ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาลูกชายมาอวด ติชมได้นะครับ
  • จะโตเป็นหนุ่มแล้วครับ ติชมได้ตามสบายครับ ไม่ว่ากันคับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment29.jpg 91K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment30.jpg 87K
  • มันหมูชัดๆ แต่สวยครับ
  • :063:ลูกใครครับเนี้ย สวยครับ
  • เตี้ยได้ใจ สวยมากครับ ดูแว่ปๆๆ นึกว่าหมู อิอิ
  • เป็นลูกของ Crime x Gorilla Blue ตัวนี้ผมบรีดขึ้นมาเองครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นคับ
  • งามมั่ก ๆ
  • หมูหรือหมาครับหนาได้ใจจริงๆ
  • หมาแหละครับ แต่ช่วงนี้เนื้อหมูแพงว่าจะเอาเนื้อเจ้านี้ใส่ขายแทนอยู่เหมือนกัน ฮาฮา
  • อยู่แถวไหนครับ พอดี ที่บ้านก้ใกล้ขวบแล้ว
  • ที่อุดรครับ
  • nice boy ... :020:
    ไฟล์แนบ
    01544848 copy5.jpg 48K
  • ขอบคุณครับ สบายดีนะคับพี่บังสุดหล่อ มีโอกาสคงได้เจอกันนะครับ
  • จัดไป นี่เจ้า BIGGIE และ DAMI ลูกชาย และลูกสาว otto ครับ น่าจะเจริญรอยตามต่อไป
    ไฟล์แนบ
    ภาพ(106)_2.jpg 40K
    biggienewre23.jpg 61K
  • :o001:ชอบใครชอบมันคับ:o001:
  • กูรู้น่ะว่ามันชื่ออะไรอยู่ที่ไหนก่อนหน้านี้เป็นยังไงที่มันสวยแบบนี้ได้ก็เพราะมีคนหน้าแมวๆอยู่แถวหนองคายแหละเลี้ยงให้ต้องยกความดีความชอบให้กับไอ้คนหน้าแมวๆมันน่ะแม่งเลี้ยงดีฉิบหายไอ้หน้าแมว
  • ขอบคุณครับ คุณdony แล้วหมาก็หมาของผม ผมไม่ค่อยได้อยู่บ้านแล้วผมให้เค้าเลี้ยงเพราะช่วงนี้ผมมีธุรกิจไปๆมาๆหลายจังหวัด แล้วหมาตัวนี้ไม่ใช่ของผมเหรอ ผมไม่ได้บรีดเองเหรอ หรือว่า คุณเลี้ยงได้ดีกว่านี้ แล้วคนเลี้ยงหมาของผม ผมว่าหน้าเค้าก็เหมือนคนนะหรือว่าคุณไม่ใช่คนถึงได้ไปว่าเค้าหน้าแมว ฮือคุณหนู กลัวแมวรึไง แล้วรู้ว่ามันชื่ออะไรอยู่ที่ไหนแล้วรู้แล้วจะทำอะไร ถ้ากล้าจริงรู้จริง แล้วจะทำอะไรได้ ผมรู้นะว่าคุณก็อยู่แถวๆนี้ถ้าไม่ชอบหน้ากันหรือยังไงกล้าๆกว่านี้หน่อยนะ ทำให้มันดีกว่าพวกแมวหน่อย ไม่ใช่ได้แต่มาพูดว่านั่นว่านี้ ทำอะไรที่คนๆเค้าทำกันมั่ง ได้โปรดรออยู่คับ ด่วนๆเรยนะ
  • แล้วอีกอย่างคนที่เลี้ยงก็กลุ่มผม พักพวกกันเลี้ยงหมาด้วยกัน ไปๆมาๆหากันตลอดแล้วมันผิดอะไรตรงไหน ไม่มีอะไรจะด่าแล้วรึ หมาก็ไม่ได้ทำมาขาย เลี้ยงเพราะว่ารักหมา ปีกว่าๆแล้วที่ไม่ได้ทำ ยังมีเรื่องมาว่ากันได้ หาเรื่องอื่นเถอะ ว่าหมาที่ผมเลี้ยงขี้เหร่ หรืออะไรจะดีกว่ามั้ย ดีกว่าว่าหมาผมอยู่กับใครกินอะไร มันตุ๊ดว่ะ
  • คนดีชอบแก้ไขคนจัญไรชอบแก้ตัวแล้วถ้ามึงเจอกูจริงๆกูก็อยากรู้เหมือนกันว่ามึงจะแน่เหมือนที่ปากมึงพูดไว้รึเปล่าไอ้น้อง
  • วะว้าย แล้วมึงคนดีเหรอว่ะ มีดีก็แค่ปากแหละ แล้วใครน้องมึง กูไม่มีพี่ดีแต่ปากว่าคนอื่นไปทั่วเหมือนมึง แล้วกูมีไรต้องแก้ตัว อ่านแล้วเอาสมองคิดหน่อย มึงแน่จริงมึงแสดงตัวมา ทำเป็นเหมือน pitbullลอบกัดไปได้ หมากูแดกอะไรใครเลี้ยงไปขอเงินมึงเหรอว่ะ ที่พูดว่ากูไม่กล้า มึงกล้าเหรอกูอยากดู
  • dony กูไม่อยากพุดกับมึงมากความ มึงเก่งแบบปากมึง มึงมาเลย
    ...
    ปากดีแบบนี้ กูอยากจะเจอนัก
    ...
    2 มือกุนี่แหละ จะตบปากมึงด้วยมือกุเอง
    ..
    ไอ้สัด สันดาน ลุกกะหรี่ เก่งแต่ในเวบ ควยเอ้ย
    ตัวจริงมึง ขอให้เก่งแบบ คีบอร์ดนะ ไอ้สันดาน
    ..
    ตัวต่อตัวกับกุหน่อยเป็นงัย อย่างมึงต้องเจอกุถึงสมน้ำสมเนื้อ
  • ว้าวววววววววววววววววววววววว
  • อย่างงี้เค้าเรียกว่า Want Teen นะ

เค้าเอารูปมาลงให้ดูดีๆเจือกไปด่าเค้าอีก

ก็ถูกอยู่นะเค้าไม้ได้เอาเงิน dony มาเลี้ยงหมานะ

dony อยากมีผีแฟนคลับหรอตัวเธอ

หมาสวยดีคั้บ อ้วนฉุเลย เห็นละคิดถึงลูกน้องที่บ้าน
  • :020:เก่งกันจังน่ะไอ้สัตว์ทั้งลูกพี่ลูกน้องพวกมึงมาเจอกับกูได้ทั้งหมดเลยน่ะทั้งผีทั้งคนน่ะแหละพรุ่งนี้บ่าย3โมงหน้าสถานีรถไฟกูรอมึงอยู่น่ะไอ้เหี่ยว
  • มึงมาหากูสิ รู้จักดีไม่ใช่เหรอ
    ไปแถวนั้นบอกตรงๆว่ากลัว กลัวคนแถวนั้นโดนลูกหลง
    แน่อ่ะมาหากูที่บ้าน กูจะได้ยิงมึงถนัดมือหน่อย
    ...
    มึงรู้ทุกอย่างรู้ว่าใคร มาหากูสิ หรือมึงเก่งได้เท่านี้
    คอนกรีตหน้าบ้านกู รอให้มึงนอนจมเสมอว่ะ
  • เอ้า ไอ้สัตว์ มึงลงเบอร์มา ชื่อมึง กูขอไปแต่เช้าได้มั้ย ชื่อกับเบอร์ มึงบอกมาก เบอร์กู หน้ากู กูเป็นใครก็คิดว่ามึงรู้ แต่เลิกเห่าได้แล้วแหละ กูหนวกหู
  • หวัดดีครับ น้อง เดียว เจ้าตัวบน ใช่ Phantom เปล่าครับ ช่วงนี้เงียบเลยนะ มีโปรแกรมทำ gotti อีกไหมครับ
    เฮ้อ อย่างว่าละครับ เดียว
    อุดรช่วงนี้ แย่ครับ กลุ่ม หมาลาก เรดโนส ก็ ไม่ค่อยจะราบรื่นสักเท่าไหร่
    บูลลี่ ก็ท่าจะ ไม่แพ้กัน เรื่องรวมตัว จะจัดมิตติ้ง หลายๆคนถาม
    คงนาน อะครับ
    ว่าแล้วก็เหนื่อยใจ
  • ว่างั้นแหละครับพี่ ก็มีแต่คนแบบ ไอ้ dony นี้แหละ ที่เค้าจะมีอะไรดีๆ ก็มาทำให้เสียหายดูมันไม่มีอะไรจะด่า มาด่าว่าผมจ้างคนเลี้ยง ให้ใครเลี้ยงอย่างนั้นอย่างนี้ไป นิสัยแย่ๆ อ่านลงมาดูสิคับ เป็นใครชื่อไรยังไม่กล้าบอกเรย แต่เสือกกับเค้าไปทุกเรื่อง
  • เข้าใจครับ เดียว งัยก็ใจเย็นๆครับ
    เชื่อว่าคนอื่นก็คงเข้าใจ และคิดเหมือนกันกับพี่นะแหละ
