ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญ ทุกท่านมาเยี่ยมร้าน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป
  • ใครเป็นใคร เลือกชมกันตามสบายเลยครับ
    ช่วงดึกเมาแล้วลืมถ่าย ใครมีภาพก็เอามาช่วยลงหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07166.JPG 58K
    DSC07176.JPG 67K
    DSC07174.JPG 58K
    DSC07173.JPG 61K
    DSC07165.JPG 67K
  • สบายๆ ทั้งด้านใน และด้านนอก
    ไฟล์แนบ
    DSC07163.JPG 54K
    DSC07181.JPG 62K
    DSC07180.JPG 61K
    DSC07183.JPG 62K
    DSC07182.JPG 54K
  • ใครมีภาพช่วง นักร้องบ้างครับ ช่วยเอามาลงหน่อย ผมมัวแต่ฝอยไม่ได้ถ่ายเลย
  • คือภาพผมมีครับ แต่คลิป ผมลงได้เท่านี้จริงๆ 555

งานนนี้ R&B ฮามากครับ ทั้งเฮียเหลียงและพี่บิว เต็มข้อจริงๆครับ

ได้เท่านี้จริงๆ

http://www.youtube.com/watch?v=qeAckMJ_uNM

หรือจะเอาอีก :032:
  • ขอบคุณทุก ๆ คนที่มาสร้างความเฮฮาให้กับเรานะครับ
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2981_resize.jpg 105K
    DSCF2982_resize.jpg 102K
    DSCF2988_resize.jpg 108K
  • สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน ก่อนอื่นผมขอออกตัวกัน ผม พี่มาร์ค บิ๊กชิว เราสนิทกันมากเราจึงกล้าแซวกันแบบแรงๆ 555

ทุกกิจกรรมที่ผู้ชายชื่อ มาเฟียได้ทำลงไปล้วยออกมาจากความตั้งใจส่วนจะสำเร็จสวยงามหรือไม่ขึ้นอยู่กับปัจจัยหลายๆ

ด้านงานนี้เหมือนที่มาเฟียเกริ่นแต่เบื้องต้นคงมีสดุดไม่ถูกใจใคร ผมกับบิ๊กชิวได้เป็นปากเสียงแทนทุกคนแล้วนะครับหวัง

ว่าคงได้ละบายผ่อนคลายกันไปได้แล้วไม่มากก็น้อย ขอบคุณชาวพิจิตร พิษณุโลก นครสวรรค์ เชียงใหม่ เกาะหลีเป๊ะ ชลบุรี

และอีกหลายๆที่ ที่ไม่ได้เอ่ยให้เกียรติเป็นกำลังใจ พี่มาร์คพี่ชายที่แสนดีพี่ใหญ่กลุ่มScubapit ครับ
  • อดไม่ได้ครับ ไม่อยากนั่งหวัเราะคนเดียว ขอเอาคลิปเล่นกันเองของ R&B มาลงซะหน่อยดีกว่า

จะพี่น้อง หรือ เพื่อน .... ดีครับ หึหึ

http://www.youtube.com/watch?v=cahVWAdm2wk
  • เอายาวๆหน่อย อันแรกดูไม่รู้เรื่องว่าคุยอะไรกัน จัดมา
  • งานเมื่อวานสนุกมากๆๆ มัวแต่ขำจนลืมถ่ายรูปเลย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1983.jpg 94K
  • สนุกสนาน ขำๆครับพี่น้อง ส่วนดีเราก็เก็บรักษาไว้ ส่วนไม่ดีเราก็นำไปปรับปรุง
    มีเพื่อนดี จะเป็นกระจกเงา ย่อมดีกว่ามีเพื่อนที่ เออออ กับเราแม้ในสิ่งที่ไม่ถูกต้อง

ยืนยันว่า เหลียงกับบิว เป็นน้องชายที่น่ารักและสม่ำเสมอครับ

จบงานล้วจะมีใครแวะไปเยือนอีกหรือเปล่าหนอ
    ใครจะไปโทรบอกล่วงหน้าสักนิดนะครับ จะได้ไม่ผิดพลาด
    ร้านเรา เป้าหมายแรกคือเป็นมุมส่วนตัวเพื่อการสนทนา ระหว่างเพื่องฝูงพี่น้อง ได้เฮฮา
    หลายสิ่งหลายอย่างก็ไม่สมบูรณ์เหมือนร้านอาหารหรือบาร์เหล้าที่ทำธุรกิจด้านนี้อย่างจริงจัง
  • อันแรก เฮียเหลียงจำไม่ได้ หรือ ต้องการ "ตอกย้ำ" คับ 55

ในเมื่อแฟนพี่บิวไม่ได้บ่นอะไร ผมต้องขอลงเป็นชุดสุดท้ายสำหรับพี่ ก่อนไปชมเพลงเพราะๆที่พี่ร้องเป็นการปลอบใจคับ หุหุ

http://www.youtube.com/watch?v=t9dEH8X5boA

อันนี้ พี่บิว ขับขานเพลงเพราะๆให้ชาวพิทบูล ณ คาเฟ่แห่งนี้ได้ชื่นใจหละครับ

เสียงเพราะจริงๆ :063: :063: :063:

http://www.youtube.com/watch?v=ZkY6wI-JL7w

ต้องขออภัยที่ ถ่ายมาไม่เต็มสูบ เพราะผมไม่คิดว่าจะเอามาลง สงสยัต้องรอของท่านประธานพิษณุโลกหละครับ รายนั้น เต็มๆยาวๆ
  • บรรยากาศในงานเป็นกันเองมาก (ก็มีแต่พวกเรานี่เนอะ55) สังสรรกันตามอัธยาศัย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1993.jpg 103K
    IMG_1984.jpg 104K
    IMG_1980.jpg 116K
  • เตยแอบส่วนตัวนิดนึง
    ไฟล์แนบ
    IMG_1996.jpg 96K
    IMG_1989.jpg 100K
  • เฮียใหญ่และ2หนุ่มสุดหล่อประจำงาน
    ไฟล์แนบ
    IMG_1997.jpg 104K
    IMG_1991.jpg 108K
  • และสุดท้าย พี่อนาคิน พี่อาท BB สองรั่วประจำงานนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_1999.jpg 99K
  • ป๋าๆไว้ไปเปิดสาขาที่เชียงใหม่มั้งนะ โอเคป่ะ ตะเอง
    ไฟล์แนบ
    IMG_1986.jpg 107K
  • ยอมรับครับว่าครั้งนี้ ผมพลาดมากๆ หลายสิ่งหลายอย่างเรายังไม่พร้อมเลย
    หลายท่านขับรถร่วมพันกิโลมาร่วมแสดงความยินดี และขอน้อมรับทุกคำตำหนิแต่เพียงผู้เดียวครับ
  • หัวใจพร้อม และหลายๆคนได้เจอะเจอกันก็เพียงพอแล้วครับ :015:
  • พี่บิวเฮียเหลียง.....สุดยอดพี่....ผมนั่งดูคลิปยังนั้งดูไปยิ้มไปเลยสงสัยผมได้ไปคงฮากลิ้งแน่ๆ.....เสียดายผมไปหาน้องโก้ที่อ่างศิลา......:m001:
  • เสียดายที่ไม่ได้ไป ครับป๋า ดีนะที่มีพี่ท่านผู้ใจดี นำภาพ มาฝาก

ฝากบอก 2 องคลักษณ์ ว่าท่าน พุงน่าหม่ำมากกกกกกกกกกกก....คริๆ...:o003:
  • กลุ่มตะพานหินต้องขอขอบคุณพี่ๆที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นและเป็นกันเองมากๆขอบคุณครับ
  • ไม่รู้จะใช้ถ้อยคำใดกล่าวคำขอบคุณทุกท่านที่มางานในครั้งนี้ได้
    เพราะทุกท่านต่างก็มาด้วยใจ ด้วยความเต็มใจ และให้เกียรติ

