ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดหูมาแล้วหน้าเปลี่ยนไปเลยติชมได้ครับ
  • ตัดหูมาแล้วหน้าเปลี่ยนไปเลยติชมได้ครับ อายุ 3 เดือน ก่อนตัด
    ไฟล์แนบ
    12122.jpg 98K
  • หลังตัดอย่างเนียน(ใช้บริการหมอตั๊มนครปฐมครับ)
    ไฟล์แนบ
    ย่อตัดหู.jpg 46K
  • 111
    ไฟล์แนบ
    ย่อตัดหู1.jpg 45K
  • 555+++

น่ารักจัง

เหมือนไจแอ้น
  • 11
    ไฟล์แนบ
    DSC02317.jpg 37K
  • น่ารักดีครับ
  • น่ารักมากๆๆ ตัดหูสวยดีครับ ดูดุขึ้นอีกเพียบเลย:006::006:
  • ตอนยังไม่ตัด หน้าบ๊องแบ๊ว อ่ะ

ตัดเสร็จ ดุ ทันตาเห็น อิอิ
    ไฟล์แนบ
    เพชร2.jpg 73K
    401.jpg 42K
  • ปทุมธานี ไม่มีร้านตัดหูหมาเลย ตลาดไทยก้ไม่มี ไปมาแล้ว แนะนำหน่อยครับแถวปทุมครับ พี่น้อง
  • ผมเช็คมาหมดแล้วครับไม่มีครับ หมอหนุ่ยเลยครับวัไผ่ตันครับตลาดไทยเลิกแล้วครับไม่มีเครื่องมือแล้วหมู่บ้านซื่อตรงผมก็เข้าไปมาแล้วเห็นแต่น่าร้านคาดว่าปิดไปแล้วโทรเข้าเบอร์หน้าร้านก็ติดต่อไม่ได้ ไปหมอหนุ่ยเลยครับสวยและไม่แพงครับ