ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Line Breed One-One มาแล้ว
  • มาแล้วครับพี่น้อง
    Kuma vs DookDik
    ลูกสุนัขเกิดวันที่ 15/5/2010
    ผู้ 6 เมีย 3
    สำหรับผู้ชื่นชอบ Red Power สไตล์ Compact ไม่ควรพลาด
    สนใจติดต่อ 086-0188967 หรือ www.redredpit.com
    ไฟล์แนบ
    pic_re.jpg 36K
  • ความสามารถของพ่อพันธ์ Kuma
  • http://www.youtube.com/watch?v=IbQGfjlk8GA
  • ความสามารถของแม่พันธ์ DookDik
  • http://www.youtube.com/watch?v=52KcbaqWoFQ
  • สนใจลงรูปลูกสุนัขให้ดูหน่อยครับ
  • รวมเป็นหมู่ครับ ราคา5,000-30,000บาทครับ สำหรับคอหมาแดงจริงๆครับพี่น้องคร๊าบ (พร้อมใบเพ็ดดรีกรีจากทางค่ายครับ)
    ไฟล์แนบ
    SUC56058.jpg 111K
    SUC56054.jpg 104K
    SUC56055.JPG 108K
  • ตัวนี้ตัวผู้ขายแล้วถ่ายตอน29วัน ถ่ายเก็บไว้ก่อนที่จะส่งไปให้พี่วูดดี้ที่พัทยาครับ ยังงัยพี่ช่วยup dateรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยนะ ว่าอยู่ที่พี่มันแจ่มขนาดไหนแว้วครับพี่น้องคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    SUC55927JJJ.jpg 71K
    SUC55925LLLL.JPG 61K
  • ตัวเมียอีก2ตัวนี้ของk.veeและk.proครับ
    ไฟล์แนบ
    SUC56117.jpg 92K
    SUC56062.JPG 95K
  • ลูกสุนัขที่ยังอยู่ครับ m1ครับ
    ไฟล์แนบ
    SUC56157.jpg 80K
    SUC56156.jpg 93K
    SUC56151.jpg 83K
  • m2ครับ ตัวนี้เหมือนคูมะสุดๆครับ
    ไฟล์แนบ
    SUC56148.jpg 78K
    SUC56147.jpg 89K
    SUC56142.jpg 89K
  • m3ครับ
    ไฟล์แนบ
    SUC56118.jpg 88K
    SUC56121.jpg 86K
    SUC56122.jpg 91K
  • m4ครับ
    ไฟล์แนบ
    SUC56130.jpg 86K
    SUC56132.jpg 88K
    SUC56129.jpg 86K
  • m5 กร่างมากๆ
    ไฟล์แนบ
    SUC56098.jpg 82K
    SUC56110.jpg 91K
    SUC56104.jpg 90K
  • รูปที่ถ่ายนี้ลูกสุนัขอายุ50วันครับ ตัวเมียยังอยู่อีกตัวครับ สนใจติดต่อ086-0188967ครับพี่น้องคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    SUC56096.jpg 87K
  • 5000-30000 ? หมาต่างกันตรงไหนครับ
  • ซื้อไอ้นี่ดีกว่าไหมเพ่

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16241&page=1#Item_0
  • คุณผีครับ ราคาที่ต่างกันเพราะโครงสร้างครับ เพราะที่บรีดกันไม่มีใครที่สามารถบรีดได้กระดูกใหญ่,กระโหลกใหญ่เท่ากันทุกตัวหลอกครับ ถ้าใครทำได้คงจะได้เป็นสุดยอดมือบรีดแล้วครับพี่น้องคร๊าบ(ชุดนี้เป็นLINE BREEDเจ้าONE-ONEที่ค่ายเรานำเสนอ)ครับ
    ไฟล์แนบ
    SUC55656.jpg 98K
  • อยู่ ร่อย จัง วันๆ

โครตจ๊าบ เลยคับท่าน :006:
  • :063::063::063:หมาแดงแบบบ้าพลังต้องยกให้ค่ายนี้เลย
  • แรงไปไหม5000-30000เนี้ย 5000-หมื่นก้อคิดหนักแล้ว

รุ่นหลานหรือเหลนแล้วราคายังกับต้นสาย พี่คับรุ่นหลานเดี๋ยวนี้หมื่นนิดๆลูกหมาสวยกระดูกใหญ่

เปิดมา5000ก้อพอน่าชมแต่ถึง30000 เว่อไปป่าวผมว่าเก็บตังไปจิ้มrama3เลยดีฟ่า3หมื่นสบายๆ

ปล . ขายผมไม่ว่าหรอกแต่ดูคุณภาพด้วยคับพี่ พี่กลับมาเด็กรุ่นหลังมันแซงหมดแล้วเพ่
  • ทำหมาไม่เคยพัฒนา
  • ไหนน้องผีลองบอกถึงคุณภาพให้ฟังหน่อยหรือยกตัวอย่างเป็นแบบภาพนิ่งหรือแบบคริปมาให้ดูหน่อยว่า ที่น้องผีบอกให้พี่ดูคุณภาพด้วยนั้นมันเป็นอย่างไร สำหรับผมการพัฒนาสายพันธืPITBULLนั้นถ้าทำออกมาดูกร่างได้กระโหลกใหญ่,กระดูกใหญ่นั้นใช่ส่วนหนึ่ง แต่ถาพัฒนาแล้วไม่เหลือนิสัยดั้งเดิมอย่างเช่น หมานักสู้ผู้ยิ่งใหญ่,หมาทรงพลังและอำนาจ,เป็นหมาที่มีความเกมและมุ่งมั่นสูงและสื่อสัตย์ต่อนาย ถ้าสิ่งเหล่านี้หายไปจากนิสัยหรือสายเลือดของมันผมคิดว่าไม่เป็นการพัฒนาสายพันธ์PITBULLครับพี่น้องคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    Harley-rednose-2-1-1[1]3.jpg 50K
  • :006::063::063::006:
  • ราคา30,000บาท ไม่ได้ป่วนนะครับ แต่ถ้าคุณเป็นคนซื้อคุณจะซื้อรึเปล่าราคาแบบนี้ สายเลือดแบบนี้ ลูกหมาลักษณะแบบนี้ ถ้าคิดว่าซื้อ ดูแล้วเหมาะสมก็โอเคครับ?
  • เรฟบนยังบอกราคาต่างกันที่โครงสร้าง แต่พอโดนว่าเรฟล่างบอกหมานักสู้ผู้ยิ่งใหญ่,หมาทรงพลังและอำนาจ

อันหลังผมตัดไปนะ เรื่องสื่อสัตย์ สุนัขทุกตัวยังมีอยู่ แล้วเรื่องในเกม สายกัดก้อยังมีอยู่ เกมที่ว่าเป็นเกมแบบไหนละ

ถ้ากิจกรรม เค้าก้อมีกันทั้งนั้นแล้วแต่เจ้าของจะฝึก เวลาคนเค้าบอกคุณก้ออ้างไปว่านิสัยบ้าง ? บ้าง

แบบนี้ไง คำว่า ราชาถึงหายไปจากชื่อคุณไง พูดง่ายๆสายคุณเริ่มถึงทางตันแล้ว ???
  • หมาของพี่เค้าก็ดูมีคุณภาพดี ซึ่งมันฟ้องได้จากภาพและคิดนั่นแหละ แล้วคุณภาพของคุณผีล่ะเอาภาพหมาหรือคลิปของคุณผีมาโชว์ให้ดูบ้างซิ พุธนี้ผมจะเข้าไปรับลูกหมานะพี่
  • คุณ Pro ศึกษาหัยดีก่อนดีไหมค่อยมาพูดอ่ะไอ้ที่ว่าดูดีมีคุณภาพ อ่ะ ในสายตาของคุณคนเดียวหรือป่าว
  • ก็ผมดูแล้วงัยว่าหมาพี่เค้าคุณภาพจริง ๆ ผมถึงเลือกซื้องัย แล้วที่คุณผีบอกให้ดูถึงคุณภาพหมาของคุณผีมีคุณภาพแค่ไหนลองเอารูปหรือคลิปมาให้ดูบางซิคงจะไม่มีตัวตนเหมือนกับการเป็นผีในบอดร์นี้กระมั่ง
  • ไอ้Pro มึงซื้อตัวล่ะ3หมื่นไปเหรอ
  • ใครรักใครชอบก็ดูกันไปครับ ไม่ว่ากันครับ เรื่องราคาก็ไปคุยกันครับ ไปดูลูกหมาแล้วค่อยตัดสินใจครับ ไม่ทะเลาะกันนะครับ พี่น้อง
  • เท่าที่ผมทราบ เจ้าของครอกคุยเก่ง แอคติ้งดี แต่ราคาแรงไปคับ
    ไลบรีด วันวัน ก้จริง คุณเปิด ราคาแตกต่างกันมาก ได้ข่าว เฟิส 30000 งั้น ไอ้ตัว5000 ก็ไม่มีคนอยากจะมองเลย ดิ
    ผมว่า ครอก นี้ ถ้า หมื่นต้นๆๆ ผม ว่า เป็นหมา ที่คุณภาพกับราคามากเลย คับ

ส่วนตัวผม ไม่ได้แอนตี้หมาแพงเพราะตัวผมเองก็ซื้อหมาแพง แต่ขอไห้สมราคา คับ

ส่วนคุณ pro คุณใจถึงมากคับถ้าคิดดีก็ตามใจคับ (ไม่ได้เบรค ทางใครทางมัน)

แต่ถ้าคิดว่าซื้อไปแล้วจะปทำพันธ์ ปั้มหมาขายมั่ง เปิดรับผสม ผมแนะนำว่ามันไม่คุ้ม คับ

เอาดีทางนี้ไป ทำชิวาว่า ยังที่ป๋ามาคพูดดี กว่า คับ ตลาดรองรับเยอะ

ฝากถึงการไลบรีด นิดนึง

เท่าที่รู้ การไลบรีด มัน ต้องการ ลักษณะเด่น ของ ตัว ที่ไลบรีด ใช่ไหม?

แล้ววันวัน มีอะไรที่เด่นๆๆคับ ลักษณะ ภายนอก ไม่จัดว่าสวยเว่อ แต่เป็นหมาที่จ่ายลูกดีเข้าขั้น ซึ่งมันมาจากกรรมพันธ์

แล้วไอ้ตัว ที่ 3 หมื่น ผมยังไม่รู้เลยมันจะเหมือน วันวัน ไหม แล้ว มันจะ จ่ายลูกได้ยังวันวันไหม

ส่วนตัวผมคิดว่าไม่คุ้ม คับหมาจะสวยมองตรงไหนก็ สวยจะกี่มุ่มกี่รูปก็สวยคับ (ความคิดเห็นส่วนตัว)

ปล ความเห็นไม่ตรงกัน แต่รักในสิ่งเดียวกัน
  • :006::006::063::006::006:ขออนุญาตเจ้าของบอร์ดด้วยครับ.......นี่ครับพี่น้อง...ผลงานคุณภาพ ลูกเจ้า One One ....ความเห็นไม่ตรงกัน ...แต่รักในสิ่งเดียวกัน ...... มังกรจมูกแดง
    ไฟล์แนบ
    344.jpg 98K
  • พี่เชนที่ผมรู้มา

ไอ้kumaมัน

มีไข่ใบเดียวไม่ใช่หรอ

แร้วมันมีลูกได้ไง

ผมงงจัง
  • ในที่นี้ผมพูด ถึงรุ่นหลานว่ามัน จะเหมือนวันวัน แค่ไหน ไม่ใช่ลูก วันวัน

ลูกวันวัน นะมันสวย อยู่ แล้ว เพราะผมรู้ว่าวันวันมันจ่ายลูกสวย

แต่ลูกวันวัน จะมี กี่ตัวที่จ่ายลูก เจ๋งๆๆ

สำหรับผมการพัฒนาสายพันธืPITBULLนั้นถ้าทำออกมาดูกร่างได้กระโหลกใหญ่,กระดูกใหญ่นั้นใช่ส่วนหนึ่ง แต่ถาพัฒนาแล้วไม่เหลือนิสัยดั้งเดิมอย่างเช่น หมานักสู้ผู้ยิ่งใหญ่,หมาทรงพลังและอำนาจ,เป็นหมาที่มีความเกมและมุ่งมั่นสูงและสื่อสัตย์ต่อนาย ถ้าสิ่งเหล่านี้หายไปจากนิสัยหรือสายเลือดของมันผมคิดว่าไม่เป็นการพัฒนาสายพันธ์PITBULLครับพี่น้องคร๊าบ

เอาตรงๆๆประเด็น สรุป ลูกหมา ชุดนี้ขายความเกม ขายความซื่อสัตว์ต่อนาย ความเป็นหมาทรงพลังอำนาจ

ตัวคุณเชนรู้ดีอยู่แล้ว พิทบลูไม่จำเป็น ต้องหมาแดง มันทรงพลังได้ ยกตัวอย่าง เจ้า spot ที่คุณเชน เอง เป็นคนฝึก

มันก็ ทรงพลังได้

ผมว่าจิงๆๆแล้วพวกนี้มันอยู่ในพิทบลูทุกตัวนะคับ อยู่ที่การฝึก การเลี้ยงดู นะคับ

หมาที่มี ความเป็นแบบ นี้ไม่จำเป็นต้องขายแพงก็ได้ มีเยอะ คับ

ขายแพง ผมก็สนับสนุน ยังป๋ามาคว่า .. แต่ไม่ใช่ หลับหูหลับตาแพง คับ

แต่ยังว่า หมามันขายตัวมันเอง ไอ้ตัวที่บอกๆๆๆกันมา ว่า3หมื่น มันคง สวยเทพ จิงๆๆคับ คุณ pro ถึง ใจถึงกล้าซื้อ

ปล ความคิดต่างกัน แต่รักในสิ่งเดียวกัน และไม่แตกแยก
  • ขายหมาแยกตามคุณภาพ ก็ไม่น่าผิด

คุณภาพดีราคาก็สมควรแพง

คุณภาพไม่ดีราคาก็ถูก

ราคาตามความต้องการ และตามสมควร

ใครงบน้อยก็จับตัวราคาไม่แพงไปเลี้ยงได้

น่าจะดีนะครับ คนงบไม่ถึงจะได้มีหมามีสายเลือดดีๆ ไปเลี้ยงกัน
  • 2_WHEEL

ส่วนตัวกระผมไม่ได้ ว่าผิดอะไร แต่ 5000-30000 คุณ 2_WHEEL

ลูกสุนัขมันต่าง จนกระทั่ง แบ่ง เกรด ได้ ตั้งแต่ 5000-30000

แต่ที่ดูจาก รูป ผมว่า คนที่จะซื้อ ใจเย็นนิด ตัว 3 หมื่น ค่อยๆๆคิด

ลองดูเอม 1 ไม่ได้เชีย นะ คับ แต่ เป็นทางเลือก ที่ดี อยู่
  • ผมเป็นอีกคนหนึ่ง ที่ชื่นชอบหมาที่ทำกิจกรรม ผมเห็นตอนนี้ ทางบอดร์แห่งนี้กำลังต้องการทำภาพรักของพิทบูลออกมาทำกิจกรรมกันเยอะๆ อย่างคำที่พี่มาเฟียเคยพูดว่า วันหนึ่งอยากให้คนเลี้ยงพิทหันมาดูแลหมาของคุณ และออกมาทำกิจกรรมเพื่อที่วันหนึ่งชาวต่างชาติจะได้เห็นคุณภาพหมาในไทยก็ทำได้ ผมว่าถ้าทุกคนช่วยกันวันนั้นคงมาถึงแน่นอน ผมคิดว่าหมาตัวหนึ่งกว่าจะสอนให้ทำอะไรด้วยความมุ่งมั้น ที่เจ้าของต้องการให้ทำนั้นมันต้องใช้เวลา ความอดทน และหัวใจ กว่าจะมาเป็นหมาที่มากด้วยความสามารถ แล้วถ้าทุกคนกับมามองพิทที่คุณเลี้ยงอยู่ที่บ้านคุณแล้วใส่ใจกับหมาของคุณวันนี้คงไม่มีพิทบูลที่ถูกทอดทิ้งมากขนาดนี้ (ลูกหมาไม่มีสิทธิเลือกเจ้านายแต่คุณมีสิทธิที่จะเลือกเอามาเป็นเจ้าของดูแลเค้าให้ดี )ราคาไม่ใช้ตัวกำหนดว่าลูกหมาดีหรือไม่ดีขึ้นอยู่กับความพึงพอใจของคนซื้อ ผมว่าความรักและรับผิดชอบต่อชีวีตหนึ่งให้ดีซิ สำคัญมากกว่า ผมขอเป็นกำลังใจให้กับทางค่ายredredpitและพี่มาเฟียและทุกคนที่คิดแบบเดียวกันที่จะทำพิทในไทยให้เป็นพิทคุณภาพแบบกิจกรรมเต็มไปด้วยกล้ามเนื้อออกมาให้ได้เห็นกัน สู้สู้....สู้โว้ย
  • ผมว่ามันเป็นเรื่องของเขา น่ะเพราะ พี่มาร์ค เคยออกมาพูด อยู่นิว่าไม่อยากให้ หมาขายราคาต่ำกว่า หมื่น บาท แล้วตอนนี้พอหมาออกมา ขายราคาเกิน หมื่นบาท ก็มาว่าเขาอีก จะเอาอย่างงัยกันแน่ครับ พี่ผีครับ
  • ผมก็ซื้อหมาจากที่พี่เชนบรีดออกมาครับ ดูกันเอาเองว่าค่ายนี้มันคุณภาพไหม
    ไฟล์แนบ
    vatakorn-1255667131-112-142-216-139[1][1].jpg 60K
    SUC55801[1].jpg 94K
  • ว่างัยคุณผี บอกว่าตัวเองซื้อหมาแพง และมีคุณภาพอีก ไม่เห็นเอารูปหมาที่ว่ามีคุณภาพมาโชว์บางเลย และลูกหมาของผมยังไม่ทันโตที่จะบรีดได้เลย คุณผีก็กลัวจนขี้ขึ้นสมองเลยหรืองัย:o071::o071::o071::o071::o071::o071::o071::o071::o071::o071: