ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ หมาแดงที่บ้าน (ดีเซล, จีด้า) ++
  • หวัสดีครับ ผมอยู่แถวรังสิตครับ :) เลี้ยงดีเซล กับ จีด้า 2ตัว ถ่ายภาพมาฝากคอหมาแดงครับ
    ไฟล์แนบ
    dj14.jpg 50K
  • ชะเง้อ (ดูรูปนี้ผ่านๆ แล้ว...เหมือนคนมะ)
    ไฟล์แนบ
    diesel 15.jpg 55K
  • จีด้า
    ไฟล์แนบ
    jida 10.jpg 54K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    jida3.jpg 109K
  • 3
    ไฟล์แนบ
    jida 8.jpg 44K
  • "ผัวเมียละเหี่ยใจ"
    ไฟล์แนบ
    dj10.jpg 57K
  • ชอบมานั่งตรงหน้าต่าง
    ไฟล์แนบ
    diesel 4.jpg 42K
  • ดีเซลปีที่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 90K
  • ไว้จะถ่ายมาอีกครับ แลกกันดู หมาแดง ผมชอบครับ ผมอยู่แถวรังสิต คุยกันได้ครับ เรื่องแดงๆชอบ 084 668-9777 ครับ
  • แจ่มทั้งคู่ครับ :063::063::065: เจ้าจีด้าลูก RAY นี่สวยขึ้นเยอะเลย:013:
  • ผมอยู่คลอง6 ราชมงคลครับ เลี้ยง สาวแดง เหมือนกัน อิอิ
  • หวัดดีครับต้น...สบายดีนะครับ ยังไม่ได้เจอกันซะที..
    ช่วงนี้กลุ่มเงียบๆครับ...ไม่มีใครสานต่อ...ตัวผมเองก็ไม่มีเวลา...
    ตอนนี้ที่ตลาด(ต้นไม้)ก็ไม่ได้ขายแล้ว..มาวิ่งงานออกบู๊ทแทน
    ยิ่งไม่มีเวลาเข้าไปใหญ่เลย...:022:

ดีเซลยิ่งโตยิ่งหล่อวุ๊ย...!!! :063:
  • สวัสดีครับ พี่กระทิง, คุณหยก, พี่เจี๊ยบ อยากให้พาหมาแดงมาด้วยกัน 20 ธันวาคมนี้ที่ D1 นะครับจะได้มีแดงๆเยอะๆครับ :)
  • สงสัยจะติดงานอ่ะครับ...อยากไปเหมือนกัน... :028:
    ว่าจะเอาลูก BJ กับ SARA ไปโชว์ตัวซะหน่อย....:030::030:
  • พาแดง ๆ ไปแน่นอนครับคุณ ton แล้วพบกันที่ D1 ครับ :o068:
  • :002:โอ้...ใครๆก็มีลูก BJ ติดบ้านไว้ทั้งนั้น...น่าอิจฉาเจงๆ :)