ตัวอย่างหน่อยเด๊ (แอบเอาลง อิอิ หยั่งซนเล๊ย อีวี๊ดวิ้ว)

***** mae_1421 ป้าพร ถ่ายพยาธิ เดือนละ 1 ครั้ง ก๊าบบบบบ หมาถ่ายพยาธิ บ่อย ไม่ดีจ้า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ว1.jpg 74K
    ว2.jpg 78K
    วี๊ดวิ้ว2.jpg 83K
    ว4.jpg 40K
    ว3.jpg 89K
  • อ๋อขอบคุณมากเลยครับเป็นความรู้ดีมากเลยครับ

ผมก็ไม่อยากตีมันคิดว่ามันยังเด็กอยู่ฉี่บ่อยมาก ตอนนี้เริ่มสอนมันหล่ะแต่ไม่รู้มันเข้าใจป่าวเหมือนมันมึนๆ

พอมันฉี่ผมก็จับมันไปดมๆแล้วก็บอกอย่าฉี่ตรงนี้ แล้วก็ตี ป๊าบ ป๊าบ แล้วก็อุ้มๆให้มันเดินๆมาตรงที่ผมจะให้มันฉี่

เพิ่งทำวันแรก ตีมันดังแค่เสียงเหมือนมันไม่เจ็บมันไม่กลัวไม่เป็นไรเลย ผิดกับเจ้าตัว 5 เดือนแค่เห็นถือหนังสือพิมมาวิ่งไปหลบแระ
  • อย่าเผลอ นะป้า เดี๋ยวแอบเข้าไปเล่น และอุ้มกลับเลย
    โทษฐาน เจ้านายไม่อยู่ ซักกะคน
    จำบ้านได้ก็แล้วกัน...........
  • กินดีอยู่ดี กันจัง เลย นะคับ เจ้า เพชร กับ โกลเด้น เนี่ย
  • ***** ฮี่ ฮี่ มร.จุ๊ฟ มาจิงเป่า ชวนน้องบุ๋มมาเยี่ยมอีโกลเด้นกะไพชร มั่งจิ มาวันไหน บอกล่วงหน้า เอาก่อนเข้าพรรษาเด้อ ของดีสว.โก้ง เก็บไว้ รอคนมาช่วย....... มาปทุม อีกจิ๊ดเดียวก้อถึงนี่นา ใจไกลเนอะ

***** ทั่นตี้ ตอนนี้อัดมันก่อน เด๋วลู่วิ่งซ่อมเสร็จ จะรีด ไขมัน เอาให้แหล่ม ไปเล๊ย 5555555+

ใครมีคำแนะนำ เรื่องช่างซ่อมลู่วิ่งบอกป้าพรด้วยเน้อ สายพานกะไม้ ปลวกมันกิน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ไม่เสร็จง.jpg 79K
  • :025:ป้า พร เอาหมา ใคร มาลง ดู สิ นอนเหยียด ตัว นี่ ยาว เฟี้ยว เลย ลายเสือ อีก โคตร ขี้เหล่ เลย

หมาใคร วะ นะ ไม่ได้เรื่องเลย 555+:013::013:
  • หมาแดงลายเสือนิสนุง ลูกเต้าเหล่าคัยมะรุง่ะ

แต่อยู่กะป้าพร 5 วัน ซนอิ๊บอ๋าย 555555

คิดถึง มันจั๊ง อีวี๊ด วิ้ววววววววว
  • อาหารก๊าบบบบบบ

เอฟวัน ราดด้วยน้ำมันทานตะวัน ผสม ไก่บด หมูบด เนื้อบด แล้วแต่

เสริมตอนกลางวันด้วย นม แคลซีแม็กซ์...

ป้านี่สุดๆ...จริงๆ..มิน่า...เจ้าเพชร...มันถึงโตเร็วดีจัง...Good....
  • สูตรเด็ด เคล็ด(ไม่)ลับ ป้าพรได้ยินมาว่า การให้โครงไก่สด จะทำให้หมาขนสวย

เมื่อก่อนตอนเลี้ยงอีโกลเด้นตัวเดียว ป้าพร ก็เอามาให้มันแทะประจำ แต่พอมีไอเพชร ชักกลัว

ตั้งแต่โดนโครงไก่ทอดทิ่มไส้ ไอเพชร เลยเปลี่ยวแนว มาเป็นแบบบดแทน อิอิ
  • * lumpotorn19
    * CommentTime1 วันก่อน | July 7, 2010, 9:59 am [มี การแก้ไข]

อาหารก๊าบบบบบบ

เอ ฟวัน ราดด้วยน้ำมันหมู ผสม ไก่บูด หมูบูด เนื้อบูด แล้วแต่

เสริม ตอนกลางวันด้วย นม แมว

..............โว๊ะ...มันยังไงน่ะ....!!!!!!
  • :m026::m026::m026::m026::m026::m026::m026::m026::m026::m026:
  • เสริม ด้วย นม โม ดีฝ่า ม๊างงงงงงงงงงง

หายหน้าหายตูด ไปไหนมาย่ะ แม่ขวัญใจไก่แจ้

มีคนคิดถึงบักจอร์ชย่ะ
    ไฟล์แนบ
    t.jpg 51K
    t1.jpg 58K
    t11.jpg 84K
    ไอจอร์ช1.JPG 36K
  • กำ ขวัญใจ ไก่แจ้...!!!

ไม่ค่อยว่างเลยยย นะ..

คิดถึงแต่ไอจอร์ช ไม่มีใครคิดถึงนู๋บ้างหรออออออออออ........
  • โอ๋ ๆ ๆ ๆ ๆ ใครจะลืม สาวมั่น ได้ลงคอ เอิ๊กกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    โม.jpg 111K
    โมก.jpg 63K
  • กำ(2) หน้าหรือกระืทะแพนเค้ก 5555555 ทีหลังย่อรูปให้ด้วยนะ รับตัวเองไม่ได้555555555555
  • สะตอ....555555555555555

เล่นเอง..ชงเอง..แล้วกรู
  • ว่าง ใช่ มั้ยยยยยยยยยยย

เด๋ว วันอาทิตย์ นี้ เจอกัน 55555555
  • ป้าเรื่อง ผมเป็นไงบ้างเอ่ย
    หรือ ลืมไปแล้ว...........
  • มร.จุ๊ฟ ไม่ลืม ไม่ลืม ไม่ลืม

แต่ช่วงนี้ ปั่นปุ๋ยจ้า จนท.จิไปตรวจ ต้องเตรียมพร้อมหลายๆหยั่ง
  • กลับบ้านดึกสองสามวันติดกัน ไอเพชรแย่เลย 55555

หยั่งนี้ต้องโดน ไอโวแม็กซ์ ซะแล่ว
    ไฟล์แนบ
    ยา.jpg 30K
    ฉีดยา.jpg 37K
    ตุ่ม2.JPG 25K
    ตุ่ม1.JPG 22K
    เจ็บ.jpg 35K
  • อีโกลเด้น แสนรู้ วิ่งหนี เลย 55555555

แต่ก็ยอมให้จับ พี่เหมี่ยว ฉีดยาให้ บอกจับแน่นๆ นะ มันแสบ

โวะ โอ โอ่ อีโกลเด้น ทำหน้า เรียบเฉย ไม่มีอาการเล๊ย

คนฉีดยา งง อ้าว มันทำไมทรหด ยังงี้น๊า

อิอิ รู้จักพิทบูล น้อยไปเด่ะ ว่ามั้ยยยยย
    ไฟล์แนบ
    โดนด้วย.jpg 31K
    โดนด้วย1.jpg 29K
    โดนด้วย2.jpg 39K
  • ป้าเจ้าเพชร..มันเป็นตุ่มอะไรเหรอ...เป็นก้อนๆตรงก้น อะ..(รูปที่มันนอนหงายท้องอะ):m117:
  • 5555555555555+ ป้าพรเล็งตั้งนาน อิอิ

ไข่มันไง ทั่นสุธน คริคริ
    ไฟล์แนบ
    ไข่ไอเพชร.JPG 24K
  • รึรูปนี้หว่า กระจู๋ มันไง๊ เหอ เหอ
    ไฟล์แนบ
    กระจู๋.JPG 23K
  • :m006:อ้าว....เหรอ..นึกว่าตัวอะไรมันกัดเอา...ถึงเป็นก้อนใหญ่ขนาดนั้น....:m030: