ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"มหาเฮง" หมาแดงสุพรรณฯ
  • "มหาเฮง" ขอโชว์บ้างนะครับ 2เดือนนิดๆๆ หมาแดงสุพรรณฯ

เอามาลงก่อนจะไปตัดดู ให้พี่ๆๆที่เอาคอกนี้ไปเทียบดูครับ

เอามาลงให้ดูกันบ้างเน้อ อย่างเห็นว่าพัฒนาการไปถึงไหนกันแล้ว

ฝากด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    h5.jpg 75K
    h3.jpg 87K
    h2.jpg 80K
    h4.jpg 93K
    h12.jpg 86K
  • ถ่ายมาหลายรูปเลย :002:
    ไฟล์แนบ
    h9.jpg 48K
    h8.jpg 46K
    h6.jpg 53K
    h7.jpg 49K
  • อีกนิดนึง ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    h122.jpg 51K
    h11.jpg 52K
    h10.jpg 49K
  • สวยอะ น่ารักมากเลย ชอบตอนมันยิ้ม

เสือ
  • พี่โต้ง รูปที่ยิ้มตาปิด สาว ๆ เห็นหลงรักเลยนะนั้น

:021::021:
  • :m006:......:m002:......:m001:
  • น่ารักมั่กๆ รูปนี้เหมือนอาตี๋น้อยเลย
    ไฟล์แนบ
    h123.jpg 86K
  • น่ารักมาก พี่โต้ง

เด๋วว่างๆจะเข้าไปอีกนะ (แหะๆ)

ไอ้ตัวนี้มันขี้เล่นจิงๆ วิ่งไม่ค่อยตรงด้วย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    01_126.JPG 122K
  • สวยหว่ะโต้ง กระดูกควายแท้ๆ ใหญ่มาก เยี่ยมไปเลย
    โน๊ต ...FDP...
  • เบื่อ ละ โยนๆ มานะ เสี่ย
  • บ๊ะ!ไอ้นี่จบเปรียญ3 เชียวนะเนี่ย เย้!
  • :013:ดีครับ คุณโต้งผมเอง เค จำได้ปล่าวม่ายรู้ที่กลับจากด่านนอกแล้วขับรถกลับตามพี่เอกไปส่งพี่ที่โรงแรมหาดใหญไง หมาสวยจัง มีแลกกับนกกรงหัวจุกผมสักตัวไหมอิอิอิ
  • ขอบคุณพี่ๆๆทุกท่านมากๆๆ ยังงไงพี่ๆๆที่เอาคอกนี้ไปรบกวนลงรูปแบ่งกันดูบ้างเด้อครับ

ขอบคุณคุณเคมากครับ ถ้ามีนกด่่างมาแลกก็เอาครับ เอานกด่างเท่านั้น จัดให้หน่อย
  • กระดูกเกินตัวไปเยอะเลยอะพี่

เท้าใหญ่มากกกกก ชอบเเนวนี้จริงๆ :o040:
  • นายโต้งนี้มีหมาแดงๆแจ่มๆเยอะเลยน่ะนี้ :063: สวยดีครับ
  • อนาคตหมาแดงในบ้านเราไม่น่าห่วงแล้วครับ มีหมาแดงคุณภาพดีอยู่ไม่น้อย
  • โต้ง ขอบคุณนะที่แนะนำลูกค้ามาให้นะ..
    ไอ้หมาเฮง ตัดหูแล้วเอามาโพสบ่อยๆๆนะ :063::065:

ตัวนี้ลูก ชิวๆ+น้ำหวานที่เก็บใว้ ชื่อว่าออร์แกน
    ไฟล์แนบ
    ORGAN-05.jpg 52K
  • โต้งเอานกสีไปแช่ไฮเตอร์เลย เดี๋ยวก็ด่างเองแหละ
  • นกด่างเป็นแบบไหนอะ ไม่รู้จัก เอาแบบสูตรพี่เอกได้ป่าวโต้ง จะเอาไปแลกมหาเฮง อิอิ
  • มีแต่นกแข่งได้มะ นกเสียงทองเพลงดีน้ำกระจายมีหลายตัว คิ้วแดงก็มี สนใจนำไปลองแข่งดูก่อนได้

ไม่ค่อยมีเวลาพาไปแข่ง ,จกควิก จกควิก ก๋อย ลิ เลี้ยงงงง.....,ควิก จก ไก๋ว ลิ ติ เป่า......

พ่อพันธุ์แม่พันธุ์ก็มี จัดไปเลยเป็นคู่ ส่วนนกด่างรอก่อนสองวัน (สียังไม่แห้ง) ฮ่า5555.....

รับประกัน1ปีถ่ายขนหายหมดฮ่า5555......
  • โตขึ้นหล่อแน่คับ...
  • สวยมากเลยคับโต้งสวยชอบมากเลยคับ
  • อนาคตไกลครับ 2 เดือนยังขนาดนี้ โตขึ้นจะยิ่งกว่านี้อีก ว้าว :062::065::063::013:
  • ขอบคุณพี่ๆๆทุกๆๆท่านอีกครั้งนะครับ :018:
  • :004: โอววว หล่อล่ำจริงๆ เริ่มคิดถึงเจ้าซีวิลแล้ว ตัดหูแล้วอัพด่วนเลยครับโต้ง :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC02851.jpg 94K
  • คงตัวปลายเดือนละมั้งพี่ Civilตัดแล้วก็อัพเดทให้ดูบ้างนะ ซุ่มเงียบเลยนะครับพี่โดม:063:
  • ชอบรูปที่มันหลับตายิ้มหวานน่ารักดี
    ขาใหญ่แบบนี้ โตขึ้นไม่ธรรมดาแน่ครับ
  • งามแท้กระดูกใหญ่ดี ไว้ตัดหูแล้วเอามาลงด้วยนะ รอชมๆ
  • หน้ามันบานดีครับ....ชอบๆๆๆ:m001:
  • ตัดหูแล้วจะมมาอัพให้ดูนะครับ ขอบคุณคำชมทุกๆๆความคิดเห็นมากๆๆครับ :015::015:
  • สวยโคตรๆเลยโต้ง สุดๆๆๆ