ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญ ทุกท่านมาเยี่ยมร้าน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป
  • ขออนุญาติเรียนเชิญผ่านเว็บบอร์ดอีกครั้งนะครับ

วันอาทิตย์ที่ 18 นี้ ผมจะขออนุญาติแนะนำ ร้านพิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป ร้านเล็กๆของคนชอบในสิ่งเดียวกัน
    ร้านเรามีมุมสินค้านำเข้าจำหน่าย มีอาหารว่างและเครื่องดื่มบริการ ตลอดเวลา
    หากท่านต้องการทานอะไรเป็นพิเศษ โทรสั่งก่อนได้เช่นกันครับ
    เราใช้ระบบครัวเน็ตเวิร์ค สั่งมาจากข้างนอกเพื่อบริการท่าน ท่านจะทานพิซซ่าก็ยังได้

แต่เนื่องจากวันนี้เป็นวันเปิดตัวครั้งแรก ผมไม่มันใจว่าจะต้อนรับได้ดีแค่ไหน และร้านเราก็มีเนื้อที่จำกัด
    จึงต้องขอความกรุณา ท่านที่จะแวะมาช่วยคอนเฟิร์มด้วยครับ เราจะได้เตรียมการต้อนรับได้ง่ายขึ้น

ท่านใดว่าง ก็ขอเชิญนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07020.JPG 62K
    DSC07010.JPG 115K
    DSC07017.JPG 101K
    DSC07004.JPG 108K
    DSC07008.JPG 78K
  • :063:ไม่ทราบว่าร้านอยู่แถวไหนครับ จะไปอุดหนุนครับ
  • ผ่านแถวนั้นเมื่อไหร่ไม่พลาดแน่ครับ
  • ร้านอยู่ โชคชัยสี ซอย 52/1
    หาง่ายมาก หากจากปากซอยประมาณ 20 เมตร ซ้ายมือครับ
    สังเกตง่าย ด้านหน้าจะเป็นพลาซ่าเล็กๆ

งานนี้ เที่ยงวัน ยันเที่ยงคืน เรามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน

ผมอาจจะขอประชุมเพื่อ กำหนดแนวทางกิจกรรมในปีหน้า และขอความเห็นด้วยครับ
    บรรดา คอกใหญ่ ค่ายใหญ่ บรีดเดอร์ทั้งหลาย จึงไม่อยากให้พลาด

สอบทางทางโทร 087 124 6999 ครับ

กลุ่มไหนจะมา ลงชื่อไว้สักนิด จะขอบคุณมากครับ
  • ว้าวๆ

สุดๆไปเลย
  • ใกล้บ้านนะเนี่ย:063:
  • PATRIOT BULLIES GO!!!!! :m012:

แล้วเราจะพาน้องสองคนนี้ไปด้วยแหละป๋า... :o001:
    ไฟล์แนบ
    Patriot1.jpg 107K
  • น้องอร อย่าล้อเล่นนะ (ไม่เอามา) พี่โกดจิงๆด้วย
  • คดีเก่าเฮียโฟลค์ พี่ยังไม่เคลียร์นะ หนีเที่ยวกันสองคนตายาย
    ปล่อยพี่ไปตกระกำลำบากที่ด่านนอก
  • มี สระว่าย น้ำด้วย อย่างนี้ผมว่า คนแน่นร้าน แน่ๆเลยครับ ส่วน 18 นี้ ไปแน่ครับ พอดีไม่มีเวลาไปเดินสวนเลย อยากให้เฮียรเอาปอกคอ และ อาหารเสริม มาขายด้วยครับ
  • เอาชุด 2 หรือ ชุด 5 ดี ป๋าาาาาา :o040:
    ไฟล์แนบ
    IMG_54662.jpg 96K
  • เชียร์ชุดสองครับพี่ Mark ยิ่งคนขวานี่งามแต้ๆ ...:013:
  • พานหินไปแน่นอนครับพี่มาเฟีย
  • ถึงท่านเจ้าของบ้านพิทบูลโซน งานเข้าแล้ว มาบอกเพราะทนไม่ได้ มันไม่ให้เกียรติเจ้าของบ้านเลย
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16289&page=1#Item_0
  • ว่างๆคงได้ไปเยีย่มเยียน แน่นอนครับ ^^
  • เอ่อ....ไม่ทราบที่นั่นมีเด็กนั่งดริ๊งค์ด้วยมั้ยครับ พี่ๆ เอิ๊กๆๆๆ

ขอทราบรายละเอียดเรื่องอาหารด้วยนะครับ ที่ว่าครัวเน็ตเวิร์คนี่ เป็นยังไงครับพี่ๆ

ไม่ใช่ให้เปิดดูรูปในเว็บไซด์แล้วจินตนาการเอานะ เน็ตเวิร์คของแท้เลยนะนั่น 5555
  • สิ้นเดือนจะไปกรุงเทพ 2 วันก่อนลงใต้

แล้วจะแวะไปพร้อมลูกน้องสัก 1 ตัวครับ

ไว้เจอกันครับพี่:015:
  • ถ้าว่างไปครับ ขออัตตราค่าบริการใช้สระว่ายน้ำและค่าสมัครสมาชิกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • Buffalo Bone ขอแบบ VIP ที่นอน พร้อม ผ้าห่ม
    เพราะว่างานนี้ท่าทางจะทิ้งตัวหว่ะป๋า..!!!
    ไฟล์แนบ
    00034.jpg 98K
  • ยันหว่างงงง ก็ยังไว้ครับงานนี้...555555+
  • พี่ครับงานนี้สงสัยพลาด ไม่อยู่ครับพี่ต้องไปมาเลย์ ยังไงเอาไว้โอกาสหน้านะครับ
    เดี๋ยวผมจะฝาก....ไปให้นะครับ ขี้เกรียดเข้าแบงค์ ขอบคุณครับพี่มาร์ค
  • ไม่แน่อาจจะได้ไปครับงานนี้ ดูอีกทีนะป๋ามาร์ค
  • :063:สวัสดีพี่ๆครับผม ดีจริงๆครับ สถานที่สำหรับน้องหมาแบบนี้ดีมากๆครับ :063:
  • น้องอร พี่ขอชุดใหญ่ก็แล้วกันนะ พอดีน้องเยอะ (ยุทธ เหลียง ฯลฯ) มันต้องมาขอแบ่งแน่ๆ

กลุ่มหินอ่อนงานนี้ไม่มา มีเคืองแน่ครับ มาน้อยก็ไม่ได้ด้วย

ท่านแฮรี่ ผมถือว่าที่ท่านพิมพ์มาคือสัญญาแล้วนะครับ ไม่มาบุกถึงปายแน่

น้องยุทธ ครัวเน็ตเวิร์ค เป็นระบบลอจิสติกแอนด์เดลิเวอร์รี่ ระบบใหม่ล่าสุดที่กำลังมาแรง
    คือที่ร้านไม่มีครัว อยากกินอะไรสั่งจากข้างนอกมาเสริฟ ดังนั้นอาหารเราหลากหลาย มีครบทุกชาติ
    จีน ลาว ไทย ฝรั่ง ยุโรป เมกา เรามีพันธมิตรอยู่ย่านนั้นเพียบ ขนมหวานก็มี เครบอร่อยมากขอบอก

พิเศษ ที่ร้านเรา พกเหล้ามาไม่คิดค่าเปิดขวด แต่เจ้าของร้านอาจถือแก้วเปล่าไปขอแบ่ง

ก๊อฟ ไม่มาเจอดีแน่ พี่มีเบอร์สาวเกาหลีจูเฮนะเว๊ยยยยย

นายต้น ไม่มาได้งัยว่ะ ไปมาเลย์ขากลับแวะด่านนอกล้างแค้นให้หน่อย
    วันงานที่หาดใหญ่เต้นชนขาเป๋ตูด้วย นอนระบบทั้งคืน ต้องมาไถ่โทษ

อย่าลืม มากันช่วงประมาณบ่ายสามและอยู่กันถึงสามทุ่มนะครับ ส่วนผมจะไปรอตั้งแต่เที่ยงครับ

ใครมีอะไรเสนอแนะ ยินดีครับ
  • ขอบคุณสำหรับคำชมครับท่าน Roman แวะมาให้ได้ครับ
  • :062: อาจจะขอแอบไปเดินงงๆที่ร้านด้วยคนนะครับ :001:
  • ร้านของใครครับ
  • ขอโทษพี่มาร์คด้วยนะครับพอดีวันที่18 ตรงวันเลือกตั้งซ่อมสท.พอดีแม่ผมลงเลยต้องอยู่ช่วยครับ ยังไงวันหน้าจะแวะไปอุตหนุนแน่ครับท่านพี่
  • ป๋าๆๆเชียงใหม่จองที่นึงนะคะ อิอิ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_47294.jpg 92K
  • พานหินมีแค่เนี๊ยจะเอาอะไรมากมายครับพี่มาเฟีย
    ไฟล์แนบ
    e89321d3.jpg 84K
  • ร้านน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    อยากไปๆๆๆๆ
  • รูปป๋ามาร์คถ่ายกับสองสาวป๋าแก่ไปเยอะครับ พักผ่อนบ้างนะครับ

ด้วยความเคารพครับ
  • ช่วงนั้นมันเครียดมากกกกกกกก พักผ่อนน้อย นอนดึก ดื่มจัด ครบเซ็ท
    เดี๋ยวจะไปเข้าคลอสเบบี้เฟชกับเขาดูบ้าง เผื่อจะดูหนุ่มขึ้น ฮ่าๆๆ

ขอบคุณน้าผีที่เป็นห่วงครับ
  • กลัวไปแล้วจะไม่รู้คุยกับใครครับ ห่วงเรื่องนี้เรื่องเดียวครับ
  • การมางาน วิธีที่ง่ายสุดที่จะได้รู้จักคนอื่น คือการเดินเข้าไปแนะนำตัวเองครับ
    หากมาแล้วยืนหลบมุม โอกาสที่จะได้เพื่อนใหม่มันก็ยากขึ้น ดังนั้นเราควรเปิดโอกาสให้คนอื่นได้รู้จักเราด้วยเช่นกัน
    เพราะทุกคนที่มาหลายท่านก็ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน และแน่นอนการเขินอายมันเป็นเรื่องธรรมดา

