ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น้าบิวครับ มีโปรโมชั่นเอาถุงรุ่นแรก ไปเป็นส่วนลดของกระป๋องใหม่มั้ยคร๊าบบบบบ

(เก็บไว้เพียบเลย เผื่อส่งชิงโชค..)
  • จัดมาเลยครับ Little ลด 10 บาท 55555+
  • คืนนี้...คอบอลห้ามพลาด..!!
    เตรียมตัวให้พร้อม เตรียมตังค์ให้ครบ ห้ามติด เดี๋ยวลืม..!!!
    ปล.ใครอยู่ เยอรมันไม่ต้องเข้ามา เกะกะ
  • ของ จิง ดิ ดรีม... :o001:

เจ๊เอามาทาหน้าเห็นม๊ะค้าวขาว...:o060:

ส่วนน้องเตยชงดื่มก่อนนอนเห็นผลทันตา...(เอื้อเฟื้อสูตรโดย R. & B.)) :m054: 555
    ไฟล์แนบ
    1003.jpg 95K
  • อ้าวพี่อร ถึงกับทาหน้าแล้วชงกินกันเลยหรอพี่

สวยงามจิงๆๆๆๆๆๆ55555555
  • วันนี้มีปารตี้อีกแล้วหรอพี่บิว

ถ้าว่างแล้วจะเข้าไปนะพี่
  • :m004: ปะด้วยจิ นะๆๆ
  • :o018:คืนนี้ไปเชียร์สเปน ที่ใหนดีหว่า
    ไฟล์แนบ
    416435_12247682_2.jpg 122K
  • มาเชียร์ที่เชียงใหม่ดีม่ะคุณพี่อาท
  • เงียบจัง.....แบร่ๆๆๆๆ ผี๋ตาโบ๋มาหลอก
  • นี่ ตรู ตกข่าว ไปไกลยังวะเนี่ย
    ฮ่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    34566_411714674234_809574234_4214120_2047777_n.jpg 50K
  • พี่บิว..ช่วงนี้เงียบเลยนะพี่ เอารูปอั้ยตัวเล็กมาให้ดูบ้างดิพี่ (ซุ้ม ๆ ทำไรอยู่) La Toya...
  • ไม่ได้ซุ่มครับ..แต่กะจะทำให้ตื่นเต้น..!!
  • แล้วเมื่อคืนอ่ะ ตื่นเต้นมั๊ยหล่ะ..?? พี่บิว
  • ไม่ไหว ไม่ไหว เสียชื่อหมดเลยหนิ ตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555555
  • 55 5+...รอตื่นเต้นด้วยคนนะพี่
  • CommentAuthorTek CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...
    .................................................................................................
    อย่างนี้ ไอ้เต็กเชียงใหม่ มันหมายความว่าไงอ่ะ
  • เฮ้ย....แล้วไมมาลงในกระทู้กรูวะ..??
  • เอะๆๆๆๆๆๆ อารายยังไงๆๆๆๆๆๆ ยุเหรอครับน้าผี...อิอิ
  • พี่บิว!! เช้านี้เค้าไปกินข้าวด้วยนะ
    :m030:
  • เฮ้ย อาร์ต พี่ยังไม่ตื่นหว่ะ
    ตอนนี้ยังนอนอยู่เลย..!!
  • ว่างๆ ระหว่างอยู่บ้าน อย่าร่วมทดลองชมภาพบรรยากาศกันหน่อยครับ

http://dogfunpark.a-press.net

User Name : pitbull
    Password: pitbullzone

ลองชมดูก่อนนะครับ ได้ผลอย่างไรขอรายงานด้วยครับ
  • ไม่ฟื้นหรือไงครับ พี่น้อง ว่าแต่เหล้าที่กินยี่ห้ออะไรเหรอคับ หลุดดี ฉิบ...........
    :m046:
  • BB เป็นยังไงบ้างวะพี่น้องพ้องพี่ วันเสาร์ที่ 31 นี้ บิ๊กชิว+ต้น+อาร์ท+ดรีม พวกคุณมึงมีนัดกับกูชิมิ๊ อย่าให้ได้ขาดแม้แต่องค์เดียวเชียวนะ รถตู้น้าจักรพร้อมเคลื่อนพล พวกเหล่าเทพ โทรนัดกันได้เลยกูขอร้องนะ งานเปิดคอกและขึ้นบ้านใหม่ห้ามพลาดนาเพื่อนรักทั้งหลาย
    ไฟล์แนบ
    IMG-5319.JPG 52K
  • ทำไมไม่จัดอาทิตย์นี้ว่ะบิกบัง กูจะได้ไปด้วย
  • งานมึงจัดวันไหนกูไม่รู้ แต่ขอให้มึงจัด กูไปแน่ๆ ... สำหรับงานกูวันเสาร์ ถ้ามึงติดภาระกิจการงานก็ไม่ได้ว่าอะไร ของอย่างนี้มันอยู่ที่ใจวะกอล์ฟเพื่อน งานมึงไปกลับ เกือบ 2500 โล กูยังไป แต่งานกูมึงติดงานก็ไม่ได้ว่าอะไรกูเข้าใจเพื่อนรัก
    ไฟล์แนบ
    DSC03312.jpg 98K
  • มีอะไรกัน หงุบงิบนะมรึง ขอให้ฝนตกหนัก น้ำท่วมงานล่ม
  • อ้าววว ไอ้นี่ !!! ว่าแต่ทางนั้นมีทีเด็ดป่าววะ :024:
  • :002:มึงไม่ต้องมารถตู้น้าจักรถ้าเป็นรถตู้น้าจักร น้าจักรก็เป็นได้แค่คนขับอาดิ มึงมางานกูมึงเเดกสะขี้เเตกขี้เเตนเลยเเต่เวลากุไปงานมึง มึงจะให้กูเปนคนขับรถให้พวกเพื่อนๆหรอคอยนั่งดูพวกมึงนั่งกินตาปริบๆเหรอถ้ามึงมีใจรักพี่น้องจริงมึงต้องส่งรถมารับกูแต่สำหรับงานมึงถ้ามึงไม่ส่งรถตู้มารับกู กูก็จะนั่งรถตู้ประจำทางไปก็ไกด้ 2 คนตายายก็ดหมือนคนเเก่กลับบ้านนอก:002::022:
  • น้าจักรพูดโคตรน่าสงสารเลยว่ะ

อ้ายพวกเวร ทำไมมรึงทำกับจอมโจร I Love U แบบนี้ว่ะ
    มรึงเห็นน้าจักรเจ้าของคอก Fanaticspits เป็นแค่คนขับรถหรืองัยว่ะ
  • ไช่ครับพี่มาร์ค ใช้ใด้ที่ใหน ให้พี่จักรเป็นแค่คนขับรถ เฉยๆใด้ไง
    ต้องให้เป็นคน ติดเตา ทำกับข้าว อยู่กับผมด้วย ถึงจะเหมาะเนอะ พี่จักร เนอะ
    :m045:
  • ใช่ อาร์ต เสี้ยมได้ดีมาก เอาอีก เอาอีก
  • ไม่เอาละพี่เดี๋ยวโดน พี่ๆ เค้าเตะเอา
    :m102:
  • :020:ไอ้ARTนี้กูพี่จักรBBนะโว้ยไม่ใช่ผีมาแอบใช้ชื่อนะจำได้ป่าวต้องคอยเตือนอยู่เสอมพวกBB ..50จำกันไม่คอ่ยได้555555555555
  • ม.ฟ = มาเฟีย จะไปไม๊หล่ะ เอ้อ ๆ ๆ ใจหน่อย..น้องมันทำบุญบ้าน ไปให้ได้นะท่าน..!!
    BB.หลังปี 50 5555555555555+++
  • บิกชิว เรื่องสถานที่ไปถึงไหนแล้วคร้าบบบบบ
  • ** แมร่งอารายกะวะนั้นบีบี.......แรงจิงๆๆๆๆๆๆ

หัวสั่นกันที่เดียววันนั้นไปกินต่อ....... **
  • ...กราบเรียนเทพมาเฟีย /เทพเหลียง/และพี่น้องBUFFALOBONEสหายคนสนิททุกท่าน คือน้องชายกระผม จะทำบุญขึ้นบ้านใหม่ในวันที่ 31 นี้ และถือโอกาสทำบุญเปิดคอกใหม่ BUFFALOBLUE KENNEL ไปในตัวด้วยเลยขอรับทุกท่าน งานนี้เมาเละ ถ้าติ๋มหรือรีบกลับไม่ต้องมาครับพี่น้อง เพราะงานนี้ เนื่อ น้ำ น้อง ครบ!!!!!!!!!!!!!.... ใครเคยมางาน ฟูลมูนแล้วก็รู้ว่าบิ๊กบัง มีทีเด็ดแค่ไหน ไม่เชื่อถามบิ๊กชิวดูดิ แม่งเล่นแซนวิสคู่เลย 55555 ....

ส่วนพี่ชายตัว จ. แก่หัวขาวหมดหัวแล้ว ยังจะมาน้อยใจอีก ตัวเราเองนะเป็นพลขับตั้งแต่ก่อตั้งบีบี แล้ว ยังจะมาน้อยใจอะไรอีก มางานน้องก็เมาซะให้เต็มที่ ขากลับให้บิ๊กชิวขับ มันส์กันไป 55555 :020:
    ไฟล์แนบ
    20080821024725_IMG_5540.jpg 100K
  • เออ..กรูขับเอง แต่ใครจะนั่งก๊ะกรูหล่ะ

กรูไม่ไปก๊ะมึงลัก..!!
  • เสียงสำเนียงเหน่อมาเลยนะ บ้านนอกจริงๆ มึง! มีเมียบ้านนอกละสิมึงนะ 55555+
    ไฟล์แนบ
    IMG-53192.JPG 52K
  • เค้าไปด้วยคนนะครับ เค้าหิวเหล้าแว้ววววว....................
  • :006:สวัสดีครับท่าน bigbung และพี่ๆ BB ทุกท่าน :063:
  • ไอ้เรามันคนภูธร ห่างไกล ข่าวสารมาไม่ค่อยถึง:025:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0063.1[1].jpg 93K
  • ** อย่าน้อยใจไปเลยพี่เรกๆๆๆๆ แหมๆๆๆ แค่ในรูปก็รู้แว้วว่าของมันถึงๆๆๆ 555555 ***
  • สรุปงานมีที่พัทยาใช่ไหม แล้วเจอกันนะทุกท่าน
  • เง้อออออ....นครสวรรค์ครับท่าน
  • ล้อหมุนตอนกี่โมงอ่ะพี่..แวะรับเตยด้วยได้มิพี่บิวสุดหล่อ อิอิ
  • ได้มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟกานอีกและ น้าบิว :027::028::021:
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-85.gif 114K
  • บิ๊กชิว อ่ะมาฟฟฟฟฟฟฟแน่ไม่ต้องห่วง น้องอร..!!

น้องเตย...อะไร ยังไงจะไปรึป่าวเราน่ะ.?
  • อ้าวนึกว่างานทีพัทยา เสียดายจัง