ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ว่างเลยเอาลูกสาวที่บ้านมาให้ชมกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC04202.JPG 51K
  • ดูหน้ากันชัดๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03530.JPG 50K
  • ตัวนี้ชื่อเอทามส์ อายุ 15 เดือน ฮีท 2 มาได้ 3 วันแล้วคับ
  • ดูหุ่นกันเต็มๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04250.JPG 55K
  • ช่วงนี้โดนยุงกัดและก็เล่นกับอีกตัวนึงแผลเพียบ เลยไม่ค่อยจะสวย
    ไฟล์แนบ
    DSC04247.JPG 61K
  • เอทามส์ นี่เอ็นพิทตัวแลกของผมเลย รักมากมาย ตอนไปซื้อแฟนจะไม่ให้ซื้อด้วย
    แต่พอซื้อมา เค้าใช้เวลากับมันมากกว่าใช้กับผมอีก
    ไฟล์แนบ
    DSC04243.JPG 61K
  • ส่วนนิสัย ผมว่ามันขี้อิจฉานะ แต่ว่าสุภาพ สำหรับผมกับแฟนมันไม่เคยตะกุยนะ
    แต่สำหรับคนอื่น...ไม่เหลือ กลางคืนผมให้มันนอนในบ้าน ไม่มีปัญญหาเท่าไหร่ ยกเว้นขาเก้าอี้
    4 ตัว เรียบร้อยไปและ
    ไฟล์แนบ
    DSC04227.JPG 54K
  • ตัวเมียแต่หน้าโหดได้ใจเลยคับ.....
  • สำหรับเจ้าตัวนี้มีเรื่องเล่า วันนั้นผมล่ามหมาไว้หน้าบ้าน ปกติเพื่อนจะมาบ้านบ่อย มันก็เล่นกับเค้าปกติ กอดรัดฟัดกัน
    ประมาณนี้ แต่วันนั้นบังเอิญผมอยู่ชั้น 2 เพื่อนผมมันเห็นว่าผมลามหมาไว้หน้าประตูเลยขี้เกียจเลอะ เพราะเวลาเจอกันหมามันชอบตะกุย
    ก็เลยปีนรั้วเข้าบ้านแทน (ดูมันทำ) เท่านั้นแหละจากหมาที่เคยเล่นด้วย.....ผมได้ยินเสียงเห่าแบบกระโชกของมันจากชั้นล่าง ซึ่งเป็นเสียงแบบที่ไม่คุ้นหู ฟังดูดุดัน คือพร้อมจะกัดเลยแหละ เพื่อนผมเล่าให้ฟัง ว่าที่แลกพอทำท่าจะปีนเข้ามามันขู่ก่อน เหมือนกับจะเตือนว่ามึงอย่านะอะไรประมาณนั้น ผมว่าเรื่องนี้ ทำให้ผมรู้สึกว่า พิทมีสัญชาติญาณการปกป้องสูงและรู้จักแยกแยะสถานะการณ์...ส่วนไอ้คนที่ปีนรั้วบ้านผม ก็ที่เห็นขามันในรูปนี่แหละ
  • ชอบมากับอะไรที่เกี่ยวกับน้ำ
    ไฟล์แนบ
    DSC04216.JPG 80K
  • ตอนนี้ผมกำลังเลือกพ่อพันธุ์ กะว่าจะเก็บลูกไว้เลี้ยงซักตัวนึ่ง
    เพื่อนๆเป็นกันมั้ย แบบอยากเห็นหน้าลูก ของหมาที่เราเลี้ยง
    ผมนี่เป็นเยอะเลย อยากเห็นมากๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04213.JPG 62K
  • อยู่ที่ไหนหรอครับ
  • มีคนบอกว่ามันเหมือนแมวน้ำ อิๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04214.JPG 73K
  • สุดท้ายแล้วครับ ไว้หาพ่อพันธุ์ได้ ผสมเรียบร้อยแล้วจะมา up ให้ดูอีกนะคับ ขอบคุณพี่มาร์ค และเพื่อนๆที่เข้ามาชมคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03525.JPG 62K
  • ผมอยู่แถวลาดกระบังคับ
  • บ้านพถกษา หรือป่าวนิ คุ้นๆ
  • เป็นหมาที่ยืนได้เต็มสี่ขาสวยครับ...
  • สวัสดีครับคุณ aimpp
    อยู่ไม่ไกลกันเลยนะครับ
    ผมอยู่แถวมีน เส้นสุขา 3 เก่าอะครับ
    คุณ aimpp อยู่ช่วงไหนของลาดกระบังครับ
    เพื่อว่างๆไปเที่ยวหาครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3548.jpg 110K
  • ผมอยู่แถวเส้นที่จะไปฉะเชิงเทราครับ บ้านพฤกษา 36
    ว่างๆแวะมาเที่ยวได้เลย ยินดีที่ได้รู้จักคับ
  • ผมอยู่หมู่บ้านบัวขาว
    ก็ม่ไกลกันมากนะครับ
    มีบ่อน้ำให้เด็กๆเล่นด้วย ดีจังเลย
    ผมเอกนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • เส้นอ่ิอนนุช-ลาดกระบังปะครับ
  • ลูกสาวสวยดี

อวบ แต่ดำไปหน่อย 5555
  • ผมเอครับ ติดต่อผ่าน surasak_sfc@hotmail.com ได้เลยครับ
    เผื่อว่างๆพาหมามาเล่นน้ำกัน ขอบคุณมากครับสำหรับทุกความเห็น
    ไฟล์แนบ
    DSC022502.jpg 73K
  • แอด msn ไปแล้วแหละครับ
  • ไม่ได้อัพนานเลย และแล้วผมก็ได้พ่อพันธุ์ เรียบร้อย เลยเอารูปมาฝากเพื่อนๆกันครับ
    ไฟล์แนบ
    ผสม 1.jpg 70K
  • กว่าจะผสมได้เล่นเอาหอบเหมือนกัน ผมชอบพ่อพันธุ์ตัวนี้มาก หน้าสวย หุ่นดี สั้นกระชับ
    ถ้าได้เห็นตัวจริงแล้วจะหลง นิสัยสุภาพมาก
    ไฟล์แนบ
    ผสม 2.jpg 70K
  • ภาพนี้หลังจากผสม วันนี้คงพอแค่นี้ก่อน ติดไม่ติดยังไงเดี๋ยวมาอัพใหม่ครับ
    ขอบคุณที่เข้ามาชม คับ
    ไฟล์แนบ
    B.jpg 62K