ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากขายรถครับ(บอลโลกทำพิษ)
  • จดทะเบียนปี2552 พย.วิ่งแค่3200 กม.
    เดิมๆ รถอยู่ราชบุรี ติดต่อ 089-8363859
    kawazaki d-tracker 250cc
    ไฟล์แนบ
    tDxu7X115624-02.jpg 63K
  • บอลโลกยุคนี้เป็นเพียงแค่ธุรกิจ ใครไปเล่นพิษย่อมมาหาตัวครับ...
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16185&page=1#Item_3

ฝากด้วยคนคับ แต่ไม่เกี่ยวกับบอลนะ จะเอาตังมาทำกรงน้องหมา
    ไฟล์แนบ
    DSC020212.JPG 107K
  • รถ...
    ไฟล์แนบ
    ,jg2.jpg 50K
  • หลายๆมุม
    ไฟล์แนบ
    gg2.jpg 46K
  • ด้านหลังโตๆไปเลย
    ไฟล์แนบ
    ujk2.jpg 37K
  • ด้านหลังโตๆไปเลย อีกรูปนะ
    ไฟล์แนบ
    ff2.jpg 42K
  • ไทเททั้งยวงคับ จากญี่ปุ่น...
    ไฟล์แนบ
    oo2.jpg 45K
  • บอกแล้วนะว่าจะเอาตังค์มาทำกรงน้องหมา...
    ไฟล์แนบ
    DSC02022.JPG 123K
    DSC020273.JPG 123K
    DSC02025.JPG 115K
    DSC02020[1].jpg 105K
  • kawa!!
    ขายเท่าไหร่คับ
  • เสียสละรถเพื่อมาทำกรงให้เจ้าลูกชายสุดยอดจิงๆเลย
    นับถือคับความสุขของเค้าทำให้เรามีความสุขยิ่งกว่าขอให้ขายได้ไวๆนะครับ
  • เฮียบ๊อบถ้าผมมีตังผมเอาไปแล้ว
  • ชอบโคตร
  • งั้นผมขอฝากขายด้วยครับจะได้ไม่เปลืองกระทู้ ขายบ้านในโคงการหมู่บ้านศุภลัยสุวรรณภูมิ ใกล้สนามบินเพียง 7 นาที
    บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เลขที่ 9/195 หมู่บ้านศุภาลัย สุวรรณภูมิ ถนนลาดกระบัง แขวงและเขตลาดกระบัง กทม 10520
    ราคาซื้อเงินสดจากโครงการ 8ล้านกว่า เฉพาะบ้านและที่ดิน ไม่รวมการตกแต่ง
    ขายแบบขาดทุน 7.2 ล้าน ในสภาพใหม่ตกแต่งพร้อมอยู่

ขนาดพื้นที่ : เนื้อที่ 75 ตารางวา อายุบ้าน : 2 ปี
    ข้อมูลเพิ่มเติม : ห้องนอน 4 ห้อง, ห้องน้ำ 3 ห้อง, ห้องนั่งเล่น 1 ห้อง, ห้องครัว 1 ห้อง, จอดรถ 2 คัน, ห้องอื่นๆ 1 ห้อง
    ของแถม : แอร์ 6 ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น 3 ตัว, ด้านนอกต่อเติมเพิ่มประมาณแสนกว่าบาท, ในครัวบิวอินจาก Index เกือบสองแสน
    แถมม่านทุกห้อง ห้องนอนตกแต่งเรียบร้อย ห้องน้ำแยกแห้ง เปียก เจ้าของบ้านไม่ค่อยได้อยู่ เพราะเป็นชาวต่างชาติบินไปต่างประเทศบ่อย บ้านสะอาดมากเพราะมีแม่บ้านสองคน ต้นไม้เต็มบ้านเจ้าของชอบความร่มรื่น มีหน่วยรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
    สถานที่แวดล้อมโครงการ : สถาบันเทคโนโลยีจอมเกล้าเจ้าคุณทหาร ลาดกระบัง - โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ - โรงเรียนวัดเทพศิรินทร์ ร่มเกล้า โรงพยาบาล - สิรินธร - จุฬารัตน์ 7 - สมิติเวช ศรีนครินทร์ ห้างสรรพสินค้า - ซีคอนสแควร์ - เสรีเซ็นเตอร์ - จัสโก้พัฒนาการ

ทางมาดูบ้าน
    - จากถนนลาดกระบังมุ่งหน้าเข้าสู่อ่อนนุช ผ่านแยกกิ่งแก้วประมาณ 2.7 ก.ม. โครงการอยู่ฝั่งขวามือสามารถเลี้ยวขวาเข้าโครงการได้เลย
    - จากถนนกิ่วแก้วมุ่งหน้าสู่ถนนอ่อนนุช จากนั้นเลี้ยวซ้ายมุ่งหน้าสู่ถนนอ่อนนุชประมาณ 2.7 ก.ม.
    โครงการอยู่ฝั่งขวามือเลี้ยวขวาเข้าโครงการได้ทันที
    - จากถนนศรีนครินทร์ เลี้ยวเข้าถนนอ่อนนุช มุ่งหน้าสู่ถนนลาดกระบัง ผ่านถนนวงแหวนรอบนอกตะวันออก (บางนา - บางปะอิน)
    ประมาณ 1.8 ก.ม. โครงการอยู่ซ้ายมือ ก่อนปั๊มน้ำมัน Caltex
    - จากถนนมอเตอร์เวย์ เลี้ยวซ้ายเข้าถนนวงแหวนรอบนอก มุ่งหน้าสู่บางนา เลี้ยวซ้ายทางออกถนนอ่อนนุช-พระโขนง
    และเลี้ยววนซ้ายไปสามแยกไฟแดงถนนอ่อนนุช – ลาดกระบัง จากสามแยกไฟแดงเลี้ยวขวาไปประมาณ 1.2 ก.ม.
    โครงการอยู่ซ้ายมือ ก่อนปั๊มน้ำมัน Caltex
    ไฟล์แนบ
    homebkk_1278667044.jpg 45K
  • บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เลขที่ 9/31 ในโครงการหมู่บ้านศุภาลัยสุวรรณภูมิ เนื้อที่ 215 ตารางวา อายุบ้าน 1 ปี
    บ้านหลังใหญ่ที่สุดและพื้นทีมากสุดในโครงการเพราะซื้อที่เพิ่มปลูกต้นไม้ด้วย แถมแอร์ฟรี 9 ตัว ม่านทุกห้อง ศาลาเรือนไทยในสวน
    ถ้าสนใจทิ้งเบอร์ไว้ครับโทรคุยได้ หรือถ้าอยากดูบ้านผมกลับช่วงสิงหาครับ อยากดูก่อนให้เพื่อนพาไปดูได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03210.jpg 105K
  • ไม่เกี่ยวกะบอลนะครับพอดีจะย้ายบ้าน รับรองคุ้มครับ เพราะตอนซื้อซื้อเงินสดทั้งสองหลัง ถูกกว่าซื้อจากโครงการแน่นอน
    ติดต่อ 0894447815 bow
  • ตกใจ คิดว่าคุณ Kong เสียบอลไปเยอะขนาดนั้น...:020:

ย้ายไปอยู่ประเทศอังกฤษแล้วหรือครับ???
  • ยังครับ ยังไปๆกลับๆอยู่ พอดีพี่ผมตอนซื้อไม่คิด เป็นเรื่องที่ห่วยแตก 555 จะย้ายไปชานๆเมืองครับ ไม่เคยคิดจะอยู่ที่นี่เลยห่วยแตกมากเมืองไทยมีปัญหาไงผมก็ว่าดีที่สุดในโลกครับ
  • เช่นเดียวกันครับ ถึงได้ค่าตัวเยอะกว่าที่ยุโรป แต่ก็เลือกอยู่
    ที่เชียงใหม่ เพราะเมืองไทยไม่เหมือนชาติใดในโลก...:015:
  • แต่เห็นบ้านแล้ว ถ้าเป็นผมไปอยู่เมืองนอก ก็ดีเหมือนกัน กลับมามีบ้านใหญ่เลย 555