ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญ ทุกท่านมาเยี่ยมร้าน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป
  • ไปไปไปไป แน่นอน พวกเพื่อนไปกันนะนะ
  • ดูท่าทางเต็มร้านแน่วันที่ 18 55+
  • ตอนนี้คอนเฟิร์มมาเพียบ คอกระดับแนวหน้าทั้งนั้น
    ใครว่างอยากสนทนาแลกเปลี่ยนกับบรรดาบรีดเดอร์
    หรือคอกระดับแนวหน้าของบ้านเรา

โปรดอย่าพลาดครับ

เนื่องจากสถานที่ อาจจะคับแคบ เพราะเป็นร้านเล็กๆ บรรยากาศสบายๆ
    เตรียมไว้เพื่อรองรับ เพื่อนๆ ที่จะแวะเวียนมา พบปะสนทนากัน

แต่วันงาน คนอาจจะเยอะเป็นพิเศษ สถานที่จึงอาจจะคับแคบไปบ้าง
    แต่เราก็มีบริเวณด้านนอก ระเบียง และสนามหญ้า พอได้หายอึดอัดนะครับ
    หากการบริการ ขาดตกบกพร่องต้องขออภัยไว้เป็นการล่วงหน้าเลยนะครับ

ท่านใดชอบดื่มวิสกี้ จะพกมาเองก็ตามสะดวกนะครับ เรามีมิกซ์เซอร์บริการ
    เครื่องดื่มที่เราเน้น จะเป็นเบียร์กระป๋อง มีไฮเนเก้น กับ ลีโอ นะครับ
    มีน้ำอัดลม น้ำเปล่า น้ำแข็ง บริการ

อาหารจะเป็น ข้าวกล่อง ข้าวซอย สปาเก็ตตี้ และอาหารตามสั่งเท่าที่เราจะจัดหาได้ทัน
    ส่วนของหวาน มีเครบญี่ปุ่น บริการด้วยครับ

ขอขอบพระคุณท่านที่โทรมายืนยันนะครับ
  • ไปด้วยครับข้างบ้านไม่ไปไม่ได้
  • งานใหญ่ สถานที่ก็งดงาม น่าไปมากครับพี่ Mafia ไม่ทราบว่าเปิดถึงกี่โมงครับเผผื่อมีโอกาสได้ไปครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2477_resize.JPG 84K
  • ไม่พลาดครับป๋า
  • อยากไปมากกกกกกกกกก

เเต่ไอ้เธอร์โดน D1 ยึดไปเเล้วอะทำไงดีอะพี่มาร์ค

เอา BJ มาให้ยีนจูงเล่นเเทนเลยวันนั้น :o037:
    ไฟล์แนบ
    255.jpg 100K
    303.jpg 100K
  • โหวว อาเธ่อร์ จบ D1 มาเมื่อไหร่ ไม่อยากจะคิดครับ เหอะๆๆ :017:

รอชมอย่างใจจดใจจ่อครับ :021:
  • ส่งไปจนได้นะยีนส์

ออกมาขอแบบล่ำๆ ล้ำๆเลยนะ เชียร์ๆๆๆ
  • ยก สเต๊กลุงหนวด ไปไว้ซักวันไม๊ล่ะท่าน...
  • เรียน พี่น้องทุกท่าน

ตอนนี้เรากำลังทำระบบวิดิโอ ออนไลน์ โดยกล้องวงจรปิด เพื่อให้ทันวันงานเปิดร้าน
    ท่านที่ไม่ได้มางาน จะได้เห็นบรรยากาศภายในงานได้ ถ่ายทอดสดเลย ฮ่าๆๆ

แต่เป็นภาพจากกล้องวงจรปิด ไม่มีเสียงนะครับ
    ผมจะพยายามให้สมาชิกแต่ละท่านมาทักทาย ผ่านทางกล้องนะครับ

หากระบบสำเร็จ ผมจะนำลิงค์ มาโพ๊สลงในกระทู้นี้
    แต่ท่านอาจจะต้องดาวน์โหลดโปรแกรม เพื่อที่จะสามารถรับชมได้นะครับ
  • ทันสมัยนะเนี่ย มีตติ้งแบบโฟนอิน วีดีโอ ลิ้งค์

แบบนี้มันจะเกิดสองมาตรฐานนะป๋า ถ้าต่อไปที่อื่นมีงานอะ
  • เราต้องการเป็นผู้นำในทุกๆเรื่องเว๊ยยยยย

บาร์เหล้าและคาเฟ่ สำหรับคนรักสุนัขแห่งแรกของประเทศไทย
    งานเปิดตัว มีการถ่ายทอดผ่านอินเตอร์เน็ตด้วย
  • ไฮโซ สุดๆๆ อ่ะ

:063:
  • ขอบอกว่า ตอนนี้อยู่ในขั้นทดลอง ไม่ต้องติดตั้ง
    โปรแกรมอะไรทั้งนั่น คลิกชื่อเว็ปที่เราให้ไปแล้ว
    ใส่ username password เท่านี้ ได้เห็นบรรยายกาศ
    สด ๆ แน่นอน

เด๋วขอทดลองก่อนนะ แล้วจะมาอัพเดทรายละเอียดให้ทุกคนทราบ
  • อย่าชักช้า เดี๋ยวรมเสีย ส่ง URL มาด่วน
    อยากเห็นบรรยากาศตอนนี้เลย
  • เริ่ดที่สุดเลยป๋า
  • เสื้อสวยๆ ลองทำมาดูเล่นๆ มูลค่าตัวละ 500 แต่ไม่ขาย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC07095 DGW.jpg 57K
    DSC07093.jpg 85K
  • อ้าวไม่ขาย แล้วมาโชว์ทำมัยอ่ะ :012:
  • ทำมาสำหรับลูกค้าเอฟวันเท่านั้น เขารู้กันว่าต้องทำอย่างไร ฮ่าๆๆๆ
  • เรื่องแลกของติดต่อโดยตรงกับคนรับออเดอร์เลยนะครับ
    เมื่อก่อนตั้งไว้ 10 ดวงแลกเสื้อหนึ่งตัว แต่หมาบางท่านกินน้อยมาก เป็นปียังสะสมได้ไม่ครบเลย

มีคนบอกเอฟวันขี้เหนียว อาหารยี่ห้ออื่น ซื้อแค่ถุงสองถุงแถมเสื้อแจ๊คเก็ตได้
    ผมยังแอบอิจฉาเลย ก็แสดงว่าเขาได้กำไรเยอะถึงทำแบบนั้นได้

แต่เรามันอาหารสำหรับคนจน เน้นราคาประหยัดอยู่แล้ว
    เอาราคาถูกเถอะอย่าเอาของแถมเลย เพราะของแถมก็บวกอยู่ในราคาของอยู่แล้ว
    ซื้อของนอกเกือบสองพัน เปลี่ยนมาซื้อเอฟวัน เงินเหลืออีกเป็นพัน ซื้อเสื้อ ไอ้เข้ได้เลย ฮ่าๆๆๆ
  • ของผม F1 หมดไป 3 ถุงแล้ว แต่ไม่ได้เก็บไว้สักดวงเลย ไม่รู้เอาไปแลกเสื้อได้ คราวนี้ไม่พลาดแน่ครับฮือๆ เสื้อสวยอยากได้
  • ไม่รู้เหมือนกันนะนั่นว่าแลกได้ หมดเมื่อไหร่ เตยทิ้งเรียบ
  • โหเซ้งเป้ด กราฟฟิค ตัวนี้ชอบตั้งแต่อยู่เวฟนอกแล้ว ไม่คิดว่าจะเอามาทำ..เพราะรุ่นก่อนๆๆไม่โดนใจ..อันนี้โดนเลย
    ถุงเอฟวัน มันกินกันเสร็จก้เก็บเอาใว้ใช้เป็นถุงขยะ ใส่ขี้มันทิ้งไปหมดแล้ว ..:002::002:
    มีวิธีอืนที่จะได้ใหมครับพี่:012:
  • 1 ตัว วันอาทิตย์นะ ป๋า 555
    จะเอาถุงกี่ใบ มีเป็นร้อย 5555
  • กำลังเร่งแก้ไข วีดีโอออนไลน์ อยู่
  • เสื้อดุดันได้ใจ แต่รูปป๋าหน้าหวานเกิน สงสัยกาแฟใส่น้ำตาลมากไปหน่อย อิ อิ:013:
  • โห เคืองเลยครับ
    ไม่รู้เรื่องเลย หมดปุ๊บ ใส่ขยะ กับขี้หมาทิ้งไปแล้ว
    ว่าแต่สะสมแบบไหนยังไง บอกหน่อยครับ อยากได้เสื้อน่ะ
  • อยากได้เหมือนกันครับ กลัวสะสมไม่ทัน มีทางอื่นมั้ยคร้าบบบ
  • อยากไปด้วยจัง ... แต่รอดูวีดีโอละกาน 555
  • ป๋า 1 ตัวดิ ถุงไม่มีใช้เส้นแทนได้ป่ะ :067:

ถ้าไม่ให้เดี๋ยววันงานมอมเหล้า จับถอด มีน้องเตยเป็นผู้ช่วยเสร็จแน่ๆป๋า เอิ๊กๆๆๆ :013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_47295.jpg 92K
  • ใครรับชมได้ ใครรับชมไม่ได้ รบกวนช่วยแจ้งด้วยครับ

เย้ๆๆๆ ดูได้แว๊ววววววววววววววว เห็นคนกำลังทำความสะอาดข้างสระน้ำ
  • กล้องมีทั้งหมด 16 ตัว แต่เราเปิดให้ชมแค่ 3 ตัวก่อนนะครับ
    เราติดตั้งวงจรปิดสำหรับลูกค้าที่เอาสนัขมาฝาก แล้วเกิดความคิดถึง
    ก็สามารถ ล๊อคอินเข้ามาดูได้ว่าสุนัขของท่านกำลังทำอะไร ดูได้ตลอด 24 ชม (อันนี้สำหรับสมาชิกที่นำสุนัขมาฝากครับ)
    เช่นไปดูสภาพกรงนอน การออกกำลังกาย การว่ายน้ำ การกินอาหาร ฯลฯ
    ดูกันสดๆเลย จะได้ไม่คิดถึง สถานที่นี้ ไฮโซสุดๆครับ

กล้องบางตัวอยู่ในห้องน้ำ เย้ๆๆๆๆ (ล้อเล่นนะครับ ห้ามคิดมาก)
  • มุ อยากเปิดกล้องอีกตัวที่สนามหญ้า ไม่ทราบว่าทำทันหรือเปล่าครับ
  • ไม่ทันแล้ว มันต้องเซ็ทที่ระบบ Saver ไว้โอกาสหน้า
  • เมื่อกี้เห็นใคร รถสีขาวป้ายแดงมาแต่เช้าเลย
  • 555 รถของที่บ้าน
  • ใครที่เข้าไม่ได้

ไปที่เมนู Tool คลิก internet option

เลือก Security แล้วคลิก Custom level

ตรง ActiveX อะไรที่ Disable เปลี่ยนเป็น Enable ให้หมด คราวนี้ก็น่าจะดูได้แล้วครับ
  • สงสัยคนเข้ามากไปหน่อย ตอนนี้เว็บแคมล่มไปแล้วครับ ฮ่าๆๆๆ
    พยายามหน่อยนะพี่น้อง

ตอนแรกเตรียมไว้สำหรับเจ้าของสุนัขไม่เกิน ร้อยคน ใช้เข้ามาดูสุนัขที่ฝากไว้
    วันนี้เจอคนเข้าเป็นพัน Sever คงรับไม่ไหว ก็พยาม connect บ่อยๆหน่อยก็แล้วกันครับ
  • ไอเดียนี้สุดยอดครับ ถ้าผมคิดถึงเจ้าเบิกเวลาไปฮอลแลนด์อีก ก็มองเห็นทางกล้องได้...:063::020::063:
  • ใครชมผ่านกล้องอยู่บ้างครับ เวลาประมาณบ่ายสาม จะให้สมาชิกแวะมาทักทายผ่านกล้องนะครับ
    ตอนนี้ทีมพิษณุโลก เดินทางมาถึงแล้ว กำลังชอปปิ้งอยู่ที่ เเจ มอลล์ แล้วจะมาที่ร้านเลย

ท่านที่มาสาย แนะนำไปจอดรถที่ ซอย 50 นะครับ สองข้างทาง ถนนกว้าง จอดได้สบาย
    หลังบ่ายสองเขามาในซอย 52/1 คงแน่นแล้วอาจจะกลับรถลำบาก

ที่พลาซ่าด้านหน้าวันนี้วันอาทิตย์มีตลาดนัด คนคงเยอะด้วยครับ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับพี่ มาร์ค:005::063::063::063::063::063::006:
  • ขอขอบคุณทุกท่านที่แวะเวียนมาเป็นกำลังใจมากครับ
    และต้องขออภัยหากการต้อนรับและการบริการยังมีข้อบกพร่องอีกหลายๆอย่าง
    บอกตามตรง เราเองก็ยังคิดไม่ออกว่า จะทำอย่างไรให้ร้านนี้สามารถครอบคลุมตามความต้องการ
    ของสมาชิกที่จะแวะเวียนมาใช้บริการ

คอนเซปของร้านเรา
    แค่ต้องการเป็นพื้นที่ส่วนตัวสำหรับคนชอบพิตบูลได้แวะเวียนมาพบปะสนทนากัน
    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น มันจะเป็นตามวัตถุประสงค์หรือไม่ก็ ขึ้นอยู่กับสมาชิกว่าชอบกันหรือเปล่า
    ยินดีรับคำแนะนำติชมตลอดเวลาครับ

และก็หวังว่าทุกท่านคงเดินทางถึงบ้านโดยปลอดภัยกันแล้วทุกคนนะครับ
  • ขอบคุณพื้นที่ดีๆครับ ได้พบปะพูดคุยแล้วรู้สึกเป็นกันเองมากครับ

ต้องขออภัยที่กระผมพูดไม่ค่อยเก่งครับ :015: ขอรับฟังความเห็นแล้วดูดความรู้ไปก่อน

ยินดีกับชาวพิทบูลที่มีสถานที่ดีๆรองรับเจ้าพิทของเรา

หากมีโอกาสแวะเวียนไปได้เลยครับ สำหรับทุกท่านที่มีเลือดพิทบูลเต็มตัว

จากหลายๆกล้องจะมีมุมที่ชัดกว่า ผมขอเก็บตกด้วยภาพนี้ครับพี่มาร์ค

ยินดีด้วยครับพี่ สำหรับ "องครักษ์พิทักมาเฟียร์" :015:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2892_resize.jpg 122K
  • ป๋าสองคนข้างๆนี่พริตตี้หรอ
    น่ากัวว่ะ
  • พาสองคนไปเที่ยวด้วย ใครกล้าแซวแสดงว่ามันต้องมีปืนมาแน่
  • ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมเป็นเกียรติครับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC07162.JPG 77K
    DSC07161.JPG 79K
  • ทุกงานขาดไม่ได้ ศิลปิน R&B เหลียงแอนด์บิว
    ผู้สร้างความฮาในงาน
    ไฟล์แนบ
    DSC07184.JPG 55K
    DSC07171.JPG 47K
  • สาวงามจากชลบุรี ชมภาพถ่ายทอดออนไลน์ แล้วทนไม่ได้ ลงทุนขับรถตรงมาจากชลบุรี เพื่อมาร่วมงาน
    เอาไปเลย 10 คะแนนเต็มครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07168.JPG 48K
    DSC07169.JPG 45K
  • สมาคมแม่บ้านมาติดตามพฤติกรรม
    ไฟล์แนบ
    DSC07177.JPG 61K
    DSC07170.JPG 59K
    DSC07167.JPG 63K
    DSC07164.JPG 66K