ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมเด็กใหม่คับ มีสายกัดอยู่หนึ่งตัวอ่ะคับ อยากหาแม่สายเดียวกันผสม แถวสมุทรปราการคับ
  • มีพิทบลูที่บ้านตัวนึง อยากหาแม่ผสมอ่ะคับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะมีใครอยากผสมด้วยรึป่าว T_T
  • คือตอนนี้ยังไม่มีรูปลงน่ะคับ ขอกลับจากสถาบันไปบ้านก่อนไว้จะอัพรูปลงให้ทีหลังน่ะคับ

ภาพโดยรูปของสุนัขผมก็ หัวสีขาว ลำตัวช่วงท้ายทอยลงมาลายเสือคับ ใส่ถุงเท้า2ข้างสีขาวไม่เท่ากัน
  • อยากเห็นรูปจังค่ะ ยังไง รบกวน ส่งมาที่ gadsuwan@hotmail.com ด้วยนะคะ อยากเห็นจัง

อ่อ ถ้าเอารูปมาลง ลงรายบละเอียดด้วยนะคะ ว่าตัวผู้ อายุเท่าไหร่ สถานที่ ที่ไหนอ่ะคะ เผื่อ มีคนพาลูกสาวไปผสมนะคะ
  • สมุทรปราการเหมือนกันคับ อยู่ ซ. บุญศิริ คับ แล้วคุณอยู่แถวไหนอ่ะคับ ลงรูปหมาให้ดูหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4721.JPG 54K
    DSCN4164.jpg 43K
    DSCN4163.JPG 51K
  • หาผสมหมายถึงผสมฟรีเพราะมันหื่น คือคิดค่าผสมเนี้ย ถ้าผสมฟรีก็ไม่ควรนะครับ
  • สายกัดคุณสายไหนครับ ถ้าสายกัดแท้จริงๆต้องรู้สาย ส่วนมากมันจะเป็นสายโชว์ผสมส่ะมากกว่า
  • ผมไม้ได้รับผสมนะคับ ผมแค่อยากรู้จักอ่ะคับ แล้วหมาผมก้อไม่ใช่สายกัด100%ด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4713.JPG 64K
  • ขอดูรูปหน่อยคับ burapafatalea@hotmail.com
  • นี่ครับรูปสุนัขผม
    ชื่อ ไซอิ๋ว
    อายุ 2ปี 6เดือนคับ

ขอความเห็นด้วยน่ะคับ สำหรับผู้รู้
    ไฟล์แนบ
    DSC01225.jpg 124K
    DSC01224.jpg 121K
  • ตัวนี้ สายโชว์แน่นอนครับ 1000%
  • สายโชว์ครับ นี่แหละ อเมริกัน พิทบลูไม่ผสมบลูด็อก
    Not bully
  • (Ghost สายโชว์ นี่แหละ อเมริกัน พิทบลูไม่ผสมบลูด็อก Not bully)

แล้วสายนี้ดีไหมคับ รับกวนช่วยอธิบายหน่อยคับ ขอบคุณคับ

แล้วของผมมันหางกุดแต่เกิดเลยอ่ะคับ คิดว่าจะเป็นปัญหาไรไหมคับ
  • มันแล้วแต่คนชอบครับ ถ้าชอบแนวกิจกรรม ตัวนี้ก็ ok เป็นรองREDNOSE บูลลี่ไม่ไหวเหนื่อยเร็ว ส่วนสายกัด(จริงๆ)พาไปไหนไม่ได้กัดหมาชาวบ้าน
  • จมูกสีอะไรก็ช่าง อยู่ที่ฝึก ทำกิจกรรมไม่จำเป็นต้อง rednose เสมอไปหรอก
    mayday , chinaman ยังจมูกดำเลย
    อยู่ที่หมาแต่ละตัวมากกว่า