ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไอจอร์ชยอดพิทบูล
  • http://www.youtube.com/watch?v=abr6c40JDVg

เป็นหมาราคาไม่กี่บาท แต่เจ้าของรัก ดูแลมันอย่างดี
    ไฟล์แนบ
    เทพจอร์ช.jpg 37K
  • ไอ้เพชร ไมโตเร็วจังนะป้า กล้ามเป็นมัดๆๆเลย
    555555555
  • ขอสำรวจ ก่อนนะฟ้อย
    ไฟล์แนบ
    9ก.jpg 51K
  • ขอสำรวจ ก่อนนะฟ้อย
    ไฟล์แนบ
    5ก.jpg 69K
    6ก.jpg 64K
    7ก.jpg 68K
    8ก.jpg 51K
  • ผ่าน ๆ
    ไฟล์แนบ
    10ก.jpg 83K
    11ก.jpg 43K
    12ก.jpg 35K
    14ก.jpg 33K
    15ก.jpg 46K
  • :032:สวัสดีครับป้าพรทำไมหน้ามันมีแต่แผลครับป้าหมากี่เดือนครับหมาใครครับจำไม่ได้ฮิ
  • ขอแจมมั่ง จำป้าได้มั้ย ไอจอร์ช ยอดพิทบูล
    ไฟล์แนบ
    20ก.jpg 58K
    19ก.jpg 55K
    18ก.jpg 56K
    17ก.jpg 44K
    16ก.jpg 65K
  • นี่ไง เจ้าของหมา โมโม ขวัญใจไก่แจ้ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    mo@jorge.jpg 26K
    3ค.jpg 61K
    2ข2.jpg 43K
    1ก2.jpg 82K
  • เสื้อสวยครับ ซื้อที่ไหน
  • ซื้อจากที่นี่จ้า

CommentAuthorkong26 CommentTimeJan 22nd 2010 | January 22, 2010, 5:26 pm [มีการแก้ไข]
    ผมได้ออกแบบเสื้อสำหรับชาวพิทบลูหารายได้ช่วยเหลือผู้ประภัยชาวเฮติ
    รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายทั้งหมด ใช้ในการช่วยเหลือผู้ประสบภัยเฮตินะครับ
    ไม่ทราบว่าพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ สนใจหรือเปล่าครับ
    ผมจะใช้ชื่อบริจาคในนาม ชาวพิทบลู ครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบในเวปครับ
    ขนาดเสื้อที่จะทำออกมามีขนาด s m l xl
    สี ขาว และ ดำ ครับ
    เป็นแบบเรียบๆ ราคาไม่น่าเกินตัวละ 190 ครับ
    ถ้าสนใจมีจำนวนจำกัดครับ 200 ตัวสีละ 100
    ขอบคุณพี่มาร์คเเรื่องพื้นที่และทุกคนที่ให้ความสนใจครับ
  • กะลังคิดถึงเลยไอ่จอร์ช นู๋โมด้วยหายไปเลย

............................โต C4
  • ***** ทั่นหนึ่ง ไหนว่าจำไอเพชรแม่นไง เหอ ๆ นี่มันไอจอร์ช สุดยอดหมาเย่อสปริงโพลจ๊า เย่อที ส่ายซ๊า ฮูลาฮู๊ปเลย

***** โห ปู่วุด ตั้งกะได้ไอมะเหงกไปเล่นกะเจ้าถัง ลืมหมา เก่าๆ เลยเนอะ ร่องรอยที่หน้าไอจอร์ช
    เค้าเรียก ร่อยรอยแห่งประสบการณ์จ้า บ้านโมโม่ หมาเยอะ มันกัดกันเล่นมั้ง อิอิ

***** โตโต้ อายุยืนจริงๆ มะวานยังคุยกะโม อยู่เล๊ย โมมันแขวนพระหลวงปู่ดู่ วัดสะแก ป้าพร บอก ไปเด่ะ ไปยุดยา
    เด๋ว โตโต้ ลูกศิษย์ หลวงปู่ดู่พาไปเอง อิอิ
  • รูปท้าย อุดจาดอ่ะ โผล่มาแดงเลย
  • คึกคักสุดๆคับ
  • จอร์ช แดงแจ๋ อิอิ
  • ยอดมากเลยครับ ป้าพร เห็นแล้วหนาวเลยกับ ขุมพลัง นี่สิเลี้ยงด้วยรัก
  • ยอดเยี่ยม

เก่งมาก

ดูแล้วรุสึกสุดยอด 5555++

เก่งจังฝึกยังไง
  • ผมชอบมากเลยครับป้า ว่าจะฝึกหมาของผมให้ได้แบบนี้จัง นับถือครับ เลี้ยงด้วยใจจริงๆ
  • เห้ย เจ๋งวะ 555 5+ :063:

นับถือเจ้าของเลย ฝึกได้สุด ๆ มาก
  • ป้า พร จ๋า พอรู้มั้ยครับ ว่า เจ้าจอรจ์ของพี่โม สุดสวยอายุเท่าไรเเล้ว ตัวเป็นๆ เจ้าจอร๗ผมเคยไปเจอมาเเล้ว ครับ เห็นกิ่งไม้สั่นๆ ไม่ได้ มันจะงับกิงไม้ตลอด 5 5 5 ดีนะ วันนี้ พี่จุ๊ปๆ นิ้วไม่ขาด ซะก่อนพี่โมห้ามไว้ทัน * *
  • จอร์ชมันรู้มันคงดีใจนะคะ ยังจำมันได้^^

3ขวบ 2เดือนแล้วค่ะ

ต้องขอบคุณพี่พรด้วยนะคะที่อุตส่าห์ นั่งย่อรูปแล้วเอามาลง คนนี้เค้าแม่ยกไอจอร์ช- -*

คลิปเก่าแล้วพี่พร เดี๋ยวไว้โมว่างอีกนิดจะทำคลิปใหม่

**ถ้าพี่โตเข้ามาอ่าน ฝากเมลล์ไว้หน่อย โมจะปรึกษาเรื่องบทมหาจักพรรดิ ของหลวงปู่

ขอบคุณค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_81052.JPG 62K
  • E mail otto_c4@hotmail.com

หรือนี่เลยก๊ได้นู๋โม 082 3333 545 ไม่ค่อยได้เช็คเมล์ เอ็มก็ไม่ค่อยได้เล่น

ยินดีจ้า บ้านน้องสะใภ้อยู่ข้างวัดสะแกเลยอะ
    ไฟล์แนบ
    Sonny9Sm.jpg 32K
  • ไม่ค่อยชอบ ไอ้ จ๊อช ตรง ที่ มัน ขึ้นบันไดเป็น นี่และ

55555555555
  • อ้าวๆน้องโมบวช?ป้า อิอิอิอิ