แต่ผมรู้ตัวเองว่า มีข้อผิดพลาดมากมายที่เกิดขึ้นในงาน
    รู้สึกอาย ที่พี่น้องบางท่านลงทุนขับรถมาไกลหลายร้อยโล
    มาเพื่อร่วมแสดงความยินดีกับเรา แต่ผมก็ต้อนรับได้อย่างไม่เต็มที่
    มันคือบทเรียนครั้งสำคัญอีกหนึ่งครั้ง ที่ผมต้องจดจำไปตลอดชีวิต

ข้อผิดพลาดและคำตำหนิทั้งหมดกระผมขอรับไว้แต่เพียงผู้เดียว
    และโอกาสหน้า ต้องขอแก้ตัวใหม่นะครับ
  • พอดีเอากล้องคอมแพคไป เนื่องจากลืมกล้องตัวเก่งอยู่ที่บ้าน 555
    รูปอาจจะดร็อปๆไปบ้าง เนื่องจากถ่ายเท่าที่อุปกรณ์อำนวย

รูปเมื่อตอนเที่ยง วันงานเปิดตัวครับ จะมาว่าผมไม่ได้ไปไ ม่ได้นะ
    ผมไปก่อนมาเฟียอีก เห็นจะหลัง ELEPHANT JOE คนเดียวนะ....
    ไฟล์แนบ
    55552.jpg 124K
  • โฉมหน้าสามคนที่มีความรับผิดชอบสูงสุดไปก่อนใครเลย
    ได้แก่ที่หนึ่ง พี่โจ ตามด้วยผม และก็เฮียเหลียงอันดับสาม:005:

ใครจะมอบโล่ ก็เชิญเลยนะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    5555-3.jpg 124K
  • LOGO เห็นมีอันเดียวนะ อยู่ใต้สระน้ำ
    ไฟล์แนบ
    5555-7.jpg 106K
  • บรรยากาศรอบๆสระว่ายน้ำ น้องหมา...
    ไฟล์แนบ
    5555-10.jpg 115K
  • อีกมุม...
    ไฟล์แนบ
    5555-6.jpg 114K
  • บรรยากาศหน้าประตู คนนี้มารยาทดี ใครไปใครมา ไหว้ทุกคน
    ไฟล์แนบ
    5555-11.jpg 109K
  • อีกพัก มาเฟียก็มาถึง พร้อมโชว์เสื้อรุ่นใหม่ เอฟวัน
    เค้าว่า คนมาขอซื้อ 500ไม่ขาย ให้สำหรับลูกค้า เอฟวัน
    คนอย่างเราเงินซื้อไม่ได้ แต่ถ้าได้ราคาดีๆเด๋วส่งให้ถึงบ้าน 5555
    ไฟล์แนบ
    5555-4.jpg 112K
  • มอบเสื้อให้กับ เดอะมุ ณ ด๊อก ฟันพาร์ค
    ไฟล์แนบ
    11-4.jpg 100K
  • ต่อด้วยเค้าเอง
    ขอโปรโมตหน่อย เสื้อสวยมากครับ ผ้าไนกี้ เชียร์แล้วนะ ป๋า 555
    ไฟล์แนบ
    11-3.jpg 117K
  • อีกพักนึง กลุ่มพิดโลกก็มา
    กลุ่มนี้มาด้วยใจครับ ออกมาจากพิดโลกตั้งแต่วันเสาร์ เดินทางมาเพื่อที่นี่โดยเฉพาะ
    ไฟล์แนบ
    11-2.jpg 113K
  • ทำให้ได้เจอกับน้องสาวแสนสวยคนนี้
    ตอนแรกทำอายไม่ยอมถ่ายรูป เผลอแป๊ปเดียวตามติดทุกมุมเลย
    ไฟล์แนบ
    11-5.jpg 93K
  • ขอถ่ายรูปกับพี่สาวหน่อย
    ไฟล์แนบ
    1125.jpg 110K
  • ไปด้วยกันทุกมุม พี่สาวเค้าฝากรูปมาให้นะ
    ตอนกลับไม่ได้ บ๊าย บายกันเลยอะ
    ไฟล์แนบ
    33-2.jpg 103K
    5555-9.jpg 113K
    5555-5.jpg 114K
  • เผลอแปปเดียว ก็เริ่มมากันละ
    ไฟล์แนบ
    11-6.jpg 98K
  • เสี่ยปู กะเสี่ยกล้า ก็มาด้วย
    ไฟล์แนบ
    11-14.jpg 110K
  • ซุปเปอร์โมเดลผิวแทน คนนี้สวยสดงดงามที่สุดในวันนั้น 555

ต้องขอขอบคุณ ช่างภาพมือดี อนาคิน ที่โปรดได้มาลั่นชัตเตอร์ให้ 555
    ไฟล์แนบ
    11-8.jpg 94K
    11-10.jpg 113K
    11-11.jpg 107K
    11-12.jpg 103K
  • ลาไปด้วยภาพที่ติดหลานๆไว้ก่อน
    พอดีมีสายเข้ามา พี่ยุสสส มัวแต่โพสอะไรอยู่กระทู้พี่มุ ไฟไหม้แล้วพี่
    ไฟล์แนบ
    11-13.jpg 112K
  • โหเสี่ยยุสสส....เล่นน้องชุดใหญ่เลยน้า...ขอบพระคุณสำหรับรูปงามๆคร้า
  • ใครว่าไงไม่รู้แต่ผมชอบสถานที่สวยเจ้าของอัธยาศัยดี
    ว่างแวะไปอีกแน่นอน
    เสี่ยมีรูปฮาจิรูปเดียวเอ็งหรอ
  • มีรูปเดียวเองอะ รูปอื่นที่น้าเอาไปถ่าย โฟกัสไม่ชัดอะ
    ไว้งานหน้า เด๋วถ่ายให้คอลเลคชั่นนึง:065:

ส่วนน้องเจ เจ สุดสวยนี่ ถ้าพี่มีโอกาสอยากจะขอเรียนเชิญมาเป็นนางแบบให้เสียหน่อย จักเป็นพระคุณยิ่ง 555
  • พี่ยุทธมีรูป bigshot บ้างหรือเปล่าครับอยากดูรูปปัจจุบัน..ขอโทษครับที่รบกวน
  • ขอมอบภาพเบื้องหลังภาพนี้ให้พี่ยุทธครับ :015:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2886_resize.jpg 103K
    DSCF2879_resize.jpg 118K
  • ขอบคุณมากเลยครับ ELEPHANTJOE
    ดูรูปนี้แล้ว ขำตัวเอง หน้าตาแบบรักเด็กมั่กๆ
    คราวหน้าเค้าจะไปสมัครเป็นนางงาม 5555
  • อ่ะ..วันเสาร์นี้มันส์กันอีกแล้วซินะ..elephantjoe เชิญเลยตรงนี้แล้วกันครับ
    งานนี้จะมีคลิปหลุดๆอีกป่าววะเนี๊ย..?? ว๊ากกกกกกกกกกกกก..!!!
  • เสาร์นี้มีไรว่ะ ตกข่าวว่ะ
  • หวัดดีครับพี่มาร์ค เกือบไม่ได้ลงรูปซะแล้ว(ไม่หล่อห้ามลงอะนะ 55)
    ไฟล์แนบ
    IMG_2824.JPG 64K
  • รูปนักร้อง เอามาฝากครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2827.JPG 51K
    IMG_2853.JPG 74K
    IMG_2843.JPG 54K
    IMG_2838.JPG 39K
    IMG_2822.JPG 80K