ผมเองจัดงานทุกครั้งก็พยายามเดินทักทายทั่วงาน แต่บางครั้งคนก็เยอะ จึงอาจจะทักทายได้ไม่ทั่ว
    และอาจจำไม่ได้ว่าทักไปแล้วหรือยัง ผมก็ต้องขอความกรุณา มาถึงงานแล้วเดินเข้ามาแนะนำตัวด้วย
    อย่ายืนหลบมุม หรือมาถึงหากไม่รู้จักใครเลย เดินมาแนะนำตัวกับผมก็ได้ ผมจะพาท่านไปทำความรู้จักกับท่านอื่นๆเองครับ

มีคนไม่น้อยมางานแล้วหลบตามมม พอกลับถึงบ้านแล้วก็มาบ่นว่าไม่รู้จักใคร ผมฟังแล้วรู้สึกเสียใจจัง
    ไฟล์แนบ
    74197419.jpg 42K
  • สวัสดีครับ พี่มาร์ค
    ขอไปแจมด้วยคนนะครับ
    ส่วนไปกี่คนนั้น ยังไม่ทราบเลยครับพี่
    แต่คงไปไม่กี่คนครับ

**ของที่สั่งไป ได้รับแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ**
  • :o048: อยากไปจัง :o022:
  • ว่าจะชวนคนนี้ไปด้วยซะหน่อย ป๋า
    ไม่รู้แกจะว่างรึเปล่า
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-356.jpg 77K
  • งานนี้ต้อมไม่มาไม่ได้ครับ มันคือไฟว์บังคับ
    ฝากเอกโพธาราม เรียนเชิญทุกท่านแทนพี่แล้ว

กลุ่มชลมาน้อยโดนถอดหมุดแน่
  • ได้ข่าวว่าพี่มาร์คไม่สบาย อาการดีขึ้นหรือยังคะ
    หายไวๆ นะคะ เดี๋ยวเที่ยวไม่สนุกนะคะ
    :030::030:
  • อาการทรงๆทรุดๆ เป็นโรคของคนชราครับ
  • :013::013::013::013:
  • สงสัยร้านจะแตก กรณีที่จอดรถไม่เพียงพอต้อง
    ขออภัยไว้ล้่วงหน้าก่อนเลย ท่านสามารถนำรถ
    ไปจอดที่ โชคชัย4 ซอย50 ก็ได้ เดินมาไม่ไกล
    (จอดฟรี) แต่ถ้าอยากเสียเงินหน้าปากซอยของ
    เราเป็นพลาซ่า จอดรถได้เช่นกัน แต่เสียค่าจอด
    20 บาท/ชม. ครับ
  • :004: อยากไปจังวุ้ยยยย กะลังเช็คตั๋วอยู่ครับป๋า :004:
  • มีที่จอ ฮ. ไม๊ท่าน
    ขับรถงานนี้โดนเป่าแน่...
    หาทีลงจอดงามๆให้หน่อยนะ เอาแบบป๊าปเดียวจอด..!!
    ไฟล์แนบ
    3122.jpg 125K
  • พวกหาดใหญ่อ่ะ...มาให้ได้ มากันเยอะๆ
    เดี๋ยวจะพาไป มาฟฟฟฟฟ ที่ด่านนอก(โลก) 5555+
  • ท่านมุ พี่ก็ว่าจะปรึกษาเรื่องที่จอดรถนี่ละครับ หาเผื่อๆไว้หน่อย คนต่างถิ่นไม่ชำนาญพื้นที่ต้องเห็นใจเขาครับ
    บางท่านเดินทางมาไกล ทางทีดีเคลียร์หมาต๋าไว้หน่อยก็ดีนะ กันพลาด
  • ** งานนี้ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวง...ไม่ได้ไปคงเชยแน่นอน **

:m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • แหมๆๆๆ....อนาคิน ที่งี้ละมายกมือไปด้วย
    มะวานไม่เห็พูดงี้เลยนะตัวเทอร์

ป๋าๆ เค้าบอกไม่มีที่จอดรถวะคิน งานนี้เดี๋ยวเราปั่นจักรยานไป อิอิ
  • ** โอเค..ปั่นจักรยานได้เลยบ้านใกล้แค่นี้..ไม่มีปัญหา

งานนนี้ไม่มีพลาดแน่นอนนะตัวเอง 5555555

ว่าแต่ที่จอดรถจะพอเรอะนั้นคนไปเป็นร้อยๆๆนะป๋าๆๆๆ

งานเปิดร้านระดับเทพๆๆ...สื่อมวลชนเพียบๆๆ5555
  • ให้น้าบิวทางอากาศ ส่วนผมขอท่าเรือเทียบละกัน
    ไฟล์แนบ
    chang-31.jpg 102K