    การที่ เรามีธุระ แล้วฝากคนอื่นเลี้ยง นี่ มันผิดตรงไหนก็ยัง งง อยู่เหมือนกัน ถ้าเขาเลี้ยง ไม่ดีก็ว่าไปอย่าง แต่ เค้าก็เลี้ยงดี ยังมีมาว่าอีก
    ผมว่า เรื่อง ไม่น่าจะเกี่ยวกับหมาแล้วละ ทำดีให้ตาย ถ้า มีคนตั้งใจจะทำลาย ซะอย่าง ยังไงก็ต้องหาเรื่องมาว่าอยู่ดี แต่ในกรณี เลี้ยงดี เกินไป เนี่ย เพิ่งเจอ 5555555
  • ไอ้ dony หายหัวไปไหนว่ะ ถ้าเป็นลูกผู้ชาย บอกมาเลยว่ามึงเป็นใคร หรือลงเบอร์มาเรย กูโทรไปแน่เปิดปุ๊บ กูโทรทันที รับลงมา กล้าแสดงตัวหน่อย ไม่ใช่ว่า เป็นผู้ใหญ่แล้วมาทำแบบนี้ ถ้าไม่กล้าบอก ก็ซื้อกระโปรงแถวสถานีรถไฟใส่ซะ แถวนั้นมีหลายลายให้เลือกเอาแบบสั้นๆนะ กูชอบ
  • 087-6445576 เดียว ถ้าไม่มีตังโทร ก็ฉุกเฉินมาก็ได้นะ กูอยากเห็นหน้ามึงมาก
  • :020:โธ่ไอ้หน้าหีให้กูไปรอไม่เห็นแม่งมีใครมาสักตัวโธ่ไอ้สัตว์ไหนพวกมึงบอกว่าแน่กันจังไงโธ่ไอ้หน้าส้นแตดแน่กันจังไอ้ควาย
  • พ่อมึงบอกมึงไปรอเหรอ ควาย มึงบอกเองเออเอง มึงลงเบอร์มา ไอ้ควาย
  • มึงก็โทรมาสิ หรือให้เบอร์ลงมา พี่กูก็บอกแล้วไงว่าไม่ไป บอกพ่อมึงมาอ่านให้ฟังสิ อ่านไม่ออกรึไง ไอ้งี่เง่า นกเอี้ยงมาเกาะหัวมึงแล้วไอ้ควาย แน่จิงมึงบอกมา มึงเป็นใครหรือแค่ลงเบอร์ ทำได้มั้ย ไอ้ควาย ควายยังตุ๊ดอีก ฝนตกไป ไถนาซะมึง
  • มึงเลิกมาโพสได้แล้ว กล้าเมื่อไหร่มึง โทรมา หรือ ลงเบอร์ แล้วมึงจะไม่ต้องมาบ่น ว่ากูรอนานเรย
  • มาตรงตามเวลาเลยนะ dony
    ไม่รู้เรื่องด้วย ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง แต่ยังไงก็ อุดร ขอ เอี่ยวหน่อยแล้วกัน
    น้อง เค้า กล้าล็อกอิน ตัวจริง ๆ แล้ว ท่าน ทำไมไม่กล้า ล็อคอิน ตัวจริงเข้ามาละครับ
    ในเมื่อท่าน ว่าท่านก็แน่เหมือนกัน ทำอย่างนี้ นักเลงคีย์บอร์ดนี่หว่า
    ถ้า ท่านเป็นคนอุดร ขอถามนิด ทำเพื่ออะไร
  • มึงแน่จริงมึงโทรมานัดเลย
    มึงบอกบ่าย 3 หน้าสถานีรถไฟ
    มึงคิดว่าตรงนั้นมี มึงคนเดียวรึงัย มึงเป็นใคร ชื่ออะไร เบอร์มึงเบอร์อะไร มึงไม่เห็นบอก
    แม่มึงเป็นกลี่ที่ไหน พ่อมึงแมงดายังงัย มึงแจ้งมาให้ครบ มีหางรึป่าว มีเขางอกมั้ย กูจะได้รู้
    ...
    ไอ้ชาติหมา เก่งแต่กับคีบอร์ด
    กุรอมึงเสมอ dony
    เห็นเค้าเป็นเด็กแล้วมึงคิดจะพุดงัยก้ได้ ไอ้สัด
    .อย่าให้กูรู้นะว่ามึงอ่ะใคร 2 มือกุนี่แหละ จะตบมึงเอง
  • โทษทีนะครับ
    ถึง Dony เขาจะเป็นใคร จะผิดขนาดไหน
    ผมว่า อย่าถึงขั้น ว่า พ่อแม่กันเลยครับ เพราะ สงสาร คนไม่เกี่ยวข้องครับ
    เค้าอาจจะ เสียใจอยู่เหมือนกัน ที่ลูกเขาป่วย
  • เก่งกันอีกแล้วไอ้แม่เย็ดทั้งคนเมืองไทยทั้งคนเมืองนอกถ้ากูป่วยแล้วกูไปขี้ใส่หม้อข้าวมึงรึไงไอ้สัตว์
  • กูอยู่ที่ลับแต่พวกมึงอยู่ที่แจ้งใครได้ใครเสียพวกมึงคิดเอากูบอกตรงกูชอบลอบกัดว่ะแล้วพบกันน่ะ
  • กูขอยุติการโพสเพราะกูจะเริ่มลอบกัดพวกมึงแล้วหล่ะไอ้พวกหน้าเม็ดแตดลาก่อนไอ้พวกจัญไร
  • นี้ไงเป็นอีกตัวที่กูอยากซื้อมาเลี้ยง สันดานหมา จิงๆ ไม่ทราบว่า สายไหนครับ จะได้หาตัวเมียให้ถูก กูนึกว่าจะแน่ ไอ้ตุ๊ด กูให้เบอร์ไปมึงยังไม่กล้าโทรเรย ไอ้ปอดแหก ถ้ามึงแน่จริงก็โทรมา นัดมาได้เสมอ กูไม่ให้มึงรอเรยแหละ แล้วบอกว่ากูเจอมึงกูจะกล้าอย่างที่พูดมั้ย ไอ้ควาย พูดมาได้หน้าไม่อาย เอาหัวไปยัดหีหมาไป ไอ้เห็บหมา
  • ทุกคนที่เข้ามาอ่านก็ดูเอานะครับ มาหาเรื่องเค้า นัดเค้าอย่างนั้นอย่างนี้ แล้วก็ ไม่กล้า นี้คือลูกผู้ชายเหรอครับ ชื่อผมก็กล้าลง แล้วไอ้ dony นี้มันกล้าทำอะไรอย่างที่มันพูดมาบ้างมั้ย ก็ขอยืนยันเหมือนเดิมนะไอ้ตุ๊ก โทรมา เอาเป็นว่าพวกมึงพร้อมแล้วโทรมา 087-6445576 089-5696800
  • รอมึงอยู่นะอีตุ๊ด รีบโทรหาผัวมึงนะ ถ้าไม่กล้าก็กลับเข้าไปทางเดิมที่มึงเกิดมาเถอะนะ เสือกมาบอกว่าเจอมึงกูจะกล้าอย่างที่ปากพูดรึเปล่า ไม่ให้กูลองดูซักครั้งหละ มึงจะได้รู้ว่ากล้ามั้ย โทรมานะไอ้ตุ๊ด 087-6445576 089-5696800
  • ด่วนเลย เพียงกดมาหาเราตอนนี้
    dony มึงได้เจอชุดใหญ่
    ไอ้ชาติหมา กุนึกว่าจะแน่
    ลอบกัดอ่ะกูชอบ มึงลอบให้ถูกจังหวะนะไอ้กร๊วก
    ...
    กุก็จะไม่มาตอบแล้วเหมือนกัน กุจะคอยดูว่าใครจะมาลอบกัด
    สมองหมาแบบมึงไอ้ dony จบโรงเรียน สหบาทา มาแน่ๆ
    ...
    ขอให้มึง เห่า กับคีบอร์ด และหน้าคอม ของมึงต่อไป ไอ้ตุ๊ด
    มุดหลบลงรูแทบไม่ทัน ไอ้ควาย
  • ตรู จะโดนรอบกัดด้วยเปล่าครับ
  • หมามันก็ลอบกัดหมดแหละพี่ ทำไงได้หละ ทำตามสันดาน
  • กล้าพูด ออกมาได้นะครับ ชอบลอบกัด คนอื่น ภูมิใจจริงๆ กับเรื่องแบบนี้
    เป็นการกระทำที่ มีเกียรติมาก จริงๆ
    แต่ถ้ามีคน มีเกียรติ อย่างท่าน เพียงไม่กี่คน ในอุดร
    พิทบูล อุดร คงเจริญละ